ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูเมืองตากครับ
  • เเจ่มครับ จะได้ไม่ต้องไปซื้อของ ไกลๆ ว่าเเต่ รีบมาไวไวนะครับ
  • เดือนหน้าลงไปแล้วคับ...เสร็จเมื่อไหร่จะรีบแจ้งคับผม..
  • มะก่อนถือโอกาสไปเที่ยวพิษโลกเพราะต้องไปซื้อF-1

ตอนนี้ไม่ไหวน้ำมันแพงบรรลัยเลยไปวื้อที่กำแพง

ไงๆมาเปิดอย่าลืมเอาF-1มาลงนะคับ
  • คงจะสรรหาทุกอย่างที่หาได้ที่พิทบูลพึ่งได้รับคับ...
  • เวลานี้หมาแดงมันไม่ดังแล้วหรือไรทำไมมีแต่บลูลี่:025:
  • คัยมีลูกหมามั้ง

มีเพื่อนสนใจเลี้ยงอ่ะครับ

ไม่เกิน3000-3500 นะครับ

มีก็เอารูปลงด้วยเน้อขออยู่ในตากกับแม่สอดเน้อ
  • แนะนำนะคับถ้าของเพื่อนสมาชิคยังไม่มีลองไปเดินดูตลาดนัดวันเสาร์ริมน้ำดูอาทิตย์แล้วเห็นมี3500

หมา 3 เดือนคับลองไปเดินดู
  • มานั้งดูกระทู้เก่าๆอิจฉาลูกๆพวกท่านจังปล่อยวิ่งกันสบาย

ของผมปล่อยทีเป็นเรื่องเมื่อวันจันทร์พาไปเดินในเทคโนหน้าชอปไฟฟ้ากระชากซะเกือบตกร่องน้ำ

จะวิ่งใส่หมาแถวนั้น
    ไฟล์แนบ
    P1050104.JPG 98K
  • >>>>สวัสดีคราบพี่น้องเมืองตาก.. แวะมาทักทาย......

>>>>บอลเมืองตากอยู่ไหมคราบ ไม่ได้คุยกันนานเลย.....................
  • ^ ^ ^ ^ ^

ยังอยู่ครับพี่ซุ่มดู หาลูกชายสวยๆ มาเพิ่มอีกสักตัว

ฝนที่แล้วพา ขี้เรื้อนมาด้วย เซงเลย กำลังรักษาอยู่บอลตอนนี้
  • ตอนเย็นแบบว่าว่างๆเอาลูกๆไปวิ่งที่หนองหลวงกันมั้้ยคับ
  • เงียบเหงาจัง

เซงบะขนร่วงอีกละทำไมรักษาไม่หายขาดสักที

เป็นเหมือนเรื้องแต่ไม่ใช้

ตกลงหมอตลาดกลางกับหมอหลังประปาไปรักษาที่ไหนดีกว่ากันนิ....บอกผมที
  • >>>> บอล.. ถ้าเจอลูกชายสวยๆแล้วเอารูปมาโชว์บ้างนะคราบ.............

>>>> ตอนนี้เมืองเลยหนาวมากๆ เมืองตากหนาวไหมคราบพี่น้อง........................
  • เย็นๆคับไม่หนาวกลางวันร้อนมาก

เดี๋ยวเย็นเดี๋ยวร้อนลูกชายหวัดเล่นงานซะแล้ว

พี่อยู่แถวไหนคับพอดีมีญาตเลี้ยงอยู่
  • >>>> ผมชื่อ เต้ นะคราบ อยู่ อ. วังสะพุง ญาติอยู่แถวไหนคราบเพื่อรู้จักกัน เมืองเลยแคบมากๆ...............

