ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • พี่มุกครับ

มวยถูกคู่ เลยนะเนี่ยะ ส่งมาอยู่ชลบุรี ตัวนึงสิครับ

ผมเนี่ยะ แฟนพันธ์แท้นาง จิ๊กกี๋เลยนะ
    ไฟล์แนบ
    weejik9923.jpg 42K
  • ขอบคุณมากแต๊กเดี๋ยวรอลุ้นกัน555
    ไฟล์แนบ
    g2112.jpg 41K
  • พี่เอกครับ พอลดขนาดลงมา แล้วดูดีขึ้นเลยครับ งั้นขอเรียกเรียก ว่า Lay out แล้วกันนะครับเผื่อแก้ไข เรื่อง Front Pitbull ด้านหน้า หน่อย เพราะว่า มันดู ทื่อๆไปนิด ครับ ส่วนด้านหลัง เด๋วรอน้อง อ้นกลับมาจะลองพิมfront ที่อ้นบอกให้พี่อีกดูนะครับ
    สีด้านปีก กับมงกุฏ อ้นอยากได้สีทอง วาวๆ หน่อย ส่วนที่เป็นลายๆอยู่ด้านหลังสุด เนี่ย เราใช้เป็นสีตะกั่วเงินๆ พี่ว่ามันจะดีมั๊ย อ้นว่าน่าจะเข้ากันครับ ส่วนสี ของหัวหมา ก็ตามเดิมเลยครับ ตินิดหน่อย ไม่ว่ากันนะพี่ อิอิ พี่ลองประเมินค่าบ๊อกที่ทำหน่อยครับ ว่าประมานเท่าไหร่ ในช่วงอาทิตนี้อ้นพอช่วยได้อยู่ครับ อาทิตหน้างานมหาลัยเข้าแล้ว คงจะไม่ค่อยมีเวลาแล้วครับ อยากให้จบเรื่องเสื้อ กลุ่ม ภายในอาทิตนี้เลย เพราะงาน ลพบุรี ใกล้แล้ว เหมือนกันครับ
  • จัดไปตามนั้นถ้าเราช่วยกันร่วมมือกันงานจะลุล่วงไปได้ด้วยดี เยี่ยมครับวันเดียวเกือบเสร็จ
    งานลพบุรีมาเจอกันที่บ้านผมช่วงบ่ายโมงก่อนมั๊ยแล้วออกเดินทางพร้อมกัน ใครไปบ้างขอแบบชัวๆ
    ไฟล์แนบ
    sea.jpg 107K
  • อ้นโอ๊ตไปแน่นอน พันล้านเปอเซนจร้า 555+จะนัดล่วงหน้าก่อนวันไป วันไหนบอกมาด้วยพี่จะได้ ไม่เป็นอย่างที่ผ่านมาฮาๆๆ พี่เป้ ไปป่าว ไม่ไปมีงอล หวะ อุส่าช่วยๆๆกันทำเสื้อเพื่อพี่เลยนะเนี่ย 55555+ ไปและ วันนี้หัวใจจะวายเรื่องอะไรพี่มุกรู้ดี ขอตัวไปเฝ้า ภัทรที่โรงบาล ก่อนะ ครับพี่ๆ แฟนผมเป็นไข้เลือดออก
  • อ้นพี่ไปแน่นนอนอยู่แล้ว

ขอให้ภัทร์หายไวๆๆนะน้องชาย
  • เงียบไปเลยช่วงนี้
  • ท่านเอก ตัวโลโก้บีบไซด์ลงอีกนิด....ได้ไหมท่าน ลงอีกซักนิด
    ผมว่าน่าจะลงตัวเลยทีเดียว ส่วนเรื่องสีตามที่อ้นบอกเลยท่าน

สำหรับฟร้อน เดี๋ยวรอดูแบบอีกทีแล้วกันนะครับ :m001:

เรื่องงานลพบุรี คาดว่าน่าจะไม่มีปัญหาท่านมุก แต่พี่คงขอตาม
    ไปทีหลังแล้วกัน เพราะว่าอาจจะมีญาติๆ หรือ น้องอีกคนขอ
    ไปด้วยนะท่าน

:o008:

ท่านเป้ เป็นไงบ้างเดินทางไกลถึงนครสวรรค์ ฮ่าๆๆๆ :o028:

ลืมไปอ้น ให้แฟนพักผ่อนมากๆนะ พี่เคยเป็นทรมานโคตรๆเลย
    ยังไงให้หายไวๆนะ พี่หมวยฝากบอกมาด้วย
  • :o002::o001::o023:ทำไรกานอยู่คับพี่ๆวันนี้ว่างไม่มีเรียน
  • ไอ้กาอ้วนยังวะอากาศหนาวแบบนี้ไม่หนาต้องด่าเจ้าของแล้วโว๊ย
    ไฟล์แนบ
    t 0042.jpg 102K
  • เริ่มละพี่อ้วนๆละ
  • เรื่อง font อ้นลองให้น้องอ้น ทำเป็นIllustrator แล้วcreate ให้เป็น paths แล้วส่งมาใน mail พี่ eak_chumneansart@yahoo.com เพราะคิดว่าเครื่อง mac พี่คงไม่มีfont เพราะพี่จำกัดในการทำงาน และไม่แน่ใจว่าน้องอ้นใช้ mac หรือเปล่า ลองทำแบบที่พี่บอก จะได้โหลดออกมาใช้ได้เลย
    ***เรื่องสีในลักษณะที่เป็นสีเงา หรืสีฟร์อย ลองดูlink นี้ก็แล้วกันแล้วดูราคาและข้อมูลอื่นๆในนี้ก็แล้วกัน พวกสีพิเศษ สีเงาส่วนมากจะแพง...และเมื่อต้นทุนสูงราคาต่อตัวก็สูงตาม..ลองดู..เบ็ดเสร็จถ้าราคาต่ตัวแพงมากก็ไม่น่าทำ ..... http://www.e-dum.com/screenedum.htm
  • หวัดดียามบ่ายคับ..เเบบเสื้อเสร็จยัง..อยากเห็นอะ
  • อากาศเย็นอีกแล้วนะท่านมุก เจ้าจิ๊กกี๋ นี่อ้วนเอาอ้วนเอาเนอะฮ่าๆๆ
    ลืมไปว่ามันท้องนี่หว่า ฮ่าๆๆๆ

:o028:

วันหลังถ่ายรูปเจ้ากา มาบ้างดิต้น จะได้ช่วยๆกันดู :o037:

ท่านเอกไกล้เสร็จยังครับ รอดูนะครับท่าน :o008:

สวัสดียามบ่ายท่านวีออส :o030:
  • หวัดดีคับคุณตั๊ม...ปีใหม่ไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างคับเพื่อนๆ.....
  • กำ เลยพี่ตั้ม ตอนนี้ผมพึ่งตื่นพี่ไม่ทันแล้วอ่าครับรูปไว้พุ่งนี้ละกานนะครับ
  • จัดมาแล้วครับพี่ตั้ม สดๆร้อนถ่ายไม่ค่อยสวยนะพี่ รีบอ่าเดี๋ยวมันมืด

แต่งตัวก็ไม่สุภาพ:o023:
    image
    image
    image
  • 6666666666...อิอิ
  • ใครไปกฐิน พรุ่งนี้มั่ง
  • ลองทำดูเล่นๆคับ
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ.jpg 22K
    เสื้อ-vert.jpg 47K
  • หวัดดีคับ......ทุกคน......
  • โย่ววววววววววววว หวัดดีครับทุกท่านๆๆโคตรคิดถึงเลย 555+
    ป้าพร อ้นคงไปไม่ได้ละครับ แฟนอาการยังไม่ดีขึ้นเลย พ่อ แม่เค้าก็อายุเยอะๆกัน นอนเฝ้าที่โรงบาลคงไม่ดี เลยเป็นหน้าที่อ้นดีกว่า ขนาดนี้อ้น ยังปวดเมื่อยๆทั้งตัวเลย นอนแทบไม่ได้ต้องตื่นมาทุกๆๆ 1ชั่วโมง
    อาการวันนี้ ไข้ไม่มีแล้ว แต่เม็ดเลือดต่ำมากเลยต้องดูอาการเรื่อยๆ กินอะไรไม่ได้เลยเหม็นไปหมด ขนาดแกงจืด รสชาด แทบไม่มี ยังบ่นว่าเค็ม มากๆๆ เล่นซะอ้น งง เลย
    พี่เอกส่วนเรื่อง Font เด๋วอ้น รอจัดการดูก่อนครับ...
    พี่ตั้ม ขอบคุณมากครับผม เรื่องงานลพบุรี ตามไปทีหลังแต่อย่าช้านะพี่ 5555+ดีครับพาไปเยอะๆคึกคักดีครับ พี่กับพี่หมวยรักษาสุขภาพด้วยครับ
    ต้น สกาต้องอัดเรื่อยๆ สังเกตุตอนนั้งให้อกมันมาเต็มๆๆกว่านี้อีกหน่อย สู้ๆๆดูดีขึ้นมาแล้วว

พี่เป้ขอบคุณมากครับบบที่เป็นห่วงภัทรครับ ช่วงนี้เหนื่อยเลยอ้นเจ้าทิกเกอร์ เริ่มแง่งๆๆ กับเจ้าไข่หวาน ซะแล้ว 555+
    เนื่องจากว่าหิวแล้วไข่หวานชอบไปแย่งกิน
    พี่อ๊อดหวัดดีครับบบ สบายดีนะพี่ ว่างๆๆเรามาเจอกันเน้อ
  • อ้นเเฟนอยู่โรงบาลอะไรอะ
  • โรงพยาบาล สายไหม ครับบพี่อ๊อด
    พี่เอก อ้นส่งฟายเข้าเมลพี่ไปแล้วนะครับ มีปัญหารบกวนโทรหาด้วยครับ ไปและค้าบบบรีบไปโรงบาลต่อ
  • อ้นเดียวพี่ส่งfile เสื้อไปให้แล้วอ้นก็ลองปรับดูก็แล้วกันให้น้องช่วทำให้ก็ได้เป็นfile .ai illustrator cs3 สามารถโหลดออกมาทำได้เลย.ลองดูนะ..พี่ว่าพี่พอแล้วช่วงนี้ไม่ค่อยอยากจะทำอะไร......ไม่ค่อยอยากจะคิด....เบื่อยังไงไม่รู้...อย่าลืมไปเปิดดูนะ ส่งกับไปที่mail เดิมนะ
  • P.เอกเป็นอะไรอีกพี่....ว่างๆไปคลายเครียดกันเปล่า?..เเถวๆนครนายก....อะ...ไปกระโดดน้ำเเถวเขื่อนท่าด่านกัน....อิอิ
    ....N.อ้นเดี๋ยววันเสาร์พี่ทำธุระเสร็จเเล้วจะไปเยี่ยมN.PATนะ...ก่อนไปเดี๋ยวโทรหาอีกที....bye
  • สวัสดีทุกท่าน ไม่ได้เข้ามาวันเต็มๆเลย

ต้น แฟนพี่บอกภาพติดเรทนะเนี่ยฮ่าๆๆ:o028:
    เจ้ากา ต้นคอมารอแล้วนะต้น เป็นไปได้
    ถอดปลอกคอทิ้งไปเลยเวลาอยู่บ้าน

แล้วก็รีบอัด เดี๋ยวมันจะยืด พอยืดแล้ว
    มันจะไม่ทันการ คอกับหัวไหล่เริ่มมา
    เป็นไปได้หาที่ให้มันเล่นน้ำก็ดีนะ ไหล่
    กับก้น แล้วก็ หลัง มันจะได้ไปพร้อมๆกัน

:o010:

อ้นขอให้แฟนหายไวๆนะ ช่วงนี้แบบนี้แหละ
    จะไม่อยากอาหารเลย แต่พอหายนี่ดิ ระวังเลย
    น้ำหนักมาพรึบ ฮ่าๆๆๆๆ

ท่านเอก ตกลงแบบล่าสุดเลยนะครับ ที่ลด
    ขนาด ของปีกลงมา เท่ากับว่าตอนนี้เหลือแต่
    แบบของฟร้อนท์ นะครับท่าน

:m001:

ท่านวีออส เขื่อนท่าด่านมันกระโดดได้ด้วย
    เหรอครับเนี่ย สูงนะนั่น

ว่าแต่มุกหายไปไหนหว่า สงสัยกำลังเตรียมเจ้าจิ๊กกี๋
    แน่ๆเลยเชียว
  • ครับพี่ตั้ม

ช่วงนี้ผมก็ให้กินโครงไก่บดอยู่ครับกะลังอัดเลย

เฮอๆพอดีตอนถ่่ายรีบอ่าพี่เลยไม่ได้แต่งตัว

ฮ่าๆ
  • กลับมารับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    DSC08975.jpg 35K
  • เรื่องเสื้อโทรไปแล้วน้อยๆไม่ทำขั้นต่ำ100ตัว
    หาร้านใหม่เลยเจอที่ไหนสอบถามด้วยนะพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    2223.jpg 86K
  • ไปไหนมาพี่หายไปหลายวันเลย
  • เย้ๆๆตอนนี้แฟนออก จากโรงพยาบาลแล้ว เริ่มอยากอาหาร แต่ไม่ให้กินเยอะ เดี๋ยวเป็น gotti แล้วจะซวย ฮ่าๆๆตามที่พี่ตั้มบอกเป๊ะ เริ่มอยากนั้นอยากนี่แล้ววว

พี่เอกครับ อ้น รอไฟล งานอยู่ครับวันนี้น้องชายสุดรักอ้น แมร่งอุส่าอยู่บ้าน รบกวนพี่ส่งมาด้วยนะครับบรออยู่

เขื่อนท่าด่านน่าสน น้ำไหลแรงดีมันๆ

ต้นโครงไก่ กับนม สด วันละ สองกล่องเลย หรือไม่เอาไข่ไก่ต้มไม่พอสุก แล้วเท นมราดไป คลุกให้เป็นเนื้อเด่วกัน แล้วให้กินแต่ต้องกินหลังทานอาหารหลักนะ

พี่มุกไปเมาที่ไหนเนี่ย ฮ่าๆๆ
  • 555
    ไฟล์แนบ
    693.jpg 95K
  • โอ้ววรูปนี้ ทำได้สวยครับพี่มุก เร่งฝึกๆทำเลยครับ อ้นถ่ายพี่แต่งจบ สวยเทพ ภาพนี้สวยๆๆ ชอบๆๆ
    แต่ตัวอักษรไม่สวยครับ พูดไปเลยตรงๆ ฮ่าๆๆ ดูไม่เมต กับ หมา

โทรหาด้วยครับตังหมด ยังไม่ได้เติมฮ่าๆๆ
  • ลองดูนะอ่านไม่ออกแต่เท่
    น้องใหม่เพิ่งหัดทำ
    ไฟล์แนบ
    912.jpg 104K
    952.jpg 103K
  • โรมันในสวยดี ต้องมีพิมเล็กด้วยพี่แจ่มมากก เด่วดึกๆมาอัพให้ดู ครับบบบ เอาแบบเต็มระบบเลย
  • พี่เอก พี่ส่งแล้วหรอครับ อ้นนั้งเช็คแล้วไม่มีเมลเข้ามาเลยครับ วันนี้ น้องชายอยู่ด้วย กะทำคืนนี้เลย แต่อ้นเปิดเมลมา ไม่เจอจริงๆพี่ เจอแต่ ตัวอักษร ที่อ้นส่งให้พี่ อย่างเดียว ไฟล์อื่นไม่มีนะครับ ที่พี่บอกให้โหลดก็ไม่มีนะครับ มีไฟล์ แนบแค่อันเดียวคือของอ้นที่เคยส่งไป
  • ดีใจด้วยนะอ้น แฟนออกจากโรงพยาบาลแล้ว เรื่องกินต้องบอกว่า
    ค่อยๆกินไม่ต้องรีบ ฮ่าๆๆ ไม่งั้นจะได้ขุนแฟน แทนขุนเจ้าทิกเกอร์

ฮ่าๆๆ ทีหลังไม่ต้องรีบก็ได้ เดี๋ยวเกิดสาวๆเข้ามาดู จะงานเข้าเอานะ
    เพราะติดเรทฮ่าๆๆ ว่าแต่โครงไก่ก็โอเคเลย แต่อย่าลืมให้อาหารเม็ด
    มันด้วยเน้อ ช่วงนี้แคลเซียมลดได้ ลดไว้ก่อน ไว้ค่อยหนาแล้วอัด
    แคลเซียมเสริมทีหลัง นะต้น รับรองไอ้กา น่าจะดีขึ้นผิดหูผิดตาเลย
    มีอะไรถามท่านมุกเลย เพราะดูเจ้าเกิ้ลเป็นตัวอย่างนะ อย่างหนา

:o023:

ท่านมุก รูปเจ้าจิ๊กกี๋ น่ารักดีนะท่านภาพนี้ฮ่าๆๆ แบบนี้ต้องให้อ้นทำ
    ไดคัทออกมา แล้ว หาแบ็คกราวสวยๆใส่ไปเลย หาฟร้อนท์แจ่มๆ
    รับรอง เจ๋งเป้ง

:m001:

