ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • เอออตตั้งใจๆ พี่เอาใจช่วยๆๆ 10ปีไทเท แทร่ง ชุดนึง 600 555+
    สกาเป็นไงมั้งแผลสนิทยัง
  • ทางนี้ก็เป็น party เล็กๆครับ กันเองๆ ครับ
    ถ้าว่างก็ขอเชิญ พี่ ๆ ชาวปทุมนะครับ
  • ไว้โอกาสหน้านะคุณแต็กลงไปหาดใหญ่13เดือนนี้คงขึ้นมาไม่ทันแล้วละ
  • หายแล้วพี่พริ้วมากฮ่าๆ

คึกมากเวลามันเหนเชือกมัน
  • ได้รับเสื้อแว๊ว สวยมั่กๆ ขอบคุณมากนะก๊าบบบบบบบบ

ใครหว่า มาเยือนตอนเกือบเที่ยงคืน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    กะอ๊อด1a.JPG 38K
    กะอ๊อดa.JPG 34K
  • :006::006::006:CommentAuthorviosvta18 CommentTime15 ชั่วโมงก่อน |
    ถึงพี่วิวัฒน์....ผมส่งเสื้อให้เเล้วนะคับ/ขอบคุณครับ..พ้ม อยากใส่เต็มแก่แร้น
  • หวัดดียามเช้าคับเพือนๆทุกคน....
    ........ป้าพร....เมื่อคืนกลับถึงบ้านเกือบตี 2 คับ(พอดีทางกำลังก่อสร้างอยู่+มันมืดด้วย..ขับเร็วไม่ได้)...กว่าจะได้นอนก็ตี 3กว่าๆเพราะต้องให้ข้าวหมาก่อน...ถึงง่วงนอนมันก็มีความสุขดีคับ..
    เจ้าโกเด้นกลับไอ้เพชร...น่ารักมากผมชอบๆ..โตมาต้องจิ๊ดเเน่นอน.....ฟันธง!
  • ...........เกือบลืมไปขอบคุณป้าพรมากๆนะคับที่ช่วยอุดหนุนเสื้อของทางพวกเรา...เดี๋ยวท่าจัดมิตติ๊งเมื่อไร..ขอเชิญนะคับ
  • พี่วัฒน์..ใจเย็นๆคับพี่ได้ใส่เเน่นอนคับ..อิอิ
  • .......มุกเสียดายจังไม่ว่างไม่งั้นได้ไปเหยียบน้ำทะเลกันอีกรอบเเน่ๆ...เฮ้อ.....:026:
    ..................................มุกไม่ไปพี่ก็คงนำทัพไม่ได้เพราะขาด..องค์รักษ์ไป 1.:001:...อิอิ
  • น้องอ้นจะจัดงานวันเกิดให้เเฟนเปล่า!.ที่ไหน..บอกด้วยจะได้ไปกิน....อิอิ:005:
  • ไหนรูปในมือถือ อ๊อด ง่ะ

รอดูจ้า อิอิ
  • สุดยอดจริงอ๊อดdeliverlyพี่kadayไปไหนเนี่ย
    หรือว่าแอบไปไหนกับเป้รึป่าว
  • งานเข้า..ตอนนี้ต้องทำให้เสร็จเพื่อส่งให้ลูกค้าตรวจ..งานของตระกูลเหล้าเฮนเนสซี่ ฯลฯ
  • ป้าพร..รอเเป๊ปนึงคับคืนนี้ได้ดูเเน่....อิอิ..
  • ไปไหนกันหมดเงียบจัง!
  • โทรไปไม่ติดจะชวนไปตลาดไทย
  • อ้นเงียบเพราะอ่านหนังสือคร้าบบบ เพ่ๆๆ
    พออ่านเสร็จ หันไปเห็นกล้องเลยชวนภัทรกับ tig มาถ่ายรูปเล่ นกันดีนะ บ้านภัทรมีกล้องฮ่าๆๆ
    Tigger เกือบ 5เดือน ละครับ หนัก 19.5กิโล อิอิ(ต้องใส่สร้อย ยาวๆให้สมกับหมาเด็กHipหน่อยฮ่าๆๆ ไปแล้ววอ่านสือต่อ)
    ไฟล์แนบ
    ย่อ4.jpg 79K
    ย่อ3.jpg 74K
    ย่อ2.jpg 74K
  • ป้าพรผมเอารูปมาให้ดูเเล้วนะจ๊ะ...อยากฟัดไอ้เพชรจัง...อิอิ
  • แหมพี่อ้นโชว์จังเลย ฮ่า

