ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สระน้ำ หรือ หนอง ขนาดบิ๊กๆ
    ไฟล์แนบ
    08082010(021).jpg 111K
  • ขั้นตอนต่อไป รอฝนซาลงหน่อย ช่วงนี้สุโขทัยฝนตกชุก ใจเย็นๆนะครับพี่น้อง
  • บรรยากาศดีมากๆครับ...สาวประเภทสองเพียบ..เย้ยไม่ใช่สาวๆเพียบ....555
  • โขทัยรอนาน 14สิงหา53 เชิญมาเจียงใหม่ก่อนเน้อครับ ทุกๆท่าน
  • เงียบจังบ้านเราวันนี้....?
  • คงอยู่ตามร้านอาหารแน่ๆแจ็ค 555
  • เปล่าพี่บอยผมอยู่บ้านไม่ได้ออกไปไหนฝนตก...
  • จัดเมื่อไร อะ
  • หมดฝนก่อนครับพี่โก๋บอย กลัวเจอฝนแล้วงานจะกร่อย
  • หวัดดีครับ ใครว่างก็เอารถมาล้างบ้างนะครับ ใกล้ศาลหลักเมืองใหม่ข้างร้านคอมส์ครับ ไหนตาบอยบอกจะเอารถมาล้างไม่เห็นมาเลยพี่คอยอยู่นะพี่
  • พิทบลูตาก แวะมาทักทายค้าบ

แต่ว่าบริเวณลานพระยาลิไทอยู่อำเภอศรีสัชนาลัยรึป่าวคับ

มีงานเมื่อไรบอกด้วยน้าาาา
    ไฟล์แนบ
    jkl2.JPG 116K
  • หวัดดีครับชาวตาก ลานพระยาลิไทยอยู่ในเขตศรีสัชนาลัยครับ มีงานเมื่อไหร่เชิญชาวจังหวัดตากแน่ๆครับ
  • ไปด้วยดิ....
    ไฟล์แนบ
    20091217221048_0p.jpg 87K
  • ตะพานหินต้องมาแน่ๆอยู่ใช่ไหมครับพี่ศักดิ์
  • สวัสดีครับ.....ตะพานหินต้องมาอยู่แล้วใช่มั้ยครับพี่เติ้ล....555
  • .
    ไฟล์แนบ
    333.gif 25K
  • มาupหน่อย อยู่ละพูนอีกแล้ว อาทิตย์นี้ขับรถ
    2500โลแล้ว อาทิย์หน้าไปปากช่องอีกเหนื่อยวะ แต่เพื่อแม่ทำได้อยู่แล้ว วันนี้บอกรักแม่กันยัง
    บรรดาลูกเทวดาทั้งหลาย
  • พี่น้องโขทัยเรารวมตัวกันซักรอบดีมั้ย....?
  • พร้อมนานแล้ว
  • พร้อมเหมือนกันพี่จะเอาไอ้คิงคองน้อยไปบ้าพลังหน่อย อิอิอิ
  • พี่บอยเดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปเอาหมุดที่พี่สมพงษ์ฝากมาให้นะพี่
  • พร้อมด้วยคนจ้า..
  • หายไปไหนกันหมดคราฟ...พี่น้อง
  • หายกันจริงๆด้วย...
    ไฟล์แนบ
    20091113135859_7631-2.jpg 57K
  • อ้าวเงียบไปกันใหญ่แล้วพี่น้อง....?
  • ไม่ค่อยได้อยู่หน้าคอมเล้ยย
  • เอาซิครับ...พี่น้องโขทัย...พร้อมเมื่อไหร่บอกด้วยครับ!!!
  • พร้อมตลอดเวลาครับ...ว่าแต่พี่หายไปไหนมาครับ...?
  • สวัสดีชาวสุโขทัย อยากเห็นไอ้หำ โชว์ตัวหน่อย
  • โห..

สงสัย โจทย์เยอะนะ กระทู้เนี้ย...???

55+

คุณ แจ๊ค ... รูป หมา สวยมากเลย น่ารักทุกตัว...

ทั้ง สงขลา ราชบุรี ภาพแจ่ม ๆ ท้า..ง...น้า...น... อิ..อิ ...