เอามาให้ดูเป็นแนวทางนะท่านมุก ไม่อยากโชว์มากอายท่านเอก
    กับเจ้าอ้นนะ ฮ่าๆๆเพราะผมไม่ค่อยเก่งโฟโต้ชอปเท่าไหร่

:o008:
    ไฟล์แนบ
    Marathon Pedigree 001 Resize.jpg 95K
  • พี่ตั้มหวัดดี ครับ ตอนนี้ไม่ขุนใครทั้งนั้นพี่ 555+ อ้นเก่งแต่โฟโต้ ส่วนโฟโต้ช็อบนี่ ไม่ไหวจริงๆๆพี่ 555+ ต้องทำงานร่วมกับน้องชาช่วยยตลอด อ้นถ่าย มันแต่ง จบ 555+
    ส่วน เจ้ามาราธอนอันนี้ อ้นว่าดูดีครับ แต่ยังไม่โดนใจครับ บอกกันไปตามตรงเลย 555+ พี่ตั้มลองหารูปที่ดูดิบๆ กว่านี้หน่อยครับ ส่วนBG หมาสีนี้ สีเทาไม่ขึ้นครับพี่ พี่ตั้ม ลองหา BG กึง่ๆ 3มิติดูครับ รับประกันดูไม่เป็นหมา ในไทยแน่ๆๆครับ
    ฝึกเยอะๆๆครับพี่ อ้นจะได้ฝากพี่ทำได้เวลาน้องชายไม่ว่าง อยากให้เก่งๆทุกคน กลุ่มจะได้มีประสิทธิภาพ หมาสวย อ้นว่ายังไม่พอ คน หรือเจ้าของต้องเก่งด้วยถึงจะ เฟอเฟก พี่ อ่าส่วนเรื่องตัวอักษร http://www.dafont.com/ อ้นแนะนำเวปนี้เลยครับพี่ อยากให้พี่ทำแบบเทพๆๆเลย อ้นจะรอ ดูอีกนะพี่ ตัวอักษรเวปนี้ อ้นว่ามันมากกว่าถูกใจพี่แน่นอน 555+
  • ตื่นๆกันได้แล้ววว วันนี้ไม่มีไรทำ555+ เห็นพี่ตั้มแล้ว อ้นลองทำบ้างดีกว่า แต่เอาเป็น รูปตัวเองแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    logo2.jpg 99K
  • พี่มุกรูปนี้ ฟุ้งพอมั๊ย ไม่ได้ใช้เทคนิคจากโปรแกรมอะไรเลยนะ
    รูปนี้ อ้นชอบมากรูปนึง ยามเย็น ณ เขาตะเกียบ แด่ชีวิตที่ลองลอย
    ภาพนี้ ตั้งใจถ่ายให้เป็นแบบนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    170.jpg 109K
  • เยี่ยมเลยอ้นอักษรสวยแม่งทุกแบบเลยเอาอันไหนก็ได้แมร่งสวยจริง
    จัดมาเลยแต่ไฟภาพทำไงดีหว่า ช้าไม่ได้แล้วนะ
  • เฮ้อ วันนี้เย็นๆ พาtigger ไปลากยางดีกว่าาาวุ้ย
    ไฟล์แนบ
    logo3.jpg 102K
  • วันนี้ติสแตก คร้าบบบบ 555+
    ไฟล์แนบ
    page3.jpg 81K
  • ภาพสวยๆๆๆ ทั้งนั่นเลยนะ อ้น

เห็นที ต้องเอาบ้างแล้ว 555:013:
  • หวัดดีครับ คุณ jikopathum
    ผมโต กลุ่มศรีสะเกษครับ
    สอบถามหน่อยครับ ลูก Jesper x weezy เป็นไงมั้งครับ ขอบคุณครับ
  • หวัดดีครับพี่โตเพิ่งได้44วันเองครับท้องใหญ่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    jg2.jpg 43K
  • พี่ตี้หวัดดีครับ ขอบคุณครับ แวะมาจนได้นะครับ อิอิดีใจๆๆ 555+ ถ่ายมาชมบ้างเลยย

หวัดดีครับคุณโต เดี๋ยวรอพี่มุกกลับมาตอบแล้วกันนะครับ แกไปธุระอยู่ครับผม
    ไฟล์แนบ
    238.jpg 105K
  • วันนี้ไปเที่ยวไหนดี พีเป้ครับ หมาเป็นไงบ้างพี่ สู้ๆ
    ไฟล์แนบ
    1511.jpg 103K