ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • นอนประมาฌตี่3คับ

หวัดดีคับพี่ยุ่น
  • หวัดดีคับเป้ ฝันดีน่ะคับจะตี3แล้ววันเสาร์เจอกันคับ
  • ชาวประทุมคึกคักกันจริงๆช่วงนี้ ปักหมุดไว้ให้แล้ว ก็ขอให้รักษามิตรภาพแบบนี้ไปนานๆนะครับ
    หากไม่ติดขัดอะไร อาจจะขอแวะไปร่วมสนทนาด้วยครับ
  • กราบขอบพระคุณพี่มาร์ค มากๆครับพวกเรารู้สึกเป็นเกีรตและยินดีมากๆเลยครับถ้าว่างขอเชิญน่ะครับพี่
  • สิ่งที่อยากเห็นคือ ชาวพิตบูลรวมตัวกันอย่างเหนียวแน่น เพื่อปกป้องสุนัขสายพันธ์นี้ ให้เดินไปอย่างสง่างาม มีความรับผิดชอบและมั่นคงครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
  • หวัดดีตอนเช้าคับทุกคน...ท่าทางน่าสนุกเเล้วนะคับกับงานครั้งเเรก....
    ตัวผมเองเเละjikopathum คุยกันตลอดกับงานที่จะเกิดขึ้นเกี๋ยวกับเสียงตอบรับที่เพือนๆมีให้กับพวกเรา..
    ก่อนอื่นนะคับต้องขอบอกเลยว่าดีใจมากๆคับที่ไม่คิดว่าชาวพี่น้องชาวปทุมจะให้การต้อนรับได้ดีขนาดนี้เเละ
    รวมทั้งเพื่อนๆจังหวัดใกล้เคียงด้วย
    "ในความคิดเห็นส่วนตัวนะคับผมอยากให้สุนัขพันธ์อเมริกันพิทบูลเป็นสุนัขที่ทุกคนในสังคมยอมรับ..ทั้งเด็กทั้งผู้ใหญ่..พวกเรามาช่วยกันละลายความคิดของคนที่มีอคติกับสุนัขพันธ์นี้กันเถอะคับ".....
    ง่ายๆคับเเค่จูงเดินวันละนิด..ให้ชาวบ้านได้เห็นความน่ารักของมันบ้าง..เเค่นั้นก็พอคับ
    ก่อนจบ"วันนี้คุณจูงหมาเดินเล่นหรือยังคับ"
    ขอบคุณคับ vios-pitbull ปทุม
  • :065::065::065:หวัดดียามเช้าคราบพี่ อ๊อด และพี่ๆทุกท่าน
    วันนี้ขี้เกียจไปมหาลัยครับฝากงานเพื่อนส่งไปเรียบร้อย555+(แอบเลว)
    วันนี้ตอนบ่ายคงพาเจ้าtiggerไปว่ายน้ำ ที่บาววาว คลอง3 ด้วยอิอิ
    วันเสาร์ น้องชายอ้นอาจจะไปด้วยนะครับ ทางอ้น น่าจะไป2คนครับ

ปล.ขอบคุณ น้ามาร์คที่ปักหมุดให้นะคราบบบ น้าว่างๆวันเสาร์แวะมานั้งเล่นด้วยกันนะครับ บายจ้า
  • มีมาเพีย ที่ไหน มีเบียร์ที่นั่น

พี่น้อง จ้องรถฟอร์จูน สีดำเอาไว้ดีๆ บาร์เทนเดอร์มาคร์มาเพีย มาเอง

มืดค่ำแล้ว น่าจะไปต่อกันที่ สวนสนุกหมา ของท่านมุ กันต่อผมว่าไม่ไกลมาก

เพราะหลายท่านมีหมา ติดไปด้วย งานนี้ได้ยาว พี่น้อง ครับ
    ไฟล์แนบ
    mark%20bart.jpg 12K
  • เพิ่มไรครับพี่ อิอิจะรอฟังครับ
  • มีการตอบรับดีมากโคตรดีใจเลย
    ไฟล์แนบ
    รวม.jpg 93K
  • ** พี่จ๊ฟๆๆๆ ยังไงเดียวดูอีกทีละกานนะ อาจจะไปด้วยเลยแต่ว่าไม่เอาเบนวาไปแหละนะ

