ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ผมชื่อ เอ็กซ์ ครับ ตัวผมอยู่โคราชครับ บ้านพ่อผมอยู่ วัดฉาง ทางเข้าจะมีโรงฆ่าสัตว์ อ่ะครับ
  • แวะมาบ่อยๆนะคุณเอ็กว่างๆพวกเราก็นัดเจอกัน
    ดูในบอร์ดแล้วกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    ber8.jpg 169K
  • ยินดีต้อนรับนะครับ
  • ครับคุณ experimental ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมไปอยู่ปทุมไม่กี่ปีครับ ช่วงนั้นเค้ายังสร้างโลตัส ไม่เสร็จเลย
  • หมายังเล็กใส่เสื้อให้มันหน่อยก้อดีนะ กกเลยก้อได้555
    หนาวมากวันนี้image
    ไฟล์แนบ
    41.jpg 72K
  • ขอบคุณครับพี่ จริงครับ มันนอนตัวสั่นเลย
  • ชื่อโคตรเท่
  • นึกว่าตกหลังคาแล้วเอ๋อ หายไปเรย555+image
    ไฟล์แนบ
    ber6.jpg 240K
  • ว่าแต่เมื่อไหล่ กลุ่ม ปทุมฯ จะจัดมิตติ้ง อีกเนี่ย เงียบเลย
    เผื่อ ผมจะได้ไปด้วย
  • หวัดดีคับทุกคน......ใช่งานพัทยาปีที่เเล้วหรือเปล่า?
  • วัดดีเพ่ๆผมก๊อบครับ อยู่ปทุมฯ เอาลูกสาวมาฝากเนื้อฝากตัว คร้าบ
    ชื่อ tukky คร้าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    08.jpg 216K
  • วันอาทิตย์แรกของเดือนม.รังสิตครับ
    โตโน่ไปแล้วนะครับพอพี่ก๊อปโพสไปหน่อยมากันเต็มเรย555+image
    ไฟล์แนบ
    p1.jpg 192K
  • ก๊อปวันที่ 6 เมษาหยุดเปล่า...มาเจอกันหน่อยเดะที่ ม.รังสิต...ตอนเย็นๆ

• ไฟล์แนบ
    jangle7.jpg 217K
  • จัดไป 6 เมษา รายงานตัวกันด้วยทุกท่านเริ่มบ่ายโมงตรงครับบบบ
    พี่ก๊อปคุณลุงครับimage
    ไฟล์แนบ
    jangle7.jpg 217K
  • ก๊อป เข้าพฤกษา D อยู่ซอยไหน เพื่อขับมอเตอร์โซด์เลยไปทางโน้นจะเข้าขอไปชมลูกสาวหน่อย
  • ช่วงนี้ปทุมคึกคักดีจังนะเนี่ย หรือว่าเป็นเพราะอากาศหนาวหนอ ฮ่าๆๆๆๆ
  • จัดไปคุณมุกและเพ่ๆชาว ปทุมฯ 6 เม.ย. เจอกันคร้าบ เดวงานนี้เอาลูกสาวไปด้วย
    ว่าแต่เสียด้าย โตโน่ อะมุกใครได้ไปอะอยู่ไกลป่าว พึ่งเอาเจ้า nazadc มาโทรมหลาย
    กำลังอัดอยู่ ไม่รู้แฟนมันชอบอะไรเจ้าตัวนี่ คุณมุก คิดแล้วเสียด้ายโตโน่มั่กมัก
    เพ่เข้าพกฤษา D ซอย4/1 ตรงยาวเพ่ ไปบ้าน เลขที่44/221
    ไงโทรหาได้ครับ 0801689511
    image
    ผมยังแอบเก็บรูปมันไว้ดูอยู่เลย จี๊ดๆๆๆๆๆๆได้ใจจริง
    ไฟล์แนบ
    184189[1].jpg 277K
  • นี่คร้าบเจ้า NAZADZ ลองดูนะคร้าบเปงไงบ้าง ไม่รู้ทำมัยแฟนชอบมากไอ้เจ้านี่
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8696[1].JPG 68K
  • ตัวนี้ผมก็เคยดุข้อมูลอยูพักนึงแต่ยังไม่พร้อม ตัวผู้หรือตัวเมียครับ...ของดีอยู่ใกล้บ้านผมอีกแล้ว ที่อยู่ใกล้กันที่รู้จักนอกจากผมแล้ว ยังมีน้องอีกคนแต่อยู่กลุ่มประชาชื่น มีลูกของฮาเลย์+ฟร์อง เป็น bully red อยู่พฤกษา 9 ของผมก็มีลูกฮาร์เลย์แต่เป็นจมูกดำ ....จริงๆแล้วในคลอง 3 มีคนเลี้ยงมากพอดูแตยังไม่เปิดตัวออกมา ดีๆๆครับอยู่ใกล้กัน
  • ไปอยู่ชัยภูมิ ฟาร์มจรเข้555+image
    ไฟล์แนบ
    G21.jpg 39K
  • ว้าวววไปชัยภูมิซะแล้วววว
    สวัสดีครับคุณ เอ็กซ์ ยินดีต้อนรับคับ
    สวัสดีครับคุณก๊อป ยินดีต้อนรับครับบ
    นัดเจอกันวันที่6 เมษาหรอๆๆครับ พี่ๆคนไหนมีสายลากรถมั่งอะ วันที่6เอามาหน่อยอยากลอง ละ ว่าเป็นไง ช่วงนี้ฟิตมันจริงๆ
    พี่ตั้มคิดถึงๆๆ 555+
    "GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI แต่ผมมีเรดโน๊ตอะ อยู่ได้ป่าว 55555+image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 249K
  • ไม่มีหมายังอยู่ได้เลยขอแค่ใจอย่างเดียว ยาวไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    422.jpg 62K
  • อากาศวันนี้จะเย็นลงอีก 2 - 3 องศาเซลเซียส เหอๆๆๆ

เย็นมันก็ดีอยู่ หมากินเยอะขึ้น แต่คนนี่ดิครับ จะตายเอาฮ่าๆๆๆ

ของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เป็นอย่างไรกันบ้างครับช่วงนี้
  • ช่วงนี้หนาวเย็นสบายใจ หวัดแดกครับพี่ตั้ม 555+
    ฟิตหมามันมาก กินดีสบายๆๆชิลๆๆเลยimage
    ไฟล์แนบ
    208186_1604227311844_1420960821_31268704_7851109_n.jpg 82K
  • ดีใจมาก ฝึกกิจกรรมหมาที่้เรามี ได้เกือบครบทุกอย่างแล้ว ลากยาง ลากน้ำหนัก ว่ายน้ำ สปิงโพล ปีนเก็บของ เฮ้อเหนื่อยดีครับ แต่ภูมิใจมากกว่า เหลือฝึกต่อไป หนักขึ้น เพื่อให้คล่องขึ้น เท่านั้น สู้โว้ย
    อีกแปปไปเสริมต่อที่ D-1 เด่วไปจะเอารูปมาฝากครับimage :-h
    ไฟล์แนบ
    197925_1604226791831_1420960821_31268702_555646_n.jpg 74K
  • NAZADZ ตัวผู้ครับ TUKKY ตัวเมียครับ ใครว่างๆเชิญครับพฤษาD คลอง3 ยินดีครับ
    แวะมาคุยกันได้ครับ ส่วนใหญ่ หยุด เสาร์-อาทิตย์ นะครับ คุณมุก JANGLE เปิดผสมยังเนี่ย
    มีคนสนใจอยู่ครับสาย
    image
    ไฟล์แนบ
    JR1[1].jpg 186K
  • จังเกิ้ลน่าจะ2ปีได้แล้วแต่ผมขอเลือกแม่ เลือกคนนะครับ
    ไม่ว่ากันนะพี่ก๊อป นโยบายเบื้องบนเค้า5555+image
    ไฟล์แนบ
    ber7.jpg 29K
    ber7.jpg 174K
  • อยากได้แบบนี้กล้ามกำลังสวยแถมจ่ายลูกอีกสุดยอด
    http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=-twU2FvK4xw
  • หวัดดีคับทุกท่าน....เเวะเข้ามาทักทายกันบ่อยๆดีคับ...เสียเวลาพิมพ์นิดหน่อยได้เพื่อนเป็นร้อย..คุ้มจะตาย
    ......เมื่อวานมุกไปกินอะไรกันหา.....!....อิอิ
  • อยากพาไอ้ธอนไป D-1 เหมือนกันอ้น แต่คงอีกซักระยะอยากให้มันกิจกรรม
    อะไรได้บ้าง เรื่องสปริงโพลนี่มันไม่ยอมเล่นแต่เด็กๆเลย ส่วนลากยางนี่
    น่าจะพอถูไถฝึกได้แน่ แต่เรื่องว่ายน้ำนี่ไม่ต้องแล้วหละ เพราะช่วงนี้อากาศหนาว
    หมานะมันลงไหว แต่เจ้าของมันนี่ดิ ฮ่าๆๆๆๆ

อ้าวมีคนทักถึงเจ้าเกิ้ล วันหลังว่างๆถ่ายรูปมาให้ชมอีกดิท่านมุก

พี่อ๊อดพูดแบบนี้แสดงว่าไปกินมาด้วยป่าวครับเนี่ย อิๆๆๆ
  • ผมไม่ได้ไปคับคุณตั๊ม...ติดธุระพอดี....
  • ไปเที่ยวมาคับimage
    ไฟล์แนบ
    P1070194.JPG 49K
  • 555image
    ไฟล์แนบ
    P1070193.JPG 70K
  • น่ารักเชียว พี่เป้
    พี่ตั้มครับช่วงนี้อ้นให้ทิกเกอร์ห่างน้ำเหมือนกันครับ

แต่ตอนนี้มีเรื่องใหญ่กว่านั้น พอดีน้องชายอ้น โดนเพื่อนที่รู้ รหัส เข้าระบบมหาลัยแล้วไปแจ้งดรอปวิชาเรียน ที่น้องอ้นเรียนหมดเลย อ้นว่าจะเข้าไปดูซักหน่อย มันมีรู้แค่ไม่กี่คนสงสัย คนทำมันไม่อยากมีร่าง ไว้เรียนละครับ
    อ้นเล่นมานาน สงสัยเอาจริงซะทีปลอ่ยไว้เริ่มไม่ไหว สงสารเงินที่แม่ให้โอ๊ตมาลงทะเบียน เป็นหมื่น

คนแบบนี้แค่คำขอโทษคงไม่พอ อ้นจะเล่นแบบให้ถึงที่สุดเลย เด็กในเมืองเอกนั้นแหละครับ อุส่าเป็นคนดีได้ตั้งหลายปี กลับไปเลวสุดๆๆอีกหน่อยคงไม่เป็นไร
  • จะทำอะไรก้อใจเย็นนะน้องมีสติซะหน่อย
    เจอหน้าไม่ต้องถามตบก่อนแมร่งเลยแล้วค่อยเคลียร์
  • image
    ไฟล์แนบ
    RB.jpg 41K
  • ตามนั้นครับพี่มุก เล่นแมร่งซะที จริงๆๆไม่อยากยุ่งอยู่แล้ว พี่ๆๆน่าจะรู้อยู่ ไม่อยากจะทำบาปเพิ่ม แค่เรื่องสมัยเรียนมัธยมอ้นก็เยอะแล้ว นี่ไม่ไหวจริงๆๆเกลีดพวกรับหลัง ครับ
  • กอดมันอยู่บนแคร่แท้ๆต้องไปส่งโตโน่แล้ว
    เร็วไปหน่อยอารมแบบนี้บอกใครไม่ได้ต้องเจอเองimage
    ไฟล์แนบ
    บ้าน 036.jpg 175K
  • เอาน่าา แค่บอกให้เค้าส่งรูปมาทุกๆๆเดือนหรือ3เดือนก้ได้พี่ หมาคุณภาพ ต้องอยู่กับคนคุณภาพครับ
  • หวัดดีครับพี่ๆชาวปทุม ครับ

โทษทีพี่เอก เบอร์ผมพี่ 084-638-6235 แต๊กครับ

พี่มุก โตโน่ ไปแล้วหรอครับพี่ สวยดีครับ
  • หวัดดีคนนอนดึกทุกท่าน....
  • ดีครับพี่อ๊อดด
  • พี่เป้ดูทรงแล้วเก้าอี้หักแน่ๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีท่านมุก ต้องขอโทษทีพอดีพี่ลืมมือถือไว้บนรถ
    เพิ่งจะมาเจอว่าโทรมา ว่าแต่ไปส่งเจ้าโตโน่ถึงชัยภูมิ
    เลยเหรอ น่าไปเที่ยวดีจัง

ว่าแต่เรื่องของเรื่องนี่ทำไมเพื่อนมันเล่นแรงจังนะอ้น
    พี่ว่าเรื่องนี้มันเกินไปเหมือนกัน อย่างที่ท่านมุกบอก
    มันแรงไปหรือเปล่า ทางที่ดีเช่ารถตู้ไปคันนึงแล้วเอา
    พวกเพื่อนๆนั่งรถไปกันเยอะๆหน่อย

แล้วก็ดึงตัวมันขึ้นรถตู้ ขับไปเคลียร์ไป อ้ออย่าลืมเอา
    ยางรถยนต์เก่าๆติดไปด้วย เผื่อเคลียร์ไม่รู้เรื่องฮ่าๆๆๆ

พี่เอาวิธีนี้แหละเคลียร์ได้ทุกเรื่องจริงๆ ฮ่าๆๆๆ
  • ตอนนี้น้องชาย อ้นเค้าไป คุยกับ ผอ. ฝ่ายทะเบียน แล้วครับ เค้าบอกครั้งนี้ช่วยได้แค่ครั้งเด่วนะ มีครั้งต่อไปไม่รับผิดชอบแล้ว เค้าบอกให้น้องชายอ้น เปลี่ยนรหัสไปเลย
    เรื่องเรียนน้องอ้น ผ่านไปได้ แต่เรื่องที่มันทำ อย่าหวังว่าอ้นจะปล้อยให้ผ่าน อย่าให้รู้ อย่่าให้เจอ ไม่ต้องห่วงครับ ทุกเรื่องที่จะทำจะคิดเยอะๆๆครับ
  • มันจริงเพลงนี้
  • :006: image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 209K