>>>> ถ้ามาเที่ยวเมืองเลย โทรหาผมได้ตลอดเลยนะคราบ เบอร์ 080-01-02-03-3 ยินดีต้อนรับ.................
  • อยู่ วังสะพุง เหมือนกันคับชื่อ เบน พึ่งไปเจอมาเมื่อเดือนตุลานี่เอง

พึ่งเคยเจอกันอาจจำผมไม่ได้ บอกว่าผมคนที่เป็นแฟนแตงโมเขยป้าแต

ชื่อต๊ะคับ:065:
  • >>>> คราบคุณต๊ะ.. ผมรู้จักน้องเบ้นคราบอยู่กลุ่มเดียวกัน เมื่อตอนเย็นน้องก็มาดูสุนัขที่บ้านผม ผมโทรถามน้องเบ้นแล้ว น้อง

บอกว่าคุณต๊ะทำงาน อบต. ใช่ไหมคราบ ..................
  • สวัสดีพี่ต๊ะสบายดีนะพี่ ผมเบนซ์หลานป้าแตคับว่างๆพี่เข้าบอร์ด จ.เลย ทักได้นะพี่

ป้าแตกับพี่ๆทุกคนคงสบายกันดีนะคับ ปีใหม่คงได้มาเที่ยว จ.เลยกันนะพี่
  • ดีคับ ทางนี้กะสบายดีกันทุกคน

ต้องถามป้าแตก่อนว่าจะไปป่าวถ้าไปอยากเอารถตามไปเผื่อพาลูกหนิมไปเที่ยวด้วย

ละทางนั้นสบายดีกันทุกคนรึป่าว ยังไงปีใหม่ได้ไปได้เจอกัน
  • คับพี่ต๊ะเดี๊ยวถ้ามา จ.เลย ผมจะพาไปดูหมาของพี่เต้คับอย่างหนา
    ไฟล์แนบ
    SP_A3337.jpg 76K
  • อยากกับตากไวๆจังเลยค้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    615.jpg 63K
  • :045::045::045:ฝากให้เจ้าของน้องหมาค่า:033::033:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1105.jpg 55K
    IMG_11092.jpg 53K
  • เรื่องการเอาหมาไปรักษา เเล้วเเต่ พิจารณาครับ เเต่ประสบการณ์ ส่วนตัว ผมว่า ที่ หลังประปา ดีกว่าครับ หมอ ไม่หวงวิชาด้วย ถามอะไรก้ตอบ ลองไปปรึกษาดูก่อนก้ได้ครับ บอกก่อนนะครับ ผมไม่ได้ค่าหัวนะ เหอะๆ

image
  • เป็น PR. ให้คุณหมอเลยนะคับบาส....เอิ๊กๆ..
    ไฟล์แนบ
    346.jpg 48K
  • ผมกะคิดเหมือนกัน

หมอตลาดกลางความรู้สึกเหมือนรัษาแบบไม่อยากให้หายต้องไปหาบ่อยๆ

แต่แฟนกะบอกว่าหมอตลาดกลางใจดีหมาชอบ

แต่ผิวหนังมันอะดิไม่หายขาดสักทีคงต้องกลับไปหาหมอประปาละ

ปล.ลูกท่านทั้ง2หล่อวันหล่อคืน
  • รอ คุณ AIDS มาเปิดร้านก่อนครับ ได้ฉลองกัน ว่าเเต่จะมารีบมานะคุณ AIDS จะสิ้นเดือนเเล้ว ตอนนี้ ผม ขาย เสือ้มือสองอยู่ฝากโปรโมท ด้วยนะครับ ชื่อร้าน เหมียว เหมียว ทั้งปลีกเเละ ส่ง อยู่เกาะลอย ข้้างร้านมะ พร้าวขูด ซอยเดียวกับ ก๋วยเตี๋ยวบ้านตากครับ ลองไปดูครับ 10 ตัวส่งเเล้ว

image

image

image

image
  • วันนี้มีสินค้ามาใหม่ครับ เสื้อกันหนาวเพียบ กำลังมีงานลอยกระทง จะรับ ไปขาย ไม่ว่ากันนะครับ อิอิ ขอบคุณพื้นที่ด้วยครับคุณมาร์ค
  • coming soon คับบาส....เจอกันแน่นอน...
  • คุณบาสคับร้านปิดกี่โมงเผื่อว่างพาไอ้หนิมเดินเสร็จจะหิ้วติดมือไปสัก10ป๋อง
  • ช่วงนี้ปิดไวหน่อยครับ ประมาน 6โมงเย็น ไปทำกับข้าวให้ลูกครับ อีกอย่างมันติด ลอยกระทงครับ ผ่านมาเเวะทักทายได้ครับ
  • หน้าหนาวแล้วว ไปวิ่ง กันเถอะ
    ไฟล์แนบ
    09112010(012).jpg 123K
    09112010(010).jpg 123K
    09112010(004).jpg 122K
    09112010(003).jpg 122K
    09112010(001).jpg 124K
  • โอ้วววว คุณท๊อปมีชุดลากด้วยหยั่งงี้ต้องขอแจมด้วยคนละค๊าบ

วิ่งได้ไกลยังคับตอนนี้
  • หวัดดีคับชาวตากทุกท่านมีใครสนใจน้องหมาสายเลือดแน่นๆแนวsportก็โทรมานะคับ0848056364เก่งคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_24005.jpg 116K
    DSC001665.jpg 106K
    DSC001785.jpg 113K
    iron26.jpg 84K
    iron16.jpg 31K
  • โลโก้ล่าสุด

เครดิต:น้องชายครับ

ปล.ไม่รู้ว่าหมานอกหมาในขออนุญาตเอารูปมาทำโลโก้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    sample_logo_resizeแก้ไข.jpg 96K
    sample_logo_2_resizeแก้ไข.jpg 88K
  • ลอยกระทงปีนี้เศร้า เสียเพื่อนไป 1 เจ็บอีก 7 ด้วยกระสุนของผู้พิทักษ์

เมื่อวานยังเจอกันอยู่เลย เช้ามาได้ข่าว โดนยิง อะไรว่ะ งง เฮ่อ!!! หลับให้สบายนะเพื่อน

ข่าวว่า สห. ยิง แต่ทำไมต้องทำขนาดนั้น จริงไหมครับ
  • ปีนี้ลอยกระทงน่าเศร้ามากจ.ตากเรา

ตายเพียบเจ็บอีกเยอะ ไม่เข้าใจว่าออกไปเที่ยวรึว่าออกไปเพื่อมีเรื่อง

เจ้าหน้าที่ก็เมา คนเที่ยวกะค่อยแต่จะหาเรื่องกัน

ประเพณีอันดีงานมันกำลังจะหายไป

ปล.ท๊อปไม่มีคนตอบเลยในบอร์ดใหญ่สงสัยคงจะได้ทำใหม่อีกแล้ว

ใครมีรูปหมาสวยๆขอเป็นคนบ้านเราจ.ตากเลยกะดีจะเอามาใส่แทนรูปหมาตัวที่ขึ้นโลโก้(กลัวซวยหวะ)
  • ถึงท่านบาสคับผมว่าอีกสัก2-3วันจะขอใช้สถานที่หน้าร้านขายผ้าท่านคุยกันเรื่องโลโก้หน่อยคับสะดวกรึไม่

แต่ยังไม่ระบุแน่ชัดคับขอคุยกับท่านท๊อปอีกคนก่อน

ถึงท่านที่ว่างด้วยนะคับยังไงๆถ้าท่านบาสสะดวกบอกมาทีนะคับท่านท๊อปด้วยบอกมาทีคับ
  • ได้เลยพี่ ต๊ะ นัดวันเวลาอีกทีนะคับ เดี๋ยวถ้าผมเจอคัยก็จะบอกด้วยตัวเองอีกที

เอารูปหมาพี่เลยพี่ต๊ะ แล้วก็เอา ชุดลากผมไปใส่ถ่ายรูป ผมว่าเจ๋ง
  • พี่เอท กลับมาบ้านตากยังคับเนี่ยย ...ช่วงนี้เงียบเลยย

