ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ต้น ว่างวันไหนเอาสกา ว่ายน้ำได้แล้ว
  • อ้นพี่เป้โครตอยากดู step up 3 มากเลยแต่แฟนพี่ไม่อยากดู

แต่ว่าพี่จะแอบไปดูแต่ก็กลัวโดนด่า555555

แต่จะไปดูให้ได้ ภาค 1 และ 2 ก็ดูแล้ว

แต่ภค 3 หนังตัวอย่างมันมากอ้นคับยากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆดูมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฮ่าๆพี่อ้น ต้นอยากไปเหมียนกานที่ไหนอ่าแล้วต้นไปไง

ต้องมารับละแหละ ฮ่าๆ

สอบเซงๆอยากฉลองมากเลย

ขอบอกสกาอย่างเท่เลยพี่
  • 12หลวงพี่เท่ง3สนป่าว
    13kaday*มิยาบิน่าสนกว่า
    น้องอ้นว่างก็มาบ่อดินใกล้บ้านพี่เอง
  • ไปๆๆ พี่มุกมารับหน่อย 5555+ ต้นอยู่แถวไหนหว่า หมดที่ไปก็บาววาว คลอง3ตามเดิม 555+ อ้นว่าง2จันเลย แต่จันที่9นี้ มีคิวเข้าสตูถ่ายแบบอาหาร พี่มุกไปดูหนังวันไหนโทรบอกหน่อยดิเผื่อน้องๆว่างจะชวนภัทรไป วันเกิดภัทร15เดือนนี้แล้ววว
  • มิยาบิ ด้วยๆๆๆ เอา unzenนะพี่มุก 555
  • ต้นอยู่คลอง 6 นี่แหละเลยร้านปูดำมานิดหน่อย อยู่ ซอย 63 ถามแฟนพี่น่าจะรู้จัก
  • แวะมาทักทายชาวพิท ปทุม คราบบบบบ
  • นอนกันยังคับเพื่อนๆ
  • วันนี้ลุงยุ่นมากันทั้งครอบครัวเลยว่ายน้ำกันมันเลย
    แถวเมืองเอกม.รังสิดก่อนกลับบ้านได้ปลาเน่ากลับไปด้วย
  • เอารูปมาให้ดูหน่อยซิ..
  • ไม่ได้ถ่ายมาเลยน้าอ๊อดมัวแต่ดูสาวกันถ้าพี่kadayมาด้วย
    น่าจะดีคงจะได้หลายรูป
  • กลับบ้านตอนไหนคับพี่มุก

เป้พึ่งมาถึงสักพักหนึ่งคับพี่

เลยเปิดเก็บผักก่อนนอนคับพี่

วันนี้เห็นอ้อมมีความสุขจังเลยคับ

5555555555555555555

แต่โครตหนาวมากเลยแล้วรอนานมากคับ
  • วันอาทิตย์ มีเอาหมาไปว่ายน้ำมั้ย บอกด้วยจิไปแจม อิอิ
    ไฟล์แนบ
    วิ่งสองตัว2.jpg 50K
  • ผมอยู่แถวๆ บ้านพี่มาร์ค ครับ ไปทางสุวินทวงศ์
  • อิอิ งั้นเราบ้านอยู่แถวเดียวกันเล๊ย airbus

ป้าพรอยู่นิมิตใหม่ 40 เคซีการ์เด้นโฮม7 ไปทางลำลูกกา 555
  • วันอาทิตย์แถวปทุมไม่เกิน1ชม.ว่ายเป็นแน่นอนป้าพร
    ถ้ามีเพื่อนเล่นพิทบูลจะชอบว่ายตามกันมันมากป้าพร
    ถ้าไม่ติดว่าไกลตรงศูนยืศิลปาชีพบางไทรติดแม่นำเจ้าพระยา
    ว่ายเสร็จมีที่อาบน้ำหมาและสนามหญ้าวื่งจนตัวแห้งแล้วกลับ
    กลับบ้านเอาขึ้นรถได้เลยบรรยากาศบางส่วน
    ไฟล์แนบ
    611.jpg 91K
    319.jpg 67K
    147.jpg 77K
  • พรุ่งจะสอบเสดแล้วววว้อยยยยยยยยย เฮ้อข้อเขียนทั้งนั้นเมื่อยๆๆๆเลยย
    พี่มุกอ้นสอบเสดเดียวพา tigไปว่ายมั่งง
    ที่เมืองเอกมีว่ายด้วยหรอพี่ อาทิตหน้าไปวันไหนๆๆ

