ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>เป้คราบ.. รูปตัวที่อยู่ข้างๆตัวปากมอม ภาพรวมนะตัวผู้หรือตัวเมีย..............................
    ไฟล์แนบ
    IMG_134ghf4[1].jpg 44K
  • 20นี้เราจะดู เจ้าพวกนี้ด้วยมั้ย เต้...:015: (คอแห้งจังวุ้ย)
  • 2 6 7 ถ้าผมจำไม่ผิดนะเต้ ไม่แน่ใจอ่ะ เพราะ มีตัวเมียที่เหมือนตัวผู้อยู่3-4 ตัว ทุกวันนี้ ผมยังไม่รู้เลย ต้องยกขึ้นมาดู ถึงจะรู้ ออกมาใกล้เคียง ถ้าเต้มาวันนี้ ก็ยังดูไม่รู้เลยอ่ะ ถ้าไม่ดูเพศอ่ะน่ะ
  • เงียบจัง....ตอนเย็นใครว่างโทรหาเด้อ หาเรื่องแก้หนาวกันหน่อย:015:
  • >>>>. 5555 ไม่เป็นไรคราบเป้ 20 นี้เจอกันคราบ.........................
  • >>>> วันที่ 20 นี้เวลาเราจะไม่พออะดิพี่ตั้ม ขอดูก่อนว่าไปไหนบ้างจะได้สนุกกันหรือจะไปซ้ำศาลาไทยอะพี่ 5555...........
  • ให้มันได้ไปเหอะ กลัวจะสลัดไม่หลุดอะดิ
  • ตอนเย็นกินไร เด่วจะได้เตรียมไว้:015::015::015:
  • >>>>ผมไปได้อยู่แล้ว สู้ตายเพื่อสิ่งนี้.. เอิ๊ก............ๆ
  • >>>> ตอนเย็นกินเหล้าอะพี่ แต่กินดึกไม่ได้นะมันหนาวๆ...........................
  • เหมือนกันครับกินดึกไม่ได้ เพราะเด่วมันจะเช้า

กินย่างมั้ย
  • 5555แบบนี้ก็มี
    http://www.youtube.com/watch?v=HtHlkxEO1k8&feature=related
  • ไม่รู้ว่า 20 นี้จะได้เจอกันรึป่าวนะครับ..เพราะบลูม่าก็ใกล้คลอดเต็มที....

จับหนาๆตันๆมาชนกัน Primetime X Soljha Boi มันส์ล่ะงานนี้:063::063::063:

ก่อน 20 นี้ได้ลุ้นกันแน่ๆครับ....:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    20090602193409_time3[1]3.jpg 100K
    SB1.jpg 69K
    IMG_0372.jpg 101K
  • ไม่เป็นไรครับ พี่เติ้ล เข้าใจครับ:015: ว่างเด่วแวะไปดูครับ
  • อู๋ มาเร็วเด้อรออยู่ ที่เดิม เต้-แนน เด่วเบ้นท์ จะตาม มา (เห็นว่างั้น):015:
  • ลุ้นกันสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    4516.JPG 74K
    4511.JPG 63K
  • เย้...สำเร็จแล้ว
    ไฟล์แนบ
    4518.JPG 69K
  • อีก 1 เดือน....
    ไฟล์แนบ
    4506.JPG 67K
  • เอารูปพระธาตุมาฝาก....ครับ เต้
    ไฟล์แนบ
    4565.JPG 81K
  • >>>> ขอขอบคุณพี่เหน่งมากๆคราบ.. ลุ้นกันจริงๆคราบชุดนี้ พระธาตุสวยงามมากๆ สาธุติดทีเถิด.. 555........ๆ

>>>> หนาวแล้วคราบพี่เหน่ง รักษาสุขภาพด้วยนะคราบ คิดฮอดหลายๆพี่..............
  • >>>> ขอขอบคุณพี่บาสด้วยนะคราบ ที่จัดของดีเจ้าแฟทบอดให้ผม ขอบคุณอีกครั้งพี่ ชอบมากๆถูกใจอย่างแรง......
  • >>>> เอาใจช่วยนะคราบพี่เติ้ล........................
  • >>>> นอนหลับฝันดีนะคราบทุกคน.. ไม่ไหวแล้ววันนี้ มาวจริงๆเลย.......................
  • มาเปิดบ้านให้ครับพิทบูลเลย หวัดดีทุกคนครับ.....
  • สวัสดีคับ
  • หวัดดีด้วยคนจร๊า
  • จับตัวได้และพวกรุมโทรมสาวๆ....

หลักฐานชัดเจนห้ามปฏิเสธ โดยเฉพาะน้าเหน่งนี่หน้าได้อารมณ์มาก55555.....
  • มาแล้วครับ เมื่อคืนดิ่มกันนิดหน่อย ขาดแต่ เบ็นท์....:013: ใช่มั้ย อู๋

ดีครับ พี่บาส พี่เติ้ล:015:
  • เงียบ...สงสัยยังไม่ตื่นกัน เมื่อเช้า ฝนตกด้วย อากาศแปลกๆ:015:
  • สวัสดีพี่ตั้ม นี้ก็เพิ่งตื่นเลยครับ
  • พี่ตั๋ม มา ขก แล้วกลับวันไหน 20 คงไม่ได้ไปด้วยอะพี่
    แต่ไม่แน้นะถ้ามีที่นั่ง มา ขก แล้วโทรหาหน่อยนะ พี่ พาไปเที่ยว หน่อย
  • >>>> สวัสดีตอนเย็นๆคราบพี่น้อง.. เอิ๊ก........................ๆ
  • >>>> คีน้อง.. หายไปเลยนะช่วงนี้.................

>>>> เบ้นสายอ่อน.. กลับถึงบ้านหรือยังคราบ................
  • นัท ไปวันนี้ล่ะ ถึง น่าจะ ไม่เกิน 4ทุ่ม จะไปไหนลองว่ามาซิ....:015:

วันที่ 20 ที่นั่งเพียบ...:015:
  • ช่วงนี้งานยุ่งๆๆคัฟ

กำลังปั้มเงินไปแอ่วหนาวที่เลยพี่เต้

ไม่หายไปไหนหรอกจร๊า
  • >>>> คี.. ปั้มมาเพื่อพี่ด้วยนะน้อง.. ฮา................ๆ
  • มาไวๆนะพี่คี พี่เต้มีของดีๆด้วย55555
  • >>>> เบ้น.. ของดีอะไรน้อง ใจเย็นๆ 55555???????????????????...........................
  • >>>โต้ง.. มีแต่คนถามว่า ทำไมโต้งไม่ช่วยทำอะไร พี่ก็บอกไปว่าช่วยได้เยอะเลย เวลาไอ้แฟทบอยลง โต้งก็ขึ้นแทนคราบ 555?.
    ไฟล์แนบ
    4518[1].jpg 69K
  • โห...........เมืองเลยทำของดีออกมาแล้วววววว..............

มีไรคืบหน้าบอกมั่งเด้อ พี่เต้..........
  • อ้ายเราก็มั่วแต่คุย เผลอแป๊บเดียว เสร็จโต้งเลย 5555

ลูกจัมโบ้ + โอเว ตอนนี้ 8 เดือนแล้ว หมาเหลือเลีอกครับ
    ไฟล์แนบ
    4524.JPG 81K
  • เต้ อัพรูป 2 สาวให้ดูบ้างซิท่าน
    ไฟล์แนบ
    4522.JPG 64K
  • >>>> 555.. ได้คราบหล้า ชุดนี้คุณโต้งเค้าตั้งใจทำสุดหัวใจ ..................
  • >>>> ไอ้น้องรักผมคนนี้มันไวคราบพี่ ................

>>>> มันไม่จริ้งใช่ไหมคราบพี่เหน่ง ตัวเหลือเลือกผมไม่เชื่อ พี่ต้องเอาไปแอบซ่อนผมแน่ๆ...................
  • เหงาเหลือเกินคลองขอนแก่นจะไปยุที่อื่นอีกคนแล้ว

สงสัยจะเหลือหัวเดวกระเทียมรีบ.....น่าสงสารตเองจริงๆๆ

:o005::o014::o005::o014:
  • คี เปงรายวะ..........:o018:
  • >>>> ไครไปไหนคราบคี น้องหญิงทิ้งหลอคราบน้อง.. 55555555555.
  • อ้ายโต้งจะไปยุ 8 ริ้ว แล้วพี่

ไปยาวเลยคราวนี้เหลือคนเดวเองคร๊าฟ
    ไฟล์แนบ
    7832.jpg 117K
  • จัดส่งท้ายโต้ง ดี่ มั้ยพี่เต้
  • พูดถึงเรื่องส่งท้ายแล้ว

คิดถึงเบียจังเลยจร๊า.......

:o023::o023: