ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>โอ้ยๆ.. พี่เติ้ล 7 หมื่น ผมผ่อน 72 งวดนะพี่ งามแต้ๆพี่จะได้มาอยู่เมืองเลยซักตัวไหมหน้อ................
  • สวัสดีตอนเช้าคับ:o068:
  • อรุณสวัส คัฟ เมือง เลย!!!

พี่ เต้.......คิฮอด...
  • เช้านี้หมอกเยอะมากอยากไปเที่ยวแล้วละ
  • >>>>แคราย.. ไปเที่ยวหาเด็กหลอคราบ วันี้อย่าลืมเอาเด็กมานะคราบ..........................
  • >>>>>คราบโต้ง.... คิดฮอดก็มาหากันได้ตลอดคราบน้อง ฝากบอกไอ้โอ-ไอ้เต้ย ไอ้สายอ่อนเมียพวกคุณทิ้งแน่นๆ.. 555
  • ตอนเย็นเจอกันเด้อครับพี่น้อง ผู้ใด๋บ่มาโดนปรับเด้อ

กลุ่ม มิตติ๊ง เล็กๆๆๆ ที่จังหวัดเลยครับ ร่วมบริจาคช่วยน้ำท่วมแล้วเด้อครับ:063::063::063: บูมพิดโลก ว่าไงน้อง:019:
  • พี่ โอ ปัย นครปฐม คัฟ พี่..
  • >>>> งานเข้าอีกแล้ววันนี้ มาช้ามีโดนปรับด้วย ห้าโมงเย็นนะเกินห้าโมงครึ่งเตรียมตัวเสียค่าปรับนะจ๊ะพี่น้อง..................
  • >>>>>สงสัยไอ้โอกลัวเมียมันทิ้งอะโต้ง เอาใจเมีย...........................
  • เค้า ปัย คน เดียว นะ พี่...
  • >>>>อ่าว....ทิ้งเมียไว้เสร็จแน่ๆ เมียมีผัวใหม่ชัว...ฮา..........................ๆ
  • อ้าว เวงกำ..

มั้ย หรอก มั้ง..55+

พี่ เต้....ฟันธง ซะ!! ผม มั้ย อยาก ปัย ไหน เร๊ย!!
  • พี่โต้งจะไปไหนอย่าลืมพกยาติดไปด้วยนะ ผมเป็นห่วง
  • รัก เค้า อ่ะ ดิ!!

อิอิ..
  • >>>>พี่ศัก... โต้งลืมยาอยู่ที่ผม ไม่รู้โต้งน้องมันกินยาอะไรเข้าไปแทน................
  • พี่น้องชาวเลย 20 นี้ไปไหนแน่บอกมั่งเน้อ
  • >>>>คีน้อง 20 นี้ยังไม่รู้เลย แต่วันนี้รู้เรื่องแน่จะไปหรือไม่ไปน้อง.....................
  • จะไปกินกล้วยไข่ ดีบ่น้อ:015:
  • พี่เต้ร้ายได้ใจจริงๆ:o016:
  • พี่เต้ร้ายอย่างงี้ น้องกุ้งชอบมั่กๆ
  • >>>>ผมก็ชอบน้องกุ้งเหมือนกันคราบพี่ศัก จัดมาให้น้องด้วยนะ........
  • >>>>เบ้น.. พี่ร้ายตรงไหน พี่นะใจดี........................
  • สวัสดีตอนเช้าคับ:o071::o068:

พี่เต้ร้ายที่มีการแก้กระทู้นะสิ555
  • ทีมงานคลองขอนแก่นขอเสียงหน่อยคับ
    http://www.youtube.com/watch?v=bbMZY3NkZok&feature=related
  • คลองขอนแก่นรายงานตัวจร๊า....

โย่วๆๆๆ.......
  • มา แล้ว จร้า...

สบาย ดี มั้ย คัฟ......

123 โดด...............
  • กราบ สวัสดี พี่ๆน้องๆ น้าๆ ทุกๆท่านนะคับ

ถ้าวันที่ ยี่สิบ ยังไม่มีที่ไป ผมขอแนะนำคับ ทาง กำแพงเพชร เขาจะจัดมิ้ตติ้ง ขึ้นคับ

มันอาจจะดูไกลนะคับ (แต่ก็ไกลนะ) กราบเรียนเชิญ ทุกๆท่าน มางานครั้งนี้ได้นะคับ

กำแพง จัดต่อจาก พานหิน ครั้งต่อไป เป็นคิวของ พิด"โลก นะคับ

พี่เต้ ที่เคารพรักว่าไงคับ พี่ตั้ม ว่าไงคับ มาให้กำลังใจ พี่ยศ หน่อยนะคับ (พี่เขาคนดีคนหนึ่งเลยนะคับ)

ฝาก น้องบูม ใว้ในอ้อมใจด้วยนะคับ
  • และวันที่ สิบสาม ที่จะถึงนี้ ใครจะไปทอด กระฐิน ที่วัด พระบาทน้ำพุมั่งคับ (ลพบุรี)

