ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูเมืองตากครับ
  • ไม่ใช่โดนกันหน้าเละ นะคับแต่โดนเล็บหมาไทย ข่วนหน้ามาอ่ะคับ

คือไอ้ขนุนหนังมันกัดคอหมาไทยกดไว้ หมาไทยหงายท้องทำไรไม่ได้ มันเลยถีบๆเล็บคมมากหน้าดูไม่ได้เลยคับ
    ไฟล์แนบ
    4567.JPG 118K
  • ตอนนี้แผลไกล้จะหายแล้วคับ

แต่ผมกังวน ว่าพอแผลตก สเก็ดแล้วเวลาแผลมันลอก ขนมันหลุดแหว่งเต็มไปหมดเลยอ่ะคับ

ขนมันจะขึ้นอีกมั้ยคับ กลัวหน้าบากอ่ะคับเดียวไม่หล่อ อิอิ
  • สวัสดี พี่น้อง พิทบูล เมืองตากคับ

พิทบูล พิษณุโลก คับ
  • หายไวๆนะคับน้องขนุน.....
  • ขอบคุณค้าบบ

พี่เอท เชียงใหม่หนาวยังพี่
  • เริ่มหนาวแล้วคับผม...อากาศเหมาะกับการเมามากๆ..อิอิ..
    ตอนนนี้ผมมีโครงการ(ไม่แน่นอน)จะกลับไปอยู่ตากประกอบกิจการส่วนตัวที่บ้านตากคับ...ถ้าเป็นไปได้...คงได้เจอกันจิงๆซะทีนะคับ..สร้างพิท ตากกันหน่อย..เผื่อจะดีคับ...อิอิ
  • จัดไปเลย ค้าบพี่ เอท
  • ขอบถามหน่อยคับ หมา7เดือนกว่าๆนี่เราเอากระดูกสันหลังหมูต้มให้กินได้ป่าวคับมันจะเป็นอันตรายกับลำไส้รึป่าว ตอนนี้เดี๋ยวหนาว เดี๋ยวฝน เดี๋ยวร้อนหมาเป็นแบตทีเรียที่ผิวหนังอีกใครมียาดีๆบอกทีครับเกาจนเป็นแผลสงสารอะ ขอบคุณคับ
  • กระดูกติดเนื้อหรอคับ

ให้กินอย่างเดียว หรือ ผสมหัวอาหารคับ

แบตทีเรียที่ผิวหนัง ท่านลองเอารูปมาให้ดูหน่อยได้มั้ยคับ เหมือนของผมก็เป็นนะคับแต่ผมก็ไม่รู้ว่าใช่แบตที่เรียรึป่าวเกาจนเป็นแผลเหมือนกัน ขนร่วงรึป่าวคับ ????

ของผมตอนนี้หายแล้ว ไงก็ขอดูรูปหน่อยนะเผื่อว่าเหมือนของผมอ่ะคับ
  • ดีคับ เป็นกระดูกติดเนื้อครับเอาน้ำซุปกับเศษเนื้อผสมกับอาหารเม็ดส่วนกระดูกเอาให้แทะเล่นตอนกลางวัน

ส่วนที่เป็นแบตทีเรียพาไปฉีดยามาแผลแห้งไปแล้วแต่ขนร่วงให้หมอขูดดูเค้าบอกไม่ใช้เรื้อนเปียกโล่งใจมาก

ผมชื่อ ต๊ะ อยู่หลังวัดหนงกระโห้ ตอนเย็นถ้าว่างไปบ้านแม่ยายในเทคโนกะว่าจะพาไปด้วย rachata_p@hotmail.com 089-8517133
  • ผมเคยย่างกระดูกวัวให้กินคับ(วันนั้นย่าง+เหล้ากัน)....กระดูกใหญ่มากคับ...แว๊บเดียวหมดเกลี้ยง....เช้ามาท้องเสียเลยไม่รู้ว่ามันยังไงกันแน่....ถือว่ามาแชร์ละกันนะคับ...
  • กัดมาเหมือนกันครับ เละเลย
    ไฟล์แนบ
    2710201015052.jpg 34K
    2710201015062.jpg 30K
  • การเปลี่ยนแปลงของ..หยดย้อย
    ไฟล์แนบ
    DSCF0684.jpg 62K
    ioioio.jpg 123K
    qwqwq.jpg 121K
    trrtrtr.jpg 107K
    nbnbn.jpg 112K
  • ลูกที่บ้านคับ หนิม 7 เดือนเศษ
    ไฟล์แนบ
    P10501151.jpg 78K
    P10501201.jpg 60K
    P10501191.jpg 56K
    P10501161.jpg 77K
  • ลองออกแบบโลโก้เสื้อดูคับ เครดิตน้องชาย
    ไฟล์แนบ
    sample_pitbull1.jpg 69K
  • สวยคับผม....
  • สวยๆคับ

