ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • น่าสนๆ พรุ่งนี้อ้นไปเล่นบ้านภัทรด้วยเอาไปกี่ตัวละพี่อะ ยังไม่รับปากว่าไปได้ป่าว 555+แต่ เริ่มสนละ 555+น้ำลึกป่าวลึกป่าวหว่าเดี๋ยวลื่นลงอีกอ้น 555+ต้องลองถามภัทร ว่า ว่างป่าวอยากให้ไปด้วยจัง กลัวฝนตกหวะพี่
  • จะไปไหนกานอีกแล้วอ่าพี่อ้น อยากไปมั่งจัง

พี่มุกหมาไม่กัดพระ กัดจีวร อิอิ

สบายดีกานป่าวครับฝนตกทุกวันเซงเลยอ่า

ฮือๆ
  • หนังฮ่าโครตๆๆๆสัด

บุญชูฮ่ากว่าวะอ้น

โต่ไอ้หมาแตก
    ไฟล์แนบ
    420.jpg 20K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    241.jpg 9K
  • อ๊อด ก๊าบบบบบ

จิเอาสายพานลู่วิ่งไปให้ วันอาทิตย์ เช้าๆ อยู่บ้านเป่าก๊าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    หน้าตรงง2.jpg 53K
  • ....อยู่คับ..มาเลยคับป้าจะรอคับป้ามาถูกหรือเปล่า...ผมอยู่เเถวหลังโรงกษาปณ์...คลอง 1 คับ.
    .....ถ้าจะมาโทรมาสอบถามเส้นทางก่อนนะคับ..เดี๋ยวหลง..อิอิ
    ......เมื่อคืนไปดู..หลวงพี่เท่งมาหลับเฉยเลย...นุกมาก...อิอิ
  • พี่อ๊อดด พี่เป้ สรุปแลว้มันฮาป่าวหนิ บุญชูฮากว่าหรอออยังไง บอกน้องมาๆๆๆ
    ต้นครับพี่ว่าจะไปเมืองเอกกับพี่ยุ่น จะไปโดดน้ำมั้ง55ตอนบ่ายๆ
  • พี่ว่ามุกฮาเขาเอามาให้ดูหมดเเล้วตอนออกt-cer มานั้นเเละมีเเค่นั้นเเละก็มีอีกนิดหน่อยในเรื่อง
    ...ตัวเอกในเรืองรู้สึกจะเป็นเด๋อ+น้อย+บูดาเบส+เเจ็ค.นอกนั้นตัวประกอบหมด..นางเอกไม่มี...อิอิ
    ปล.โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านเพราะเป็นเเค่ความรูสึกของผมเท่านั้นไม่เกี๋ยวกับใคร...อิอิ
  • ไปเที่ยวกันหมดไม่มี..ตื้ดๆๆๆมาบ้างเลย......เราก็ดลยไปดูหาแถวพุทธมณฑลสาย 2 ้นู้น......มีทั้งหมาทั้งไก่....เป็นที่สำหรับเลั้ยงหมากับไก่โดยเฉพาะ....และก็เลยไปหาพี่แถวสาย 1 ต่อ..กลับมาน้ำท่วมบ้านตู..เซ็ง..อ๊อดอยู่บ้านใช่เปล่าพรุ่งนี้ถ้าไปตลาดไท..อาจขับเลยออกไปทางด้านบ้านอ๊อด....ป้าพรมาหรือไง..ให้ป้าตำส้มตำให้กินเลย...
  • ยินดีต้อนรับคับพี่เอก....
  • หวัดดีคับเพื่อนๆวันนี้ผมเอารูปเด็กที่บ้านมาให้ดูเล่นๆนะคับ....2 ตัว
    .........ตัวเเรกชื่อน้อง sony เพศเมีย อายุ 14 วัน
    ไฟล์แนบ
    น้องsony3.jpg 37K
    น้องsony2.jpg 33K
    น้องsony.jpg 32K
  • มาดูตัวที่ 2 ต่อนะคับ
    ........ชื่อน้อง pioneer เพศเมีย อายุ 14 วัน..ตัวจะโตกว่าน้อง sony
    ไฟล์แนบ
    น้องpioneer3.jpg 42K
    น้องpioneer2.jpg 44K
    น้องpioneer.jpg 37K
  • น่ารักอะพี่อ๊อดด เอามาลงเยอะๆๆเลยดิสรุปออกมาครบกี่ตัวเอ่ย อยากเห็นๆๆๆ
  • ไอว่า เคนวู๊ด ..............

