ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • อ๊อด ก๊าบบบบบบ

เสื้อได้ยัง ก๊าบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    รักว้อย1.jpg 41K
  • พี่อ๊อดไปสัมมนากลับวันนี้เดี๋ยวผมตามให้ครับป้าพร
  • หวัดดีพี่ๆทุกคนครับบบ วันนี้ไปเรียนมา มันดี ได้ความรู้มาใหม่เยอะเลยเกี่ยวการเป็น ครีเอทีฟที่เก่งมากขึ้น :006:
    แต่เบื่อเรียนวิชานี้คนในห้องเรียนเยอะมาก แถมชอบคุยกันอีก:002:
    โอ๊ยอิ่มๆๆ ไปและเดียวแว๊ปมาใหม่:020:
  • วันนี้ดูเงียบเหงา ไปกันคราบเนี่ยยยยยยยยยยยยยยย

อยากได้แบบนี้วุ้ย55+
    ไฟล์แนบ
    1813.jpg 25K
    tig.jpg 66K
  • พรุ่งนี้วันนจันทร์ ไม่มีเรียนว้อย 555+
    แต่...........ต้องอ่านหนังสือสอบ แง่วเลยตู

เครียดๆ ขอลงรูป ตอนไปออกทริป กับมหาลัยหน่อยนะครับบ...ยุดยาจ้า
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 82K
    4.jpg 89K
    3.jpg 91K
    2.jpg 89K
    13.jpg 65K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ....ขอโทษทีนะคับที่ขาดการติดต่อไปหลายวัน..ตอนนี้กลับมาเเล้วคร๊าบ!....
    .........เริ่มเรื่องเเรกเลยนะคับ...เรื่องเสื้อป้าพร ตอนนี้ได้เเล้วนะคับ.....คาดว่าวันนี้ไม่ติดอะไรจะไปส่งถึงบ้านเเน่นอนคับ.
    .......................................ส่วนพี่0108 ..เสื้อผมจะส่งทาง ems. ให้นะคับจะเป็นพรุ้งนี้นะคับ..เพราะวันนี้หยุดงานไม่สบายไป
    ..สัมมนาที่อัมพวามา..เล่นไพ่ หนักไปหน่อย ยันเช้าเลยเล่นเสร็จ.ตีรถกลับบ้านด่วนเลย.เเฟนโทรมาบอกว่าลูกหมาที่บ้านตายอีก 1 ตัว..
    ..ใจคอไม่ดีเลย..เลยรีบกลับ....
  • ลืมเเจ้งเรื่องหมาๆให้เพื่อนๆทราบคับ...
    ..........หมาที่บ้าน คลอดลูกหมาออกมา 12 ตัวตัวผู้ 6 ตัวเมีย 6 ตัว ตอนนี้โดนเเม่มันทับตายไปอีก 2 ตัว เหลือ 10 ตัวผู้ 5 ตัว เมีย 5 ตัว
    ...เศร้ามากคับ..พอกลับมาถึงบ้านจากสัมมานาก็ต้อง ขุดหลุมฝั่งลูกหมาเห็นเเล้วก็อดสงสารไม่ได้..ตอนฝั่งผมเเผ่เมตตาให้มันด้วย...เฮ้อ
    เดี๋ยวตอนเย็นเอารูปมาให้ดูนะคับ.....
  • พี่ยุ่นพี่อ๊อดเมื่อคืนได้ของดีมาเป้ต้มยัง
    ของพี่แทะกันมันเลย ขาวัวครับพี่น้อง
  • ....มุกพี่ไปก่อนก็เห็นแต่ไม่ไหวเดียวแฟนด่า..เลยเล่นโครงไก่มา2โลกับไข่ไก่อีกถาด....แทรกเตอร์กับออสก้าฟาดเรียบ..แต่ออสก้ามีสำรอกบ้างกินเร็วไปหน่อย..แต่สาว G_cell ไม่สน....แต่ถ้าเป็นบดไม่เหลือ..เจ้าพาสรี้ทำอะไร..นั้นๆๆๆๆๆมี 2 เม็ดด้วย
    ....อ๊อด...ช่วงนี้ต้องรับบทเป็นผู้ดูแลลูกๆอีก10ชีวิต...สู้ๆ
    ....คุณยุ่น...ไปแอบตกปลาที่เมืองเอก..บอกด้วยนะเพื่อไป....
    ....เป้เมื่อคืนไม่เก็บอาการเลยขำดังมาก......ไปแอบจู๋จี๋กับมุกระวังแฟนมุกหึงนะ
    ****วันอาทิตย์ไม่ได้ขายของไม่ค่อยสบาย..เลยได้พาเจ้า 3 ตัวออกมาผูกที่สนามหลังบ้าน
    แทรกเตอร์..น่า1ปีไดแล้วหรืออาจจะมากกว่า
    G_cell 8-9 เดือนไม่แน่ใจ
    ออสก้า น่า6-7เดือนไม่แน่ใจอีก..ช่วงนี้หลงลืมบ่อย
    ไฟล์แนบ
    DSCF2968.jpg 28K
    DSCF2965.jpg 37K
    DSCF2945.jpg 34K
    DSCF2988.jpg 74K
    DSCF2984.jpg 41K
  • ของผมล่อขาวัวตั้งแต่แต่เช้าหันไปดูเหลือชิ้นเล็กกว่าเดิม
    ฟันหมาจะได้สะอาด
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 121K
  • เสียงครวบๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 101K
    332.jpg 120K
  • แทรกเตอร์ g cell ออสก้า ไม่แน่ใจกี่เดือนแต่ข่าวดารา
    จำได้ทุกเดือนคลิปทุกคลิปจำได้หมด

มิยาบิ for kaday
  • หวัดดีคับพี่เอก555555555

ไม่รู้จะพูดอะไรแต่คิดถึงพี่ๆๆทุกคนคับ

น้องๆๆด้วยนะคับ
  • kaday......อ๊อดหลายรูปป่าว
    vios........ได้ไม่กี่รูปแต่ก็ใช้ได้
    kaday.......ส่งเมลมาให้ด้วยนะ
    vios........ok
    ว่าทำไมถามหาแต่พี่อ๊อด5555
    ไฟล์แนบ
    kaday.jpg 54K
  • เป้ดู
    พี่ยุ่น.....ส่งเข้ามือถือพี่ด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    ยุ่น.jpg 82K
  • สุดยอดเลยชอบมากๆๆเลย
    ไฟล์แนบ
    ยุ่น2.jpg 42K
  • เอารูปพี่น้องอีก2ตัวเจ้าออสก้ามาให้ดูอยู่กับน้อง2คนกลุ่มประชาชื่น
    ไฟล์แนบ
    IMG0031A_resize_resize2.jpg 74K
    DSCF8972_resize_resize2.JPG 115K
  • ตัวแรกชื่อ ferbie ตัวที่2ชื่อVESPA G.S....
    บอกให้มาเอาไปเร็วๆจะได้หมดข้อกล่าวหา..จะยกให้เป้แทน...เก็บไว้นานราจะขึ้นแล้วส่วนของใหม่ช่วงนี้ไม่รู้นานแล้วต้องถามมุกกับเป้...ส่วนที่ถามหาอ๊อดบ่อยๆกลัวเป็นลมคากรงลูกหมา.....อ๊อดให้มุกกับเป้ไปช่วยดิ......ไปเป็นแม่นมหน่อย....
  • ไรว่ะ ไปสิบกว่าอ่านจนตาลายแล้ว

หวัดดี พี่น้องกิจกรรมเยอะดี
    ไฟล์แนบ
    DSC00468.jpg 72K
  • สวัสดีครับ พี่มุก และชาว พิทประทุม

วันที่ 15 เดือนนี้ทางพวกผม มี meeting เล็ก ๆ กัน ณ ชลบุรี

ถ้า พี่ๆ ท่านใดสนใจ จะมาร่วมแจม ขอเชิญนะครับ

รบกวนบอกด้วยนะครับ จะได้ตระเตรียม ของกินไว้ครับ พี่น้อง
  • ตัวขาวพ่อแทรกเตอร์ชื่อ ergon ใครรู้บ้างว่าเป็นหมาของใคร........ตัวดำแม่ชื่อสกูบ้า..
    ไฟล์แนบ
    DSC04523.jpg 42K
    DSC04508.jpg 34K
    1132.jpg 54K
  • โหว พี่เอก และตัว เด็ดๆทั้งนั้น กล้ามอย่างงามเลยยย อิอิ ช่วงนี้น้องเครียดอยู่ เพราะ อยู่ในช่วงสอบ555555555555555+
    คิดถึงพี่ๆทุกคนนะครับบบบบบบบบ
  • พี่มุกสร้อยเอามาจากไหนนนน เผื่อด้วย1เส้น ชอบมาก สวยดี
  • โรงจำนำน้องอ้นเพื่อลูกทำได้เสมอ
    ไฟล์แนบ
    311.jpg 99K
  • ultradog น้องอ้นตามต้นให้หน่อยเสื้ออยู่ที่พี่อ๊อดไปเอาได้เลย
    คุณต้นอ้อหายไปไหนบอกสัดส่วนเดี๋ยวเสื้อเราจัดให้
  • หวัดดีทุกๆคนครับ พรุ่งนี้ได้พักยาวๆแล้ว วันนี้ชั่งน้ำหนักดูลดไป5โลแล้วแต่ไม่ใช่น้องหมาครับเป็นพ่อมันเอง เจ้าซูโม2วันนี้มันแปลกๆไม่ค่อยกินอาหารดูซึมๆมันชอบกัดน้องแรงๆไม่รู้อิจฉากันรึเปล่า เจ้ากะทิติดคนมากๆถ้าตื่นมาไม่เห็นร้องได้ยินไป3บ้านอยู่ในห้องให้นอนในตระกร้าตื่นมามันก็ร้องตะกายจะขึ้นมานอนบนเตียง วันนี้ออกไปธุระข้างนอกกลับมาคุณยายบ้านตรงข้ามบอกว่ามันร้องดังมากๆ หอนด้วยขนาดออกไปไม่นาน และเรื่องอึกับฉี่อีก มันฉี่ได้ทั้งวัน พออึแล้วมันก็เหยียบเล่นกระจายไปทั่วบ้านไม่รู้จะทำยังไงแล้วถ้าออกไปข้างนอกนานๆกลับมาเตรียมตัวได้เลยเราจะได้เห็นงานศิลปของเจ้ากระทิเต็มกระจายไปทั่วบ้านกลิ่นนี่สุดยอดไปเลยกว่าจะเก็บกวาดเช็ดถูเสร็จคางเหลืองครับพี่น้องสลบหมดแรง มุกเป้พรุ่งนี้พี่อยากไปด้วยน่ะแต่พี่ออกเวร 7 โมงเช้ากว่าจะถึงบ้านก็ 8 โมงถ้าเราไปกันเลยพี่กลัวว่าจะไปเป็นภาระนะดิเดี๋ยวพี่เป็นลมน่ะ ช่วงนี้ไม่ค่อยแข็งแรงน้ำหนักดูลดไป 5 โลแล้วเลี้ยงลูกหมา 2 ตัวในบ้านไม่ขังกรงนี่เป็นอะไรที่สุดยอดเลย
  • ถึงน้องต้นอ้อ.....
    เรื่องเสื้อถ้ายังสนใจอยู่โทรหาพี่อีกทีนะคับ...081-777-2711...ปกติไม่เคยมีปัญหาเรื่องสัญญานนะคับ..
    ................................................................................................เเตไม่เป็นไรคับลองโทรมาอีกทีนะคับ
    ส่วนไอ้sonicตอนนี้ไปอยู่ยุดยาเเล้ว ไม่รู้เป็นไงบ้าง...คิดถึงมันเหมือนกันคับ....bye
  • มุก,เป้,พี่ยุ่น,พี่เอก...นอนกันยังคับ!
  • ยังครับอ๊อดพี่ทำงานอยู่กลับเช้า
  • มุกตอนโทรมาพี่หลับอยู่พักเตรียมตัวไปทำงาน ไม่ได้ยินเพลียจัดวันนี้เช็ดขี้เจ้ากะทิหมดแรงเลย ไปวันพุธได้เปล่าพรุ่งนี้กลับไปขอนอนซักครึ่งวันก่อนช่วงบ่ายว่าจะไปชำระค่าน้ำ ไฟ โทรศัพท์ บัตรเครดิต และอีกเพียบเลยพรุ่งนี้พี่ขอทำธุระส่วนตัวหน่อยเดี๋ยวช้าโดนเมียด่าอีก...ถ้าได้วันพุธไปไหนไปกันได้ทั้งนั้น แต่...เจ้ากะทิมันติดคนมากๆพี่ดูสองตัวพร้อมกันไม่ไหวพี่จะเอาซูโมไป ช่วงนี้มันซึมๆสงสารจังสงสัยอิจฉาน้อง พามันไปออกแรงเยอะๆดีกว่า เดี๋ยวพี่จะให้พี่เก๋เอากะทิไปเลี้ยงที่ทำงานปล่อยไว้บ้านตัวเดียวไม่ได้เดี๋ยวงานเข้าอีกทั้งร้องทั้งขี้ครบสูตร ดีช่วงนี้พี่พักยาวว่าจะฝึกระเบียบวินัยลูกๆซักหน่อย ถ้า OK เย็นๆวันอังคารเจอกันก่อนไหมเมืองเอกหรือในสวนหมู่บ้านพี่ได้ทั้งนั้น แต่ถ้านัดกับเป้ไว้แล้วก็ไปกันก่อนได้เลยถ่ายรูปมาให้ดูมั่งกลับมาค่อยเจอกันพี่ว่างทั้งอาทิตย์อยู่แล้วเมื่อไหร่ก็ได้
  • เป้ มุก อีกแป๊บพี่จะกลับบ้านแล้ว ง่วงชิบเลยกาแฟแมร่งแก้วที่ 3 แล้ว เปิดเข้ามาดูเมื่อไหร่โทรบอกด้วยน่ะแต่ขอเป็นหลังเที่ยงน่ะ ขอนอนก่อนซักพัก เมื่อคืนถึงที่ทำงานก็เกือบสองยาม นี่ก็ยังเช้าไป กลัวจะยังนอนหลับกันอยู่เกรงใจไม่อยากโทรปลุก ถึงบ้านไม่รู้เจ้ากะทิจัดหนักให้พ่อมันอีกรึเปล่า 555 ง่วงแทบตายนั่งเช็ดขี้มันซักชั่วโมง ตาสว่างไปไหนไปกันเลยมุก เป้
  • TBK ป้าพร ใช้วิธีคุยกะหมาน้อยนะ ก่อนออกจากบ้านลูบหัวมัน บอกมัน อย่าดื้ออย่าซน แม่ไปธุระหาตังค์ มาซื้ออาหารให้ลูกนะ