ต้นเดียวพี่จะไปค่อยว่ากัน

คิดถึงทุกๆท่านครับบบ
  • พี่เป้รีบดูป่าวว รอ น้องสอบเสดพรุ่งนี้ก่อนดิค่อยว่ากัน พี่มุกภัทรบอกหลังวันที่12-15 พอว่าง พี่มุกจะไปไหนป่าวว
    อยากไปพักสมองง

ปล.ขอบคุณ คุณ tb ที่แวะมาทักทายครับ
  • 14ลงไปหาดใหญ่มีงานชมรมศิษย์เก่าของคณะ
  • พรุ่งนี้ไม่ว่างเหรอน้องอ้นพี่กับพี่เป้ว่างเสมอใครอยากไปวิ่งเล่นว่ายน้ำด้วยกันก็โทรมาได้
    ถ้ารอให้พร้อมกันคงไม่ได้ไปแน่พี่ไปกับพี่เป้3วันครั้งอยู่แล้ว
  • พรุ่งนี้อ้นมีสอบอีกพี่..เสร็จวันสุดท้ายละ..เบื่อๆ 555+
  • คับพี่อ้น

หวัดดีพี่ทุกคนคร๊าฟ

สบายกานดีป่าวไม่รู้ พี่เป้ พี่มุก พี่อ๊อด พี่ยุ่น พี่อ้น

คิดถึง

อิอิ
  • โย่วๆๆๆพี่สบายดีมั้ง 55+เบื่อสอบ หวะ เหนื่อย สอบเสดมีงานมาต่ออีกวุ้ย รักษาสุขภาพกันด้วยจร้า
    ไฟล์แนบ
    ทิกอ้น3.jpg 45K
    โลโก้พิทปทุม7.jpg 16K
  • หลับกันหมดแล้วววหรอออออออออออออ เหงาๆๆคราบบนั้งอ่านหนังสือ เฮ้ออเดียวไปนอนมั้งดีกว่า สู้ต่อไปกับวันสอบกลางภาควันสุดท้าย
  • กล้ามเรื่มมาหัวเริ่มบานว่างก็มาไปฟิตกันต่อนะน้องอ้น
    สนใจเลี้ยงแบบแนวนี้บ้างป่าว
    ไฟล์แนบ
    อ้น.jpg 48K
  • หวัดดีคับทุกคน..นอนกันหรือยังคับ...
    .วันนี้ไปกินข้าวบ้านพี่เอกมาอิ่มโครตๆ...
  • กินกันที่ไหนครับบบพี่อ๊อด แล้วหายดียังครับผม

พี่มุกสอบเสดฟิตแน่ๆคับส่วนแนวนี้สนแน่นอน อยากหาอีกซักตัวแต่กลัวเรื่องสถานที่ ครับ ใจจริงอยากเลี๊ยงสายเก่า กับบลู่ลี่ อย่างละตัวครับพี่แต่กลัวไม่มีเวลาเต็มที่ครับ อีกอย่างถ้าอ้นเลี๊ยงที่บ้านอ้นคงไม่ได้เพราะพื้นที่ไม่มีครับ อยากเล๊ยงใจจะขาด แต่ต้องรอเวลาครับพี่
    เรียนจบทำงานเองมีเงินเองไม่ต้องแบมือขอตังแม่เมื่อไหร่ อ้นจัดแน่นอนครับพี่มุกอย่างเพิ่งหนีไปไหนละกันพี่ 555+
  • ป้าพรไปไหนครับเป้ๆๆๆๆสุดยอดๆๆๆๆๆ
    kadayๆๆๆๆๆๆpruducer
  • อ่านกันตาลายหายไป4-5วัน หวัดดีทุกๆคน tbk กลับมาแล้วครับ ช่วงนี้พักยาวกำลังหมกมุ่นกับการฝึกระเบียบวินัยเจ้าตัวเล้กทั้งสอง ดีขึ้นเยอะแล้วครับซูโม่พูดฟังรู้เรื่องบ้างแล้วแต่เจ้ากะทิตามรอยมาติดๆดื้อชิปเลย ขอบคุณป้าพร คุณเอก น้องอ้น มากๆครับ คิดถึงทุกๆคนเสมอครับแต่ช่วงนี้พักเลยอยากอยู่บ้านเงียบๆ เตรียมตัวพบกับงานใหญ่ร่างกายสมองต้องพร้อมเลยไม่ได้ติดต่อใคร อยู่บ้านเล่นกับลูกๆทุกวัน มุกไม่รู้มันกินปลาเน่าหรือน้ำในสนามก๊อฟมันไม่สะอาดกลับมางานเข้าเลยผื่นแดงขึ้นทั้งตัวต้องจับอาบน้ำใหม่แล้วโรยแป้งเย็นตอนนี้ค่อยๆดีขึ้นแล้ว เป้เมื่อวานพี่ชักปืนออกมาแล้วน่ะคิดว่าจิ๊กโก๋ที่ไหนขับรถมาปาด 555 ที่ไหนได้น้องชายเรานี่เอง เป็นไงหละทีมโปรดชนะรึเปล่า ติ๊กเกอร์เดี๋ยวพี่จัดให้เสร็จแล้วจะบอกน่ะ
  • ฮาโหล ฮาโหล ป้าพร มีธุระด่วน ต้องไปโรงปุ๋ย

