ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • หล่อมากๆๆคับป้าพร
  • หวัดดีพี่ๆๆทุกคนคับ
  • ไปไหนป่าววันนี้
  • 6 เมกแรงสุดๆ เลยท่านมุก อยู่หนายยยยยย วันนี้พี่เข้าบ่ายออก7โมงเช้าเลย มีใครคุยด้วยมั้งน่ะ
  • กะทิตัดหูยังพี่เอามาโชว์หน่อย
  • ยังเลย ตัดพรุ่งนี้แล้ว พี่ออกเวร7โมงแล้วไปรับพี่เก๋กับกะทิมาตัดที่วัดไผ่ตัด เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดู
  • งานนครปฐมได้บูชแล้วเอากะทิประกวดเลยพี่รุ่น3-6เดือน
  • อายเค้า ลงไปก็สู้ไม่ได้ แต่พี่คงอุ้มกะทิไปด้วยพานั่งรถเล่น แล้วเราต้องทำอะไรกันมั่งละ
  • มุกมากินเหล้ากัน พี่อยู่คนเดียวยันเช้า แถวนี้ร้านลาบส้มตำน้ำตก อร่อยๆมีหลายร้าน คันนี้มีคนจะขายให้น่าใช้ป่ะ
    ไฟล์แนบ
    6341246364825250231.jpg 71K
    6341246363096915092.jpg 58K
    6341246363092227021.jpg 68K
  • สำหรับคุณเอกโดยเฉพาะ ในหมู่บ้านผมเค้ามีชมรมนกกรงหัวจุก ว่างๆลองเข้ามาดูอยู่หน้าบึงในหมู่บ้าน เค้าทำทีแขวนกรงนกไว้อย่างดี วันเสาร์ อาทิตย์ เค้าก็เอานกมาแขวนแล้วนั่งดูกัน ลองเข้ามาดูน่ะครับ ผมรู้มาว่าชอบเลี้ยงนกกรงหัวจุก เมื่อก่อนที่บ้านเลี้ยงอยู่หลายตัวเหมือนกันแต่เลิกแล้ว ให้กรงเค้าไปหมดแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0180.jpg 97K
  • สวัสดีตอนเช้าๆ มีใครตื่นมั่งรึยังครับ วันนี้กะทิเบอร์2ครับ เดี๋ยวจะ up มาให้ชมกันอดข้าวน้ำตั้งแต่เที่ยงคืนแล้ว วันนี้โดนแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_02302.jpg 77K
  • หวัดดีตอนเช้าๆ พี่ยุ่ยอยากเห็น กะทิ ตอนตัดหูอ่าพี่
  • พี่ยุ่นตัดยังพี่อยากเห็นจัง

พี่มุกพรุ่งนี้เช้าอย่าลืมตื่นนะพี่
  • 6โมงโทรมาปลุกบ้างก็ดีเล่นกับพวกมันทั้งวันทั้งคืนกลับอีกทีวันอังคาร
    ไฟล์แนบ
    savage2.jpg 33K
  • ยังไม่นอนเลยหรอพี่ชาย

พี่ชายระวังตื่นไม่ทันนะพี่

ระวังนะคับจะตกเครื่อง

เพราะตื่นไม่ทันนะพี่5555
  • หวัดดีคับเพื่อนๆหายไปไหนกันหมดจ๊ะทุกคน.......คิดถึงนะ.....ไม่รู้มุกเป็นไงบ้าง......เป้คอมใช้ได้ยัง....
    ......อ้นถ่ายรูปลูกหมาให้พี่หน่อยเดะ..............ต้นเรียนเป็นไง........พี่ยุ่นบ้านเสร็จบอกด้วยเด้อ.....พี่เอกทำไรอยู่คับ..
    ......ป้าพร.เรื่องเเบบรอเเป๊บนึงคับ.....bye
  • ตอนนี้กะลังเครียดเลยครับพี่อ๊อดเลยเงียบๆไป ฮ่าๆ

กะลังทำprojectเลย

พี่ๆ หละ เปนไงกันบ้างครับ
  • อ๊อด ก๊าบบบบบบ

อัดอาหารลูกหมาหน่อยยยยยยยยยเด่ะ เอาบึ้มๆๆๆๆๆ เลย

เรื่อง แบบ เรียบร้อยแล้วจ้า (ต้องขอโทษด้วย งานด่วนจ้า)
  • สำเร็จดังใจหวัง วัดไผ่ตันเบอร์2ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอารูปมาให้ชมครับ วันนี้ hang อีกครับ คิดถึงทุกๆท่านจัง ช่วงนี้ยุ่งสุดๆ ตื่นมาก็งานๆๆ เดี๋ยวผ่านไปได้เจอกันครับพี่น้อง หาเวลามากินข้าวกันมั้งดีกว่า อิอิอิ ขอคุณหมอเก็บหูกะทิกลับบ้านมาด้วยใส่ตู้แช่แข็งไว้ เดี๋ยวพรุ่งนี้รอชมกันครับ ฟันน้ำนมซุโม่หลุดเกือบหมดแล้วครับ ฟันแท้สวยมากขาวสะอาดแต่ปากมีกลิ่น พี่เก๋แปรงฟันให้ทุกวัน 555 ตอนนี้พี่เก๋นั่งสะสมฟันซูโม่ได้ 3 ซี่แล้ว พรุ่งนี้รอชมครับ
  • อ๊อดครับ พี่มีความเห็นเหมือนป้าพรน่ะ อัดอาหารมันหน่อยดิ มันผอมมากๆเลย เอาเจ้าโซนิคเป็นต้นแบบ ดูดิอ้วนน่ารักจะตาย พี่ว่าอัดให้อ้วนๆอีกนิด ครอกนี้ก็หมดแน่นอน ขุนๆมันหน่อย เนื้อ นม ไข่ ให้ไปเลยเยอะๆ
  • ป้าพรคับเเบบเสร็จเเล้วหรือคับ.....ไวดีจัง..ไว้คราวหน้ามีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยนะคับ..อิอิ..
    ขอบคุณมากนะคับสำหรับคำเเนะนำของ..ป้าพรเเละพี่ยุ่น...พอดียังไม่ถ่ายรูปใหม่เลยคับ..ตอนนี้ลูกหมากินกระจาย..กะว่าวันนี้จะถ่ายรูป
    ..เอามาลงใหม่ซะหน่อย...อิอิ
    ...น้องต้น..ใจเย็นๆค่อยๆทำ..ขอให้ work นะ
  • โทรไปคุยแล้วคับพี่ต้อมบอกตรงหล่นคับ

ใจเย็นคับเดี่ยวพี่ต้อมบอกว่าพรุ่งนี้แก้ให้คับ
  • บูล11 มันเขียนว่าพิทบูลปทุมเปล่าคับ

สีเขียวจ่ายเงินแล้วคับ
  • จ้า ตามนี้เลย
    ไฟล์แนบ
    booth2.jpg 21K
    booth3.jpg 49K
  • เงียบหายไปไหนกันหมดคับพี่น้อง
  • เป้เดียวพี่ส่งfile ไปให้ใหม่นะ..เป็น นามสกุล .PDF
  • กลับมาแล้วพี่น้อง
  • หวัดดีคับพี่น้อง..ไม่ทราบว่าไปงานdogกันกี่คนคับ....เอ่ยนามกันหน่อยเร็ว!..จะได้หารกันถูก...อิอิ
    ...ส่วนผม 2 คนคับ...เเล้วท่านอื่นละ!...คับ
    ...ปล.พอดีอยากทราบจำนวนอะคับ...เอาเเบบชัวส์ๆเลยนะคับ...
  • หวัดดีคับป้าพรมาเเต่เช้าเชียว...
  • หวัดดี่พี่ๆทุกคนครับ หายไป 3 4วันคิดถึงๆ มากๆๆๆ มีเรื่องราวมากมายเลยนะเนี่ยอิอิ
    ไปย้อนรอยซึนามิ มาด้วย น้ำตาจะไหล แต่แปลกลงใต้ครั้งนี้ไม่โดนฝนเลย
    ส่วนงานหมา อ้น ไปกับภัทรแน่นอนครับ
    พี่ยุ่นไหนกะทิเอามาลง
  • สวัสดีคับ...............ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับเพิ่งจะเริ่มเลี้ยง ลูกสาวคับ
    ผมชื่อหนึ่งคับ
  • น้องnaung_fuu อยู่เเถวไหนคับรบกวนขอเบอร์หน่อยได้ไหมคับ...เพื่อพี่มีกิจรรมดีๆจะได้ชวนไปลุยด้วยกัน..เอาปะ..อิอิ
    ...........................อ๊อดคับ..081-777-2711
  • ยินดีต้อนรับครับคุณหนึ่ง เอารป ลูกสาวมาชมมั่ง อิอิ ผมอ้น นะครับบ
    พี่อ๊อดหวัดดีค้าบบอยู่ที่ทำงานหรออ พี่เป้พี่มุก ตื่นกันยังเนี่ย
  • ขอบคุณพี่ๆที่โทรมาชวน ฮือๆวันนี้ไม่ว่าง ฮ่าๆๆ กลับจากภูเก็ต ต้องมานั่งเคลีย งานต่ออีก ซักผ้า อิอิ
  • กลับมาคึกคักกันอีกแล้ววันนี้ลุงยุ่นชวนไปบางไทรบ่าย2
    ไฟล์แนบ
    728.jpg 84K
  • วินโด7เล่นยากย่อรูปทำไม่เป็นเลยใครมีความรู้แนะนำหน่อย
    ไฟล์แนบ
    257.jpg 79K
  • ครับ พี่ๆๆ ผมอยู๋ ตัวจังหวัดปทุมอะคับ อยู๋เเถว สะพานข้ามเเม่น้ำเจ้าพระยาอะคับ