เพราะว่าเดียวไม่มีเวลาดูและมันนะเม้าส์เพลินๆๆ 55555..... เบอร์ผม 083-243-5556 **
  • เป็นงัยกันบ้างครับถึงบ้านกันรึยังวันนี้เล่นกันมันส์มากซูโม่ขึ้นรถได้หลับเลยสงสัยเพลียจัดวันนี้มันเล่นกันนานพ่อๆมันก็พลอยได้มึนๆไปด้วยชอบๆ ถ้าว่างหลังเลิกงานอยากให้เอามาเล่นกันแบบนี้บ่อยๆ หนุกดีเด็กๆในหมู่บ้านดูแล้วก็รักและให้ความสนใจกับกิจกรรมของพวกเราเยอะน่ะ
  • พ่อมันทั้งมึนทั้งหอบเลยกลับถีงลูกๆซัดกระจาย
  • มุกครับผมว่าบาบีคิว ลูกชิ้นปิ้งย่างเป็นของว่างกินเล่นเป็นไงสนไหมง่ายๆกินอร่อยด้วยหลัง3โมงเย็นไปแล้วคิดว่าคงจะกินกันมาเรียบร้อยกันหมดแล้วมั้งเอาเป็นพวกของว่างแค่เอาเต่าถ่านมาอย่างเดียวก่อไฟติดเมื่อไหร่เสร็จพิธี แล้วก็ซื้อจานกระดาษมาใส่ อีกหนึ่งทางเลือกครับ
  • ok เลยครับพี่ยุ่นมีเด็กกับคุณยายมานั่งเล่นกับพิทบูลดูแล้วประทับใจมากรอรูปจากท่านอ๊อดอยู่
  • :004: ไปกั๋นด้ายม่าย :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC03326.jpg 94K
  • หวัดดีคับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน..พรุ่งนี้เเล้วซินะที่พวกเราจะได้เจอกัน!
    .......ช่วงนี้ฝนตกบ่อยดูเเลสุขภาพกันด้วยนะคับ...ทุกวันนี้ผมภาวนาอย่าให้ฝนตกวันงานเลย..สาธุ
    เรามาเข้าเรื่องกันดีกว่าคับ..
    พอดีเมื่อวานผมไปเตรียมงานที่สถานที่จัดงานมากันโดยมีคุณjikopathum/คุณTBK/คุณpeeเเละก็ผมโดยพาหมามาเล่นกันหลายตัว
    เเละสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิด...ผู้คนที่มาเดินเล่นเเละออกกำลังกายต่างให้ความสนใจ..ทั้งที่บางคนก็กล้าๆกลัวๆเเต่สุดท้าย...
    ก็เป็นอย่างในภาพต่อไปนี้คับ..อิ.อิ
    ไฟล์แนบ
    DSCN8194.JPG 81K
    DSCN8170.JPG 100K
    DSCN8166.JPG 105K
    DSCN8164.JPG 113K
    DSCN8167.JPG 108K
  • เชิญเลยพี่โดม
  • มาดูกันอีกคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN8193.JPG 87K
    DSCN8123.JPG 98K
    DSCN8197.JPG 83K
    DSCN8196.JPG 82K
  • เห็นไหมคับเด็กชอบน้องหมากันเเค่ไหน
    ไฟล์แนบ
    DSCN8136.JPG 98K
    DSCN8132.JPG 110K
    DSCN8131.JPG 106K
    DSCN8126.JPG 113K
    DSCN8125.JPG 112K
  • อีกหน่อยเเล้วกันนะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN81642.JPG 113K
    DSCN8174.JPG 113K
    DSCN8162.JPG 106K
    DSCN8160.JPG 107K
  • สุดท้ายนี้ขอประชาสัมพันธ์ซักเล็กน้อย.....
    วันเสาร์ช่วงเช้าถ้าใครว่างก็เเวะเข้ามาเจอกันก่อนก็ได้นะคับ...พอดีพวกเราจะเข้าไปช่วยกันจัดงานเตรียมความพร้อมนิดหน่อย
    ....ประมาณ09.00น.คับ.....
    ส่วนถ้าใครมีของเเบ่งปั่นเกี๋ยวกับ.....1.อาหาร-น้ำ...ถ้าอยากนำมาให้เพื่อนๆทานก็เชิญเลยนะคับ..จะได้หลากหลาย
    2.ของที่ไม่ไช้เเล้ว...เช่น ปลอกคอ,โซ่จูงเเละอุปกรณ์อื่นๆ(อยู่ในสภาพที่ใช้งานได้ดี)
    ปล.ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรนะคับ.....อิ.อิ
    ขอชี้เเจงอีกนิดนะคับ...ในการจัดงานครั้งนี้เป็นครั้งเเรกของเราอาจจะบ้านๆสักนิดนึงนะคับ..เพราะพวกเราทำในสิ่งที่รักสิ่งเดียวกัน
    .....หากมีอะไรเเนะนำติดต่อมาได้เลยนะคับไม่ต้องกลัวคับพร้อมรับฟังความคิดเห็นทุกท่านคับ
    ขอบคุณคับ..081-777-2711..อ๊อดคับ
  • ถึงคุณkaday โทรกลับหาผมด้วยคับ..อยากคุยเรื่องโลโก้คับ
  • ขนาดรุ่นยายยังชอบเล่นกับพิทบูลเลยครับ สุดยอด...:020:
  • คุณอ๊อดยังไงตอนเช้าก่อนไปทำงานเดียวผมแวะเข้าไปก่อน..จะเอาป้ายบอกทางไปติดประมาณ 3-4 ป้าย เพราะเป็นถนนเส้นตรงคงหาไม่ยากติดจากทางที่เข้ามาทางหมู่บ้านภัสสร4 เส้นคลองด้านนอก เมื่อกี้ผมใช้เบอร์ออฟฟิตโทรเข้าไป ไม่มีใครรับสายยังไงโทรกลับหาที่เบอร์เดิมได้ครับ ติดต่อ เอก หรืไม่ใกล้ 6 โมงเย็น จะโทรเข้าไปหาอีก
  • งานนี้ขอให้ทุกอย่างราบรื่นนะครับ..
  • ** มันจะราบรื่นก็ต้องมี บีบี มานะพี่ ไม่งั้นมันขาดๆๆเกินๆๆวะพี่ 5555555 **
  • น้าบิวพรุ่งนี้มานะพี่วันเสาร์สาวเพียบน้าจักรบอกมาแน่
  • :030::030:พรุ่งนี้กันคร้าบบบบบบบบบบบบบ
    ว้าววเห็นรายยิ้มแถวนั้นที่เข้ามาเล่นกับ พิท