สองแสบเลยต้องโดนขังกรงที่บ้านเดูหน้าไอเพชรเด่ะ เซ็ง คอตๆ
    ไฟล์แนบ
    เพชรเซ็ง.JPG 71K
  • อ๊อดครับ พี่รบกวนขอดูรูปเจ้า 3 ตัวลายลูกวัวแบบชัดๆหลายๆมุมหน่อยดิ เห็นแต่ด้านหลังมันไม่ค่อยชัด ยังจำได้ไหมพี่เลือกคนแรกพี่ยังไม่ลืมน่ะ เอาอีกแล้วครับเห็นลายลูกวัวเป็นไม่ได้น้ำลายจะไหล เดี๋ยวรอบ้านเสร็จก่อนเถอะซูโม่แล้วก็มากะทิต่อไปก็พะโล้ละครับตั้งชื่อรอไว้แล้วครับ( หุหุหุ ยังไม่เข็ด 2 ตัวยังไม่เข็ด) ขอบคุณมากๆเลยเมื่อวานสำหรับโครงไก่บด แต่ท่านมุกเบรกไว้ก่อน หมาพี่ยังเล็กเกินกว่าจะกินได้กลัวว่าลำไส้จะอักเสบ ถ้าไม่รบกวนพี่ขอดูหน่อยน่ะเอา3ตัวแบบเน้นๆเลยจัดให้หน่อย ถ่ายกับโทรศัพท์ก็ได้พี่อยากดูลายชัดๆ thank....
    ไฟล์แนบ
    IMG_02322.jpg 52K
  • โหวพี่ ยุ่น คิดถึงๆๆหายไปเลยน้า อิอิ อ้นสอบเสดแครับวัน นี้ วันจันทร์มีถ่ายอาหารในสตูดิโอ อยากซ่าแล้วว อยากกลับไปฟิต เจ้าtigต่อละ อิอิไว้เจอกันครับพี่ยุ่น และพี่ๆทุกคนครับ
    ปล.พี่ยุ่นครับ ติ๊ดเกอร์เสดแล้วบอกน้องด้วย อยากได้ 2อัน
  • พี่ยุ่นหายไปนานเลยกำลังเพลินเลยดิมีลูกๆน่ารักทั้ง2ตัว
    น้องอ้นสอบเสร็จแล้วโล่งเลยละซิ
    ขอบคูณพี่kadayมากครับสำหรับไข่ต้มและทาซาน
  • โล่งครับพี่มุก เมือ่ยมือชิบ ข้อเขียนทุกวิชา แต่วันนี้ วันจันทร์ อ้นมีงานใหญ่ ลงถ่ายภาพสตูดิโอ กลับเย็นแน่วันนี้ รบกวนพี่ๆ อวยพรให้งานผ่านไปได้ด้วยดีแล้วกันนะครับ 555+
  • เออพี่มุก บุญชู แมร่งโคตรสนุกจริงๆๆ ขอบคุณที่พี่แนะนำ หายเครียดเลยไปดูกับภัทรฮาแตก แต่กลัวหลวงพี่เท่ง แป๊ก หวะพี่
  • ตอนแรกไปดูบุญชูก็ทำใจไว้แล้วไม่นึกว่าจะฮา
    แต่หลวงพี่เท่งดูไตเติ้ลแล้วฮามากๆหนังเข้า12
    วันนี้ว่างเหรอ
  • วันนี้มีงานถ่ายภาพส่งอาจารย์ครับพี่
  • :013::013::013:ทั่น viosvta18 พี่ได้รับเสื้อแล้วนะครับ ยังไม่ได้แกะเลย เด๋วค่อยติชมเด๊อ ขอบคุณมากมาย...
  • ได้แล้ว รีบใส่เลยครับพี่ 555 ระวังสาวๆมาติดนะครับเพราะเท่จัด55
  • มาแล้วคับไม่ได้หายไปไหนแต่คอมพังคับ

