ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • เอาวะซักวัน จะพาtiggerไปหา อาจาร มุกซะหน่อยแว้ววว555+มีโครงไก่ต้มรอด้วย 55+
    หวัดียามเช้าครับพี่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม3.jpg 16K
  • พี่ชายผมตื่นยังคับ

5555555555555
  • ตื่นแล้วโคตรเพลียเลยวันหลังลงไปเล่นกันดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    j6.jpg 92K
  • จัดไปคับพี่ได้เลยคับยากเล่นนําอยู่แล้ว
  • สุดท้ายก็ไปแค่เราสองคนนะตัวเอง.....มีเธอกับฉัน....หลงดีใจมีเพื่อนไปด้วย...เป็นไงมุกวันนั้นเกือบเสียแขนไปแล้วมันห่วงแม่มัน...เจ้าแทรกเตอร์ช่วงนี้ไม่ค่อยกินข้าว..งี่ๆๆๆๆๆๆๆอย่างเดียวกลางคืนก็ไม่ค่อยนอนมันนอนเฝ้าสาวอย่างเดียว...ตอนนี้เลยต้องปล่อยรอบบ้าน2ตัวเจ้า G_cell เลยต้องให้อึให้ฉี่ในบ้านกลัวพลาด...เพราะอีก2ตัวมันกำลังหื่น.........เรื่งรูปเดียวจะถ่ายมาให้ดู.....จะหาแบบที่เป้น้ำลายไหลเลย....ว่าจะไปแล้วก้ต้องไปเพราะเสาร์-อาทิตย์หน้าขายของต่อ...............ว่างๆวันไหนมุกพาพี่ไปบ้านมุกบ้างดิอยากเห็นศระว่ายน้ำที่บ้านเพื่อไปนั่งตกปลาซิวเล่น555555555555555555555555..งวดนี้ก็โดนอีก....
  • 18 นี้ใครไปงานพี่มาร์คบ้างถ่ายรูปมาด้วยนะ..เป้..อ๊อด...มุก..ถ้าไปถ่ายรูปมาด้วยนะ...
  • โอนไปและ600 บาทจัดไป อิอิ รอรวมตัวเอาเสื้อกันได้แล้วว
  • พี่เอกผมอยากไปนะแต่มีธุระจิงๆๆคับพี่

พ่อผมโดนงานเยอะทั้งงานศพและงานบวส

อย่าลืมถ่ายรูปให้ผมดูเยอะนะพี่เอก

พี่เอกว่างวันไหนไปบ้านพี่มุกบอกด้วยนะคับ

ผมได้ไปด้วยอยากไปกันเยอะๆๆคับ
  • เกือบตายกว่าจะหาวิธีเข้ามาได้ คิดถึงทุกๆคนน่ะครับ ช่วงนี้ยุ่งมากๆเลยครับทั้งงานราชงานหลวงตีกันมันส์เลย อิอิอิ ที่จริงถูกหวยกำลังใช้เงินเพลินอยู่555 มุกเบียร์เป็นถาดเหลือไว้ให้พี่บ้างเด้อ เป้ชอบละดิลายนี้พี่เห็นข้างหลังเพียบแล้วน่ะยังมีที่ให้ลงหรอ ที่โลตัสคลอง7ชั้น2มีร้านสักอยู่ดูแล้วงานเค้าดีใช้ได้เลยสนใจไปลองกันป่ะ อ๊อดครับพี่อยากเห็นเด็กๆใจจะขาดแล้วเอ้ยยยคลอดเมื่อไหร่โทรบอกด้วยน่ะครับ คุณ kaday ครับบ้านเราอยู่ติดกันวันหยุดไหนว่างๆเดี๋ยวผมจะโทรไปชวนไปพักผ่อนนั่งตกปลากันเมื่อก่อนผมชอบมากแต่ไม่ได้ตกมาหลายปีแล้วครับเดี๋ยวนี้ก็นั่งดูเคเบิ้ลเอาเวลาอยากไปตกปลาแต่อุปกรณ์ยังอยู่ครบครับพร้อมออกศึกได้ตลอดเวลาครับ
  • อ๊อดครับเงินค่าเสื้อวันอังคารพี่ทำงานเช้าเดี๋ยวแว๊ปลงไปโอนไปให้น่ะครับแต่ถ้าลูกหมาคลอดเดี๋ยวขับรถเอาไปให้ถึงบ้านก่อนเลย 555พี่ว่างวันจันทร์แต่ไม่อยากไปไหนอยากอยู่บ้านเล่นกะซูโม่มั่ง ช่วงนี้ทำงานหนักไม่ค่อยได้พักไข้หวัดรับประทานเลยมุกวันนี้พี่ออกไปกินข้าวหน้าหมู่บ้านเข้าไปดูสร้อยมาให้แล้วน่ะสวยๆทั้งนั้นเลยสีทองก็สวยน่ะพี่ชอบแต่พี่ว่าต้องใส่ให้หมาสีดำจะเท่มากเลยเหมือนพวกไอ้มืดที่มันชอบใส่ทองดูแล้วจ๊าบบบ แต่พี่ไม่ได้เอาเป๋าตังค์ออกมาหยิบมาแค่200ออกมากินข้าวเลยไม่ได้เอาให้ วันจันทร์พี่ว่างทั้งวันอยู่บ้านไม่ไปไหนยังไงจะเข้ามาเอาเองหรือจะให้พี่เอามาให้ก่อนก็ได้น่ะ วันจันทร์พี่ว่างถ้าเข้ามาเอาสร้อยจะได้มึกๆๆๆกันหน่อย หมดรึยังละถาดนั้น
    ไฟล์แนบ
    11759287381.jpg 75K
  • หวัดดีคับพี่ยุ่นและพี่ๆน้องๆทุกคนคับ

พึ่ยุ่นเมื่อก่อนผมไปตกที่บึงสําราญโครตมันคับพี่

ไอ้บึก20โลขึ้นเล่นปวดตามตัวหมดเลย

แต่โครตมันคับพี่ตอนนี้ไอ้ต้มไอ้ตุนของผมเริ่มว่ายนําเก่งแล้วนนะพี่ยุ่น

โตขึ้นเยอะมากเลยนะพี่ตอนนี้ตัวให่ญมากคับพี่ไอ้ตุนโครตใหญ่คับพี่

พี่ยุ่นอย่าทํางานหนักมากนะคับพี่น้องคนนี้เป็นห่วงนะคับพี่
  • :006:เหอๆช่วงนี้เรียนหนักมากเลยอ่าเซงจะสอบละยังไม่รู้ไรเลย

ฮ่าๆ :002:เซงอ่าโทสับก็เสียเมื่อกี้พึ่งอาบน้ำให้น้อง สกาไป
  • ตั้งใจอ่านหนังสือสอบครับต้น สู้ๆๆ พี่ครับถ้าจะนัดรวมกันแจกเสื้อทีม อาทิตหน้าขอวันเสาก็ดีนะพี่พอดีวันอาทิตเรียนหนักมาก หรือถ้าไงช่วยบอกๆน้องมั้งนะคร้าบบบบ
  • พี่ๆ ครับอ้นอยากสอถามหน่อยว่า ไอพวกเนื้อหมูที่บดละเอียดเลยอะ มันหาซื้อแถวไหนได้ พวกที่มันแช่เเข็งขายอะหาซื้อได้ที่ไหนหรอพอดีอ้นว่า น่าจะสะดวกกว่าซื้อตรงตลาดแถวบ้าน กิโลละ105 บาท อยากได้แบบ บดเหมือนพวกอาหารแช่เเข็งเลยอะ
  • หวัดดีคับเพื่อนๆทุกคน..โทษทีคับหายไปหลายวันเลย..มัวยุ่งเรืองเสื้ออยู่เเละก็พาเเฟนไปทำฟันอะคับ..
    ตอนนี้ก็สั่งทำเรียบร้อยเเล้ว..รอนัดส่งของวันศุกร์นี้คับ.....สำหรับเพื่อนๆท่านใดที่ยังไม่โอนเงินมา..รบกวนโอนเงินด้วยนะคับ!ด่วน!
    ........โอนเงินเข้า ธนาคาร ไทยพานิชย์ บัญชี นาย อนุชิต ไวโรจน์
    .............เลขที่บัญชี 401-499975-8 ประเภท ออมทรัพย์
    หมายเหตุ โอนเเล้วโทรบอกด้วยนะคับ......
    ......สำหรับการส่งมอบเสื้อให้เพื่อนๆน่าจะเป็นวันเสาร์ที่ 24-7-53 ....ส่วนเวลาเเละสถานที่เดี๋ยวนัดกันอีกทีคับ..
    สำหรับพี่ๆที่อยู่ต่างจังหวัดเดี๋ยวผมจะส่งทาง EMS ให้นะคับส่งที่อยู่มาเลย.............
    ถ้าใครจะสั่งเพิ่มเติมอย่างไร..โทรมาหาผมก่อนวันศุกร์นะคับ...
    ปล.วันเสาร์พวกเรามาเจอกันหน่อยดีไหมคับไหมคับ....ถ้าใครว่างช่วยตอบในกระทู้ด้วยนะคับ..เดี๋ยวผมหาสถานที่ให้..
    .......................................bye
  • TO.น้องอ้น...พี่ได้รับเงินเรียบร้อยคับ...600 บาท
  • TO.พี่เอก"สุดท้ายก็ไปแค่เราสองคนนะตัวเอง.....มีเธอกับฉัน...."
    พี่เอกข้อความนี้เป็นข้อความที่น่าสงสารจัง..?....ต้องขอโทษด้วยนะคับที่ไปด้วยไม่ได้เเต่คราวหน้าไม่พลาดเเน่!
    เเต่ต้องขอชื่นชม พี่เอกกลับเเฟนมากนะคับใจรักจริงๆนั่งรถตู้ไปดูหมาที่ชลบุรี..อย่าลืมเอาของฝากมาด้วยนะพี่..อิอิ..
    ปล.เดี๋ยวมาคับทำธุระด่วนก่อน..bye
  • โอนแล้วนะคับพี่อ๊อดกลับมาแล้วพอดีรุ่นน้องรับปริญญาเมากันข้ามวันข้ามคืน
    อ้นเปลี่ยนเนื้อหมูเป็นโครงไก่บดดีกว่าถูกกว่าด้วยโลละ28บาทตลาดไทยเลย
  • หวัดดีป๋ามุกเเละเพื่อนๆทุกคนคับ...
    พี่ได้เงินเรียบร้อยเเล้วนะ 1,000 บาทไทย....หายเเฮงค์เเล้วรึ!
  • :016:เพื่อนๆหลับกันยัง..คร๊าบบบบ!..ขอเสียงหน่อยเร็ว...ตอนนี้ผมอยู่ร้านnet:016:
  • หวัดดีคับพี่ๆๆทุกคน

พี่เอกว่าไงรูปละคับ

อยากเห็นจิงๆๆๆคับ

อย่าลืมให้น้องดูนะ

บาย บายคับ น้องแย่งเล่นคับไปก่อนนะคับ
  • ยังไม่กลับบ้านเลยหรอพี่อ๊อด

หวัดดีคับพี่อ๊อด

5555555555

วันนี้ไปดูบอลมามันมาก
  • ทำไรอยู่พี่ท่าน
    ไฟล์แนบ
    j22.jpg 56K
  • ซื้อน้ำเต้าหู้กับปาท่องโก๋คิดถีงน้องเป้กับพี่อ๊อดจังเลย
  • ลงรูปไม่เป็นคับช่วยสอนน้องหน่อยคับ

5555555555555555555555555

อยาดลงรูปมั้งคับ
  • พิทบูลมันรักเจ้าของจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    347.jpg 101K
    264.jpg 94K
    1107.jpg 80K
  • คลื่นแรงน้ำลึกมันยังตามเจ้านายมันบางตัวยังไม่เคยว่ายน้ำ
    บอกได้เลยว่าสุดยอดทางมะพร้าวเลย
    ไฟล์แนบ
    523.jpg 84K
    433.jpg 77K
  • ขอโทษด้วยไม่ได้ถ่ายรูปมาเนื่องด้วยฝนตกและทางเจ้าของไม่เคยโพสรูปลูกหมาและเนื่องด้วยทางผู้เลี้ยงอยากให้มาดูด้วยแลพูดคุยด้วยตัวเองเพราะในลักษณะของลูกหมาบางท่านอาจชอบหรือไม่ชอบและอาจเป็นผลเสียกับน้องและจะเป็นการเสียมารยาท..น้องเลยฝากมาว่าท่านใดสนใจแวะมาดูและพูดคุยได้....ต้องขอโทษเป้ด้วนะ..เอารูปพี่ไปดูก่อนเปล่า...
    ไฟล์แนบ
    DSCF2697.jpg 64K
  • พี่เอกไว้โอกาสหน้าไปเที่ยวทะเลกันป่าวพี่เดี๋ยวผมไปรับเอง
    ทะเลสีครามสวยดีพี่ไปแล้วจะติดใจอย่าลืมแว่นกันแดดนะพี่
    ไฟล์แนบ
    1109.jpg 72K
    265.jpg 62K
  • มุก...ซึ้ง..:002:..ได้เลยถ้าไม่ติดหาตังส์นะเพราะพี่การเงินไม่คล่องเท่าที่ควร..ใจมักจะไปก่องปัจจัยในกระเป๋า..ต้องขอโทษบ้างในบางที่ที่พูดเรื่องเงินทองเพราะพี่พูดตรงๆมีก็บอกมีไม่มีก็บอกไม่มี..เมียบอกให้บอกว่าเงินน้อย..เราไม่โกหกตัวเอง..มันมีปัญหาหลาย ..เรื่องดีที่มีน้องๆเข้ามาไม่งั้นเครียดตาย....หวังว่าจะจะได้ไป..เพราะบางทีความเกรงใจต้องมาก่อน..
    *****อ๊อด วันที่เอาเสื้อมาอย่าลืมเอา CD งานกลับมาด้วยนะ และก็บล๊อคที่สกรีนด้วยนะจให้เขาล้างบล๊อคและห่อเก็บกลับมาเดียวจะเก็เอาไว้..และพี่อาจจะทำแบบเพิ่มเติมในงานอื่นๆและรวมงานทั้ง cd และบล๊อคเก็บไว้..**พี่โอนไปแล้วนะ 400.-โดยการฝากเข้าบัญชีของอ๊อดแบบไม่ต้องใช้เล่ม:015:
  • หวัดดีคับเพื่อนๆเเฟนพันธุ์เเท้ PITBULL ปทุมธานี...
    .............ไม่ว่าจำนวนประชากรจะมากหรือน้อยพวกเราต้องเกาะกลุ่มกันไว้...ถ้าไม่ลำบาก ผมก็อยากให้มีการพูดคุยกันในบอร์ดทุกวัน
    ผมเชื่อว่าทุกคนมีงานประจำกันอยู่เเล้ว...มีเพื่อนฝูงที่ไปไหนมาไหนด้วยกันอยู่เเล้ว....
    เเละที่สำคัญที่สุดคือธุระส่วนตัวที่ไม่อาจหลีกเลี่ยงได้......จึงบางทีเราอาจจะลืมเพื่อนๆกลุ่มเล็กกลุ่มนี้ไปก็ได้..:024:
    เเต่ถ้าว่างก็อย่าลืมเข้าโว้ยวายในกระทู้นี้หน่อยนะคับ....เพราะทุกข้อความที่เพื่อนๆพิมพ์ลงในกระทู้ไม่ว่าจะเรื่องใดก็เเล้วเเต่มีความหมาย
    กับพวกเรามากๆคับ...........สุดท้ายพิทบูลปทุมธานี...จะต้องอยู่กับพวกเราไปอีกนานเเสนนาน.....:020:
    ปล.ไม่ทราบว่าเพื่อนๆอยากเจอกันอีกซักครั้งไหมคับถ้าอยากเจอส่งเสียงหน่อยเร็ว!:013:
  • ขอบคุณพี่เอกมากคับ...เดี๋ยวผมไป ..อัพสมุดก่อน...นะเดี๋ยวมาใหม่..อิอิ
  • เงินเข้าเรียบร้อยคับพี่เอก
  • เย้........................
  • พี่ยุ่นอยู่ไหนคับ..ผมเอารูปหมาที่บ้านมาให้ดูคับ.....เป็นรูปคู่รักหวานเเว๋ว...เเห่งปีก็ว่าได้เพราะตัวเมียห่วงตัวผู้มาก..
    ตัวผู้ชื่อ ชิพปิ้ง..เป็นหมาเเดง เรสโน๊ต ได้มาจากบางนา..ซอย เเบริงค์62...ตอนอายุ 6 เดือน
    .. ตัวเมียชื่อ ฟิโน่...เป็นสายกัด..
    ตอนซื้อมาไม่สนอะไรทั้งนั้นขอให้เป็นพิทบูลเป็นใช้ได้..ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าสายไหนเหมือนหมาวัดชัดๆ..ตัวนี้เอามาเลี้ยงตั้งเเต่ 1 เดือนครึ่ง
    ............เดี๋ยวลองมาดูกันจ๊า!
  • ....
    ไฟล์แนบ
    DSC08877.JPG 30K
    DSC08873.JPG 71K
    DSC08870.JPG 7K
    DSC08869.JPG 7K
    DSC08867.JPG 7K
  • โทษทีรูปฟิโน่มีปัญหานิดหน่อย.....เดี๋ยวถ่ายให้ดูใหม่นะ
    ไฟล์แนบ
    DSC08920.JPG 42K
    DSC08919.JPG 37K
    DSC08911.JPG 26K
    DSC08910.JPG 27K
    DSC08909.JPG 26K
  • อีกนิด
    ไฟล์แนบ
    DSC08922.JPG 33K
    DSC08921.JPG 41K
  • เป็นไงคับหมาบ้านๆอยู่กับธรรมชาติล้วนๆ.....เเละเพื่อนๆละคับมีรูปลูกมาโชว์กันหน่อยจ๊ะ!....
  • พี่อ๊อดวันเสาร์เอาชิฟปิ้งมาหน่อยดิ จี๊ดหวะอ้นชอบ เห็นรูปละเจอตัวจริงหน่อยจะลากกล้องไปถ่าย ชอบกล้ามหัวไหล่จัง

อ้นอยากไปครับ 1 เสียง 55+
  • 55555555555555555555
    หวัดดียามเช้าคับ
  • อ๊อดครับพี่แอบไปดูตัวเป็นๆมาแล้วครับโดยมีมุกกับเป้เป็นผู้นำทาง อิอิอิ ทางเข้าบ้านสุดยอดเลยคราวหน้าเข้าไปต้องใช้รถjeepหน้าจะเหมาะกว่าน่ะ พี่3คนช่วยกันนั่งลุ้นเป็นชั่วโมงมันไม่ยอมคลอด หิวข้าวกันมากหกโมงเย็นแล้วพี่ยังไม่ได้กินข้างเช้าเลยก็เลยขอบายก่อนเดี๋ยวคลอดเมื่อไหร่เข้าไปดูใหม่น่ะ ก่อนเที่ยงไปอัพบุ๊คดูน่ะเมื่อวานหิวข้าวลืมฝากมุกไปเดี๋ยวพี่ลงไปโอนให้เดี๋ยวนี้เลย เจ้าชิพปิ้งบอกได้คำเดียวครับว่า สุดยอด หัวใหญ่มากๆไม่รู้ซูโม่พี่โตขึ้นจะได้ซักครึ่งเจ้าชิพปิ้งรึเปล่า หมาที่บ้านอ๊อดนิสัยดีทุกๆตัวไม่ดุไม่เห่าเลย พวกพี่เข้าไปมันดีใจกันใหญ่เลย วันเสาร์พี่ทำงานบ่าย3ถ้าเข้ามาฝากพี่เก๋ไว้ก็ได้อยู่บ้านทั้งวันไม่ได้ไปไหน วันอาทิตย์พี่ไปนครสวรรค์พาซูโม่ไปเที่ยว 2 วันกลับวันอังคารเลยกลับมาคลาวนี้โซโม่ว่ายน้ำเป็นแน่ๆ บ้านอยู่ติดแม่น้ำเลย ใครชอบตกปลาไปด้วยกันไหม.....
  • แวะมาเยี่ยมครับ ชาวประทุมฯ สบายดีกันอยู่นะครับ
  • หวัดดีเป้ ตื่นแต่เช้าเลยน่ะน้องชาย เดี๋ยวพี่ลงไปโอนตังค์ให้อ๊อดก่อนเดี๋ยวมาคุยกันน่ะอย่าเพิ่งนอนต่อละเมื่อคืนเป็นไงละข้าวต้มนวนคร เมื่อก่อนตอนสมัยเรียนพี่ก็ชอบไปเที่ยวแถวๆนั้นแต่ไม่ได้ไปกินข้าวต้มน่ะ 5555
  • สวัสดีครับพี่มารค์ตื่นแต่เช้าเลยน่ะครับ ดีใจจังพี่มารค์แวะเข้ามาทักทายน้องๆ เสาร์นี้พวกเราจะได้เสื้อทีมกันแล้วครับแล้วครับ อ๊อดครับพี่โอนไปแล้วน่ะครับลองไปปรับบุ๊คดูน่ะครับ เดี๋ยววันหลังพี่หิ้วเหล้าโซดาน้ำแข็งไปนั่งบ้านอ๊อดกันดีกว่าบรรยากาศดีโคตรๆ เหมือนเรื่องมนต์รักลูกทุ่งเลย ชอบบบบบบบ
  • ก็อ่านเท่าที่เวลาจะอำนวย แต่บางทีก็ไม่ได้เม้นท์ครับ
    แอบเอาใจช่วยอยู่ห่างๆ แค่ได้เห็นพวกเรารวมตัวกันเป็นกลุ่มก้อนก็ดีใจแล้วครับ
  • :020:หวัดดีคับพี่มาร์ค.. วันอาทิตย์สงสัยคนเต็มร้านเเน่เลย...เสียดายที่ไม่ได้ไป..สักวันต้องไปให้ได้...คับ
    TO..น้องอ้น ถ้ามีโอกาสพี่จะพาออกงานสักครั้ง...ติดตรงไม่มีรถอะ...ไปรถคนอื่นบ่อยๆเกรงใจเขาอะ.ชวนต้นมาด้วยนะ..เห็นเงียบเลย.
    TO..พี่ยุ่น ขอบคุณที่อุตสาห์มาเยี่ยมชมถึงบ้าน...คงงงละซิ พ่อหมาอย่างกะหมามียี่ห้อ..เเต่เเม่หมาหยั่งกะหมาวัด..อิอิ..
    ว่างๆเข้ามาอีกนะคับ...วันเสาร์-อาทิตย์ยิ่งดีเพราะผมหยุดอยู่บ้าน...ถ้าอยากทานสุราก็เชิญ เดี๋ยวเคลียพื้นที่ให้...
    ปล.กำลังคิดอยู่ว่าจะไปเจอกันที่ไหนดีเสาร์นี้....เเนะนำกันหน่อยคับ!
  • ถ้าหาที่นัดเจอกันไม่ได้ ขอแนะนำสถานที่จัดงานของเรางัยครับ (ใกล้บ้านผม) ได้แวะชมสินค้าร้านพี่เค้าด้วยมีสร้อยสวยๆกับสินค้าใหม่ๆเพียบเลย เดี๋ยววันอาทิตย์ผมใส่ไปเที่ยวโชว์สาวนครสวรรค์เลยครับพี่น้องไม่ต้องซัก
  • ฮ่าๆอยากออกงานบ้างจัง พี่เดวผมไปหาเช้าสูทก่อนนะจะใส่ไปออกงาน อ่า อิอิ

สบายดีกานมั้ยครับพี่ๆ
  • อ๊อดเจ้าฟิโน่ก็น่ารักน่ะไม่ดุเลยนอนนิ่งๆไม่ยุ่งกะใครเลยนั่งลุ้นกันตั้งนานตัวเมียพี่ของเลือกคนแรกน่ะ วันเสาร์-อาทิตย์ ไหนว่างตรงกันบ้านอ๊อดไม่พลาดแน่พี่เล็งเหลี่ยมเอาไว้แล้วบรรยากาศดีโคตรแต่ของคงต้องตุนกันไปให้พร้อมเพราะดูๆแล้วมันไม่มีร้านค้าขายอะไรเลยเมื่อวานหิวแทบตายเกือบจะตุ๋นเจ้าโซนิคกินซะแล้วแต่ทนความน่ารักไม่ไหวเลยกินไม่ลง