ชื่อเครื่องเสียงทั้งน๊านนนนนนนน 55555
  • น้องอ้นคับ..ออกทั้งหมด 12 ตัว เเม่ทับตาย 3 ตัว ตอนนี้เหลือ 9 ตัว ผู้ 4 เมีย 5 จ๊ะ
    ป้าพร..พูดถูกคับชื่อน้องหมาจะเป็นเครื่องเสียงเกือบทั้งหมดคับ..อาจจะมีเครื่องใช้ไฟฟ้าเเถมนิดหน่อย...อิอิ..ว้า!ป้าพรรู้ทันหมดเลย...
    ปล.เดี๋ยวจะถ่ายตัวอื่นๆลงเรื่อยๆนะคับ...ถ้าไม่เบื่อกันซะก่อน..
    .............................................................vios-pitbullpathum..(only)
  • I pod ด้วยๆๆ
  • จัดไป..อิอิ
  • ขอบคุณน้องเป้มากที่ช่วยขับรถพาอีนังพัสลี่ไปหาสามีjasper
    พ่ออีจิ๊กกี๋ได้แม่เลี้ยงอยู่บ้านเดียวกันแล้วจิ๊กกี๋
    ไฟล์แนบ
    187.jpg 95K
    244.jpg 99K
  • ติดนะลูก
    ไฟล์แนบ
    341.jpg 95K
  • presenterน้องชายอีจิ๊กกี๋
    ไฟล์แนบ
    424.jpg 94K
  • เจอกันอาทิตย์หน้าครับพี่น้องไปแล้วหาดใหญ่รออยู่
    ไฟล์แนบ
    524.jpg 114K
  • คิดถึงลูกๆจังเลยอย่าดื้อนะโว้ย3วันเอง
    ไฟล์แนบ
    724.jpg 104K
    619.jpg 121K
  • แจ๊สเปอร์ แมร่งสวยโคตรๆๆๆๆๆๆงานนี้ถ้าติดนี่ หมาเทพแน่ๆ555+สวยมากๆๆๆๆ สมแล้วที่พี่มุกขับรถไปหลายรอบ แต่คงเป็นรอบสุดท้ายที่เจ้าวัวนม จะได้เห็นสามี เพราะว่า มันติดแล้ววววว555+ รอชมแน่ๆๆๆ
    น้องชายจิ๊กกี๋ ดี่เดือนวะนั้น หัวใหญ่มากกก

พี่มุกขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับบ ขอของฝากเป็นบลูลี่ ยักนะพี่ 555
    พี่เป้รึป่าวในรูปที่ถ่ายกับน้องชายจิ๊กกี๋ อิจฉาๆๆๆ

พี่อี๊อด ลูกหมาออกมาเยอะมากกกกกกกก555 อีกไม่นานซนแน่ๆเลย
  • สวยจังเลยพี่หมาอ่า

พี่มุกมีบีเกิ้ลด้วยหรอน่ารักจัง

อิอิ

ลูกหมาก็น่ารักจิงเลยเชียว:005:
  • ถึงยังพี่มุกขอให้เดินทางโดยสวัดดีถาพนะพี่

55555555555555
  • 555
    ไฟล์แนบ
    6172.jpg 50K
  • โย่ววว ตื่นกันยังๆๆๆๆ พี่ยุ่นมะวานฝนตกทั้งวัน หลับยาวทั้งคนละหมาเลยพี่ 555+
    พี่เป้ๆๆ อารม ดีจริงๆนะ
    ต้นเอารูปสกามาดูบ้างดิ
    พี่มุกเป็นไงบ้างงงงงง555+เมาหลับ
  • แปปพี่อ้นเดวต้นจัดให้อ่า