แล้วมีความสุขเจงๆๆ
  • น้องอ้นยกสาวๆมาทั้งมหาลัยเลยนะ
  • นั้นแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสาวๆๆขอเก็บไว้ก่อน55555+เอาหมาสวยๆมาให้ชมก่อนเลย อิอิ
  • มากันเยอะๆๆนะคับขอคุณทุกคนคับ

เดี่ยวเจอกันพรุ่งนี้นะคับ55555
  • รายงานตัวพรุ่งนี้แน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0341.jpg 72K
  • แล้วเจอกันนะครับ
  • เมื่อเช้าขับรถผ่าน เล็งหน้าหมูบ้านไว้แล้วเย็นนี้ขอไปแจมด้วยคน:015:
    ไฟล์แนบ
    2006_06100005_resize.JPG 47K
  • ขออภัยด้วยครับพี่น้อง
    ไม่สบายอย่างหนัก ไข้ขึ้น
    โอกาสหน้าไม่พลาดแน่ครับ
  • หายไวๆครับน้า มาร์คพักผ่อนเยอะๆๆครับบบ
  • ตัวแสบของ พี่เป้ครับ
    ไฟล์แนบ
    110.jpg 115K
  • สุดซ่าของพี่เอก ครับ
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 98K
  • ตัวนี้มาดเข้มมาก 555 ของพี่อ๊อดครับ
    ไฟล์แนบ
    35.jpg 78K
  • หว่าๆๆ ฟันหัก อิอิ...สวยงามครับน่ารักดี
    ไฟล์แนบ
    47.jpg 87K
  • มองผ่านนึกว่าตัวผู้ครับ..งามมั่กๆ คราวหน้า อ้นจะเอากล้องใหญ่ไปถ่ายอีกนะครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    52.jpg 122K
  • จอมบ้าพลังของพี่มุกครับ
    ไฟล์แนบ
    94.jpg 70K
    83.jpg 47K
    75.jpg 93K
    63.jpg 97K
  • :002:ต้องขออภัยเรื่องภาพด้วยครับเนื่องจากถ่ายโทรศัพ:002:...เนื่องจากงานที่มหาลัยเยอะไปนิด อิอิ
    ไว้ครั้งหน้าครับ เอาnikonไปเลยครับผม

และก็ขอโทษพี่ๆบางท่านนะครับที่ไม่ได้เข้าไปถ่ายรูป...ขอแก้ตัวครั้งต่อไปนะครับ
    ขอบคุณกิจกรรมครั้งนี้ด้วยนะครับสนุกดีฮะทุกคนเป็นกันเองมากๆๆๆเยี่ยมครับ ไว้คราวหน้าเจอกันใหม่นะครับบบ

:062::062:อ้น ศรีปทุม:062::062:
  • เป็นไงกันบ้างครับพี่น้องถึฝนจะตกแต่เราก็ผ่านไปได้ด้วยดีมีความสุขกันทุกคนเมื่อคืนกลับไปว่าจะดูบอลซักหน่อยหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ว่างเมื่อไหร่เข้ามาเล่นในสวนกันอีกน่ะครับ
  • สถานที่สุดยอดครับผม อิอิไว้มีโอกาศ อ้นจะเข้าไปคร้าบ
  • ยินดีครับเบอร์พี่ 084-7114856 โทรเข้ามาก่อนจะมาวันไหนเดี๋ยวพาไปกินก๋วยเตี๋ยวอร่อยๆ
  • เสียดายครับ ไม่ว่างวันเสาร์เลย ถ้าเป็นไปได้ครั้ง ครั้งหน้าจัดวันอาทิตย์ จะดีมากเลยครับพี่ เพราะว่าหลายคนอาจทำงานวันเสาร์ครับ แต่อย่างไรซะดีใจครับที่ มีพิท club ปทุมเสียที
  • ได้เลยครับพี่ยุ่นถ้าอ้นจะเข้าไปเด่วจะโทรไปหาล่วงหน้าครับผม...พาไปกินเตี๋ยวด้วย อิอิจะเอากล้องไปถ่ายสุดหล่อของพี่ด้วย วันนั้นอดเลย

@mae_1421..ติดตามข่าวในบอดนี้ได้เลยครับคิดว่าอีกไม่นานครับผม
  • เอาของมาฝากครับ