( รอจนหลอน )...55+

มัวแต่ หาที่ลง กันอยู่อะดิ รู้หรอก...
  • หวัดดีครับพี่คิม
  • ใกล้เข้ามาอีกนิด
    ไฟล์แนบ
    18082010(001).jpg 53K
  • น้าผีอยากเห็นไอ้หำจิงปะเดี๋ยวจัดให้นะครับ
  • รูปหาย
    ไฟล์แนบ
    Photo0177A.jpg 18K
  • โดดอีก
    ไฟล์แนบ
    Photo0185A.jpg 14K
  • ลูกใครหว่า
    ไฟล์แนบ
    Photo0254B.jpg 29K
  • ย่อรูปไม่เป็นสอนหน่อยบอย โพสบอกไว้หน่อยนะ
  • เข้าโฟโต้ชอปเลย ดูมุมซ้ายบน เลือกFile แล้ว Open
    จากนั้นเลือก Image แถวเดียวกับ File แล้วเลือก Image Size
    แล้วช่อง Width ใส่เลข 400 เข้าไป มันจะพอดี ส่วนบางภาพ ก็อาจจะต้องลดลงอีก
    พอเสร็จ กด File แล้วกด Save
  • 55+

จับไต๋ ได้แล้ว...

ออกมาตอนพักเที่ยง กันนี่เอง

แต่พอได้เวลาเข้างาน มีเรทกันอีกแน่ะ..

55+... แอบเข้ามาดูหมาคุณแจ๊คน่ะครับ...

ไม่รู้ว่าแกไปลงไว้ตรงไหน...???

หาไม่เจอซักกะที...
    ไฟล์แนบ
    a331578.jpg 27K
  • ไอ้หำไม่ชัดเลยพี่
  • เอารูปเจ๋งๆมาลงหนอยพี่
  • ท่าพี่คิมเห็นหมาของแจ็ค ร้องอื้อหือแน่ๆ
  • :006:สวัสดีครับพี่ ชาว สุโขทัย กำแพงเพชร ก็ไม่พลาดแน่นอนครับ ถึงวันแล้วบอกกันด้วยนะครับผม:013:
    :031:KPP.จะจัดไปให้ได้มากที่สุดเลย......................ครับผม.............................:029::031:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment10.jpg 37K
  • หวัดดีครับพี่คิมยังไม่ได้เอากล้องไปซ่อมเลยครับพี่
    เดี๋ยวว่าจะเอาไปซ่อมวันเสาร์นี้ครับครับถ้าซ่อมเสร็จ
    แล้วผมจะถ่ายให้ชมครับ...
  • อ่า ฮ๊ะ...

ไม่รีบครับ ของผมตอนนี้เริ่มยืดตัวแล้ว

คุณบอย ไม่รู้อะไร หมาคุณแจ๊คน่ะ ดี๊ ด้า กว่าของผมอีก

ในคอก ของผมน่ะ ยังไม่หือ ไม่อือเลยครับ

โดดเป็นม้าดีดกระโหลกอย่างเดียวเลย

กะว่าจะยืมวัวคุณแจ๊คไปล่อเป้า ซะหน่อย...

เผื่อจะ กระตุ้นต่อมสตาร์ทได้บ้าง...55+
  • ยังไม่นอนหรือครับพี่คิม...?
    ของผมจิ๊ดมากครับโดดกัด...
    โดดงับ...โดดตบ...โดด...โถม
    (ยุงคับพี่)เยอะมากคับพี่ดุแตกับยุงนี่แหละครับ...555
  • คุณ ROMAN มาให้ได้นะครับ คงอีกไม่นานนี้แล้ว จะต้อนรับเป็นอย่างดี
  • ขอไปแจมด้วยคนได้ป่ะท่าน..........

อยากไปจัดหนักที่โขทัยอ่ะ....
    ไฟล์แนบ
    บอมเบ12.jpg 84K
  • เจอของหนักแน่นอนหล้า 555 อาจจะเป็นเดือนหน้านะ น่าจะพร้อมกันทุกคนประมานเดือนหน้า เดี๋ยวจะแจ้งก่อนล่วงหน้า