อาจานเริ่มเรยนวันนี้เลยอ่าเซงโคตรเลย

มีโปแกรมไปไหนกานหรอเหนเงียบๆ
  • 555+ตอนนี้ยังไม่มีโปร แกรมมไปไหนวุ้ย แกนนำลงใต้ไปแล้ว1 รอแกนนำกลับมาก่อน :063::006::063:
    ตั้งใจเรียนๆๆ บอกตัวกูด้วยนี่แหละ มีไปไหนเดียวพี่โทรหา นี่เบอร์พี่มีไรโทรมา 083-2647597
    ไฟล์แนบ
    1612.jpg 78K
    1020.jpg 69K
    2113.jpg 68K
  • จ้าพี่อ้น งั้นนี่เบอร์ต้นนะ 082-4834766
  • อ้นน้องจิ๊กกี้7เดือนแล้วอ้น

ใหญ่เปล่าอ้น
  • KO พี่เมม เบอร์เราไว้ละมีไรเดียวโทรไป
    โคตร ใหญ่เลยพี่เป้ พี่จัดมาซักตัวดิ๊น้องอยากเห็นเป็นบุญตา
    ไฟล์แนบ
    18132.jpg 25K
  • พี่มุกถึงยังหนิ เดินทางดีๆๆคร้าบบบ
    ไปไหนกันหมดพี่เป้หลับหรอออ555+
    พี่อ๊อดดหวัดดีครับบบ
    พี่ยุ่นอยู่ไหนๆๆ
    พี่เอกสบายดีมั๊ยๆๆ
  • พี่ยุ่นกลับจากนําตกยังพี่

สนุกเปล่าคับ55555

อยากไปมั้งจัง
  • พี่อ้นมีฝาแฝดหรือป่าวเนี่ยเหมือนมาก

พี่ๆลองมาช่วยกานดูดิว่าเหมือนไหม(แต่เค้าเป็นทอมนะ 5 5 5 +)

