ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • อ้น เอาเบอร์5ครับบบบบ..XL1 L1 M1ครับบ

พี่ยุ่นๆว่างๆพาตัวแสบไปว่ายน้ำที่สระบาววาวกัน
  • คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ เมื่อไหร่จะได้รวมอีกเนี่ยยยยย...ใกล้สอบละด้วยอ้น...เด่วเจองานโปรเจกที่มหาลัยอีก เอิ๊กๆ
  • หวัดดียามดึกคับพี่น้อง

555555555555555

นอนไม่หลับคับ

55555555555555
  • ซูโม่หายดีแล้วครับเป้ ขี้แข็งเหมือนเดิมแล้วคึกทั้งวันขอบคุณที่เป็นห่วงครับตอนนี้พี่ งดนมกับไข่ต้มแล้วให้กินอาหารเม็ดกับอกไก่ต้มอย่างเดียวเสริมแค่แคลเซียมวันละเม็ดอาทิตย์หน้าพาไปฉีดวัคซีนอีกแล้วคราวนี้ฉีดกันพิษสุนัขบ้าด้วย ไปเที่ยวกันมาสนุกไหมละเห็นรูปแล้วอิจฉาว่ะ
  • น้องอ้นไปเมื่อไหร่โทรชวนพี่ด้วยน่ะครับอยากพาซูไปมั่ง มันอยู่คลอง2หรือ3ฝั่งลำลูกกาใช่รึเปล่าครับเหมือนกับเคยผ่านแว๊ปๆ ที่มันเป็นโรงแรมรับฝากและโรงเรียนรับฝึกด้วยใช่มั้ยครับ
  • นั้นแหละครับพี่...วันพะหัสนี้บ่ายพี่ว่างป่าววว..เด่วอ้นโทรชวนพี่อีกทีละกันครับ
  • พี่ทำงานครับกลับดึกเลยวันเสาร์ครับน้องอ้นช่วยอธิบายหน่อยครับเค้าคิดค่าบริการยังงัยครับต้องเป็นเม็มเบอร์รึเปล่าครับ
  • หวัดดีตอนบ่ายๆ
    ...................เรื่องเสื้อเเป๊บนึงคับ คุณเป้กำลังเคลียเรื่องราคาอยู่คับ
    ................พอดีเมื่อวานว่าจะไปเคลียซักหน่อย...ขากลับบ้านฝนดันตกเปียกหมดเลย.....
    .........................................................................................เเจ้งเพื่อทราบนะจ๊ะ..
  • วันนี้พวกเราหายไปไหนกันหมดเหงาเบื่อเซ็งโคตรๆเลยกว่าจะได้กลับบ้านก็5ทุ่มคิดถึงลูกชายอยากกลับบ้านนนนนนนนนนนนนน
  • P.ยุ่นอย่าพึ่งเหงาเบื่อเซ็ง...ทำไมไม่เอาซูโม่ไปเล่นที่ทำงานด้วยละพี่!..อิ.อิ
  • jikopathum อยู่ไหนส่งเสียงหน่อยเร็ว!
  • หวัดดีครับอ๊อดกำลังเซ็ง ๆ เลยงานน้อยวันนี้นั่งเฉยๆเบื่อจะตายอยู่แล้วเมื่อไหร่ละลูกหมาจะคลอดพี่ตั้งตารออยู่เลย
  • อิ..อิ.....ดูจากสถานการณ์เเล้วคิดว่าน่าจะไม่เกินวันที่ 20 เดือนนี้เเน่..หรือไม่เเน่ก็ เสาร์-อาทิตย์นี้คับ..
  • เอาใจช่วยครับอยากเห็นเร็วๆจังคลอดแล้วโทรบอกพี่ด้วยน่ะจะเข้าไปดูครับ
  • คับผม..เดี๋ยวกลับบ้านก่อนนะคับ...เดี๋ยวดึกๆออกมาป่วนคับ..bye
  • ทำงานเพิ่งจะเสร็จรีบหาตังจะได้ไปเที่ยวกันอีก
    ไฟล์แนบ
    254.jpg 79K
    243.jpg 61K
    2210.jpg 99K
    2111.jpg 91K
  • มุกรูปชุดนีเด็ดมากโดยเฉพาะ 2 รูปหลังชอบมากๆเลย
  • ดูกระทู้นี้แล้วสบายใจจริงๆ ขอแสดงความยินดีกับกลุ่มปทุมฯยุคใหม่ครับ
  • หวัดดียามเช้าครับน้ามาร์ค.....ดีใจ ที่น้า สบายใจครับ อิอิ
    พี่ยุ่นครับสระว่ายน้ำที่ บาววาว คลอง3..อะครับ

เค้าจะชั่งน้ำหนักว่าน้องหมาหนักเท่าไหร่...(หลังเล่นเสร็จ..แต่ส่วนมากเค้าไม่ชั่งแต่จะถามเราเอง..)

ส่วนmember..เราค่อยทำหลังว่ายเส็รจก็ได้ครับ...แต่พี่ที่สระเค้าจะไม่แนะนำให้สุนัขที่ยังไม่เคยว่าย...ให้ไปวันเสาร์-อาทิตย์ครับเนื่องจากมีสุนัขใช้บริการกันเยอะครับ...พี่เค้าแนะนำให้ไปวันธรรมดาครับ เพราะสระจะว่างมากๆเหมาะแกการฝึกครับ...อ้นกับแฟนจะไปทุกวันพหัสครับ...สิ่งที่ต้องเตรียมไปคือผ้าเช็ดตัวกับแชมพู ส่วนตัวครับ..ส่วนบริการหลังว่ายเสร็จจะมีเช็ดหู..เป่าแห้งแล้วก็ใส่น้ำยาทำมห้ขนเงางามครับ..
  • น้องอ้นเอาตรงนี้ป่าวฟรีแบบธรรมฃาติเปิด24ชั่วโมง
    ไฟล์แนบ
    แม่น้ำ2.jpg 77K
  • หรือตรงนี้น้ำใสปิ๊งเลย
    ไฟล์แนบ
    j11.jpg 92K
    j2.jpg 117K
  • โหวพี่มุก มันก็ฟรี อยู่แล้วฮ่าๆๆเล่นซะแม่น้ำใหญ่เลยอ่า ชิชิ อยากลองพามันว่ายอยู่ว่างพี่สอนมั้งดิ อิอิ อยากลองของจริง
    พิท + แฟน = อ้นตกป๋อง ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    181.jpg 39K
  • ถ้ามันมีเพื่อนเดี๋ยวก็ว่ายตามเองดูไข่ต้มไข่ตุ่นโซนิคเพิ่งว่ายครั้งแรกก็เป็นแล้วว่างวันไหนโทรมาเลย
  • ดูรูปแล้วมันหน้าไปว่าแต่ไปไม่ถูกอะครับไปไงหรอครับ แถวนั้นไม่มีหมาเลยหรอครับดูปล่อยวิ่งกันสบายดีเหมือนบ้านตัวเอง โฮ๊ะๆๆ

อยากไปๆ
    ไฟล์แนบ
    Grizzly W.jpg 112K
  • พี่มุกอยู่แถวไหนอ่า
  • ประกาศจาก PPT.
    หัวข้อ แจ้งเพื่อทราบ
    เรื่อง เสื้อTEAM
    เนื่องจากตอนนี้ทางเราได้ร้านเสื้อที่จะทำแล้วนะคับจึงอยากจะสรุป SIZE และ จำนวน เพื่อดำเนินการต่อ
    จากการที่ดูกระทู้เก่าๆพอจะสรุปได้ดังนี้
    ชื่อ
    คุณอ๊อด size XL 1, size M 1
    คุณมุก size XL 3, size M 2
    คุณเป้ size XXL 2, size S 1
    คุณยุ่น size L 1, size M 1
    คุณอ้น size XL 1, size L 1,size M 1
    คุณต้น size M 1, size S 1
    คุณ0108 size XL 1, sizeS 1
    คุณmae1421 size L 1, size S 1
    คุณ kaday size L 2, size M 1
    คุณ กบ size L 1

