ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูเมืองตากครับ
  • รูปอยู่หน้า 1 คับ
  • เอามาให้ดุแบบ สวยๆๆ image
  • CommentAuthoroatkung CommentTime19 ชั่วโมงก่อน | July 15, 2010, 12:21 pm
    เดี๋ยวจัดให้ค๊าบบบบ...

ไม่เกินอาทิตย์นี้แน่นอนครับป้า

หาตัวยากมากครับ
    CommentAuthoroatkung CommentTime19 ชั่วโมงก่อน | July 15, 2010, 12:23 pm
    ผมคุ้นหน้าป้าพรมากนะครับ

คล้ายๆตุ๊กกี้

มีคนบอกบ้างป่าว...อิอิ

ย้ำนะครับว่าคล้ายๆ

โห ตาโอ๊ต ป้าพร แก่แล้วย่ะ ตุ๊กกี้น่ะเค้ายังสดๆ อิอิ

แต่ตั้งตารอ เจ้าสนู๊ปด็อก จิง จิง น๊า ไม่ล้อเล่งง่ะ

และนี่ไอเพชร อิอิ หล่อป่ะ
    ไฟล์แนบ
    อีบ้า3.gif 37K
    1507201051703.jpg 77K
  • ไม่ลืมสัญญาค๊าบป้า.......
  • พิทบลู พิดโลกแวะมาทักทายครับ:m024:
    ไฟล์แนบ
    พอใจ22.jpg 101K
  • คน ตากซื้อ F1 กันที่ไหนคับ เเม่สอด สุโขทัย หรือ นครสวรรค์คับ จะได้ฝากไปด้วยงะ 084-7285927 ติดต่อมาคับ บาส คับชื่อผม
    อยู่หนองหลวงคับเเวะมาเที่ยวกะได้
  • ที่พิดโลก ก็ มีนะครับ...:o060:
  • ผมซื้อที่สุโขทัยอ่ะคับ เดี่ยวถ้าผมจะไปซื้ออีกผมจะมาบอกนะคับ

อยู่หนองหลวงว่างๆก็แวะมาเที่ยวเล่นที่หอผมได้นะคับ ข้างเทคโนร้าน ซอยข้างอิงมออ่ะคับ
  • :063:สวัสดีครับพี่ๆ พิทบลู ตาก เห็นบรรยากาศแล้ว อยากพาไอ้ตัวแสบไปเล่นน้ำด้วยจังเลยครับ:063::062:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment21.jpg 37K
  • หวัดดีพี่ๆน้องๆชาวเมืองตากทุกๆท่านนะครับ:029::029::029:

วันนี้รบกวนขอความคิดเห็นจากทุกๆท่าน ที่บ้านตะพานหินกันหน่อยนะครับ...
  • เตรียมเหล้าไว้ด้วยนะคับ ข้างอิง มอ อ่านะ เดี่ยวไปจู่โจมแบบไม่ทันตั้งตัว จะไปซื้อมือไรโทร บอก ด้วยนะคับ ปล.ไป ด้วยกันได้
  • :063:สมาชิกใหม่ เด็ก 7-11 ตากพิท
  • พี่น้องพิทบลูตากทุกท่านคับ วันอาทิตย์นี้ เวลา 17.00น ขอเชิญทุกท่านมาพูดคุยกันหน่อยได้ไม๊คับ ปรึกษาหาลือกันทุกๆเรื่องเลยอ่ะคับ
    เพราะอยากให้ทุกคนได้ออกความคิดเห็นกันอ่ะคับ

