ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูเมืองตากครับ
  • กลัวอย่างเดียวคืนฝนตกนี่แหละคับ เดี๋ยวผมจะโทรคุยกับโอ๊ดอีกทีนะค้าบ
  • สู้ๆคับ.....
  • อ่าวป้า....

ใจเย็นนะครับ

ระดับFirst pick

ต้องเล่นตัวหน่อย555+

ว่างๆมาเที่ยวซิครับ

จะพาไปดูตัวจริง
    ไฟล์แนบ
    S40280792.jpg 113K
  • แนะนำตัวค่ะ...ชื่อกิฟท์
    เจ้าของหยดย้อย บราวและไข่หวานค่ะ
    ฝากตัวด้วยนะค่ะ
  • แฮะๆๆ หายไปไหนกานหมด พี่น้อง ชาว ตาก

ยู้ฮู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20090531750_08.jpg 30K
  • ตอนนี้กำลังทำ สติกเกิอร์พิท อยู่นะ เดี่ยวเสจเเล้วจาเอามาไห้ดู ชอบไม่ชอบก้อต้องเอาละ ทำไว้10อันเเต่น่าจะออกมาดีผลงานร้านมิตรภาพ
  • บาสลองทำโลโก้ด้วยดิ

ทำหลายๆคนแล้วก็เอามาเลือกกันอ่ะ
  • เห็นด้วยครับ

ทำเผื่อ แม่สอดด้วยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    ลูกสาว1 2เดือน.jpg 50K
  • ทำเสจเเล้วจะเก็บไว้ให้ เน้อ พี่ผมก้ออยู่เเถวเเม่สอดนะ วัดบุญญวาส สะกด เเบบนี้ป่าวไม่รู้
  • ทีตัวเมืองตากมีร้านไหนเอาF1มาขายมั่งอะอยากรู้
  • เท่าที่ผมลองหาดูแล้วไม่มีเลยอ่ะคับ แต่ที่แม่สอดมีคับ
  • ว่าแต่วันที่ 1 วาจะใด ค๊าบปี้น้อง
  • ตอนนี้มีรถส่งคับ f1 ไม่เเน่จัยค่าส่ง คือเราต้องหาร้านไห้รถเอาของมาลงคับ เราสั่งของจากสุโขทัยเเล้วทางสุโขทัยจะสั่งให้อีกที่คับ ทางสุโขทัยจะจ่ายเงินให้ก่อนคับ 081-6040605 ลองโทรไปคับ สวรรค์โลก ขออณุญาติฝากเบอร์ไว้นะคับ( ลูกชายผม ชื่อ บารอน เทห์มั้ย ๆ)เดี่ยวเอารูปมาให้ดูเกิดวันที่ 5-7-53 ถึงวันนี้ 24วันได้
  • โทรสั่งที่เจ๊นภา ได้เลยจ้า

081 499 4388

เจ๊เค้าจะจัดส่งให้ โดยรถขนส่ง (ในกรณีไม่มีตัวแทนในพื้นที่)

เราก็ไปรับเอาที่ขนส่งจ้า
  • ผมเคยไปถามหลายๆร้านแล้วเค้าไม่กล้าเอามาลงกลังชายไม่ได้ แต่ว่าหมาพันธุ์อื่นกะกินได้ใช่ปะ
  • อากาศอย่างนี้จะทำยังไงดีเนี่ยย

ถ้าวันที่ 1 ฝนตกตั้งแต่เช้าแล้วจะทำยังไงดีค้าบ

แล้วถ้าเลื่อนจะได้มั้ยคับ

ขอความคิดเห็นพี่น้องพิทบลูทุกท่านด้วยคับ
  • รอให้อากาสดีๆเเล้วค่อยว่ากันอีกทีดีมั้ยเอ่ยมรสุมมันเข้า อัพรูปด้วยนะ ผม กำลัง หารูปใหม่ๆมา ตอนนี้ยังไม่ได้ไปรับลูกมาเรย
  • วันที่1นี้ผมขอเลื่อนมิตติ้งก่อนนะค้าบเพราะฝนตกทุกวันเลยค้าบที่ตาก กลัวว่างานจะก๋อยอ่ะคับ

ต้องขอโทษพี่น้องพิทบลูทุกท่านด้วยนะค้าบ

เดี่ยวผมขอปรึกษากับสมาชิกก่อนนะคับว่าจะเลื่อนไปเป็นวันไหนถ้าได้วันเวลาแล้วผมจะรีบแจ้งทันทีเลยคับ
  • ฝากถึงballciviltakว่างๆอัพรูปไอ้ตัวเล็กให้พี่ดูบ้างเน้อ ทางเมลก็ได้นะน้อง
  • ^^^^^^^^^^

รับทราบค๊าบ
  • หายเงียบกันไปไหนหมด
  • แล้วอย่าลืมเอารูปมาลงให้ดูด้วยนะครับ ชาวตาก
  • รอชมรูปงานด้วยคนคับ
  • image หน่อมเเน้มคับ พ่อของลูกกกก เเต่ผมตายไปเเล้วนะคับ นี่เจ้าของปลุกผมมา คลิกที่รูป ดูรูปใหญ่
  • image

