ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • เริ่มย้อยแล้วพี่ตั๊ม อาบแดดรับวิตามินเสียหน่อย
    ไฟล์แนบ
    jigky 002.jpg 62K
  • ใครจะรับเป็นพ่อแม่บุญธรรมบ้าง......ทีบ้างปล่อยทีวิ่งหากบหาอึ่งอย่างเดียว...ช่วงนี้ต้องคอยดู ว่าจีเซลมันอมๆอะไรไว้ในปาก..นั้นๆๆๆพอดุทีก็บ้วนออกมา..!!!!!!!! ลูกอึ่งอ่างตัวประมาณเท่าลูกแก้วลูกเล็ก..ตัวเยิ้มน้ำลายเจ้าจีเซล....ต้องรีบจับไปปล่อยไกลๆ..ดีไม่กลืน..มันคงหยุ่นๆ..หนึบๆ
  • ตกใจนึกว่าพี่kadayจะมีน้อง55จับไปต้มมะขามเลยพี่เค้าบอกแซบหลาย
    หรือลองผัดเผ็ดดูแต่ผมไม่เอาด้วยนะ ดีนะเป็นลูกอึ่งอ่าง ถ้าเป็นลูกกบฮาแน่
    ก็ลูกอ๊อดไงพี่
    จิ๊กกี๋ and จิ๊กโก๋ คล้ายๆกันเลย
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 119K
    ZOMBI185.jpg 100K
  • หวัดดีคับทุกท่านที่อ่าน....สงสัยมุกจะได้หลาน.....อิอิ

.......พี่เอก กบ,อึ่งอ่าง โปรตีนสูงย่อยยาก.....อ๊วกอย่างเดียว...อิอิ
    .........bye
  • ฮ่าๆๆ แบบนี้จิ๊กกี๋มีเฮแน่ๆท่านมุก ฮ่าๆๆๆ อวบอ้วนเชียวเลี้ยงดีๆเน้อท่านมุก
    ชักอยากเห็นไวๆเสียแล้วสิ ว่าผลผลิตจะเป็นเช่นไร รอลุ้นด้วยคนนะท่าน
    :m001:

ท่านเอก ไอ้ธอนผมก็คล้ายๆกันเลยท่าน เห็นคางคก กบ อึ่งอ่างเป็นไม่ได้เลย
    พวกจ้องจะกัดท่าเดียว แต่ท่าทางเจ้าจีเซล อยากจะได้อะไรหยุ่นๆมากัดแหงมฮ่าๆๆ

สวัสดีท่านออส มีทริปไปเที่ยวไหนอีกไหมท่าน :o008:
  • ขอบคุณครับพี่ตั๊มลุ้นอยู่เหมือนกัน ตอนนี้อัดเต็มสตรีมอะไรที่มีประโยชน์
    กินได้กินเข้าไปลูกนม2กล่อง อาหารคลุกไก่ต้ม2มื้อ แคลเซียมอีก4เม็ด
    จูงเดินคลายเส้นเช้าเย็นวันละ1ชม.ไอ้กรงข้างมันมองเวลาเทนมก็เลยจัดไป
    ตัวละหน่อยด้วยทีนี้มันหนาจัดเกือบทุกตัวเลยต้องลดอาหารลงหน่อยไม่งั้นเดี๋ยวเป็นหมู555
    ไฟล์แนบ
    jigky62.jpg 34K
  • ยินดีด้วยครับ พี่มุก ชุดนี้คลอดเมื่อไหร่กระซิบมามั่งเด้ออออ

ส่วนงานลพบุรี ยังไม่แน่นอนครับ ไม่รู้ว่า เพื่อนที่ชล จะว่างกันไหมครับ
    ถ้ามีโอกาศได้ไป เจอกันครับ พี่

สวัสดี พี่อ๊อด พี่เอก ด้วยนะครับ
  • ดีแต๊ก...
  • ไม่มีเกมมาให้เล่น แล้วแจกเสื้อสวยๆฟรีบ้างหรอครับ อยากได้ๆๆ แซวเล่นน่ะครับ

ถ้าอยู่ใกล้ๆจะได้เข้าไปตั้งวงบ้าง เข้ามาห้องนี้ทีไร มีเมนูให้เปลี้ยวปากกันอยู่เลื่อยเลย