ส่งข่าวหน่อยค้าบบบ
  • ท๊อปพี่เกรงว่าไอ้หนิมมันยังไม่เหมาะอะนะรอหลายๆคนดีกว่า

อีกอย่างมันไม่นิ่งโพสท่าไม่เป็นด้วยนอกจากจะเห็นหมาอื่นถึงนิ่ง

แต่ถ้าเห็นควรว่าจะเอามันคงต้องมีหมาล่ออะนะแล้วใช้สายจูงไอ้หนิมละมาลบทีหลัง

กลัวใจจริงๆวันนี้เริ่มวัดใจกะหมาใหญ่หน้าบ้านละ

เป็นไปได้อยากให้พี่ๆท่านทั้งหลายเอาหมามาด้วยตอนถ่ายรูปทำโลโก้เพื่อดูความเหมาะสม
  • เออลืมในบอร์ดใหญ่มีแต่คนบอกโลโก้สวย

ไม่ได้บอกว่าได้รึไม่ได้ แต่เราไม่ได้เอารูปเค้ามาทำเสียหาย

แต่กะไม่ใช่หมาจ.ตากอยู่ดีเนาะ แล้วมันจะเรียกพิตบลูเมืองตากได้ไงโฮะๆๆๆๆ
  • เราต้องการนายแบบ บลูลี่ หรือ เรสโนส อ่ะพี่

ถ้าบลูลี่ ก็ มีของ ballciviltak สายมากๆ ผมเคยเห็นล่ะ

ถ้าเรสโนส มีมีหลายตัวอยู่น้าา

ไงต้อง ขอ ความเห็นจากสมาชิกท่านอื่นด้วยนะค้าบบบ
  • เดือนหน้าคับท๊อบ...เจอกันแน่นอน...ขอเคลียงานให้เรียบร้อยก่อน...ไม่อยากทิ้งอุจจาระไว้ให้ทีมงานมาคอยเก็บเกรงใจเค้าอะคับ...

ปล. ถ้าถึงตากแล้วจะรีบแจ้งให้ทราบทันทีคับผม...
  • เรื่องนัดเจอขอเป็นวันจันทร์ได้มั้ยครับ 29/11/53 ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับ ถ้าพร้อมโทรมาตามเบอร์นี้ได้เลยครับ 084-7285927 ผมมีรูปแต่ร้านเค้ายังไม่ทำให้เลยครับ ออก เเนว ฮาร์ดคอร์ นิดนิด เดี่ยวว่างๆจะไปทวงเอาที่ร้านมาให้ดูนะครับ ยังไงก็วันจันทร์ลองโทรมานะครับ
  • พี่ต๊ะ จะรอพี่เอทก่อนป่าวคับพี่เพราะเดี๋ยวก็จะเดือนหน้าแล้ว...อิอิอิ หรือว่าเราจะลองคุยกัน 3 คนก่อนอ่ะพี่
  • นี่ก็วันที่26ละ

เอาเป็นว่ารอพี่เอทไปเลยดีกว่าเนาะ

คุยกันหลายๆคนหลายความคิดดี
  • ว่าตามนั้นครับ
  • หูยยยยย....เกรงใจทีมงานทุกท่านมากเลยคับ...แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณนะคับ.....ใกล้แล้วคับ
    วันที่1 ขนของกับทั้งหมดเลยคับ....
  • สวัดดีครับผมอยู่ กำแพง หมาเพิงชื่อมา2เดือนนิดๆครับเพศเมีย
    ไฟล์แนบ
    DSC01605 (Small).JPG 66K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ

เฮ้อเซงๆไอ้หนิมกระโดดลงรดขาเดี้ยงเลยหวะเฮ้ย

จะหายมั้ยเนี้ยเดินปกติไม่เป็นไร พอเริ่มวิ่งลงไม่เต็นเท้า

หมอหลังประปาจัดยามาอาทิตย์ละบอกว่าไม่หายคงต้องอัดแคลเซียมละ

เศร้าหวะกลัวเป็นข้อสะโพก กล้ามกำลังขึ้นด้วย :002: