ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • เป้ เลือก อันที่สองเด่ะ จ๊าบ แบบนี้เลย

เลือกโหลด อันแรก ทำได้แค่เนี๊ยะ เสียชื่อโม๊ดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    เฮฮา1.jpg 120K
  • หวัดดีตอยเช้าคับทุกคน

ป้าพรคับเรื่องคอมหนูไม่ค่อยเก่งคับ

5555555555555555555555555

พี่ฮิโรชิอยู่ไหนขอเสียงหน่อยคับ555
  • ดาวน์โหลดโปรแกรมตรงนี้จ้า http://www.picget.net/download.html

แล้วเลือก โหลด อันนี้ จ้า
    ไฟล์แนบ
    เลือก.jpg 57K
  • ป้าพรใช้ได้ยังคับ

มันไม่มีเม้ามันเลื่อนยากหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    00 (Small)2.jpg 38K
  • ว้าววว สีสันเยอะเลยเช้านี้้้ เล่นมั่งดีกว่าา
  • แป่วๆๆตัวดาวโหลดมีปัญหาเอิ๊กๆๆ
  • มีอีก คลิกสองครั้ง เปลี่ยนรูปได้จ้า ตรงรูปนะ
    ไฟล์แนบ
    รวม.jpg 68K
  • นี่เลย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    รวม1.jpg 79K
  • น่ารักเลย พี่เป้กรู 5555+ เยี่ยมมครับป้าพร
    แหมๆป้าพรเอารูปไปลงบอดกลางเลย นะเนี่ยย เพิ่งเห็น
  • กินข้าวกันรึยังครับบบ.....อ้นกินข้าวมันไก่ไปแล้ววว
    ไฟล์แนบ
    4116.jpg 104K
  • เดี่ยวไปจดไฟก่อนคับวันนี้จดวันสุดท้ายแล้ว

จะได้หยุดแล้วพักเล่นกับหมาแล้ว555555

ไปก่อนคับ
  • อ้นกินเร็วจังพี่เป้พึ่งอาบนําเสร๊จเอง
  • 555+ขับรถไปดีๆครับพี่ ทำงานปลอดภัยครับผม ระวังหมาไล่งับ นะครับ 555+
  • พี่ยุ่นอิโรชิ พี่kaday พี่อ๊อด ส่งเสียงหน่อย
    ไฟล์แนบ
    2106.jpg 13K
    ฮิโรชิ.jpg 6K
    มิซาเอะ.gif 26K
  • ฮ่าๆฮิโรชิ เค้าจะรู้มั้ย ว่าเรียกพี่เค้าอย่างงั้น

อิอิ
  • 555
    ไฟล์แนบ
    1237.jpg 45K
  • 55555+ฉายาเต็มกลุ่มเลยครับ น้องต้น The pit
  • 555
    ไฟล์แนบ
    j55.jpg 17K
  • 555
    ไฟล์แนบ
    568.jpg 22K
  • เล่นมันเลยนะพี่มุก 555+ แต่งซะน่ารักเป็นชิวาว่าเลย
    ต้นThe pit ไว้มีโอกาสจะไปถ่ายสกาให้แน่นอน อยากเก็บเป็นคลอเล็กชั่น 555+
  • http://www.youtube.com/watch?v=s7obpQ74UnE
  • เป้พี่ยุ่นเพิ่งฟื้น
    ไฟล์แนบ
    เป้2.jpg 24K
  • ยังไม่พื้นดีเลย ยังต้องกินยาอยู่เลย วันนั้นซ่าไปหน่อย ยังไม่หายไข้ดี เจือกซ่างานเข้าเลย นี่ก็ยังตัวร้อนๆอยู่เลย เจ็บคออย่างแรงหยุดสูบบุหรี่ซักพักคงดีขึ้น ไม่ได้เข้ามาดูหลายวัน net เข้าไม่ได้อยู่ web เดียว อันอื่นเข้าได้ปกติ เปิดดูกับโทรศัพท์อยู่แต่ไม่ได้ post ครับพี่น้อง หุหุหุ เมื่อไหร่ไปกันอีกละท่านมุกท่านเป้ คืนนั้นยังไม่เต็มที่เลย เอาไว้ขออนุญาติที่บ้านอย่างถูกต้องร้านไม่ปิดไม่กลับแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    87-U0968174-634073927264016250-1.jpg 43K
  • วันนี้หลอกมันเข้าผ่าน google กลับเข้าได้ซะงั้น กินเหล้ารีนี่กลิ่นมันหอมข้ามวันเลยน่ะ ละมุดหึ่งเลย กลับไปนอนแป๊บเดียวลากยาว7โมงเช้ายัน5ทุ่ม เกือบตายข้าวก็กินไม่ลง คราวหน้าเอาวันหยุดดีกว่าจะได้นอนได้เต็มที่หน่อย แก่แล้วแรงไม่ค่อยมี 555
  • อาหย่อยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    36102.jpg 99K
    37102.jpg 92K
  • อ่ะๆ พี่เป้ ...... พี่มุก...... พี่อ้น upload ให้ละ เชิญโหลดเลยพี่ๆ Thaitay Fucker !!!

ฮ่าๆ

http://www.mediafire.com/?aprw9blq1dea58e
  • หายไวๆครับพี่ยุ่น พักผ่อนเยอะๆครับ ช่วงนี้อย่า ออกแรงมากนะพี่หมอบอกไม่ดี นะ ฮ่าๆๆๆๆ อ้นช่วยเลี๊ยงกะทิให้ป่าว ไม่คิดค่าใช้จ่าย แต่ไม่คืน ให้เฉยๆครับฮ่าๆๆๆ หายไวๆ เพ่
  • ขอบคุณครับน้องอ้น ไม่ได้เจอกันนานแล้วน่ะ คืนก่อนว่าจะโทรไปชวนแต่เกรงใจกลัวว่าจะติดเรียนเช้าเดี๋ยวเสียคนเพราะพวกพี่ๆ เลยไม่ชวนดีกว่า คืนนั้นเป็นไงบ้างถามมุกกับเป้ดู หญิงตรึมแต่เวลาน้อยคราวหน้าพี่จะชวนมานั่งจิบโค๊กฟังเพลง อิอิอิ โค๊กแข็ง...? 555
  • หลอกตัวเองเลยนะพี่ยุ่นgoogle
    ไฟล์แนบ
    ฮิโรชิ2.jpg 6K
  • เดี๋ยวพี่จะกลับแล้วพรุ่งนี้ได้พัก2วัน ซักแบนไหม
  • เอามาหยอดตาไก่เหรอพี่เอามันมาทั้งกลมดีกว่า

แอบไปกินมาอีกแล้วนะดูรูปประกอบ
    ไฟล์แนบ
    มิซาเอะ2.gif 26K
  • พี่ไม่เห็นรูปเลย แอบไปไม่มีชวนกันเลยน่ะ
  • ก็พี่ยุ่นติดงานวันหลังชวนพี่เก๋มาด้วยดีกว่าทำโอยันสว่างกันเลย
    3คน2กลมกำลังดี
  • เข้าท่าว่ะ บอกเมียทำโอกลับเช้าเลย เปิดโรงแรมนอนอ๊อฟเด็กด้วยเอาให้ครบ 555 หัวกะบาลแยกละครับพี่น้อง ของพี่น่ะมันพันธ์ดุซะด้วย
    เอาวันหยุดสบายๆไปกินกันพี่บอกเค้าก่อนไป ที่ไหนเค้าไม่เคยว่าอยู่แล้ว ซักพักเดี๋ยวตามมาทันทีเลย
  • ใจเย็นพี่แฟนเป้ยังแซวผมอยู่เลยอย่าให้รู้นะว่าไปไหนมา
    ช่วยกันอัพหน่อยพี่เดี๋ยวแม่ไอ้โต้เปิดอ่านตรูเสียว
  • มุกเส้นนี้น่าจะปิดหมื่นนิดๆสนป่ะหนัก10บาท
    ไฟล์แนบ
    87-U0414684-634212160092006250-1.jpg 79K
  • นึกว่าพัน2000ซื้อให้ไอ้โก๋ซักหน่อย
  • งานนอก งาน925ใช้ไปเบื่อๆขายราคาไม่ตก เส้นที่พี่ใช้อยู่พี่เก๋เค้าขอให้กะทิพี่ยังไม่อยากถอดให้เลย เค้าบอกแก่จะตายอยู่แล้วทำเป็นวัยรุ่น ถ้ารู้ราคาพี่ว่าเงียบกริบ บอกเมียเส้นละ 1500
  • หิวข้าวว่ะ อยากกินหัวปลาหม้อไฟ คลอง2ก่อนถึงบ้านพี่เปิดใหม่อยู่ร้านนึงเห็นคนกินกันเพียบน่าอร่อย ว่างๆมาลองกันป่ะ เอายาหยอดตาไก่ไปด้วยกินไปหยอดไป
  • อร่อยเหรอพี่ไปกินที่ไหนแล้วไม่เจอสดเลย
    กลับบ้านแม่ต้มให้กินเอาหัวต้มยำเอาตัวทอด
  • ไม่รู้เหมือนกันยังไม่ได้ลอง แต่คนจอดรถกินกันเยอะน่าจะพอไปได้ เราก็สั่งเป็นถ้วยมาก่อนถ้าokก็มาเป็นหม้อเลย มันเป็นร้านข้าวต้มอย่างอื่นก็มีให้สั่งเพียบ
  • มุกพี่กลับแล้ว หิวข้าวว่ะ พรุ่งนี้พี่อยู่บ้านกับลูกๆพี่เก๋ไปทำงาน เดี๋ยวตื่นแล้วจะโทรไปคุยน่ะ หิวววววววววววววววววววว
  • โหววๆจะไปไหนกันอีกแล้วว พรุ่งนี้ น้องสอบเฟ้ยยย พี่ยุ่นวันหลังชวนด้วยเลยพี่ อ้นไม่กินเหล้านะครับเด็กครับพี่ ขอ สปาย สเมอนอฟวอสก้า พอละพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สร้อยสอยๆอ้นชอบๆๆ แบบที่พี่ยุ่นใส่เส้นเท่าไหร่อะพี่
  • ไม่ช่วยอัพ จะได้ให้แม่เจ้าโมเห็นเลยย อะไร จะไป ออฟไรกันเนี่ยฮ่าๆๆๆ
  • เอ้า หลักฐาน มัดจำเลย 555555 จัดปายยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    สามเกลอ.jpg 64K
  • หวัดดียามเช้าคับ....สนุกกันจังเลยนะ...
  • ดีครับพี่อ๊อด ฮ่าๆๆป้าพรทำป้ายหลา ซะขนาดนี้ แม่ไอโต้กับแม่ไอซูโม่ เห็นมีหวัง ขาดครับ ฮ่าๆๆๆ
  • มุกเป้ไม่เกี่ยวที่เหลือพี่ยุ่นคนเดียวหรือสารวัตรด้วยก็ได้นะป้า
    ไฟล์แนบ
    j112.jpg 71K
  • 5555+พี่มุกพี่เป้ ชิ่งแล้วววว พี่ยุ่นซวย
  • สว.โก้ง ไม่เกี่ยว เด้อ

แก เป็น คน สุก แล้ว 55555
    ไฟล์แนบ
    บวชจ้า.jpg 117K