ที่สนามหญ้าหน้าศาลพระเจ้าตากสินคับ
  • คนตากหมาไม่สวยแต่บรรยากาศดีนะค๊าบ.............
  • ลำปางแวะมาทักทายครับ
    หมาตากก็สวยนะครับ
    ของพี่รักไง ตัวผู้เค้าสวยนะ
    ไฟล์แนบ
    020720101560-00324.jpg 62K
    IMG_07993.jpg 103K
  • แวะมาทักทายพี่น้องตากจร้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_2613.jpg 98K
  • เย่ๆตากมีกะเค้าแล้ว
  • นครสวรรค์มารายงานตัวแล้วครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับว่างๆแวะไปทักทายได้ปักหมุดนครสวรรค์นะครับ
    ไฟล์แนบ
    k52.jpg 54K
  • มิตรภาพดีๆๆมีให้กันเสมอ
    ไฟล์แนบ
    หลัง7.jpg 34K
  • หวัดดีครับ ลำปางแวะ มาทักทายครับ ผมก็ศิษเก่า ราชมงคลตากเหมือนกันครับ มีมิตติ้ง วันไหน ถ้าว่าง ผมจะลงไปเที่ยวมั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    ลองๆ1.jpg 104K
    IMG_0923.jpg 92K
  • image image บอส พ่อ ไอเเน้ม ไอ เเน้มตัว ขวา
  • ช่วยตังชื่อให้ผมหน่อยคับบ ลูก หน่อมแน้ม image
  • Giant รายงานตัวคร๊าบ โทดทีพี่ท๊อปไปงานบวชเพื่อนที่โขทัยพึ่งกลับ
    ไฟล์แนบ
    06.jpg 114K
  • ส่วนไอตัวเล็กยังไม่ได้ถ่ายเลยพี่ ไม่ว่างเลย วันนี้ได้ไปร่วมกานป่าว

คงไม่ได้ไปกันมั้ง ฝนตกนี่
  • ฝนตกหนักเลยอ่ะ

กะจะเอามะนาวมาเที่ยวอดเลย

เสียดายจัง
  • คุณท๊อบคับ..ผมเอทนะคับ..ลองทำมาให้ดูเล่นๆเพื่อสนใจคับ..อยากร่วมสร้างจริงๆคับ..อย่างที่คุยกันในMSN
    ไฟล์แนบ
    โลโก้ตาก.jpg 20K
  • ตอนแรกกะว่าจะเอาพิทมาคาบดาบ..เกรงว่าจะไม่เหมาะสม..ดูเป็นการลบหลู่พ่อเมืองของเราจึงออกมาอย่างที่เห็นนี้แหละคับ

ปล.มันเป็นยังไงช่วยปรับปรุงแก้ไขหน่อยนะคับพี่น้อง(โลโก้นี้มิได้เกี่ยวข้องกับใครนะคับ..ไม่ได้ร้อนตัวแต่อยากอธิบายให้เข้าใจก่อน กลัวเข้าใจผิดคับ..)
  • สวัสดีครับแวะมาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-50.jpg 49K
  • โลโก้สวยมากคับคุณเอท

เท่ห์มากเลย

เดี๋ยวผมจะเอาไปให้พี่ๆคนอื่นดูคับ

ผมว่าต้องชอบกันแน่ๆเลย
    :o061::o061:
  • ร่วมแสดงความคิดเห็นอีกคนคร๊าบบ

โลโก้สวยงามคร๊าบบบบบบ
  • ชมรมบิทบลูตากจะมีมิตติ้งเล็กๆในวันที่ 1 สิงหาคม 2553 ที่ริมแม่น้ำปิง

ชอเชิญชวนพี่น้องพิทบลูตากและจังหวัดไกล้เคียงมาร่วมพบปะสังสรรค์พูดคุยแลกเปลี่ยนความคินเห็นกัน

ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าด้วยนะค้าบบบ
  • บิทบลูแม่สอดอย่าลืมมาให้ได้นะค้าบบ
  • จะไปให้ได้นะค๊าบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    25062010(021)_resize2.jpg 78K
  • ทั่นโอ๊ต ใช่ Snoop Dog เป่าเนี่ย
  • ขอไปด้วยคนครับ ไม่ติดอะไรขอไปเจอพี่ท่านทั้งหลายเด็กใหม่หัดเลี้ยงครับ(โดนแฟนบังคับตอนนี้รักซะแล้ว)
    ไฟล์แนบ
    pitbulltak.jpg 18K
  • ยินดีต้อนรับทุกๆท่านค้าบบ
  • ยังไม่ได้ถ่ายครับ

เจ้าของไปต่าง จ.

