ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • โหยยยยยยย

มาแวะบอกว่าวันอาทิตย์ ง่ะ นัดกินข้าวกะคุยกันเรื่องงานนครปฐม กันมั้ยยยยยยย

ตาอ๊อด พุทธัง สรณัง คัจฉามิ ที่พึ่งอื่นใด ก็ไม่เท่า พระพุทธเจ้า หรอกจ้า
    ไฟล์แนบ
    ขมา.jpg 125K
  • หวัดดียามสายครับป้าพร

พูดถึงเรื่องพี่ยุ่นแล้วฮาตลอด มาถึงบ้านพี่ เอกปุ๊ป เอามือลูบหัวแทรคเตอร์ ซะงั้นเล่นซะเรา งงเลย 5555+
    พี่เป้เค้าเป็นซีซ่าอย่างที่พี่เอกบอกจริงๆ 555+
    ออสก้าเจอพี่มุกที วิ่งติดกำแพงเลยฮ่าๆๆ
    เอาไว้ว่างๆไปเที่ยวบ้านพี่เอกอีกรอบดีก่า ฮาๆ 555+
    ไฟล์แนบ
    595.jpg 73K
  • วันอาทิตย์..กี่โมงดีคับ..ผมอยากเจอเหมือนกันคับ...
    ..เพื่อนๆว่าไงคับ..มุก..เป้..อ้น..พี่เอก..พี่ยุ่น..คุณยุทรฟ้าคราม...น้องต้น..
    .........ปล.นัดเวลามาเลยคับ..ผมพร้อมเสมอ...อิอิ
  • วันอาทิต มีนัดไรกันเอ่ยยพี่ อ๊อด นัดที่ไหน วันอาทิต ว่างอยู่เหมือนกันครับ 555+
    หาไรมานั่งกินกันด้วยดีมั๊ยๆๆ แล้วคุยๆกันทุกเรื่องไปเล้ยยย
    บ้านพี่ยุ่นเหมือนเดิมป่าวสถานที่หรือไง บอกมาเลยเน้อ
  • ที่ไหนก็ได้ให้มาพร้อมกันหลายๆคนด้วยยิ่งดีเลย
    ไฟล์แนบ
    jk42.jpg 72K
  • เเวะมาทักทายนะครับ พี่อ็อด ว่างๆ เดวจะโรไปคุยด้วยนะ ครับเรื่อง ผสม เดวผมจะรอ ฮีทน่า หมาพี่นะ อยากเห้นน่า ลูกไอ้ตังค์มัน 5 5
  • พี่ยุ่นหายป่วยเร็วๆจะได้กินกันซักกลม
  • กินด้วยๆ ฮ่าๆๆ
    สรุปวันอาทิต นัดเจอใช่ป่ะแต่อ้นไม่เอาหมาไปนะเพราะรถไม่ว่างฮ่าๆ
    หรือพี่มุกมีโปรแกรม โดดน้ำ ล่วงหน้าบอกนะ มารับด้วยฮ่าๆ
  • คงเป็นวันอาทิตย์เดี๋ยวโทรบอก
    ไฟล์แนบ
    gle2.jpg 94K
  • หวัดดีคับทุกคน......วันอาทิตย์..เวลา 19.00น.ที่ร้านส้มตำข้างปั๊ม..ESSO..ตลาดรังสิต..ok.ปล่าวววว..
    ....
  • 5โมงผมไปม.รังสิตกับเป้ก่อนพาหมาไปวิ่งเล่นกัน
  • งั้นอ้นไปนั่งเล่นกับพวกพี่มุกพี่เป้ก่อนละกันแล้วไปพร้อมกันดีกว่า ครับ สะดกแบบนี้กว่า อิอิ
  • จัดไป...19.00น.เจอกันนะ...ชวนทุกคนด้วยนะคับ...
  • เจอกันที่ม.รังสิตก่อนดีมั๊ย
    ไฟล์แนบ
    775.jpg 79K
  • ได้ๆๆเดี๋ยวอ้นไปเจอพี่มุกที่ ม รังสิต ก่อน เพราะว่าไปคนเดียว ภัทรไม่ว่าง พ่อแม่ มา เลยไม่อยากออกไปไหนเกรงใจที่บ้าน
    วันนี้ช๊อบของหมาไป เนื้อบด 2โล นมอีก1กล่องใหญ่เลยย อิอิ ไม่ได้ไปตลาดเลยไปพึ่งโครงไก่ที่ บิ๊กซีเลย ฮ่าๆๆ

พี่มุก อ้นลอง เอาสตูรพี่ มาดัดแปลงนิดหน่อย กินดีเหมือนกัน เอาโครงไก่ เนื้อ วัวบด มาต้มรวม มีฟักทอง แล้วก็เอานมสดราดก่อนกินอีก 1 กล่องเลย
  • พี่เอกครับ รบกวน ส่งฟายภาพ โลโก้ กลุ่มเรา มาที่เมล อ้นทีครับพี่ อ้นจะได้ส่งไปให้ทางทีมงาน นครปฐม ครับพี่ พอดีคอมพี่เป้ พังเลย
    อ้นเลยอาสามาช่วยเรื่องนี้เอง
    เมลอ้นครับ mc_kingkong@windowslive.com

มีอะไร ก็ช่วยเหลือ กันอย่างซื่อสัต จริงใจ และเต็มใจ ไม่หวังสิ่งใดตอบแทน

อ้น พิทบลูปทุม
  • วันนี้กินเกลี้ยงเลยโครงตุ่นผสมความรักให้มันแดกโชว์ตรูใหญ่
    แกะf1กระสอบใหม่อีกแล้วเนื้อบดหมาชอบแต่บางตัวแพ้
    แต่ถ้าอีกนังเด้งๆคลุกดิบๆกับอาหารถึงไหนถึงกัน
    ไม่กินหมดได้ไงปล่อยเกึอบทั้งวันเลยวันนี้แถมอากาศเย็นๆแบบนี้
    แค่นี้ก่อนเกือบลืมไอ้ขาวสาวกรี๊ดเสียแล้ว
  • ถึงพี่kadayที่บ้านกลายเป็นหมาคลุกขมิ้นไปแล้ว555
  • FW/ไปแล้วนะ.....
  • รับทราบครับพี่เอกกก อ้นลองเอาเนอบดให้ลองกินดูเห็นพี่มุกเคยบอกว่า หนาดีเลยผสมๆๆใส่
  • http://www.youtube.com/watch?v=-cRO4beeEjo&feature=related
  • พี่เอกและพี่เป้ครับ อ้นได้ส่งโลโก้ ไปให้ทีมงาน นครปฐมเรียบร้อยแล้วนะครับถ้ามีปัญหาอะไรเดี๋ยวอ้นบอกอีกที แต่ดูๆแล้วไม่น่ามีปัญหาอะไรแล้วละครับ
  • http://www.youtube.com/watch?v=-twU2FvK4xw&feature=related
  • หน้ามันหักได้ใจจริงๆพี่มุกตัวนี้ อย่างว่า หมามันเทพอะ
  • ลูกไอ้ตัวนี้แหละ
    ไฟล์แนบ
    G22.jpg 77K
  • หนุกนหนานกันใหญ่เลย.....ดีเหมือนกันวันอาทิตย์เจอกันที่ ม.รังสิต ก่อนก็ดี...ตอนทุ่ม 1 ก็กินส้มตำกันเลย...อิอิ..
    ....พี่เอกเเผ่นfire สกรีน พี่ยังใช่อยู่เปล่า.ตอนนี้อยู่กับผมคับ..เเต่บล๊อกยังไม่เอามาพอดีที่ร้านเขากำลังปรับปรุงใหม่....ตอนไปเอาหาไม่เจอซะงั้น...เซ็งเลย...เดี๋ยววันอาทิตย์เข้าไปเอาอีกที..
  • วัดดีครับคุณอ๊อดผมต้นกิ่แก้วครับแวะมาทักทายหน่อย
    ไฟล์แนบ
    Copy (8) of IMG0353A2.jpg 21K
    DSCF4321.jpg 35K
  • :020:และหวัดดีชาวพิทบูลปทุมทุกๆท่านคราบๆๆๆๆๆ
  • หวัดดีเช่นกันลุงยุ่นไปไหนเนี่ยหายป่วยได้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    j53.jpg 30K
    j4.jpg 86K
  • หวัดดีเช่นกันครับคุณ runwaypit

วันอาทิตจะกินคอหมูย่าง3จานเลย นะพี่มุก 555+
    วันนี้พาtigger วิ่งเล่นในสนามในหมู่บ้านมา เอามาให้ชม อิอิ พี่อ๊อด วันอาทิตเจอกัลลล
    ไฟล์แนบ
    1148.jpg 109K
  • ภาพบน จิ๊กกี๋ อกระเบิดจริงๆๆ อย่างงี้ดิเค้าเรียกว่าหนา 555+

รูปนี้วิ่งแข่งกันยาววว
    ไฟล์แนบ
    371.jpg 89K
  • มวยคู่เอกก
    ไฟล์แนบ
    461.jpg 114K
    546.jpg 107K
  • มุมหลังของเจ้า กระต่ายบิน
    ไฟล์แนบ
    641.jpg 105K
  • คู่ซี้ต่างวัยจริงๆ โมโม่ลาบาดอร์ 5ปีกว่า tigger 5 เดือน ครึ่ง เอิ๊กๆ
    ภาพนี้ดันเบลอ - -
    ไฟล์แนบ
    748.jpg 98K
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้มาลงต่อ 555+ ได้เวลาดูหนังละ บ๊ายบายครับ ฝันดีทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    835.jpg 106K
  • :062::030::063:
    ไฟล์แนบ
    939.jpg 104K
  • หายป่วยแล้วครับ เมื่อคืนซัดleoไป 6 ขวดคนเดียวไม่มีเพื่อนกินด้วย หลับอยู่กับพื้นโดยมีกะทิกับซูโม่เป็นหมอนข้าง 555 หายสนิทเลย วันที่ไปบ้านคุณเอกไม่มีใครบอกเลยน่ะ เกือบไปแล้วไหมละ แต่หมามันคงรู้ว่าใครรักมันเลยรอดไปได้ ดูเจ้าหูบินดิวิ่งมาเลียหน้าใหญ่เลย เหมือนตอนเข้าบ้านกะทิกับซูโม่มันก็วิ่งมาเลียทุกวันเลย วันอาทิตย์ผมเลิกงาน5ทุ่ม คงไม่ได้ไปแจมด้วย เก็บรูปมาให้ดูบ้างเด้อ อ้นถ่ายรูปอาหารมาให้หมดเลยน่ะ พี่ชอบดูรูปอาหาร เป้ขอบคุณมากๆ วันนั้นมาดึกกันไปหน่อยร้านค้าเค้าปิดกันหมดแล้ว เนื้อเปื่อยกับเอ็นแก้วตุ๋นร้านอยู่ใกล้ๆกับร้านพี่เบริด์ เค้าปิดไม่เกิน 3 ทุ่ม คราวหน้ามาเร็วๆกว่านี้หน่อย ไปลุยกัน มุกรีซักขวดกับเนื้อเปื่อย ต้มซุบเอ็นแก้ว ร้านเค้ามีอาหารตามสั่งอีกเยอะ ชื่อร้านเมืองตรัง เจ้าของเป็นคนใต้ทำกับข้าวอร่อยทุกอย่าง พี่กินร้านนี้ทุกวันเลย
  • หวัดดีคับคุณต้น....ว่างๆขับรถผ่านมาเเถวฟิวเจอร์ก็เเวะมาหาบ้างนะ...จะเชิญมาที่บ้านสักหน่อย...อิอิ
    .....
  • รับทราบครับพี่ยุ่น เดี๋ยวจะถ่ายมาให้ชมจน อิ่มเลยดีมั๊ย 555+