ถ้าดื้อ เห่า และกัด ของเสียหาย แม่กลับมาจะโดนตีนะ แม่เปิดประตู ห้ามวิ่งออกนอกบ้านนะ ให้รออยู่ตรงนี้

ใหม่ๆ อีโกลเด้นนำทีม วิ่งออกนอกบ้าน ป้าพรถวายโปรตีน เป็นอาหารเสริมอย่างแรง เด๋วนี้ ไม่มีออกไป 555555

ไอเพชรมาใหม่ๆ ขี้เยี่ยวกระจายเต็มบ้าน เหมือนกัน แต่ต้องใจเเข็ง มันขี้เยี่ยวตรงไหน เอาปากมันดม แล้วตีมันแรงๆ ด้วยม้วนหนังสือพิมพ์

แล้วเอามันไปวางตรงที่เราจะให้มันขี้เยี่ยว เอาหนังสือพิมพ์ ปู ไว้ก็ได้ ทำซ้ำๆ 2-3 หน รับรอง มันจดจำดีนักแล
  • สูตร ป้าพร มันก็ดีนะพี่ยุ่น อิอิ ช่วงนี้พี่เหนื่อยกว่าเดิมแน่ๆมีเด็กเพิ่ม ไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับบ
    พี่มุกเดียวอ้นพยายามติดต่อต้นให้
    ปล. อวรพร น้องหน่อยเดะ วันนี้สอบวันแรก อิอิ ไปและครับบ
  • หวัดดียามเช้าคับทุกคน...
    ...น้องอ้น วันนี้สอบหรือคับ...ขอให้สอบผ่านทุกวิชานะ...สาธุ!(พี่อวยพรเเทนเลยนะ...อิอิ)
  • ....เมื่อเช้าคุณพ่อ..ของเด็กที่เอาsonicไป..มาบอกว่าsonic..วิ่งเล่นทั้งวันเลยกินกระจาย..เฮ้อ!หมดห่วง....
  • เอารูปเด็กๆมาให้ดูคับ..พอดีใช้มือถือถ่ายภาพอาจจะไม่ค่อยชัดเท่าไรนะ..
    ไฟล์แนบ
    IMG00308-20100730-1047.jpg 28K
    IMG00313-20100730-10482.jpg 20K
  • ครับพี่ขอโทดด้วยครับช่วงนี่ต้นสอบเลยไม่ได้เข้ามาเลย