ไม่ได้เก็บผักนานเลยโดนขโมยไปเยอะเลย

บางกอกก๊าชเสมอคับพี่ยุ่นเล่นกันโครตมันเลยพี่
  • ทำลายออกมาแล้วใครๆก็ชอบ..เป็นปลื้ม.......เดียวค่อยรอแบบใหม่ภายใต้โลโก้ปทุมธานี...และเรื่องแบบเฉพาะกิจที่จะทำยังไม่ลืม...
  • พี่kadayเบอร์อื่นไม่มีเลยเหรอให้แฟนพกมือถือสุดยอดx manจริงๆ
  • เป้พี่ยุ่นสุดยอดขับรถเวลาถอยหลังพี่เก๋อยู่ด้านหลังพี่แกเบิ้ลเครื่องขู่เลย
    พี่เก๋บอกยุ่นมันจะชนพี่ขำจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    thesavage.jpg 111K
  • ของแฟนพี่..ไม่ได้เติมตังส์เขารอเปลี่ยนเบอร์มือถืออยู่...มุกมาทัน วันที่ 15 หรือเปล่า..มีงานที่ D-1 เลยอยากชวน อ้น อ๊อด เป้ ไปดูกันไปเปิดตัวกลุ่มปทุม......แต่สงสัยมาไม่ทัน......ส่วนเรื่องติดต่อช่วงนี้อาจจะไม่ได่ใช้ทางบอร์ดไปก่อนคนเงินน้อยก็อย่างนี้ช่วงนี้ขัดสนนิดหน่อย....แต่ยังไงก็มาบ้านพี่ถูกไม่ใช่หรือ..:m011::m011::m011::m011::042:
  • พี่ยุ่นคร๊าบ..เรื่องรูปลูกหมารอเเป๊ปนะพี่ช่วงนี้..รอให้มันกินนมอ้วนตั๊บๆก่อนเดี๋ยวส่งให้ดูพี่..ยังไงก็เก็บไว้ให้เลือกคนเเรกอยู่เเล้ว..อิอิ
    ป้าพร.คร๊าบ..ไปหลายวันเหรอคับถึงต้องขังไอ้เเสบเพชร..กับสาวน้อยโกลเด้น..ด้วยอะ...อิอิ...เรื่องลู่วิ่งถ้าป้าว่างตอนไหนเอามาส่งได้เลยนะคับเดี๋ยวผมซ่อมให้.....
  • มุกพี่เอาเบอร์ที่ทำงานโทรเข้าไปไม่ยอมรับ..ทามอารายยยยยยอยู่....หุยยยยยยยย..โอวววววววว...อย่าเชียวนะ....จะถามอะไหน่อย...ตอบในกระทู้ก็ได้..คือถ้าลงไปหาดใหญ่จะให้ช่วยไปถ่ายรูป เจ้า O B ONE ของคนที่ใช้ชื่อ Biggun_Bulliesในบอร์ดให้หน่อยว่าเป็นยังไง
  • วันเสาร์นี้ วังตระไคร้ ครับพี่น้อง มีใครสนใจบ้างพาหมาไปเล่นน้ำตกครับ
  • อยากไปจังเเต่ไม่มีรถคร๊าบบบบบ.....อิอิ..
    .......พี่ยุ่นวันอาทิตย์ไป..d1อะเปล่า........
    ....มีเพื่อนๆท่านไหนไปบ้างคับ.....ผมไปคร๊าบ(มอไซค์+ใจรัก)
  • พี่คงไม่ว่างครับ แม่ยายมาจากนครสวรรค์ มาเที่ยวน้ำตกแม่ยายอยากไปเลยจัดให้วันเสาร์นี้ วันอาทิตย์ก็คงรวมญาติละครับ ยุ้ยญาติเยอะครับ เดี๋ยววันเสาร์พี่ดูก่อนพี่ว่าจะเอารถไป2คันให้พี่เก๋ขับให้แม่ยายนั่งกับหลานๆ ส่วนรถพี่ให้ซูโม่นั่ง อิอิอิ ถ้าตามนั้นอ๊อดกับแฟนไปรถพี่ได้เลยครับบบบ