หวัดดีตอนดึกๆพี่จะไปเริงราตรีละ

เข้ามาหาไรให้ดูก่อน

พี่อ๊อดครับผมต้องโอนตังไปบัญชีไหนอ่า หรือ ไปให้พี่ตอนไปเอาเลย ครับ
    image
  • เฮ้ย มีก็ทอม นะ 5555+ ทอมยักหวะต้น
  • ไม่รู้เหนทีแรกตกใจคิดว่าใช่
  • แฮ่ๆ พาไอเพชรไปทะเล แต่ไม่ได้เล่นน้ำทะเล ฝนต๊กกกก
    ไฟล์แนบ
    สามหนุ่ม.jpg 83K
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    กะนพ12.jpg 93K
    กะนพ2.jpg 94K
  • สวัสดีทุกๆท่าน ขอบคุณกบมากๆครับที่แวะมาเยี่ยมซูโม่ถึงบ้านตั้งใจรึเปล่ามาวันเกิดมันพอดีเลยน่ะ อีก 2 เดือนคอยดูน่ะบึกๆๆ อ๊อดครับไปดูหนังแต่หลับแล้วยังรู้เรื่องด้วยเก่งมากๆ ลูกหมาน่ารักจังเอาไอ้ลายๆลูกวัวทั้ง3มาลงด้วยดิ อยากเห็น มุกพ่อไอ้จิ๊กกี๋สุดยอดเลย ลูกออกมาพี่ขอ 0 เปอร์เซนต์ซัก 10 เดือน ok ป่ะ เดินทางปลอดภัยครับกลับมาเมื่อไหร่เจอกัน ไปกินข้าวต้มตอนกลางวันกัน อิอิอิ เป้ยังหารูปมาเกทับได้อีกน่ะเก่งจริงๆ ยอมแพ้แล้ว อ้นตอนนี้พี่ให้กินไข่ผงเพิ่มอีกแล้วน่ะ หุหุหุ พี่เบริด์บอกว่าหลังจากพี่ออกไปไม่นานคุณเอกก็ตามมาติดๆ หิวกลับบ้านไปเหมือนกันนิ เบื่อต้มไข่ให้หมากินแล้วใช่ป่ะ 555 เมื่อวานซูโม่ครบ4เดือนแล้วฉลองกันด้วย อกไก่ดิบๆครับพี่น้องมันไม่เคี้ยวเลยใส่ไปเท่าไหร่หมดเรียบ วันนี้กะทิครบ 2 เดือน เดี๋ยวว่าจะซื้อตับไก่ไปต้มซักโลให้มันกินให้จุกเลย
  • โหว พี่ยุ่นโด๊บ ยับเลยวุ้ย555+ ดีพี่ให้มันเยอะๆๆๆๆดีแล้วเอาอ้วนไว้ก่อนพี่จะได้น่ารัก พี่มุกอ้นขอ 0เปอเซนยันเรียนจบเลยนะพี่ 555+ ล้อเล่น งี้แหละสิ่งที่อยากได้มักต้องใช้เวลากว่าได้มา...ต้องรอๆก่อนไปครับเพราะสิ่งที่มีให้ดีที่สุดก่อน แบบพี่ว่านั้นแหละ ตอนนี้รอดู ของคนอื่นไปก่อน 5555+ วันนี้ไปเรียนมาเหมือนเริ่มรู้แนวทาง ว่างานอะไรที่มันตรงกับเรา
    สู้ต่อ ไปอ้น
  • ว้าาา กว่าจะหาที่ถ่ายรูปได้ สุดท้ายเกาะเกร็ด มีใครเสนอ ที่แจ่มๆ ที่เกี่ยวกับ ร5 บ้างมั๊ย55+นึกไม่ออก อยากไปป้อมพระจุล แต่มันไกลไปสงสารคน ขับ เฮ้อ เริ่มง่วงง ขอตัวไปนอนก่อนนะครับ ฝันดี พี่ๆทุกคน
  • เมื่อวานวิ่งหายาให้เจ้าออสก้าวุ่นเลย..เพราะวันเสาร์พอซื้อของที่ร้านคุณเบริดท์ก็ไปซื้อเศษเนื้อ+โครงไก่บด+ได้ขาวัวมาด้วย ที่ตลาดไท
    กลับมาช่วงเย็นก็ให้ลูกน้องกินกัน แต่ดูยังไม่คุ้นกับไข่ผง และแทรกเตอร์กับออสก้าก็ได้ขาไปตัวละท่อน..พอเย็นมากๆก็เก็บล้างแช่แข็ง
    เช้ามาออสก้าก็ดูปรกติ สักพักอ๊วกไม่รู้กี่รอบจะ10รอบได้มั้ง..ต่อด้วยขี้ไหลเป็นน้ำ..เหม็นมากๆ.ขนาดนอนยังไหลแบบไม่รู้ตัวเลยเข้าห้องน้ำแฟนบอกออสก้ามีน้ำไหลออกจากก้นพอไปดูไหลยังกับก๊อกรั่ว..ต้องรีบไปหายา..ได้ยาแก้เรื่องแบคที่เรียแบบเฉียบพลัน และบิดกลับมาให้เขากินสลิงฉีอยาประมาณ1 หลอก =3ซีซี ต้องป้อน 3 หลอด = 9ซีซี ดูอาการ......โล่งหายซึมกินข้าวได้...