เขาเรียกว่า นางฟ้ากับหมาพิทบูล

อิอิสอบเปงไงบ้างต้นไม่ค่อยดีเลย ยาก มาก ปี่นี้
  • ขอโทษทีคับพอดีผมใช้เน็ตมือถือ..ลงรูปไม่ได้เฉยเลย....เซ็งเลย!ไม่เป็นไรเดี๋ยวพรุ้งนี้เเก้ตัวใหม่นะคับ...เเฮะๆ
  • น้องต้นยังเอาเสื้ออยู่หรือเปล่าคับ....ตอบหน่อย...
  • เอาครับพี่ผมรอสอบเสดแปป
  • ฮ่าๆๆสู้ๆน้องต้นน ของพี่แมร่งเขียนทุกวิชาเลยยย ไปและวันน้มีสอบ 9โมง
  • อากาศตอนเช้าดีเนอะปลุกหมากันเหนื่อยเลย
    แต่ละตัวยังครนอยู่เลย
  • ตื่นแต่เช้าเลยนะพี่ชายผม

555555555555555555

เดี่ยวผมไปทางานก่อนคับ
  • ทำไมชักเริ่มหายไปที่ละคน..ระวังโดนถอดหมุดออก
  • ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยครับ ห้องนี้ อย่างไรฝากด้วยครับ มี Meeting เมื่อไหล่แจ้งให้ทราบด้วยน่ะครับ
    เสื้อ ลองใส่แล้ว เทห์มาก ครับพี่อ๊อด
    ไฟล์แนบ
    akoko.jpg 89K
    DSC_0045.jpg 81K
  • ไม่หายซักหน่อยพี่เอก เอิ๊กๆๆ พวกพี่ๆเค้าทำงานกันอยู่มั้งๆ อิอิ
    ยังอยู่ครบทุกคน ฮ่าๆๆ
  • meeting ที่ไหนเมื่อไหร่บอกล่วงหน้านะครับบ อิอิ พวกพี่แกนนำจะได้เตรียมตัว ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ย่อรูป5.jpg 80K
  • มาแล้วครับพี่kaday super idolของน้องๆ
    ไฟล์แนบ
    68.jpg 65K
  • ช่วงนี้มีแต่กิเลสออกมายั่วน้ำลาย...Louisi Animal ลูกสวย คาลิโต้-short 4manu ก็สวย...แต่ช่วงนี้....ไม่งั้นได้โดน.....ใครก่อสร้างเป็นบ้าง..ประเภทกำแพงรั้ว หลังคา เทพื้น อะไรทำนองนี้...หมดฝนอยากทำที่ให้ลูกๆซะที่หลังบ้านก็รั่ว.....เซ็ง....
  • ขอเอาสองแสบมาฝากให้หนุ่มอ๊อดจ้า
    ไฟล์แนบ
    ท่านอนสองแสบ13.jpg 65K
    ท่านอนสองแสบ3.jpg 70K
    วิ่งสองตัว.jpg 50K
    แพล่บ.jpg 58K
    เพชรหน้ามึน3.jpg 51K
  • อ๊อด ก๊าบบบบบบบ คลิป มาแว๊ววววววว

http://www.youtube.com/watch?v=uxIfIuXZ_PE
  • นึกว่าไอ้ต้มไอ้ตุ่นเหมือนกันเด๊ะเลย
  • เห็น อ๊อด ก็ บอกเหมือนกัน นิ ว่าเหมือนมั่กๆ
    ไฟล์แนบ
    เพชรหน้ามึน1.jpg 51K
  • สุดหล่อของป้า พร สุดสวย นี่เหมือน ตุ๋น จริงๆ แค่ขนเจ้านี่แลดูมันกว่า

พี่เอก ครับ จัดมาเลย หนึ่งตัว อ้นอยากเห็น อิอิ
    พี่มุกคราบบคิดถึงๆๆ
    พี่ยุ่นไปเที่ยวไหนเงียบเลย
    พี่อ๊อด เด็กๆเป็นไงบ้างงง
    พี่เป้ สบายดีป่าวๆๆๆ

ไม่มีอะไรแค่อยากบอกว่าคิดถึงฮ่าๆๆๆ
  • เพิ่งกลับจากดูหนังมาบุญชูขำมากๆๆๆฮาสุดๆๆๆๆๆ
    แนะนำพี่น้องไปดูด่วนตลกทุก3วิ ได้ยินแต่เสียงเป้ดังทั้งโรง
    ป้าพรสนใจมาว่ายน้ำแถวนี้ป่าวครับบรรยากาศดีน้ำใส
    ลงเล่นด้วยยังได้เลยkri kri
    ไฟล์แนบ
    107.jpg 74K
    913.jpg 61K
  • ผมนักเรียนเป้มารายงายตัวคับ (ชิมิ ชิมิ)