อึ๊บอึ๊บ
  • ผล งาน หน่อมเเน้มคับ

image

• อีกรูปคับ เเง่ง เเง่ง กำลังหาชื่ออยู่

• นี่ปู่ผมคับ ย่า ไปไหนมะรู้ หาตัว มะเจอ

• เเม่ผมคับ
  • เดี่ยวจะอัพพมาให้ดูอีกนะคับ รอไห้โตกว่านี้อีกนิสส ตอนนี้รอสติกเกอร์อยู่ ช้าจิงๆ
  • สวัสดีชาว ตาก ทุกท่าน คับ สบายดีกัน นะคับ
  • สวัสดีครับ พี่น้องตาก
    ลืมไปเลยว่าจังหวัดเราติดกัน
    ว่างๆมาเที่ยวลำปางบ้างนะครับ:015:
  • สบายดีคับ เเต่หายกันไปหมดเรยย ช่วงนี้เงียบเหงาจิง
  • เห็นความคึกคักแล้วชื่นใจ
    พี่น้องชาวตากสบายดีนะครับ มีงานใหญ่เมื่อไรช่วยแจ้งด้วยเด้อ
    ช่วงนี้ผมงานอาจจะเยอะไปหน่อย เข้าไม่ครบทุกกระทู้แล้วตอนนี้

มีอะไรแวะไปฝากข้อความที่ห้องนั่งเล่นหน่อยะครับ
  • สวัสดีพี่ๆ ทุกท่าน คร๊าบบบ ที่มาแวะเวียนมาหา

งานใหญ่ คงอีกน๊านนาน ต้องรอปรึกษาอีกหลายๆท่านค๊าบ

แต่ถ้ามีแจ้งแน่นอนค๊าบบบบบบบบบ
  • แม่สอดแวะมาทักทายนะครับ......ฝนตกทั้งวัน เบื่ออออออออออออ
  • บลูลี่ที่ไปทับเเม่สอดคลอดเเล้วนะคับรอไห้ได้ซัก30วันจะอัพรูปไห้ดูนะคับ
  • เด็ก 7-11 คนมีพิท อยากเห็น วันรวมตัวจัง
  • อ้าว....พิดบูลตากจัดไป.
  • หวัดดีค่ะ พี่บาส ขอตั้งชื่อให้หมานะ
    แน้มน้อยแล้วกันนะ
  • พี่น้องพิทบลูตากทุกท่านคับใครมีไอเดียเจ๋งๆเกี่ยวกับแบบเสื้้อเอามาลงให้ดูบ้างนะคับ

พอดีว่าจะลองทำเสื้อตัวอย่างดูอ่ะคับ
  • หวัดดีพี่น้องบพิทบลูแม่สอดช่วงนี้ฝนหยุดตกหรือยังค้าบบ
  • :006:ครับผม..........เช่นกันดีใจที่ได้รู้จักครับบ:031:
    ไฟล์แนบ
    Picture 728.jpg 53K
  • ขอบคุณสำหรับชื่อหมาคับ ตอนนี้มีชือเอาไว้ในใจเเล้วคับ Bruno ชื่อมันตุ๊ดไปป่าวอะ ว่าเเต่ช่วยอัพรูปเยอะนะคับ เดี่ยวผมจะเอาลูกบูลลี่มาให้ดูคับน่าจะได้10วันเเล้วหลังวันเเม่เนอะ เเล้วก้อเรื่องสติกเกอร์กับรูป คลับพิทตาก กำลังทำนะคับเเบบว่าคนรู้จักมานเลยเล่นตัวอะช้าจิงๆยังไงจะเร่งเอาเเบมาดูก่อนนะคับชอบไม่ชอบค่อยว่ากันอีกที
  • ขอบคุณมากๆเลยคับคุณบาส

วันไหนว่างๆว่าจะชวนมานั่งปรึกษากันซักหน่อยอ่ะคับ
  • เหล้าซักขวดจะไหลลื่นดีมาก
  • ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

แจ่มๆๆๆๆๆ น่าจะมี รวมตัวกันคุยกันเป็นกิจลักษณะ สักครั้ง
  • CommentAuthorbasake CommentTime4 ชั่วโมงก่อน | August 11, 2010, 1:17 pm
    สวัสดีคับพี่น้องเชียงใหม่ ที่เชียงใหม่ มีร้านขายอาหารสำหรับพิทบูลมั้ยคับ อาหารเสริมด้วยนะคับ คือตอนนี้กำลังจะไปเชียงใหม่วันวันศุกร์นี้เเระ ถ้ามีรบกวนขอเบอร์โทรหน่อยนะคับจะไปอุดหนุน ผมอาจจะไปพัก เเถวสุสานหลิ่ง5 น้องๆเคยอยู่เเถวนั้นคับ รบกวนตอบที่พิทตากนะคับ ขอบคุนล่วงหน้านะ เจ้า
    ...................................................................................................
    สวัสดีค่ะ ถ้าสนใจอาหารเสริม BULLY WHEY ก็โทรหาเตยได้นะคะ 086-7288957 ค่ะ ถ้าพักแถวสุสานหลิ่งห้า ก็อยู่ใกล้กันนิดเดียวเองค่ะ ขับรถแค่ 5นาทีก็ถึง ขอบคุณล่วงหน้าเช่นกันเจ้า ^_^
    ไฟล์แนบ
    IMG_4720.jpg 95K