  • เวลาทำงานเครียดๆ พี่ก็เข้าไปดูweb พิทบูลโซนเบอร์1 รองลงมาก็ web u อันนี้สะใจมากประมูลแข่งกันเครียดๆ ก็อัดใส่เข้าไป ตอนนี้ของเต็มบ้านแล้วบ้างอย่างพี่ได้ยังไม่รู้เลยว่าประมูลมาทำไม อันดับ3 ก็webทำอาหารนี่หละ ชอบดูรูปอาหารวิธีการทำ เอาไว้พี่จะเข้าครัวทำให้ชิมน่ะ คนกินเหล้าทำกับข้าวอร่อยเชื่อไหมละ
  • มาแล้วหรอพี่รีซักกลมเอ็นแก้วซักหม้อ
    พี่ยุ่นสูบไปร์ป่าวพี่มีรสเชอรี่กับสตรอเบอรี่
    ลงไปหาดใหญ่เด๊ยวเอามาฝากอันละ30บาทแต่ดูดโครตรนานเลย
  • เอาๆ รสเชอรี่กับสตรอเบอรี่ เอาทั้งสองรสเลย ชอบบบบบ ลงไปหาดใหญ่เมื่อไหร่ละ ตอนนี้พ่อกับแม่พี่อยู่หาดใหญ่ไปได้2คืนแล้ว
  • พิษจากเมื่อคืนครับพี่น้อง กินข้าวไม่ลง hang มุกเพื่อนพี่เปิดร้านใหม่อยู่ในเมืองเอก วันไหนว่างๆไปฉลองกันหน่อย เพื่อนโทรมาตามให้เข้าไปทุกวันเลย พี่ก็เพิ่งหายไข้ สนใจไหม ชวนนายแบบคนนี้ไปด้วย ชอบว่ะรูปนี้หล่อได้ใจจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    5952.jpg 73K
  • 555+อย่างงี้ต้องลองชิม ฝีมือพี่ยุ่นซะแล้ววว
    พี่มุกเอามาฝากอ้นด้วยพี่ เอาสตอเบอรี่ นะครับบบบ 5555+
    ไฟล์แนบ
    1040.jpg 92K
  • เสียดายพี่ยุ่นน่าจะไปวันอาทิตนี้ ไปกินคอหมูย่างกัน เห็นพี่มุกบอก หร่อยมากๆๆ
    ไฟล์แนบ
    1151.jpg 96K
  • ทำหน้าเหมือนกันอีก เอิ๊กๆๆ
    ไฟล์แนบ
    1227.jpg 96K
  • พี่ยุ่นครับ อันนี้ ของเด็ด ภูเก็ต ชื่อร้านหมี่ ต้นโพธิ์ อ้นไปลองชิมมา เหมือน ราดหน้า กับผัดซีอิ๊วมารวมกัน ชามละ 45 บาท หึหึ แต่ก็หร่อย นะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0526.jpg 90K
  • อันนี้แบบซีฟู๊ดเลย
    ไฟล์แนบ
    291.jpg 91K
  • อันนี้เค้าเรียกไหม ผัดอะไรซักอย่างนี่แหละ รสชาดแกงเขียวหวานเลย อิอิ แต่เส้นนี่เยี่ยม คล้ายๆกับเอาเส้นหมี่ขาว มาตัดๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    377.jpg 101K
  • ดู สโลแกน ร้านเค้า
    ไฟล์แนบ
    471.jpg 104K