เลยไม่ได้มาคุยอ่าไรกะพี่บ้างเลย

พี่อ้นถ่ายรูปสวยมากเลยอ่าครับพี่

เมื่อไรจะสอบเสดไม่รู้
  • น้องต้นจะเอาเสื้อเมื่อไหร่ บอกด้วยเด้อ...เดี๋ยวปลวกขึ้นนะ....อิอิ
  • คุณยุ่นกั้นที่ให้มันอยู่นอกบ้านก็ได้ครับผมกั้นตรงที่จอดรถเพราะผมไม่มีรถ..ก็เลยกั้นให้เขาอยู่กันพอมีที่กว้างๆเขาก็จะไม่เห่าไม่หอนและเวลาออกไปทำงานก็บอเขาว่าไปทำงานนะแต่ไม่ต้องเล่นกับเขาเพราะจะติดเป็นนิสัยเวลาออกไปทำงานและจะเล่น..พอเราออกจากบ้านเขาก็จะไม่สนอะไรคราวนี้เขาก็จะเล่นตามประสาเขา..แทรกเตอร์ปล่อยในคอกตอน3เดือนกว่าช่วง3-4เดือนมันไม่เห่าเลยตอนแรกนึกว่าหมาใบ้..พอแทรกเตอร์ประมาณ 5 เดือน ก็ได้ G_cell มาตอน2เดือนกว่าช่วงไปทำงานล่ามในบ้าน พอ3เดือนกว่าพอไปทำงานผมก็ปล่อยให้เขาอยู่ด้วยกัน..และทุกตัวที่บ้านผมฝึกล่างโซ่ตั้งแต่เล็ก..โตมาเวลาล่ามโซ่จะได้ไม่มีปัญหา..ทุกวันี้แทรกเตอร์เวลาผมไปทำงานผมก็ปล่อยในคอก อีก2 ตัวล่ามไว้ใกล้กัน..พัดลมตัวละเครื่อง..
    ไฟล์แนบ
    DSCF2305.jpg 37K
    DSCF2299.jpg 20K
    DSCF2803.jpg 32K
  • โอเครครับพี่เดวรอสอบเสดก่อนเน้อพี่เน้อ
  • พ่อไปทำงานก่อนนะเดี๋ยวเอาอะไรเด็ดๆมาฝาก
    ไก่ย่างนะพี่เอกอย่าคิดมาก5555
    ไฟล์แนบ
    54.jpg 92K
  • :o010:มุกตกลงมาหาดใหญ่วันไหน อย่าลืมโทร.มาก่อนนาจะได้จัดไว้ (แล้วอย่าลืม เสื้อด้วย ):o039:
  • ถึงพี่วิวัฒน์....ผมส่งเสื้อให้เเล้วนะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09033.JPG 11K
  • ''วันที่ 15 เดือนนี้ทางพวกผม มี meeting เล็ก ๆ กัน ณ ชลบุรี

ถ้า พี่ๆ ท่านใดสนใจ จะมาร่วมแจม ขอเชิญนะครับ

รบกวนบอกด้วยนะครับ จะได้ตระเตรียม ของกินไว้ครับ พี่น้อง "........พวกเราว่าไงคับคุณtb..เขาเข้ามาชวนถึงที่เลยนะคับ....อิอิ
    .................................................................โก๋มุกนำทีมหน่อยเร็ว!:005:
  • ลงมาแน่นอนพี่โดมเสื้อได้แล้ว
  • 14ลงไปหาดใหญ่คงขึ้นมาไม่ทันแน่พอดีมีสังสรรค์ศิษย์เก่าของคณะ
    ขาเมาเพียบไม่งั้นพี่อ๊อดนำทัพเลยขอบคุณท่านแต๊กมานะปิติมานีชูใจที่นี้ด้วย
  • พี่อ๊อด ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับพี่ 55+ลูกหมาน่ารักก...
    พี่มุกขอบคุณที่โทรมาอวยพรครับ 555+
    ไอต้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอยากเจอสกาแล้วว พี่สอบเสด วันอาทิต ครับบบบ
    ตั้งใจๆๆๆ ขอบคุณสำหรับคำชม เรื่องรูป อิอิ
  • ไปซื้อมาแล้วววววววววว55+ HipHop ที่เจ๋งสุดในไทย
    ไฟล์แนบ
    121.jpg 16K
  • อ่านหนังสือ นั้งเล่นคอม พรุ่งนี้สอบ 9โมง - -เฮ้อตื่นกี่โมงดี
    วันที่ 15วันเกิดภัทร โอ้ว ไปงานพิท ได้ปะเนี่ยยย
  • เหมือนกานเลยพี่ต้นก็เสดวันอาทิด

ชอบเหมือนกาน Thaitanium ฮ่า พี่เวย์มีเมียไปและ

อิอิ