เดียวเย็นต้องป้อนอีกเห็นที่ร้านขายบอกช่วงนี้เป็นกันบ่อย..ที่แรกคิดว่าอาจจะแพ้ไข่ผง..แต่ลองนึกดูน่าจะเป็นกระดูกวัว ซึ่งอาจมีเชื้อแบคทีเรียปนเปื้อนมาด้วย..เลยไม่ให้กิน..และแขวนไว้สูงๆนอกบ้าน..เช้ามาก็ปล่อยตามปรกติ หมาข้างบ้านมันก็มาเห่าเจ้าพวกนี้ก็ไปข้างบ้านเหมือนเดิม..เซ็ง แม่งไม่ยอมเรีกหมาไปกูจะทำรั่ว เราออก100 ให้มันออก 10 บาทยังไม่เอาเลยเลยปล่อย..โผล่หัวมากัดหมากูเมื่อไหร่เป็นเรื่อง..สักพักไม่นานพอเรียกให้ออกมาจากรั่ว แทรกเตอร์กับออสก้า ....ฟัดกันเอง...ปรกติไม่รุนแรง..แต่นี้ผลจากมันห่วงกระดูขาวัวที่แขวนอยู่แทรกเตอร็มันดักหน้าดักหลังเจ้าเอาให้ได้เลยโนไปหลายตุ๊บ...ออสก้ามันก็วิ่งหลบไปหลบมา.แต่พอเช็คบาดแผล แทรกเตอร์โดนไปหลายแผลเกือบโดนตาด้วย ส่วนออสก้มี 1แผลกับรอยถากๆ.....และมันก็ออกอาการขู่แทรกเตอร์ และก็ผมด้วยเลยโดนหลายป๊าบ....เลยคิดว่าอย่างที่ยายผมเคยบอกหมาที่ผมเลี้ยงมีอีกตัวแต่อยู่บ้านยายให้กระดูกไม่ได้กัดกันทุกที่เลยห้ามให้กระดูก...งั้นเจ้า3ตัวนี้ก็เหมื่อนกันพอมีกระดูกนิสัยเปลี่ยนกันหมด...งดการให้กระดูกท่อนด้วยประการเช่นนี้..แต่พอไม่มีกระดูมันก็เลียแพ้เลียปากกันเหมือนเดิม...เซ็ง...เมื่อคืนลูกชายคนเล็กแฟนมาฝากให้ดูจะได้เรื่องหรือเปล่า....
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ..เมื่อวานผมไป D-1มาคับเลยเก็บภาพมาฝากนิดนึง....ขี่รถเลยไปบางนาโน้น..เอะใจถามมอไซค์รับจ้างถึงบางอ้อเลย
    กว่าจะมาถึงงานก็ 17.00 น...กลับ 22.00 น. เดี๋ยวลองมาดูรูปนะคับว่าทำไมผมถึงกลับดึกจัง..เจอด่านหลบตลอดกว่าจะถึงบ้าน 24.00 น.
    .ปล.ขอบคุณพี่มาร์ค,ป๋าอู๊ดมากๆคับที่จัดงานนี้ขึ้นมา...สนุกมากคับทำให้ผมเห็นอะไรเเละรู้อะไรหลายอย่างที่ไม่เคยเจอ..
    บรรยากาศเป็นกันเองมากๆคับเเละk.Party D-1ขอบคุณมากที่ส่งเบียร์ให้ตลอดๆไม่มีขาด...คราวหน้ามีอีกไปเเน่นอน...
    ไฟล์แนบ
    ม9.JPG 45K
    ม7.JPG 36K
    ม6.JPG 38K
    ม2.JPG 37K
    ม.JPG 36K
  • มาดูต่อคับ
    ไฟล์แนบ
    ม4.JPG 21K
    ม3.JPG 25K
    ม19.JPG 30K
    ม5.JPG 32K
    ม8.JPG 25K
  • อีกนิดคับ
    ไฟล์แนบ
    ม22.JPG 33K
    ม21.JPG 21K
    ม20.JPG 29K
    ม26.JPG 27K
    ม24.JPG 29K
  • สุดท้ายเเล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    ม18.JPG 30K
    ม15.JPG 30K
    ม16.JPG 30K
    ม17.JPG 30K
    ม13.JPG 27K
  • อิอิ....กินกันอยู่ 4-5คน..ถ้าดูจากรูปผมเริ่มเสียการทรงตัวเเล้ว..อิอิ..ไปดีกว่า...
    ไฟล์แนบ
    ม10.JPG 35K
    ม11.JPG 24K
  • viosvta18 หล่อมากมาย......
  • แดงๆทั้งนั้น..(หน้าแดง)..ลูกน้องป่วยเจ้านายป่วยไปไหนไม่ได้เลย...อดถึงไปได้ก็ต้องรีบกลับ..ก็เซ็งอีก..พีมาร์คเรากำลังจะแปลงร่างเป็นยอดมนุษย์แล้วครบ 5 คนพอดีเลย