ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ใครจะไปตะพานหินมั่งอ่ะ
  • พี่บอยไปอ่ะป่าว..?
  • มั้ย ดั้ย เข้า มา นาน เร๊ย..

หวัดดี พี่ บอย พี่ แจ๊ค ดั้ว คัฟ...

18.นี้ ปัย นะ คัฟ พี่..คุย เรื่อง หมา แดง กัล...

ผม ปัย มั้ย รู้ จะ คุย กะ คัย เร๊ย (เรื่อง หมา แดง อ่ะ)..
  • ดูสถาณการ์ณก่อนนะ ต้องดูก่อนว่าหลังจากกลับจาก กทม มา สถานการ์ณการเงินเป็นไงด้วย หุหุ ฝนก็ตกแทบทุกวัน น้ำก็จะท่วม ไม่ได้ขายของเลย หลังวันที่12รู้เรื่อง
  • หุหุ โต้งคอหมาแดง
  • อาก้า เปง งัย บ้าง พี่..

อัฟ หั้ย ดู น่อย ดิ.....

เอา ปัย งาน นครปฐม..ผม ว่า มี ลุ้น++......คัฟ..

ถ้า ปัย บอก ดั้ว..จะ ตาม ปัย เชียร์..
  • พี่ บอย หมา แดง ผม ตาย แร๊ว พี่..

เหลือ แต่ ตัว เนี้ย!!....(ล่าสุด)
    ไฟล์แนบ
    18082010948-small2.jpg 52K
  • น้องใหม่รายงานตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    รีออท.jpg 100K
  • น้องใหม่อยู่ที่ไหนเหรอครับผม อนาคตคงหัวโตๆอกหญ่ายๆแน่
  • โหโต้ง คงไปไม่ถึงนครปฐมอ่ะ ตอนนี้เอาแค่ตะพานหินก่อนเหอะ
  • ต่อเป็นงัยบ้างพี่ไม่ได้เข้าไปดูไอ้ตัวเล็กหลายวันเลยกินเก่งมั้ย...?
  • ถ้า เปง ผม นะ พี่ บอย++

ปัย แน่...มั้ย เสีย หาย คัฟ...

ผม ว่า อาก้า มั้ย แพ้ คัฟ นะ....

สม ส่วน ดั้ว....ชอบๆๆ ขอ บอก++
  • แวะมาขอบคุณพี่แจ็คนะคะ ที่ช่วยอุดหนุนซื้อเวย์ที่เตย ขอบคุณมากค๊า
    ไฟล์แนบ
    IMG_4720.jpg 95K
  • สติงเรย์จะเล่นกล้ามซะแล้ว หล่อแน่ๆ น้ำหนักขึ้นสมใจแน่
  • แจ๊ค นั่นใช่ลูกแชมเปญรึเปล่า
  • พี่บลูอยากไปตะพานหินไหมพี่
  • ไม่ว่างอ่ะ บอย
  • ใช้ลูกน้องให้เป็นประโยชน์

http://www.youtube.com/watch?v=06cEsmAmnUc
  • เยี่ยมมาก พี่บอย...อาก้า มันใหญ่ถูกใจผมเลย....ชอบเป้นการส่วนตัวเลยครับ:o036:
  • สุดยอดมากเลยครับพี่บอย...อีกหน่อยต้องโค่นต้นแน่ๆเลย..555
  • ของชอบมัน นักย่อยสลายตามธรรมชาติ
  • มันซัดแหลกรานเลยพี่แจ๊ค....เดี๋ยวว่าจะเอาบลูลี่แม็กไปอัดหน่อย

วันที่ 17 ตค มีมีทติ้งที่นครปฐมอะพี่ หมอตั้มชวนไปอยู่

ว่าแต่มีทติ้งที่พระยาลิไท วันไหนอะพี่
  • ตอบพี่บอยนะครับ

Riot อยู่ที่หาดเสี้ยว บ้านเดียวกับพี่แจ๊คนี่แหละครับ

ส่วนตัวผมอยู่ สน.พลับพลาไชย 1 ครับผม
  • รายงานตัวครับผม....ทำอะไรกันอยู่ครับ...?
  • นั่งทำงานอยู่โรงพักนี่อะพี่แจ๊ค ไม่ได้กลับบ้านไปดูหมาเลย

แต่แม่โทรมารายงานทุกวันว่ามันป่วนมาก กินแหลกราน
  • มันเป็นธรรมดาต่อ...
  • อย่างนี้ต้องหาหมาแดงซนๆเป็นเพื่อนมันสักตัว...5555

