ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ปิดท้ายการทัว ด้วยการไปชมคอกสุดเทพ 555+เป็นกันเองมากๆ
    ขอบคุณมากครับพี่เรก อ้นจะฝึกถ่ายหมาไปเรื่อยๆครับ 555
    ไฟล์แนบ
    564.jpg 105K
    465.jpg 106K
  • โบริ้น back star สุดๆๆครับ 55+
    ไฟล์แนบ
    545.jpg 72K
    533.jpg 107K
    5110.jpg 102K
    5210.jpg 112K
    502.jpg 96K
  • บรรยากาศ ชิวมาก ชอบสุดๆอีกอย่าง คือเพลงครับ มันจริงๆ เนอะพี่เป้
    ไฟล์แนบ
    586.jpg 110K
    574.jpg 110K
    483.jpg 106K
    473.jpg 113K
  • พี่มุกสุดตีนเลยพี่ ไปวันไหนบอกน้องด้วย อยากเห็นweezy ตัวเป็นๆ ไปคอกพี่เรกรอบหน้าขอเช้าๆนะพี่ 55+อยากถ่ายรูปต่อ
  • ขอบคุณที่ชอบรูป 555+
    พี่เป้ บอลอ้นยังเตะไม่เป็นเลยพี่ คงไม่ดูนะ ฮ่าๆๆ เล่นบาสกันมั่งมั๊ย
    พี่มุก อ้นเข้าไปดูมาละ โปรเจกนี้ ท่าจะเยี่ยมมม555+
    ไฟล์แนบ
    20100415212923_20090205023716_0892.jpg 53K
  • อย่าลืมหาไรกินกันนะครับพี่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    594.jpg 73K
  • ฝนตกกันมั๊ยเนี่ย เบื่อๆที่บ้านพอฝนตกแล้วดู ทรู ไม่ได้เลยยยใครเป็นบ้างเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    602.jpg 102K
  • กลุ่มนี้กิจกรรมเค้าเยอะจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_00213.jpg 119K
  • แอมเมอร์หน่วยก้านมาดีเหลือเกินบายดีพี่โดมเดี๋ยวลงไปหาดใหญ่ค่อยโทรหา
    ไฟล์แนบ
    gle.jpg 94K
  • หวัดดี พี่มุกและพี่โดม อิอิ แฮมเมอ งามมากครับ ลากยางมันเลย
    พี่มุก อ้นอยากถ่ายนางแบบกับหมา อะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    385.jpg 102K
  • รอบหน้าปากน้ำปราณบุรีดีกว่านะ
    รูปนี้ถ่ายtigerสวยสุดแล้ว
  • อ่ะพี่อ้น ต้น หานางแบบให้ละ แจ่มๆเลย
    image
  • ต่อเลยแจ่มกว่านี้ ไม่มีอีกละ โย่ๆ ฮ่าๆ

image
  • bullyสุดๆๆๆค้นเอ้ย
    ไฟล์แนบ
    1107.jpg 72K
  • ไอต้น นางแบบแต่ละคน บ้าาไปแล้วฮ่าาๆๆๆ
    พี่มุกไปอีกวันไหนอะบอกล่วงหน้าด้วยเน้อออ
    ถ่ายอย่างอื่นมาเยอะละ จะหัดถ่ายหมาไปเรื่อยๆๆจะได้สวยๆ555+ ถ่ายหมาแล้วเริ่มมัน มือ

