ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • รออีก7วันเพื่อความชัว
    ไฟล์แนบ
    j52.jpg 97K
  • มาแล้วคับพี่555
  • อีก7 วัน มีเฮ ครับ พี่เป้ 5555+ มาช่วยกันลุ้นๆๆๆ
  • ได้เลยน้องยังไม่นอนหรอเราละ
  • รูปเจ้าตัวเเสบครับ

image
  • รูปด้านล่างเป็น พ่อของลูกสาวอะครับ
    ไม่รู้ ว่าโตขึ้นไอ้ตัวเเสบน่าจะเป็นยังไง อยากจะเอาเขาไปตัดหูก็กลัวเขา เบกำลังคิดอยู่เลยคับ อิอิ
  • ตัดไปเลย ครับ จะได้โหดๆๆๆ อิอิ สายใช้งานต้องเถื่อนๆดิบๆ
    ไฟล์แนบ
    tk.jpg 97K
  • เวนกำ- คอไก่หมด 55555+ ยังไม่ได้ไปซื้อเลยยยย วันนี้มีใครไปมั๊ยๆติดรถไปด้วยๆๆ ภัทรไม่ว่างๆๆๆ 5555+
    ไฟล์แนบ
    Bazukiii2.jpg 65K
  • อะไรกานอ่าครับพี่มุก อีก 7 วัน งง 55
  • เป้...โลโก้ใช้ได้หรือเปล่า..เปิด Adobe Acrobat หรือ Adobe Illustrator cs3 cs2 cs ก็ได้
    ***สวัสดีทุกคน...มาแล้ว...ช่วงนี้งานแยอะ.....ดูแต่ไม่ได้คอยพิมพ์ขอโทษด้วย......ช่วงนี้เหนื่อย..เวลาปล่อยสมุนที่บ้านต้องคอยคุมแทรกเตอร์กับออสก้ามันหวงเจ้านายกันแย่งซีนกันตลอดจะฟัดกันตลอดถ้ามีผมอยู่ต้องคอยดุ.......ตอนนนี้ก็ฟัดกันไป 3 รอบแล้ว...เวลาห้ามเหมือนห้ามมวยเลยจับทั้งคู่แยกออกแล้วกดลงพื้น....085-111-5943 เบอร์ผมว่างก็คุยกันได้..
  • คับ ผม พ่อเป็นสายกัดเเต่เเม่ เป็นสายโชว์อะคับ เเต่พ่อของเเก ออก ต๊องหน่อยๆ ด้วยซ้ำ เเต่ ตัวเเม่กลับดุเอาเรื่องเเทน อิอิ

เดี๊ยว ขอดูให้ดีก่อนว่าจะตัดหู เเกดีไหม 555
    นี้เมล์ ผม goo_naung@hotmail.com คับ
  • นี้เป็นรูปของพี่ชายเเกอะคับตอนหนึ่งขวบที่เจ้าของเก่าเเกเอามาให้ดู ทำให้ผมเลยคิดที่จะตัดหูมั่ง เลย :P

image
  • ตัวนี้เคยเห็น เอามาลงในเวป อ่อ พี่ น้องกัน
    7วัน ลุ้นว่ามีของดีขั้นเทพติดท้อง เจ้าวัวนม อะป่าวไงต้น
    พี่เอกส่งโลโก็มาให้อ้นมั้งดิอยากได้
    mc_kingkong@windowslive.com
  • คับพี่ ไอ้เจ้าตัวที่ตัดหู เป็นตัวพี่อะคับ อายุ 1ปีได้มั่งคับ

เจ้าตัวเเสบของผมเพิ่งได้เเค่ สองเดือนครึ่งเองคับ
  • ไม่ต้องเรียกพี่หรอกมั้งค้าบบ ชื่อ อ้น ครับ เรียนอยุ ปี3 แต่ไม่รุจบปีไหน 555+
    เดียวมันก็หล่อแบบพี่มันเองละ ตัดหูโล้ด
  • เอารูปตอน60วันมาลงมั้งดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    11112.jpg 95K
  • อายุเท่าไหร่หว่า ตอนนั้น
    ไฟล์แนบ
    t3.jpg 106K
  • อิอิ เเก เป้น เด็ก หญิง อยู๋เลยคับ 55+
  • อ้นให้เป้ FW ให้เลยช่วงนี้นายเพ่งเล็งอยู่โว๊ยกับนายมา
  • จัดไปพี่เอก ระวังโดนยิงนะพี่ 5555+
  • ไปไหนกันหมดวันนี้ อิอิ วันนี้ฝากป๋า ซื้อ คอไก่ ได้โครงไก่มา ห้า โล งามใส้เลย ฮ่าๆๆๆกว่าจะได้กินต้มซะนานเลย ข้าวเย็นตอน สามทุ่ม ฮ่าๆๆ พาวิ่งไปสองรอบ สนุกเลยทั้งคนทั้งหมา
  • กลับมาถึงบ้านแล้วตั้งแต่วันอังคารแล้วลงเครื่องปั๊บ50กว่าสายกรูแทบบ้า
    ขับไปชัยนาทโครตเหนื่อยเลยตั้งแต่เช้าเพิ่งได้หยุด
  • หาไรกินด่วนเลยพี่มุก เดี๋ยวจะแย่ อิอิ
    สู้ๆๆ หมาๆเป็นไงบ้างเนี่ย
  • อ้วนเป็นหมูเลยวิ่งได้แป๊บเดียวฝนตกอีกแล้ว
    แดดส่องตอนไหนปล่อยทันที
    ไฟล์แนบ
    3310.jpg 120K
  • ยังดีกว่าไม่ได้พาออกไปเดินนะพี่ ฮ่าๆรอมีเวลาค่อยฟิต เรื่อยๆ วันนี้ไปนอนละง้าบบบ
  • สวัสดีทุกๆท่าน หายไปนานเหมือนเคยยุ่งๆเรื่องบ้านอยู่ รถก็พัง เซ็งโคตรๆ วันนี้ใครว่างทักทายกันหน่อยครับ
  • หวัดดียามเช้าคับพี่ยุ่น
  • สวัสดีครับอ๊อด มาแต่เช้าเหมือนกันน่ะ วันนี้พี่เริ่มงานวันแรก พักไปนานขี้เกียจทำงานเลย
  • สวัดดีพึ่ยุ่นพี่อ๊อดผมก็ตื่นเช้าเหมือนกัน
    เมื่อวานขับรถเยอะเลยหลับเร็วกว่าเดิม
    ปล่อยหมาเช้าเกินไม่ค่อยอยากจะตื่นกันเลย
    ไฟล์แนบ
    จิ๊กกี๋2.jpg 82K
  • ขำๆยามเช้าคับ...อิอิ..bye
  • เดลซี่เป็นไงบ้างพี่
  • หวัดดีท่านมุก วันนี้วันศุกร์ ตื่นแต่เช้าเลยน่ะ มีความสุขมากๆน่ะวันนี้ อ๊อดพี่ไปแน่ๆละ1คน แต่พี่เก๋พี่ไม่แน่ใจถ้าช่วงปิดเล่มเค้าคงไปไม่ได้ แต่ลงชื่อพี่ไว้ได้เลย ไปแน่ๆ
  • พี่ยุ่นวันเสาร์อยู่บ้านเปล่า....จะเอาไอ้ ice ไปเล่นกับซูโม่สักหน่อย....อิอิ
  • ได้เลยครับ เช้าๆไม่ว่างเข้าไปดูบ้าน แต่ถ้าเย็นๆ4-5โมงแล้ว เข้ามาได้เลยไม่ได้ไปไหน เดี๋ยวเอากะทิออกไปเล่นด้วย ดูฟ้าฝนด้วยก็ดี ช่วงนี้ตกทุกวัน พี่ไม่ได้พาซูโม่ออกไปวิ่งเลย
  • ice ตัวไหนละพี่เคยเห็นรึยัง แล้ว เดลซี่ อีกละตัวไหนพี่เคยเห็นยัง ยอากเห็นจังมีรูปป่ะ ลงมาให้ดูหน่อยดิ
  • สวัสดีคับ ถ้าผ่านมาเเถวตัวปทุม เเม่น้ำเจ้าพระยา หรือ ศูนย์ศิลปชีพ ลองบอกมั่งนะคับ จะเอา ไอ้ลูกสาวตัวเเสบไปวิ่งเล่นด้วยคับเเกได้ลูกจักกับพี่ๆ พิทบุลด้วย ช่วงนี้ทามงาน เลิกมืดเลยไม่ได้ถ่ายรูปเเก มาให้ดูเลยคับ

image
  • ไอ้เจ้าตัวเล็กข้างบน หน้าเหมือนน้องเจ้าซูโม่เลย
  • น้องเจ้าซูโม่ ตอนนี้ไปอยู่ปราจีนบุรีแล้ว
    ไฟล์แนบ
    น้องสาวซูโม่.jpg 96K
  • อ้าวหรอ คับ พี่รู้เป็นพี่น้องกันไหมนี้
    ผมเพิงได้ เอาเขามาเลี้ยงเองไม่นานนี้เอง คับตอนนี้เขาอายุได้ สองเดือนครึ่งเเล้วคับ พ่อ เขาชื่อ บราวนี่ อะคับ

image
  • ไม่ใช่หรอกครับแค่คล้ายๆกัน ของผมพ่อมันตัวนี้เป็นของท่านกบ สมาชิกเรานี่เอง
    ไฟล์แนบ
    พ่อซูโม่.jpg 91K
  • image

ว่าเเต่ซูโม้ ตอนนี้โตยังคับพี่ ของผมเพิ่งสองเดือนครึ่ง เอง กะรอ อีกสักหน่อยจะเอาเเกไปศํลยกรรม หรือเปล่าวยังไม่เเน่ใจเลย อิอิ
  • วันนี้อาจจะผ่านไปนั่งเล่นแถวสวนสาธารณะปทุมช่วงบ่าย
  • เนี่ย คับรุป ถ่ายไว้เมื่อ วันเสาอาทิตที่เเล้วเอง คับ ของพี่เจ้าของเดิมเขาถ่ายไว้
  • อ้าว หรอคับพี่ ผมทำงานอยู๋ เเถวคลอง 7 ธันยะอะคับ กว่าจะกลับถึงก็เย็นมืดพอดี ว่างๆๆ ผ่านไป วันอาทิตย์ หรือวันธรรมดา เย็นๆๆ บอกได้เลยนะคับ
  • ตอนนี้5เดือนกับ3วันแล้ว หล่อโคตรเลย
    ไฟล์แนบ
    Picture 010.jpg 97K
  • 5555 เดียวผม ไปส่ขอ รอให้ลูกสาวเลยดีไหม คับ อิอิ มีไรก็ไปทักได้คับ
    ติดต่อง่าย ด้วย
  • http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000564824053