5555555555555555555555555

ต้องตามเทนเค้าหนอยคับ

ใช่ไหมคับพี่มุก5555
  • มีคนสอนเจ้าสองแสบว่ายน้ำมั้ย? ถ้ามี โอเชเล๊ย 55555
  • ตื่น ๆ ๆ ๆ พี่น้อง 55555555
  • คุณ jikopathum ไม่ทราบว่า คลองอยู่แถวไหนครับ
  • สวัสดีครับคุณอ๊อด สวัสดีทุกๆท่าน
    ผมนัทครับ ที่เคยโทรถามเรื่องกรงครับ
    แวะมาทักทายครับ
  • โหพี่เป้นักเรียนเลยหรอฮ่าๆๆ

หวัดดีตอนเช้าเกือบบ่ายครับพี่ๆ

หายไปไหนกานครับ
  • มีอยู่3ที่ครับป้าพร บ่อดินลาดหลุมแก้ว
    ใต้สะพานช้ามแม่น้ำเจ้าพระยาปทุมธานี
    และก็ศูนย์ศิลปาชีพบางไทร
    มีครูสอนด้วย
    ไฟล์แนบ
    j11.jpg 92K
  • หวัดดีคับทุกคน..พอดีช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดี..เป็นๆหายๆ...หยุดงานกระจายเลบเกือบอาทิตย์เเล้ว..
    ................เพื่อนๆสบายกันดีนะคับ...
    ก่อนอื่นต้องขอทักทาย..น้องต้นก่อนเลย..เสื้อพี่เก็บไว้ให้เเล้ว.ถ้าจะเอาตอนไหนเเจ้งได้เลยส่งถึงที่...อิอิ
    ..น้องอ้นทำข้อสอบได้เปล่า..ค่อยๆคิดนะไม่ต้องรีบ...
    ...น้องเป้เช็คให้หน่อยนะว่าจะมาตัดไฟที่บ้านเมื่อไหร่..ค่าไพยังไม่จ่ายเลย....อิอิ
    ...พี่เอก..ทำกรงเมื่อไรบอกด้วย..จะไปช่วย...คับ..ไม่ได้หายไปไหนคับพี่ดูทุกวันคับเเต่พิมพ์ไม่ได้..ไอตลอดเวลาเลย
    ...คุณยุทร์..ขอบคุณมากคับที่เข้าร่วมเเก๊งค์..pitbull ปทุมธานีกับพวกเรา
    ....ป้าพร..สุดยอดจริงๆเรื่องเทคโนโลยีผมตามไม่ทันจริงๆ...รูปในมือถือผมลงไม่ได้ที่ร้านไม่ให้เสียบ..ทามไดส์เซ้งเลย
    ...คุณนัท..ไม่ทราบว่าอยู่เเถวไหน..ว่างๆนัดเจอกันหน่อยไหมคับ..จะได้รู้จักกันไว้...
    ...มุก..คอไก่ใกล้หมดเเล้ว...เด็กๆที่บ้านชอบๆ..
    ..พี่ยุ่นของน้องๆหายไปไหนหนอ...
    ....................ปล.ดูจากข้อความที่เพื่อนๆพิมพ์มาส่วนใหญ่อยากเจอกันใช่ไหมคับ..เเนะนำมาเลยคับ...
    ...............อยากให้เพื่อนๆบอกสถานที่..วัน..เวลามาเลยคับ....เดี๋ยวผมกับเพื่อนๆจะช่วยกันอีกเเรงคับ....เดี๋ยวจะเข้ามาดูคับ...bye
    ...
  • พี่วัฒน์ได้เสื้อหรือยังคร๊าบ..!....ตอบหน่อย..
  • คอไก่มีอยู่6กิโลแต่ผักกาดขาวกับฟักทองหมดแล้ว
    ผักบุ้งหน้าบ้านพี่อ๊อดกำลังแตกยอดอ่อนมันน่าเอามาต้มกับคอไก่เหลือเกิน
  • CommentAuthorviosvta18 CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | August 6, 2010, 12:31 pm
    พี่วัฒน์ได้เสื้อหรือยังคร๊าบ..!....ตอบหน่อย..
    ยังเลยครับพ้ม...รออยู่
  • พี่มุกไปดู step up3 ยัง อ้นอยากดูหวะ บญุชู ขำใช่มั๊ย อ้นสอบเสดวันอาทิตเดียวจัดเลยดีมั๊ยหนิ 5555+
    พี่อ๊อดหายไวๆๆครับ พี่เป้เรียนหนักหรอครับอิอิ พี่มุกในรูปว่ายที่ไหนอะ น่าสนๆๆๆ สอบเสดจะพา tig ไปว่ายน้ำ

อ้นอยากให้พี่ๆ นัดรวมครั้งใหญ่กันครั้งนึงอะ จะทำคลิปประจำกลุ่ม ส่วนคลิปครั้งก่อน ขอ อ้น กะภัทร สอบเสดก่อนเดียวจัดมาให้

ปล. คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