ใครหว่าคนนี้หวานมาเลยย
    ไฟล์แนบ
    6112.jpg 88K
  • หวัดดีคับพี่ๆเพื่อนๆ.....เห็นภาพเเล้วฮ่าดี...อ้นส่งรูปให้พี่หน่อนนะทุกรูปเลย...viosvta18@hotmail.com..
    .......ไอ้ice...กลับมาหลับเป็นตายเลย...ลุกยืนไม่ไหว..ต้องนอนกินเลย....ถ้ามันพูดได้มันคงบอกว่า"โครตมันเลย."..อิอิ
    .............ขอบคุณน้องๆทุกคนนะที่พาไปเที่ยว.....สนุกมากๆ:030:
    .....เมื่อไรพี่เอกกับพี่ยุ่นจะมาเเจมบ้างน๊า.:014:...อิอิ....bye
  • รอบหน้าบอกด้วยนะเพื่อได้ไปพี่ทำงานเสาร์เว้นเสาร์..เสาร์แรกของเดือนไม่หยุดเสาร์ต่อไปหยุด..พี่ทำงานเหมือนๆพี่เก๋แฟนคุณยุ่น...เลยต้องคอยตามงานเวลางานเข้ามาให้ตรวจเลยหยุดไม่ได้....แต่ชอบ..อ้นถ่ายสวยๆมาหลายๆรูปเลยปลายปีทำเป็นการ์ดปีใหม่ของกลุ่มได้...
    อ๊อดเจ้าไอซ์....มันว่ายตีกรรเชียงถอยหลังด้วย...
    เป้..ต้ม+ตุ๋น โตไวมาก..
    สำหรับมุกหัวหน้าทัวร์...รอบหน้าบอกด้วยนะจะได้เช็ครอบก่อน..เดียววันนี้พี่จะซื้อกำมะถัน/ขมิ้น/ไพล..ไว้ไห้และอย่าลืมไปเอาด้วย
    ..***เมื่อคืนโคตรลำบากเลย..จะพาแทรกเตอร์ไปฉีดวัคซีนประจำปีแต่เอาไปไม่ไหวมันโดดตกมาหัวทิ่ม..เลยไม่ได้ฉีดคงต้องรออาทตย์หน้าให้หมอมาฉีดที่บ้านเสียคารถไห้หมออีก..เซ็ง
  • โอ้โห กระทู้ลากยาว ตอนนี้ run หน้า 35 แล้วพี่ๆ พิทปทุม มีเรื่องเที่ยวกันทุกอาทิตย์เลย น่าอิจฮาจัง :002:
    พี่อ๊อดครับ งานนครปฐมผมไปด้วยครับ 2 คนอาจจะเอารถไปเอง ขอลงชื่อด้วยครับ
    ฝากลูกชายด้วยครับ อีกไม่กี่วันก็ครบ 5 เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    KHOH-4-20-2.jpg 79K
  • ยินดีคับคุณmae_1421 ..เจอกันที่งานเลยคับ...อย่าลืมใส่เสื้อไปด้วยละ...อิอิ
  • พอตรูปล่อยหมาฝนมาทุกทีลุงยุ่นไปไหนเนี่ยนั่งคั้นกะทิอยู่ป่าว
    อยากชวนกะทิกับซูโม่ไปด้วยจังเลยพาพวกมันไปรู้จักน้ำทะเลได้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    jik22.jpg 104K
  • มาแล้ว ไม่บายไข้หวัดรับทาน เพิ่งจะดีขึ้นวันนี้เอง สนุกกันใหญ่เลยน่ะ คิดถึงทุกๆคนจัง เก็บแรงกันไว้มั่ง พี่ย้ายบ้านขอแรงมาช่วยกันยกของบ้างเด้อ 555
  • เดี๋ยวมืดๆหน่อย จะเอารูปหูกะทิแช่แข็งมาให้ดูครับ
  • เอาหูมาทำไมจะดูหมาครับพี่
  • 555 ดูหูก่อนแล้วตามด้วยหมาไง
  • หูมันยังอยู่ในตู้เย็นอยู่เลย กำลังจะตากแห้ง ตอนนี้ตัดไหมแล้ว ฟันซูโม่สะสมได้7ซี่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0346.jpg 92K
    IMG_0342.jpg 100K
    IMG_0337.jpg 98K
    IMG_0339.jpg 100K
    IMG_0331.jpg 95K
  • พี่น้องทุกท่านร่วมกันทําบุญแด่วัดพระบาทนําพุกับเฮียใหญ่กันหน่อยนะคับ

ทําบุญในนามกลุ่มพิทบูลปทุมคับมีน้อยก็บริจาคน้อยคับไม่ว่ากันคับ

แต่ผมต้องทําเยอะหน่อยเพราะจองคอนโดไว้ที่นั้น5555ล้อเล่นคับ

ร่วมอนุโมธนาสาธุกันนะคับเกิดชาติฉันไดได้มาร่วมกลุ่มกันอีก5555
  • พี่ ยุ่น เก็บหุมันไว้ทำไมหรอ

ดูยังไงไม่รู้

ฮ่าๆ เอาไปตากแห้งด้วย
  • เป้อยู่ไหน ขอบคุณมากๆ กรงพี่ใช้เสร็จแล้ว กะทิตัดไหมแล้วจะเอาคืนเลยเปล่า รถพี่ใส่กรงไปคืนไม่ได้ เป้ผ่านมาเมื่อไหร่แวะมาเอาคืนได้เลยน่ะ เดี๋ยวพี่พาไปกินซุบเอ็นแก้วกับเนื้อตุ๋นเจ้าอร่อย เพิ่มมาเปิดใหม่พี่กินทุกวันเลย
  • ได้เลยพี่จัดไปพี่อยากกินเอ็นแก้ว55555
  • 555 เก็บไว้เป็นที่ระลึกครับน้องต้น พี่ชอบตอนไม่ตัดหูมากกว่ามันน่ารักดีเป็นธรรมชาติ พอตัดหูแล้วมันดูเปลี่ยนไปอย่างสิ้นเชิงเลยครับหน้ามันดูดุๆ จริงๆของเจ้าซูโม่พี่ก็อยากเก็บไว้แต่ไม่รู้ว่าหมอเค้าจะให้ ลองขอดูหมอเค้าก็ถามเหมือนน้องต้น พี่ก็ตอบไปตรงๆ หมอเค้าก็เลยให้มา ฟันซูโม่พี่ก็เก็บไว้ทุกซี่ที่เก็บได้ พี่เก๋เค้าจะเอา หูกะทิกับฟันซูโม่ไปใส่กรอบ เหมือนอุ้งตีนเด็กแรกเกิด อะไรประมาณนั้นครับ
  • หูมีแล้วขาดแต่น้ำแดงกะทิล่ำมากเห็นความมันแล้วยังพี่ยุ่น
    เป้สั่งรอก็ได้นะจะได้ไปตลาดไทยกันก่อน
    ไฟล์แนบ
    357.jpg 103K
  • พาวิ่งบนหญ้าบนดินบ้างนะพี่กลัวเท้ามันแบะกำลังมาดีเลย
    ไฟล์แนบ
    GOTTYLINESDAX8.jpg 70K
  • แรงมันเยอะดีมุก ตอนจูงออกนอกบ้านมันควบสุดๆเลย ไปตลาดไทยฝากด้วยดิ โครงบดซักโล
  • ชอบมากเลยไอ้ตัวบนเนีย
  • หวัดดียามเช้าคับทุกคน...ไปไหนกันหมดหรือนอนบ้านพี่เอกยังไม่ตื่นกันฮะ....อิอิ..
    .....เป้จะรวบรวมเมื่อไรอะ.....จัดไป....บอกด้วย!..
    .....ป้าพรไปไหนเนี้ย..ไม่เห็นเข้ามาทักทายเลย.....อิอิ...ไอ้เพชรกับน.ส.โกลเด้นเป็นไงบ้างหนอ...คิดถึงจัง...
    ........................................................................bye..vios-pitbullpathumthanee
  • 3อย่างผสมกันจัดไปแล้วเหลืองทั้งตัวเลยพี่kaday
  • ฮ่าๆๆอย่าบอกนะพี่มุก กินเอง ฮ่าๆๆเดี๋ยวอึดนะพี่ เช้านี้ภัทรบอกว่า tigger ซัดอาหารเช้าไป 4 ชาม นมวัวแดงอีก 1กล่องง เลยย
    เดี๋ยวอ้นเอารูปที่ไปกินมะวานมาลงเล่นๆนะ แต่ถ่ายจากในโทรสํบ ไม่ค่อยเจ๋งเท่าไห่ร
    พี่ยุ่น เก็บหูไว้มันดูสยองๆหวะพี่ ฟันยังเกบ สุดๆๆเลยพี่กุ ขของวันไหนบอกไปช่วยได้ไปๆๆ แต่อ้นสอบวันที่ 28นะ อิอิ
    พี่อ๊อดครับพอดีอ้นเพิ่งเข้ามาอ่านใน บอด เดี๋ยวอ้นส่งรูปให้นะครับพี่
    พี่เอกครับ หมาแต่ละตัว อย่างงามเลย ชอบฝาแฝดไอโก๋ พี่มุกจัง ฮ่าๆๆน่ารัก
    พี่เป้เรื่องทำบุญ นี่ว่าไงพี่ บอกรายละเอียดน้องมาด้วยนะครับ แล้วเรื่อง ฟายภาพ กลุ่มเรา ที่งานนครปฐม พี่จัดการไปแล้วยัง มีไรให้อ้นช่วยบอกมาเลยนะครับบ
  • เดี๋ยวอ้น ขอตัวเข้าไปมหาลัยแปป มีไรโทรมาเลยครับบ
  • ไม่ได้หายไปไหนจ้า

แต่ งานยุ๊ง ยุ่ง อิอิ

อีโกลเด้น ขาเดี้ยง อ้วน+ออกกำลังเยอะเกิ๊น
  • รักษาสุขภาพด้วยนะครับป้าพรรร
  • ไม่อย่าชมอย่างนั้นไม่ดี..ไม่ดี..แค่พอดูได้เท่านั้น...ที่สวยกว่านี้ยังรอให้เราค้นหาอยู่...มุกทาให้ทั่วเลยนะและทำคั่วกลิ้งคงอร่อย..........ถ้าใช้หมดแล้วคงต้องเล่นแบบเป็นกิโล...ใช้ทั้งคนทั้งหมา....
  • มุกงานที่นครปฐมโต๊ะนึงเขาให้หมาเข้าประกวดโดยไม่เสียค่ารวม 2 ตัวหรือเปล่าเห็นมีเรดโนสด้วยกะจะฟิตG_cell ซะหน่อย555555
    รุ่น3-12 เดือน
  • รูปที่ไปกินกันมะวาน หร่อยยยมากกก
    ไฟล์แนบ
    537.jpg 95K
    441.jpg 88K
    360.jpg 104K
    260.jpg 98K
    1109.jpg 97K
  • :030::030::030:
    ไฟล์แนบ
    1029.jpg 102K
    931.jpg 112K
    828.jpg 99K
    738.jpg 103K
    635.jpg 107K
  • :006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    1516.jpg 99K
    1416.jpg 104K
    1322.jpg 109K
    1221.jpg 108K
    1134.jpg 107K
  • ปลาช่อนเผาสู้แม่ลาไม่ได้เลย
  • เหมือนมันไม่สด เนอะพี่ เนื้อมันยุ่ยๆๆ อะ ฮ่าๆๆ แต่ซี่โครงก็หร่อยอยู่นะ ยำปลาดุกฟูก็แจ่มม
  • 22-25 ป้าพร ไปวัดจ้า

วันที่ 26 ไปติดม่านปรับแสงที่ซอยวัดลาดปลาดุก ขากลับจะแวะเยี่ยมชาวปทุมจ้า
    ไฟล์แนบ
    ญ กลางวัน12.jpg 96K
    ถือสีล3.jpg 44K
  • หวัดดีคับทุกคน.....ที่กินกันนะ...กับข้าวหรือกับเเกล้มคับ..อิอิ
    ...ป้าพรสุดยอดเลย..เหมือนร่างทรง...เลยอะ...ขอเลขเด็ดงวดนี้ด้วยคร๊าบๆ
    ...สุดยอดคับ..ไปเยี่ยมชมคอกสุนัขพิทบูลพี่เอก..หนุกหนานกันน่าดู...ถ้าใครไปเเล้วอยากไปอีกเพราะพื้นสะอาดมาก..น่านอนเชียว..
    ....เเถมมีข้าวมีน้ำบริการอีกตังหาก..อิอิ.....bye..vios-pitbull
  • ดีใจที่เพื่อนๆน้องชอบ แต่ต้องออกตัวก่อนนะครับว่าที่บ้านไม่ได้เป็นคอก..อะไรจะขนาดนั้นก็แค่บ้านที่มีหมาอยู่ร่วมกับคนเท่านั้นที่ก็คับแคบ..และทีพื้นต้องสะอาดคือผมทำความสะอาดเช้า-เย็น ถ้าไปทำงาน แตถ้าหยุดอยู่บ้านทั้งวันพอเห็นต้องทำครับเพราะเขาอยู่ร่วมกับเรา และบ้านนี้อ่มา 3 ปียังไม่ได้ปรับปรุงอะไรเดิมๆจากเจ้าของเก่าแต่คิ้วขอบบ้าน หน้าต่างมุ้งลวด พังหมดเพราะลูกสมุน5555555โดนด่าเละ..แต่ก็ทำใจรอทำบ้านทีเดียว..ส่วนเรื่องข้าวปลาอาหารใครอยากมาก็ได้ครับซื้อกับข้าวมาแต่ต้องรอผมหุงข้าวก่อนน^_^เพราะกลับดึก...
    อ้นไอ้รูปปลาช่อนเผา ดูปากมันปลาช่อนหรือชะโดเนี่ย..
    คุณยุ่นไปบ้านนั่งซะเรียบร้อย...วันทีไปตกใจแทบแย่ยื่นมือไปหาแทรกเตอร์ดีทีมันอารมณ์ดีไม่งั้น..แหว่ง..
    มุกพี่ว่าเจ้าออสก้ามันคงกลัวมุกขึ้นสมองแน่ๆขี้มีเลือดด้วยสงสัยมันกลัวจนลืมเคี้ยวคอไก่...มุกทำร้ายจิตใจมัน 0-_-0......./
    เป้พี่ว่า..เป้ต้องเป็นเป้ซีซ่าแน่ๆ...รักมากมาย..และต้องอยู่ทีมเดียวกับมุก..คนนึงหมาเกลียดคนนึงหมารัก....