อาจจะมีเรื่อง ที่จะต้องปรึกษาเกี่ยวกับการเลี้ยงเจ้าตัวเล็กจากพวกพี่ บางคับ
  • ยินดีคับน้องnaung_fuu ว่างๆมาเเจมกับพวกพี่ก็ได้นะ...ไม่ต้องอายหรือกลัวว่าหมาเราไม่สวยเพราะที่นี้มีเเต่ให้....อิอิ..
    ..มุกไปศูนย์กันหรือ..อิจฉาจัง..
  • ยินดีคับ เเต่ไม่รู้เป็นไร เอารูปลงไม่ได้
  • เปลี่ยนโปรแกรมไปม.รังสิตแล้วสาวเยอะดีพี่ยุ่นไม่ได้ไป
    ใต้สะพานที่ว่ายน้ำประจำ
    ไฟล์แนบ
    j22.jpg 117K
  • ลองดูอีกครั้ง...สู้ๆ....อิอิ..รอดูอยู่นะ 1....
  • อ้น...ไอ้เเสบเป็นไงบ้าง...เมื่อไรจะมาถ่ายรูปให้พี่สักทีเนอะ...เเซวเล่น....อิอิ
  • จบข่าวภาคค่ำ..bye
  • งุงิงุงิ แซวเล่นนะอ้น แต่รอจิงๆๆๆๆ 555555

ถ่ายตอนมัน บึ๊บๆๆๆๆ หน่อยน๊า อ๊อดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    sea.jpg 45K
  • อยากถ่ายไอเพรช ป้าพรด้วยอะ อิอิ
    ได้เลยพี่อ๊อด จัดมาอ้วนๆๆก่อนนะแบบป้าพรบอกเลย
    พี่มุก win7 เล่นอย่างมันพี่ลงรูปอะไรไม่ได้อะ
    พี่ยุ่นไม่ไป ดันไปม.รังสิตโหวๆๆๆๆ อิจฉา เกิ้ลหวะ
  • ไอเพชรมันซน น๊า จับไหวมั้ยล่ะ 55555

สนใจก็นัดกันมาบ้านป้าพรได้จ้า
    ไฟล์แนบ
    Reddiamond1.jpg 84K
  • ได้เลยครับป้า อิอิ
  • อ้นไปอยู่แล้วพี่อ๊อดดด อิอิ
  • ใกล้ สอบ แต่ตอ้งหาเวลา พา tigger ไปว่ายน้ำซะหน่อย ออกแรง้บางดีกว่าาา
    ไฟล์แนบ
    TG4.jpg 68K
  • พี่มุกค้าบบ วัวนมเป็นไงบ้างง เริ่มมีหวังยัง
    ไฟล์แนบ
    NEW BUCK FRONT.JPG 97K