คุณ ต๊ะ
  • ไปตัดหุมาเเล้ว เดี่ยวอัพให้ดูครับ เเต่ จะเอา คลิปลง บอร์ด ทำไงหว่า ตา เอดส์ ทำเป็นมั้ยครับ สะกดถูกมั้ยชื่อ งักงักimage
  • เรื่อยๆ
    ไฟล์แนบ
    sample_pitbull3.jpg 57K
    sample_pitbull2.jpg 62K
  • มิตติ้ง KPP พิทบลูไท.เมืองชากังราว
    วันเสาร์ที่ 20 พฤศจิกายนนี้พี่ๆเพื่อนๆ ช่วยพิจรนาด้วยนะครับถ้าได้ติดขัดอะไรก็เจอกันครับผมที่บ้านผม
  • ขอบคุณครับ ถ้าไม่ติดขัดอะไร ไม่พลาดแน่นอนครับ..
  • พี่ลองแล้วอะบาส...ไมไม่ขึ้นไม่รู้หว่า....เด๋วจะลองพยายามใหม่

ปล. ชื่อดูน่ากัวไปนิดนะ...เหอๆ...
  • ภาพที่สาม ได้ อารมณ์ ดีครับ รู้สึก โดดเดี่ยวไงไม่รู้เเฮ่ะ เเต่ ผมชอบนะ มีรูปเหมือนกันครับ กำลังไห้ร้านสเเกน อยู่ครับ ได้เเล้วเดี่ยวเอามาให้ดูครับ ช่วงนี้อากาศเย็นดูเลสุขภาพทุกคนนะครับอย่าลืมหมาด้วยนะครับ
  • คุณบาส อัฟรูปลูกชายตัดหูแล้วโชว์หน่อย อยากเห็นๆๆ

จะใด้เอาลูกสาวไปตัดมั่ง อิอิอิ
  • จัดไปครับ
    image
  • รอชมด้วยคนนะบาส...ตัดหูร้านไหนหรอ..
  • มันค่อนข้่างมึน นะ ไอ ลูกตัวนี้อะ ถ่ายรูปไม่ค่อยจะนิ่งเท่าไร
    image
  • ผมมีเป็นคลิปเลยนะครับ เเต่ เอาลงบอร์ดไม่เป็น หมอเค้าว่าเอาไว้เป็นวิทยาทานได้ ไม่หวง ของผมตัดเเบบบ ยาวหน่อย กลับมาดาม ข้างขวาอีก7วันตั้งเด่เลย ไม่ต้องกินเเคลเซียม คลีนิค หมอสุชาติครับ อ.เมือง จ.ตาก
  • นี่ตัดหมอ ธนิดา ตลาดกลางสินค้า นี้รูปพ่อหมาครับ ตอนนี้เป็นปุ๋ยไห้ต้นไม้ในบ้านไปเเล้ว
    image
    image
  • ตัดสวยดีเหมือนกันนะบาส...หล่อเลยๆ..
  • ขอนอกเรื่องหมาหน่อยนะคับ

เผื่อสมาชิกท่าไดเลี้ยง..แมวเปอร์เซีย..อ่ะคับ

ถ้าสมาชิกท่านไดเลี้ยงเอามาผสมกับของผมได้นะคับ ตัวผู้สีขาว....ตัวเมียสีทองคับ
    ไฟล์แนบ
    llllll.JPG 116K
    18082010(005).jpg 117K
    mll.jpg 111K
  • ผมอยากจะขอปรึกษากับทุกท่านว่าพิตบลูตากเราสมควรจะทำเสื้อกลุ่มดีรึยังคับ

จะใช้รูปแบบไหนทำแบบดีน่าจะได้นัดเจอกันสักทีนะคับ

เห็นควรอย่างไรบอกด้วยคับ :025:
  • น่าสนใจคับ..เจอกันซักที เสา-ทิดนี้ผมกับตากคับ....ท๊อปมีเบอร์ผมแล้วถ้าจะเจอกันยังไงโทรแจ้งด้วยคับ
  • เอาวันไหนดีอ่ะคับ เสาร์ หรือ อาทิตย์ ดี ขอความคิดเห็นสมาชิกท่านอื่นด้วยนะคับ แล้วผมจะแจ้งสถานที่อีกทีคับนัดวันมาก่อน

คุณ ต๊ะ เอาโลโก้ที่ออกแบบมาเยอะๆนะคับ
  • ทำ โลโก กับ สติกเกอร์ ก่อนครับ ตอนนี้ผมไปให้ร้าน มายอาร์ต ทำสติกเกอร์อยู่ เดี่ยวจะเอามาให้ดูครับไวไวนี้ ส่วนรูปแบบเดี่ยวค่อยมาตกลงดีมั้ยครับว่าชอบอันไหน เรื่องราคาไม่เกี่ยงครับเเต่ ขอ สมน้ำ สมเนื้อหน่อย เสื้อ ผมว่าทำเป็น เเจ๊กเก็ต เเล้ว ติด อาร์ม เทห์เเน่นอนครับ ผมจาไปเชียงใหม่ วันเสาร์นี้ โทรศัพท์หายครับ คุณเอท รบกวนโทรมาด้วยครับ นัดกันทุกวันอาทิตย์น่า จะเหมาะครับ มิกเซอร์จัดหนัก หรือว่าไม่ต้อง หนาวเเล้ว จัดเพียวๆ ดีก่า เเฮ่ๆ ของเเอ้มเต็ม หน้าศาล ๐_O
  • ได้เลยคับบาสเด๋วผมโทรเข้าไป....ว่าแต่จะมาเสาร์นี้คงจะสวนทางกันนะ..ผมกับตากพอดี..เหอๆ..

ปล. เพื่อนทีมงานทุกท่าน เบอร์ผมนะคับ...081-6339978 เอทคับ...
  • คุณบาสคับมีรูปพ่อหมาตัวบนแบบหน้าตรงมั้ยคับสวยดี

จะลองเอามาทำโลโก้ดู

ยังไงถ้ามีอัพให้ด้วยนะคับ...ขอบคุณคับ
  • แจมด้วยคนนะคับ....
    ไฟล์แนบ
    8888.jpg 47K
  • ไม่มีเเล้วครับ เหลือเเต่ความทรงจำ รูป นี้ก็ถ่ายนานมากเเล้วครับ
  • คุณเอทคับแจ่มคับอันที่สามชอบๆ

น่าเสียดายหมาหน้าสวยสีสวยมากคับคุณบาส
  • ขอบคุณมากคับ....ลองช่วยทำดูคับ
  • สรุปแล้วเอาวันเสาร์ใช่ป่าวคับพวกท่าน
  • กี่โมงคับที่ไหน

ผมว่าจะไปหาซื้อของทีพิษโลกพอดีคงกลับค่ำๆ

แล้วที่ตากมีที่ไหนขายปลอกกับรัดอกแบบเข็มขัดมั่งนิรัดอกอันเก่าจะพังละ
  • เร็วๆนี้จะลงไปอยู่ตากแล้วนะคับ...กะว่าจะเปิดช๊อบพิทบูล ควบคู่กับร้านอาหารสัตว์ไปด้วยเลย...เปิดเต็มตัวเมื่อไหร่..จะรีบแจ้งให้ทราบทันทีนะคับ...ขอบคุณคับผม...
  • เห็นด้วยอย่างแรงคับ

มาเปิดมะไหร่ขอสมัครเป็นลูกค้าคนแรกเลยทีเดียว:063: