ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • กี่กระป๋องพี่
  • เป็นลัง สั่งกับข้าวมาเพียบ
  • พี่โทรเข้ามือถือมุกไม่ได้ปิดเครื่องรึเปล่า
  • จะถามเรื่องสร้อยหน่อยเมื่อวานร้านเค้าปิด พี่ก็อยากจะเห็นของจริงเหมือนกันจะได้อุ้มซูโม่มาวัดไซด์เลย
  • พี่อ๊อดไอ้เกิ้ลมันคิดถึงโซนิค
    ไฟล์แนบ
    284.jpg 97K
    273.jpg 86K
    263.jpg 87K
  • ว่าพรือมุก เปิดเครื่องยัง
  • ไม่มีปัญหาคับพี่เอก..100ละยี่..อิ.อิ....
    เมื่อคืนกลับบ้านไปหุงข้าวให้หมากิน...เก็บขี้เก็บฉี่หมา กว่าจะได้นอนก็ ตี3.....จึงทำให้วันนี้มาทำงานสายเลย..อิ..อิ.
  • มุกเอารูปเจ้าวัวนม มาให้ดูหน่อยสิ แบบนี้ละที่พี่อยากได้เอาตัวเมียหัวโตๆ ลายน่ารักๆแบบนี้เลยไม่ต้องตัดหูพี่รอดูของอ๊อดอยู่ไม่กีวันคงคลอดแล้วอยากเห็น ออกเมื่อไหร่เราไปดูกันพี่หยุดอาทิตย์กับจันทร์ ของมุกเร่งๆหน่อยน่ะพี่จะเก็บเงินไว้รอช่วงนี้มีเรื่องต้องใช้เยอะปวดหมอง.....มีใครชอบกีฬาตกปลาบ้างไปพักผ่อนกันดีกว่า....
  • วันอาทิตย์ใครว่างบ้างไปทะเลกันไหม.....
  • ผมหยุดครับแต่ยังไม่รู้ว่าจะว่างรึเปล่าครับ ที่ไหนครับทะเลน่าสนใจครับ ระวังนิดครับช่วงนี้ฝนตกหนักทุกวันเช็คลมฟ้าอากาศให้ดีน่ะครับก่อนเดินทางเดี๋ยวน้องหมาจะเป็นหวัดน่ะครับ
  • ประกาศ!เรื่องเงินค่าเสื้อ
    .....ถ้าเพื่อนๆท่านใดพร้อมที่จะโอนเงินได้ในวันนี้รบกวนโอนให้ด้วยนะคับ..
    ...........พอดีผมไม่มีเงิน advance ไปก่อนอะคับต้องขอโทษด้วย..อิ..อิ
    ......เเละอีกเรื่องนึงก็คือ....ผมมีรูปเสื้อตัวอย่างให้ดูขนาดนะคับ มีsize..m..L..XL
    จากรูปเเรก size M นายเเบบเราจะผอมไปนิดนึงนะคับเหมาะสำหรับผู้ชายผอม ตัวไม่ใหญ่
    ไฟล์แนบ
    m.jpg 22K
  • size L..
    ไฟล์แนบ
    l2.jpg 30K
  • SIZE XL
    ไฟล์แนบ
    xl.jpg 26K
  • SHOPเสื้อ..
    ไฟล์แนบ
    IMG00231-20100710-0910.jpg 39K
    IMG00230-20100710-0910.jpg 37K
  • ถ้าใครยังกะsizeตัวเองไม่ถูกโทรมาถามได้เลยคับ081-777-2711
  • นายแบบ xlนี่หล่อสุดๆ หน้าตาคุ้นๆน่ะเนี่ย
  • ลูกมันตอน45วันของแฟนผมเองเค้าห่วงไม่ยอมให้ผสมอีกแล้ว
    ผมมีมือเลี้ยงลูกหมาแล้วพี่ยุ่นอ้วนทุกตัว
    ไฟล์แนบ
    339.jpg 105K
    251.jpg 112K
  • ทะเลที่ไหนดีพี่ออกแต่เช้ามืดกลับค่ำหมาไม่ร้อนด้วย
  • น่ารักทุกตัวเลยมุกหัวโตๆทั้งนั้น หมดไปนานแล้วดิเอามายั่วน้ำลายชิมิ พี่ยุ่งอยู่นายอยู่ข้างๆเดี๋ยวมืดๆโทรคุยด้วยช่วงนี้พิมพ์คุยกันก่อนละกันน่ะ thank หลายๆเด้อน่ารักจิงๆ ส่งรูปมาให้ดูแก้ง่วงแล้วลายลูกวัวนมง่ะไม่มีมาให้ดูบ้างหรอ หรือน้องโนตมข้างบนก็ได้น่ะ555
  • ได้กี่ตัวแล้วน้าอ๊อด
  • มุกอยู่ไหนพี่โคตรง่วงเลย ของใครมุกตัวนี้โคตรน่ารักเลย เป้ครับหายไปไหนครับสบายดีรึเปล่าเงียบเลยน่ะ
  • เปิดผสมอยู่45
  • ของผมมีอยู่1แม่สีวัวนมผสมพ่ออีจิ๊กกี๋2ครั้งแล้วยังไม่ติดเลยรอครั้งที่3ต้องให้หมอตรวจวันตกไข่อีกที
  • แก้ง่วง
    ไฟล์แนบ
    256.jpg 38K
  • พี่รอได้ครับ เจอน้อง2คนนี้เข้าไปหายง่วงเลย
  • ตอนนี้เช็คได้ 25 ตัวเเล้วคับ..เเต่ไม่มีใครโอนเงินให้เลย...งะ:024:
    ไม่เป็นไรคับเดี๋ยวยืม จิกโก๋ประทุมสัก 1,000 ก่อนก็ได้......เอาไปมัดจำก่อน.....
    ใครก็ได้ตามจิกโก๋ประทุมให้หน่อยเร็ว!:001:...อิ..อิ
  • พี่ว่าเดินตามน้อง2คนข้างบนไปแล้วมั้ง
  • แล้วจะไม่สลับคนกันเหรอ
  • CommentAuthorjikopathum CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | July 15, 2010, 1:52 pm
    ลูกมันตอน45วันของแฟนผมเองเค้าห่วงไม่ยอมให้ผสมอีกแล้ว
    ผมมีมือเลี้ยงลูกหมาแล้วพี่ยุ่นอ้วนทุกตัว

.................................

จ้ำม่ำทุกตัวเลยครับ เยี่ยมๆ
  • ป่านนี้โตหมดแล้วคุณmae1421
  • เสียดายเรารู้จักกันช้าไป อิอิอิ มุกพี่จะสักรูปนี้ที่แขนซ้ายโทรไปถามมาแล้ว3500 สวยไหม
    ไฟล์แนบ
    pit_bull_robii_large.jpg 76K
  • ไม่มีsize s หรอ ครับ พี่ อ๊อด
  • น่าจะมีเดี๋ยวคืนนี้ไปที่ร้านพอดีเดี๋ยวพี่ถามให้แต่2xl เป้ใส่ไม่ได้จะทำไงดีวะเนี้ย
  • นั้นแน่พี่มุกแอบโด๊บนี่หว่า555+
    รู้สึกในกลุ่มนี้มีคนนึงใช้บลูลี่แม๊กด้วยน้า555+ช่ายป่าวพี่เอก
    พี่อ๊อดเรื่องเงินเดียวอ้นจัดการให้ครับไม่น่าเกินวันอาทิตนี้...ครับ

2สาว..อ้นจองนะมีใครสั่งยัง 55+
  • หวัดดีคับพี่ยุ่นกับพี่ๆทุกคนคับ

ไม่หายไปไหนคับช่วงนี้อยู่กับน้องสองคนข้างบนเลยไม่มีเวลาไปไหนเลย

55555555555555555555555555555555

พี่ยุ่นแต่เรื่องสักเจ้งดีคับพี่ผมชอบนะ
  • น้องอ้นเสื้อเบอร์ s มีครับเอากี่ตัวบอกพี่อ๊อดเลยทำไรยังไม่นอน
  • ป้าพร เอา 5 ตัวจ้า โทร 0812554791

s 1 ตัว

m 2 ตัว

xl 2 ตัว
    ไฟล์แนบ
    เสื้อพิท2.jpg 42K
    ผลิตย่อ.JPG 41K
  • 45,000บาท ตกปลาไม่เก่งแต่รู้จริงเรื่องปิ้ง-ย่างมุกกับเป้มือวางอันดับ1กับ2
    วันก่อนพี่คลุกไข่ต้มกับข้าวหอมๆผมว่าจะขอสักจานแล้วกลัวลูกๆพี่ไม่อิ่ม
  • หวัดดีครับน้องเอก และพิทเมืองดอกบัวครับ ผม 0108 ยังไม่ได้โอนเงินเลยครับ เนื่องจากยังไม่ได้เข้าไปในหาดใหญ่เลย (อยู่ตะเข็บเมือง) ถ้าโอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบทางนี้นะครับ (XL 1ตัว ของผมเอง และ M 1 ตัวของแควนครับ) ขออย่างละสีนะครับ..ขอบคุณครับ
  • เดี๋ยวดูอีกทีว่าจะว่างรึป่าวพี่ยุ่นหายไปไหนเนี้ยมีเบียร์อยู่ถาดไม่รูจะกินกับใคร
  • พี่เอกสงสัยอาทิตย์นี้ผมไปด้วยไม่ได้เเล้วละพาเเฟนไปผ่าฟันคุดคับ..ขอโทษด้วยคับพี่..ถ่ายรูปน้องหมาให้ดูด้วยนะพี่อยากเห็น:021:
    เสียดายจัง...:024:ไว้คราวหน้านะพี่ไปเเน่นอน..:030:คอนเฟริม!:059:
    .........ส่วนเรื่องเสื้อเดี๋ยวเเจ้งให้ทราบอีกทีนะคับว่าได้เมื่อไหร่.....bye
  • พี่เอกถ่ายรูปมาขอผมดูด้วยนะคับพี่

ไม่ว่างเหมือนกันคับไปงานกับพ่อช่วงนี้โดนงานเยอะคับ

พ่อขับรถไม่เป็นคับพี่
  • ไปไหนกันๆๆวันอาทิตอีกละ แล้วน้องจะว่างมั๊ย:002: มีเรียนด้วยแบร่ๆ...พี่เป้หวัดดีคร้าบบบ..พี่อ๊อดคราบบพรุ่งนี้อ้นโอนให้นะครับพอดีติดถ่ายรูป งานแต่งลงปกละครสั้น
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม.jpg 16K
  • เป้วันนี้โครตเสียวเลยรถชนกัน5กันไฟท้ายร่วงลงมาเต็มเลย
    ถ้ารถมันตกโดนหมาเราตรูจะกระทืบซ้ำเลยหมาเห่ากันเกลียวกราวเลย
  • ว่าไงพี่ชายคับเสียวรถล่วงมาเลยเกินตกใจตอนมันดัง

กรอบไฟท้ายล่วงมาตกใจเลยคับ

หวัดดีเหมือนกันคับน้องอ้นว่างๆๆเอาหมาไปว่ายนําเป็นเพื่อนคับ

อ้นไปว่ายนําเสียที่ละเท่าไรคับถ้าไม่แพงจะเอาไอ้ต้มไอ้ตุนไปลงอ่างมั้ง

55555555555555555555555
  • หิววะอยากกินลูกชิ้นหรือปา ปา ปา ท่องโก๋
  • ไม่ ไม่ ไม่ มี มี มี แล้ว แล้ว แล้ว พี่ พี่ พี่ มุก มุก มุก

ลูก ลูก ลูก ชิ้น ชิ้น ชิ้น ปา ปา ปา ท่องโก๋ หมด หมด แล้ว

แล้ว คับ คับ คับ พี่ พี่ พี่ มุก มุก มุก
  • พี่มุก จาตี๊บใครเดียวไปด้วย 55555+

พี่เป้ ของพี่ไม่น่าเกิน280หรอกมาดิๆๆวันพะหัส เดียวอ้นโทรหาเอามาเยอะๆ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม2.jpg 16K
  • แม่น้ำมันกว่าเยอะว่ายได้นานไม่ต้องเสียตังค่าชม.280 บาท ซื้อโครงไก่ได้10กว่าโลเลย
    เดี๋ยวพี่ตุ่นรอระหว่างว่ายน้ำเอากลับบ้านพอดี วันนี้ไอ้ต้มไอ้ตุ่นมันว่ายคล่องแล้ว
    เมื่อก่อนก็เป็นแบบน้องอ้นนี้แหละแต่พี่ไปว่ายแถวสาย2อยู่2เดือนเลยเปลี่ยนเป็นแม่น้ำเจ้าพระยา
    วันนี้อยู่ใต้สะพานกำลังจะกลับแล้วแม่งรถชนกันหลายคันไฟท้านกระเด็นโดนทั้งหัวคนหัวหมาเลย
  • พี่ชายยังไม่นอนหรอคับพี่

วันหลังไประแวงนแน่น

วันหลังไปใหม่คับพี่

55555555555555

วันหลังต้องมีตากล้องด้วยพี่มุก

ได้เอาภาพมาลงให้ดู