ปล.ข้อมูลที่เห็นยังไม่ชัดเจนจนกว่าจะมีการตอบรับ..ในกระทู้ หรือ โทรกลับมาที่เบอร์ 081-777-2711 อ๊อดคับ
    หมายเหตุ ถ้าสนใจจะสั่งทำ..เพิ่มเติม..หรือติดขัดปัญหาอะไร โทรมาเลยคับ 081-777-2711 ทุกปัญหามีทางออก
    ในการสั่งทำในครั้งนี้ขั้นต่ำ 30 ตัวคับ ตอนนี้ประมาณ 19 ตัวคับ
    ไม่ต้องห่วงคับไม่ถึงก็ทำคับ..อิ.อิ
  • พี่kaday โทรกลับด้วยคับ
  • รออยู่นะคับ........ทุกท่าน....พิมพ์ตอบบอก..size..มาเลยคับ....
    ของ ...viosvta18..size XL 1,M 1.....คร๊าบ...อิ.อิ
  • ใต้สะพานปทุมธานีข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาหมาไม่ค่อยมากวนผมมีแนวร่วมที่ดีถ้าหมาข้างนอกเข้ามีสิทธิ์โดนมันช่วยกันทุกตัว
  • xl 2 m1 คับพี่อ๊อด
    ไฟล์แนบ
    2212.jpg 71K
  • เสื้อตัวเท่าไรขอเลขบัญชีด้วยท่าน
  • ลืมบอกไปคับเสื้อทุกsize..ราคาเท่ากันหมดคับ...200 บาท
    ถ้าใครสรุปเเล้ว....รบกวนโอนเงินเข้า ธนาคาร ไทยพานิชย์ บัญชี นาย อนุชิต ไวโรจน์
    .............เลขที่บัญชี 401-499975-8 ประเภท ออมทรัพย์
    หมายเหตุ โอนเเล้วโทรบอกด้วยนะคับ....เพราะจะมี SMS ส่งข้อความมาบอกเดี๋ยวไม่รู้ว่าใครโอนมา..
    ถ้ามีอะไรคืบหน้า จะเเจ้งให้ทราบอีกครั้งคับ....bye
  • รอพี่ up date zise ครับ
  • ไม่เป็นไรพี่ดึกเเค่ไหนก็ไปถ้าเจ้าของบ้านให้ไป.....อิอิ
  • เดี๋ยวจะโอนไปให้นะขอรับ..
  • :004: มุกจองเสื้อให้พี่ตัวกันแล XL 1 ตัว แล้วพอมาหาดใหญ่ค่อยมาให้ (081-6335576 พี่โดม) :004:
  • คุณเอกครับ..รูปลูกชายผม (โบกี้) คุณโดมได้โพสต์ไว้ในปักหมุดมีตติ้งหาดใหญ่ หน้าที่ 9 แล้วครับ ทัศนาแล้วช่วยวิจารณืด้วยนะขอรับ อ้อ..อาจารย์โดม จองสีไรไม่ทราบ ของผมขอดำ ๆ ครับ แบบว่า ชอบ ชอบ
  • :004: ขอสีดำด้วยคร้าบบบ สีขาวใส่แล้วตัวใหญ่ :004:
  • ถึงเพื่อนๆเดี๋ยววันนี้ผมจะไปที่ร้านสกรีน..เพื่อที่จะถ่ายรูปเสื้อsize s,m,l.xl. ให้ดูนะคับ
    พรุ่งนี้เช้าเดี๋ยวโพสให้ดู......จ๊ะ
  • ของผมเพิ่มอีก2ตัวครับพี่ส่งไปหาดใหญ่xlกับmอย่างละตัวแถมให้น้องสุอีกตัว
    ไฟล์แนบ
    สุ.jpg 107K
  • สรุป xl3 m2รวม5ตัว
  • แวะมาเยี่ยมตามประสาคนบ้านใกล้เรือนเคียง
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment12.jpg 40K
  • กลุ่มสุพรรณอยากใส่ สั่งได้ไหมครับ :021:
  • :004: ขอบคุณคร้าบบบบ 14 ส.ค.53 เจอกันงานเกษตรภาคใต้ มอ.หาดใหญ่ :004:
  • โย่ว พี่ อ๊อดเดียวน้องโอนไปให้นะพี่...ตอนนี้ซื้ออาหารเสริมหมาไป 555+ของอ้น600นะโอนไปเดียวโทรไปบอกคร้าบบ
    ไฟล์แนบ
    197.jpg 124K
  • หวัดดียามดึกคับพี่น้องทุกคน
  • ขอบคุณครับน้องอ้น มุกเมื่อคืนพี่หนักเลย
  • ถึงChampsu1000 ..ยินดีคับถ้าสนใจ.......ขอบคุณมากๆคับที่เเวะเวียนเข้ามา..
    ปล.เอากี่ตัวคับ!...อิ..อิ
  • หวัดดีครับอ๊อด ของพี่ตามนั้นเลย 2 ตัว L 1* M 1 ครับลูกหมาคลอดยังเมื่อวานมุกกับแฟนแวะมาเยี่ยมพี่ที่บ้านไม่รู้ว่าได้เสื้อแล้วไม่งั้นฝากตังค์มุกไปแล้ว
  • มุกครับรูปน้องผู้หญิงโนตมนี่ใครง่ะ น่ารักดีน่ะระวังกะบาลแยกเด้อเดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน อิอิอิ มีเผื่อพี่ซักคนมั้ยละ555