แล้วมีทติ้งมีวันไหนอะพี่แจ๊ค
  • ฝากข่าวให้ชาว pit ทุกท่าน
    เนื่องจากเวลาผมถูกจำกัดด้วยธุรกิจและหน้าที่ (เดินทางบ่อยมากๆ)
    จึงจำเป็นต้องขายสุนัขในสังกัดหลายตัว
    พ่อพันธุ์...อาก้า ลูกเฮอริเคนxบอมเบย์ 3 ปี (เพดใน)
    แม่พันธุ์สีบลู 2 ตัว
    ...สมศรี ลูกสปาโกxจินจู ติดท้องแล้ว1เดือนกับอาก้า กำหนดคลอดต้นเดือนหน้า
    ...โตเกียวผสมแล้วกับแมกนีโต ได้ 2 อาทิตย์
    ลูกหมาแดง สวยๆอีก 3 ตัว 4 เดือนกว่า ผู้ 2 เมีย 1 ลูก lion หลาน stonecold
    สายกัด ลูก Ch.cover , สายกัด Rednose
    เครื่องวิ่ง ชุดลาก ไม้งัดปาก โซ่ล่ามหลายขนาด กรง Box อุปกรณ์อื่นๆอีกหลายรายการ
    สนใจโทรมาคุยกันได้ครับ 081-2878707
    yai Chiang mai..
    ไฟล์แนบ
    แจ็ค3.jpg 41K
    สมศรี3.jpg 58K
    อาก้า....jpg 49K
  • หมาแดงท้ายกระบะน่าสนอ่าคับ
  • CLuB Sukhothai หายไปไหนกานหมดคราบ......
  • สนใจ box ครับ..โพสรูปที่ห้องพิดโลกได้มั้ยครับ...เพราะมีคนต้องการหลายคน
  • ตัวท้ายกระบะมันคืออาก้า ลูกเฮอริเคน ท่าจำไม่ผิด
  • บลูลี่แม็กมันช่วยเสริมอะไรได้บ้างอะน้องจากกล้าม...

ใครมีเคล็ดลับอะไรดีๆ แบ่งๆกันนะคับ (มือใหม่จริง)

ตอนนี้ลูกสาวผมมันกิน f1 สามกำมือผสมกับข้าว แล้วก็ไข่พะโอกสองทุกแทบทุกมือ ตัวมันก็ไม่ค่อยจะตันซักเท่าไหร่เลย หรือว่าพยาธิมันเยอะรึป่าวก็ไม่รู้
    ไฟล์แนบ
    รีออท4.jpg 22K
  • ตอนเล็กๆพี่ให้กินf1มั่ง โครงไก่มั่ง[ดิบ] ท่าได้นมแพะช่วยก็คงจะดีนะ
  • อัดบูลลี่แม็กดีมั้ยครับพี่...หรือว่าบลูลี่เวย์ดี
  • บ้านนี้ ว่างัย ครับ ไปป่าวพานหินอ่ะ...
  • ไปสิ แต่ไม่รู้ใครไปมั่ง

ทั้งแม็กซ์ ทั้งเวย์เลย ดีมั้ย
  • พี่บอยเมื่อวานผมไปลำพูนมาเลยแวะไปบ้านพี่สมพงษ์ด้วย...ไอ้ก้าเหมือนพ่อมันเด๊ะเลย...
    สะตอมจ่ายลูกดีมากๆๆพี่บอย
  • ถ่ายรูปมาฝากไหมอ่ะ
  • ไม่ทันได้ถ่ายอะไรเลยรีบไปรีบกลับติดรถไปกับเค้าแวะเอาอาหาร gm ไปให้พี่ตั้ม
    มีเวลาแป๊ปเดียวจิงๆๆ...
  • หุหุหุ พลาดเลย
  • เย็นๆพาลูกออกไปเที่ยวไหนกันเอ่ย
  • เย็นๆซุ่มคับ ออกดึกๆ
  • ไม่มีไรทำเล้ยวุ้ย
    ไฟล์แนบ
    dhdhhhd.jpg 91K
  • ไม่มีไรทำเหมือบกัลลลลลล...............เลยเมาแมร่งเรย........คริ คริ......เอิ้ก...หวัดดีพี่บอย.............
  • ไอ้ก้าเหมือนสะตอมจิงๆๆ...
  • ศุกร์-อาทิตย์นี้ไปไหนกันดีเอ่ย....เว้นว่างจากการเข้าเวร...ขอปลดปล่อยซะบ้าง

พี่แจ๊ค...งานของดีศรีสัชจัดมิ๊ตติ้งเล็กๆกันดีกว่า
  • เอางั้นหรอ....ok
  • ว่าแต่จะจัดอะไรยังงัยดีหละ
  • เอาดิ หาเรื่องกินเหล้า หาดเสี้ยวสาวสวยอยากไป 555+