เปลี่ยนชื่อใหม่ไฉไลกว่าเดิม ชื่อเก่าให้แฟนใช้
  • สำหรับเติ้ลไชร์ไหนบอกมาเลยว่าน้าเอก
  • ...เซ้งจัง....วันนี้ยังไม่ได้กลับบ้านเลยมีOT.บังคับ...
    ..................อิอิ
  • ทำไรกันอยู่คร๊าบ.......ทุกคน
    ไฟล์แนบ
    DSC01147.JPG 18K
  • ทำโออะไรพี่555สีช็อคจมูกแดงด้วยน่ารักดี
    ไอ้หยีขนสวยแล้วครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    jigky 003.jpg 57K
    jigky 006.jpg 60K
  • โหวว กระทู้ บึม 5555+ เยี่ยมเลยอ่านกันมัน ทั้งกบ ทั้งลูกอ๊อก อมอะไรกัน อ่านแล้วฮา555+

พี่ตั้ม หาเรื่องนอนไม่ได้แล้ว แพเทค ฮ่าๆๆๆๆได้เวลามัน
    พี่มุกน่าไปมากๆๆๆ แต่่ไม่รู้ว่างป่าว พรุ่งนี้มีจัดคิวงานที่สตูดิโอ กับภัทรพอดี เค้าเร่งส่งงาน อาจาร ส่วนอ้นก็เรียนหนักขึ้นเรื่อยๆๆๆ 555+ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาชมเท่าไหร่
  • พี่อ๊อดทำโออะไรวะนั่นเที่ยงคืนตี1ยังไม่กลับ
    สงสัยอาจจะได้ลูกกบวะอ้น ปล่อยให้ลูกพรุนสกัดเฝ้าหมาอยู่บ้าน55555555
  • 5555+ซะงั้น แร๊งๆๆๆ พี่อ๊อดเค้าคน รับผิดชอบงานหรอกค้าบบบ คิดไปไหนเนี่ยพี่มุก
  • ไอ้หยีมันสวยแล้วนะขนเต็มเลยฮีด2เพิ่งจะหมดไป
  • สวัสดีท่านอ๊อด มีโอทีเหรอท่าน ผมก็โอทีเหมือนกันฮ่าๆๆ เพิ่งกลับจากงาน
    แต่งงานน้องชายแฟนครับ
    :o008:

อ้น ลูกกบ ลูกเขียดเพียบไปเลย ฮ่าๆๆ ยังไงก็รีบๆตั้งใจเรียนเน้อ เอาใจช่วยครับ
    แต่ถ้าให้ดี จบปุ๊ป ได้ทำงานปั๊ป นั่นแหละเยี่ยม ยกกำลังสอง
    :o028:

ฮ่าๆๆ อัดซะแน่นขนาดนี้น้ำนมเจ้าจิ๊กกี๋ไม่ต้องห่วงแน่ๆนะท่านมุกฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแต่ไอ้เจ้าหยี มีแพลนบรีดไหมเนี่ยท่านมุก ถ้ามีเอาใส่กับเจ้านี่ดิ น่าสนนะ
    ฮ่าๆๆๆ ท่านมุกเห็นยัง ดริซซี่............ น่าสนไหม

:o028:
    ไฟล์แนบ
    Picture1072.jpg 70K
  • คุณมุกดูแลให้ดีๆๆๆๆๆๆๆนะครับใกล้แล้ว....เทศการลอยกระทงขอให้กลุ่มพิบูประทุมมีความสุขขขขขขมากๆๆๆๆๆๆนะครับ
  • ขอบคุณครับพี่เอ
    พี่ตั๊มสายใกล้เคียงกับweezy ที่ผสมจิ๊กกี๋ไงพี่ ดูเพ็ดคราวๆ
    ถ้าจำไม่ผิดสายล่างน่าจะเป็นพี่น้องครอกเดี๋ยวกับweezy
    ตัวในรูปที่พี่โพสเป็นdouble G2 โครตโดนเลยตัวนี้สุดตรีน
    ไฟล์แนบ
    g222.jpg 59K
    1012.jpg 72K
  • มีตัวเมียอีกตัวของคุณตุ้ยชื่ สโนว์ลายแบบเดียวกันกับที่คุณตุ้ยทศกัณฑ์โพสวันนี้..แจ่มๆทั้งนั้น...
  • อากาศอย่างนี้น่าเที่ยวทะเลจริงๆ
    เป้จำรูปนี้ได้ป่าว
    ไฟล์แนบ
    1753.jpg 73K
    jig99.jpg 108K
  • หวัดดีวันหยุดสุดสบายคับทุกท่าน
  • เห็นเบอร์แล้วไม่โทรกลับเลยตะอ๊อด
    ไฟล์แนบ
    sea2.jpg 107K
  • คุยกันเเล้วนะตามุก.....อิอิ
  • เฟสเป้โครตเทพเลยวะ
    ไฟล์แนบ
    1107.jpg 80K
  • หวัดดีครับพี่ๆๆทุกท่าน ลอยกระทงนี้ มีความสุขมากๆๆนะคร้าบ
    พี่ตั้มจบมาได้งานก็้เทพเลยครับ 555+
    พี่มุกไงมะคืนหร่อยป่าว 5555+
    แทบไม่ได้เห็นเดือนเห็นตะวันเลย เมื่อวาน อยู่ในสตูมืดๆตั้งแต่ 9โมง ยันทุ่มครึ่ง ออกมาทีเอ๋อ เลยตู

ดริซซี่ดิบมากๆครับพี่ตั้ม
  • ไปลอยกระทงที่ไหนกันครับบบ ชาวปทุม สุดหล่อทั้งหลาย
  • ขอให้มีความสุขกันมากๆๆนะครับในวันลอยกระทงนี้ ขอให้ลอยความทุกข์ออกไป แต่ขอให้มีแต่ความสุขไหลกลับคืนมากันทุกคนเลยนะครับบ
    ไฟล์แนบ
    466.jpg 104K
  • :o013:เอ้าพี่ๆครับจะล่าก็ล่าวันนี้นะพี่วันนี้แหละผู้หญิงเสียตัวง่ายๆเลย

โดยเฉพาะพี่อ้นพกไปซัก3-4กล่องเห็นว่าชอบหนิเรื่องอย่างงี้ 555+:o023: ระวังจะโดนเองนะ

ไปลอยกระทงระวังปะทัดนะพี่ช่วงนี้มันเล่นกันแรงแถวปทุม ใกล้ถึงงานลพบุรีแล้ว อิอิ

พี่มุกเฟสพี่เป้เท่จิงเหรอเอามาให้ดูบ้างดิ:o001:

พี่เป้หายไปไหนนนนน

อยากเหนลูกจิ๊กกี๋จังเลย พอๆกับ อยากเห็นกิ๊กพี่อ้นอ่า :o022: ล้อเล่นๆ:o028:
  • พูดได้สาดมากไอ้ต้น จุดพรุกันทั้งคืนแน่ดีนะอีจิ๊กกี๋ไม่กลัวเสียงพรุ
    ไม่งั้นตรูเสียวแน่ถ้าขย่มกรงทั้งคืน แต่กลับกลายเป็นไอ้โก๋กรีดสะงั้น
    เวลาฟ้าร้องต้องพามันมานอนปลอบตลอดไม่เหี้ยมเลยมัน
    ไฟล์แนบ
    35460.jpg 111K
  • พูดได้ระยำมากน้องรัก- - ไอบ้าาา 3-4กล่องไม่พอเว้ยย 555+
    อย่าเห็นเลยกิ๊กะพี่ ไม่เวิกๆๆ 5555+ ตายห่าไปหมดแล้ว ไม่เอาๆๆอย่ามาพูดเรื่องแบบนี้ 555+
    ว่าแต่ไปลอยกระทงที่ไหนกันถ่ายรูปมาดูกันด้วยเน้อ ส่วนพี่ คลอง6 แน่นอน สาวตรึม
  • อะไรพี่มุกไอ้โก๋เนี่ยนะกรี๊ด กำเลย

ดูโหดๆแต่กลัวเสียงปะทัด

ผมก็ว่ากลัวจิ๊กกี๋จะตกใจกลายเป็นไอ้โก๋

ลอยกลับพี่ภัทรหรอพีอ้น (ถามโง่เผื่อ...ไม่ใช่อิอิ)
  • ตรูไปด้วยคลอง6 จัดเพลงนี้ไปเลย
    http://www.youtube.com/watch?v=W6Myw0z9Amc
  • ก็ไม่แน่วะต้น1%ที่เหลืออาจจะถามชลาดก็ได้
  • 5555+ ตอบได้ดีพี่มุก รู้สึกจะชอบนะเพลงนี่อะ 555+
    ดนตรีมันเพราะ หรือเนื้อหามันโดนเนี่ย ระวังๆๆๆ555+ เด๋วได้ขับไปสุ1000 อีกนะจ๊ะ
  • โดนแล้วอะดิกระทู้ข้างบนไง
    ไฟล์แนบ
    jigky42.jpg 46K
  • ไปลอยกระทงที่ไหนกันบ้างพี่น้องถ่ายรูปสาวๆมาโชว์หน่อย
    ไฟล์แนบ
    original_hkl.jpg 55K
  • จุดกันสนั่นเลยตัวอื่นไม่สะทบสะท้านไอ้โก๋ตรูตกใจเอาปากงัดอ่างกินน้ำอีกแล้ว
    เดี๋ยวตรูเอามั่งรัวให้หมดแม็กไปเลย ดอกไม้ไฟ555
  • อิอิ ไปลอยกระทงที่บางน้ำเปรี้ยว มาจ้า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    เพื่อนชาวศาลา1.jpg 84K
    ลอยกระทง.jpg 117K
  • โหวแต่งตัวสวยมากครับบป้าพร ฮ่าๆๆ

น้องต้นที่รัก เมื่อคืนพี่ขอโทษจริงๆๆหวะ ย้ายที่ไปย้ายที่มา เกรงใจน้องมากๆ ไม่ได้เจอกันเลย พี่ก็เกรงใจเพื่อนเจ๊ด้วยวุ้ย หลายทางง
    เห็นสายไม่ได้รับยิ่งเหี๊ยเลยตู เกือบสิบสาย เมิงเปนแฟนตูป่ะวะ ฮ่าๆๆๆ เมื่อคืนกินหนักไปหน่อยกว่าจะได้ลอย เกือบไม่ทันเที่ยงคืน จุดโคมอีกมันมากกก ต้นรอบหน้า เจอกัน ร้าน เพียวเลย สาวเยอะ มิกเซอไม่แพง สาวบึม ว่างๆๆเด่วโท รไปนัด แก้ตัวๆๆ ฮ่าๆๆ
  • ไม่เป็นไรพี่อ้น....เมื่อคืนไปเพียวก็ไม่เจอ

อ้าว.....พี่อ้นเมา......พี่ภัทรเมา.....ว่าไงดีพี่มุกลอยกระทงด้วย.....555+
    :o018:
  • อึดอัดเหลือเกิน
    ไฟล์แนบ
    jigky 004.jpg 55K
    jigky 005.jpg 38K
  • หวัดดีคับทุกคน....เมื่อคืนสนุกกันไหมคับ...เเต่ผมไม่นุกเลย....อิอิ
  • ก็ไปเพียว ทีนี้เพื่อนเจ๊ มันเห็นว่า จะใกล้เที่ยงคืนละไง มันกลัวเลยโคม กับกระทงไม่ทัน เลยต้องรีบกลับ ม เสือกจอดรถไว้ใน ม ด้วย กูเดินมาซะไกลเลย
    ไอตอนเดินไปยังไหวสบาย แต่ไอตอนกลับนี้ดิ ถือ อะไรก็เบามือไปหมดเลยหวะ ไม่รู้เป็นไร

พี่ก็ไม่ได้กินอะไรเยอะนะ รู้สึก ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    อ้น.JPG 91K
  • เนอะๆฮ่าๆ กินเบีย ไปแล้วผลสุดท้ายทั้งเบียทั้งเหล้า เบาๆๆลอยๆๆทั้งตัวเลยกู ฮาๆๆ
    ไฟล์แนบ
    aon2.JPG 99K
  • ไอต้น รอบหน้าหรือสิ้นเดือนนี้ ถ้าพี่ไปเด๋วโทรหา ไอโอ๊ตติดใจมากร้านนี้ กินหัวทิ่ม 400 กว่าบาท

เพราะเด๋วพี่ต้องให้ร้านนี้ล่อ ไอโอ๊ต มันจะได้เร่งทำงานของพี่มุก หาสิ่งกระตุ้นก่อน ฮาๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    oat.JPG 85K
  • ถ่ายมาสดๆๆ เจ้าทิกกี้ ของนู๋ภัทร
    ไฟล์แนบ
    tigger.JPG 70K
  • พี่มุกๆ ลากยางมันๆๆ หัวไหล่มาแล้ว ลากกันต่อไป แล้วอัดๆอาหารโปรตีนสูงๆ

รูปนี้มันนั่งพอดี ไม่ได้จัดท่า
    ไฟล์แนบ
    tigger2.JPG 87K