ไปกันให้ได้นะคับ งานบุญใหญ่ ทุกทีมงาน ทุกค่ายดังล่วนมาในงานวันนั้นเยอะมากคับ

ไปงานบุญ และได้พบปะ พี่น้อง พิทบูล ด้วยคับ

พี่ตั้ม พี่เต้ รับปากนะ ว่าไป ไปด้วยกันนะคับ พี่ ส่วนตัวผมนั้นไม่มีรถไป แต่อาศัยรถ พี่บอยไปคับ

(13 งานทอดกระฐิน)( 20 งาน กำแพงเพชร )( 27 งาน ป๋ามาร์ค ที่ศูนย์ฝึกสุนัข ดีวัน คร้าบ)

ขอแจ้งสาร อันนี้ให้ พี่น้อง เมืองเลย ที่เคารพรักทุกคน นะคับ
  • โอ้ยๆๆๆๆๆๆ เมา ปวดหัวมาก ช่วงเนี้ยยอมรับว่าอ่อนมากแต่ไม่เคยหนีกลับก่อนนะคุณเบนซ์

มะคืนสนุกมากทั้งคนทั้งหมา ดีนะที่ถึงบ้านพาคัตเตอร์ ขับเหมือนงูเลย
  • ว่าอยู่อู๋เล่นไปซะหลายขวด ดีแล้วที่ถึงบ้าน555
  • >>>>คลองขอนแก่นรายงานตัวคราบแล้วนะจ๊ะ.............................
  • >>>>เบ้น.. พี่แก้กระทู้ตรงไหนอะ มีหลักฐานอะปล่าว.. 555......................ๆ
  • >>>>อู๋.. พี่ว่าเมื่อคืนเรากินหมูนะ ไม่ใช่กินงู ระวังอย่าเลื้อยไปโรงพยาบาลนะเดี๊ยวงานเข้า................
  • ทาม ราย กัล ยู่ คัฟ...พี่ๆๆ เมือง เลย!!
  • พี่ เต้ !!

พี่ ศักดิ์....แอบ ซุ่ม น้อง กุ้ง!!..55+
  • >>>>โต้ง.. พี่ไม่ยอมนะโว้ย พี่ศักแอบซุ้มน้องกุ้ง.....................
  • 55+

จิงๆๆ พี่....

พี่ ศักดิ์ เค้า ยอม รับ เอง เลย นะ....ฮาๆๆๆ
  • >>>>ลืมตอบบูมเลย... วันที่ 20 พี่ยังไม่ให้คำตอบนะขอปรึกษาพี่น้องก่อน เพราะพี่เตรียมสาวๆเมืองเลยไว้ให้พี่ๆตะพานหิน พี่ๆ

เค้าไม่ว่าง พี่ต้องเอาสาวๆเอง.. 555...................ๆ
  • ใช่ๆๆๆพี่เต้กินหมู แต่สงสัยเมาน้ำจิ้มหมูอ่ะพี่ ไม่เคยทำให้ใครกินเลยนะพี่บอกตรงๆๆแต่เคยเห็นเค้าทำเลยแบบว่า คิดนาน

หน่อยชิมจนลิ้นชาเลยกลัวมันกินไม่ได้ 55555555555555555555555555555555555555555555555555
  • พี่ตั้ม ต้มยำไก่ที่อุดรอร่อยมากครับพี่ 555555555555
  • >>>>>> พี่เต้ ที่เคารพรักว่าไงคับ พี่ตั้ม ว่าไงคับ มาให้กำลังใจ พี่ยศ หน่อยนะคับ (พี่เขาคนดีคนหนึ่งเลยนะคับ) >>>> พี่ตั้ม.. พี่จะเป็นคนดีหรือไม่ดีเลือกเอานะ บูมน้องเค้าถาม(หางานเข้าแน่บูมดีกว่า).. เอิ๊ก................ๆ
  • >>>>อู๋ ต้มไก่ที่อุดรอร่อยจริงๆ พี่ขอยืนยันอีกคน..........................
  • พี่เต้ถ้าไปดู red gotti ถ่ายรูปมาไห้ดูมั่งเด้อ
  • ถึงพี่ น้อง ชาวเลย เห็นฟอร์มหงษ์ แล้วหนาวมั้ย คร้าบบบบบบ..........:o010::o061:
  • ไปอุดรไม่มีรูปปมาฝากให้ชมบ้างหรือพี่เต้
  • พี่คี พี่โต้ง สบายดีไหมครับเมื่อไรพี่ๆจะมาเที่ยวเมืองเลยอีกคับ ที่นี้ให้พี่เต้พาขึ้นภูเรือครับหนาวได้ใจจริงๆ........:o047::o071:
    ไฟล์แนบ
    172255120135.jpg 27K
    3780td2.jpg 19K
    340-20071118080501.jpg 68K
    08562_001.jpg 6K
  • มาได้ก็มากันคับ มาไม่ได้ก็ไม่เป็นไรคับ

ก็อย่างว่าละคับ มันไกลกันอยู่มากๆคับ (ระยะทาง)

แต่วันที่ สิบสาม นี้ ตี้องไปทอดกระฐิน ด้วยกันนะคับ

ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง
  • >>>>ไม่มีคราบเบ้น รูปอยู่ในความทรงจำแล้วคราบ.............................