ตัวในรูปหมาที่บ้านครับ

ได้แน่ครับ แต่รอหน่อย ป้าพร
  • :005:สวัสดีครับพี่ทุกท่าน ตาก ฝนตกหนักไม๊ครับพี่ๆ:005:
  • ตอนนี้ก็ยังตกอยู่เรื่อยๆๆค้าบบ
  • ขอขอบคุณทุกท่านคับที่อัฟโลโก้มาให้ติชมกันทุกๆนะค้าบ

แต่ผมลองถามท่านผู้ใหญ่หลายๆท่านดูแล้วคับเค้าบอกว่า คำว่าตากสินสูงเกินไปอ่ะคับ

แต่ถ้าใช้คำว่าตากคำเดียวได้คับ รบกวนพี่ๆทุกคนลองใช้คำว่าตากคำเดียวอัฟให้ใหม่ได้มั้ยคัาบบบ

ขอบคุณค้าบบ

อันนี้ผมลองทำดูอ่ะคับติชมด้วยนะค้าบบ
    ไฟล์แนบ
    Logo.jpg 40K
  • คำว่าคลับหายไปอ่ะคับ

เด๋วผมไว้แก้ใหม่แล้วจะเอามาลงให้ดูนะคับ

แล้วก็เหลือตกแต่งอีกนิดหน่อยคับ
  • ผมว่าเราควรสร้างรูปหมาขึ้นมาเองดีกว่ามั๊ยคับ...จะได้ไม่ซ้ำที่มีอยู่แล้วตามในเน็ตอะคับ...แนะนำด้วยนะคับ
  • ลองให้ พี่บี ร้านสัก ออกแบบรูปหมา ให้ดีมั้ยคับ เเต่รูป ก้อไม่จำเป็นต้องเป็นรูปหมานี่คับ ปล. ถ้าจะทำ อาร์ม ช่วยประชาสัมพันธ์ ทีนะคับจะได้ช่วยกันทำคับทุกคนจะได้มีส่วนร่วมดีมั้ยคับ
  • ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

ลองเข้าไปถามพี่ บี แกดูสิคับ ผมก็รู้จักแกพอสมควรแต่ผมไม่ว่างเลยช่วงนี้

ว่าแล้วก็เอาผลงานพี่บี หลังผมมาให้ชม ตอนนี้ยังไม่ได้ลงแบล็คกาว
    ไฟล์แนบ
    8888!.jpg 109K
  • ไงก็ฝากบอลด้วยละกันน้า
  • อยากหา สถานที่ ทำกิจกรรม สปริงโพล ลานกว้างๆ ต้องเช่า หรือ ที่ไคร ที่มีสถานที่พอ เเนะนำทีคับ พื้นบ้านมีเเต่ปูน
  • ว่างๆทำอีกๆ
    ไฟล์แนบ
    111111.jpg 62K
  • พิดบูล ตาก สบายดีกันมั้ย.
    ไฟล์แนบ
    20100307125526_IMG_18093.jpg 93K
  • แวะมาทักทายครับ ชาวตาก

ฝนตกทุกวันหรือป่าวครับ

แม่สอด ตกทุกวัน

ว่าแต่วันที่1นี้ ชัวนะครับ
  • อะหังเล๊า โอ๊ต อิอิ นานแค่ไหนก้อรอจ้า รูป First pick

นี่ภาษาแม่สอดชิมิ

อย่าแปลกใจ ญาติป้าพร อยู่แถวๆ ถนนชิดวนา อิอิ