ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กราฟฟิตี้ดีครับช่วงนี้กราฟิตี้กำลังมา ลูกเล่นที่ลายเสื้อสวยดีครับ ถ้ามีลูกเล่นที่การตัดเย็บก้ยิ่งเท่ครับ มีโปโลป่าวครับ(ฝากพิจารณา) ใส่แล้วดุเป็นทางการแอบสุภาพนิดๆ ขอบคุณครับ
  • แต่เข็ดขัดน่าสนมากๆๆๆครับ ชอบอะไรที่เป้นหนังๆ
  • โครงการเสื้อโปโล มีแน่นอนครับ เพราะผมก็ใส่เสื้อโปโลเป็นประจำ ใส่ไปทำงานได้ด้วย

เคยทำเสื้อโปโลไปหนึ่งรุ่น ตอนนี้ยังหาแบบไม่ไดเลยเลยครับ รอตัวโลโก้อีกนิด ยังไม่มีถูกใจ จะต้องทำเป็นตัวปักครับ
  • ยินดีให้แสดงฝีมือครับ ออกแบบลายเสื้อสวยๆ ส่งมาเลยครับ หากจะกรุณา
    คิดค่าออกแบบมาก็ได้ครับ หากถูกใจราคาไม่แพง ยินดีรับซื้อไว้หมดครับ
    อยากมีแบบลายผ้าเก็บสต๊อคไว้ จะเอาไปทำเสื้อ ถุงลดโลกร้อน สำหรับแจกกับลูกค้าอาหารเอฟวันครับ

และหากมีคนอยากได้มากพอ อาจจะเลือกมาสักลายโดนๆ แล้วทำรุ่นราคาประหยัด ออกมาให้ครับ
  • อ้าวลบทิ้งไปซะงั้น :002:
  • เจตนาเหมือนเดิมครับ ลบทิ้งกัวโดนหมั่นไส้ ได้ไรจากที่นี่มาเยอะครับ อยากตอบแทนบ้าง ครับ
  • ไม่คิดตังครับ แต่งานคงไม่ได้รวดเร้วมากมายครับผม ทำหลังเลิกงาน
  • จะให้ส่งแบบไปที่ไหนยังไงบอกนะครับ
  • ส่งมาที่ pitbullzone@hotmail.com ก็ได้ครับ

ขอบคุณมากๆครับ เสียดายจัง เพิ่งสั่งทำเสื้อสำหรับลูกค้าเอฟวันไปเมื่อวานนี้นี่เอง
    สงสัยต้องเก็บเอาไปใช้ล๊อตหน้าแล้วครับ
  • ของผม 2 ตัว ไซส์ L สีดำ (ขอเปลี่ยนจาก F เป็น L แทน)
    ไซส์ S สีขาว
    เงินโอนไปแล้วนะพี่
  • ท่านที่จะจองก็ยังจองได้อยู่นะครับ ตอนนี้ได้ประมาณ 30 ตัวแล้วครับ
    ผมนับเฉพาะที่ท่านที่โอนเงินมาแล้วนะครับ เดี๋ยวจะเอารูปโลโกหลังคอมาลงให้ชมนะครับ แก้แบบอีกนิดหน่อยก็คงเสร็จแล้วครับ

ขอบคุณครับ
  • อันนี้เป็นโลโก้ ที่ด้านหลังคอครับ
    ไฟล์แนบ
    LOGOPITZONE2rs.jpg 54K
  • แบบนี้จัดเรยยย เด๋วตกเทรนนน เสื้อมาฟฟฟฟมากกกก เรยนะคะพี่มาเฟีย
    เด๋วโอนแล้วจะโทรบอกนะคะ
  • อ๊ากกก :m006:อยากได้ๆ แต่ตังมีไม่ถึง นั่งเศร้าต่อไป แง้ๆ :m009:หนูยังไม่มีงานทำเลยป๋า เซงง่า

ลายที่1โดนใจสุด เจอราคา นั่งดูอย่างเดียวอด หมดวาสนา:m018:

ป๋าใจร้ายกะนักเรียน นักศึกษานะเนี่ย :m020:
  • พี่มาร์คอยากได้มีไซด์ xxxl ไหมครับพี่
  • เรื่องไซส์ สำหรับคนที่จอง สามารถกำหนดได้หมดครับ
    แต่อยากให้ดูขนาดก่อนนะครับ แบบตัวอย่างที่เขาส่งมา แค่ XL ผมก็ว่าใหญ่มากนะ
    ถ้า XXXL คงจะเอาปูที่นอนได้ ฮ่าๆๆ ล้อเล่นนะครับ

ขออนุญาติพวกพี่ๆที่จองมาก่อน สำหรับพวกนักเรียน นักศึกษา
    โชว์บัตรนักเรียนมา ให้สิทธิคนละตัว ทั้งหมด 10 ตัวที่ราคา 350 บาท
    คิดว่าพี่ๆคงไม่ว่าอะไรนะครับ ใครจะใช้สิทธินี้โทรคุยหลังไมค์ก็แล้วกันครับ
  • ป๋าขา ขอยกมือคนแรกเรยค่า ขอเบอร์โทรด้วยค๊าบ
  • ขอบอกเลขบัญชีอีกทีตรงนี้นะครับ

กสิกรไทย หมายเลข บัญชี 718 2345 932
    ชื่อ ณัชพล สุพัฒนะ

หากโอนทาง เอทีเอ็ม ส่งข้อความมาที่ 089 4999 888
    อย่าลืม โทรแจ้ง ชื่อ ที่อยู่ ไซส์ สี และจำนวนให้ผมทราบด้วยครับ

เงื่อนไขพิเศษ ไม่มีแล้วนะครับ คงไม่มีคนชราและพิการขอเงื่อนไขพิเศษมาอีกนะ
    ยอมหมดทุกทางแล้ว ห้ามโทรมาต่อรองอีกแล้ว ฮ่าๆๆ
  • ป๋า ทำไมนู๋ชอบโลโก้หลังคอมากกว่าแฮะ สวยๆ:m042:
  • โลโก้หลังคอ จะเอามาทำอีกรุ่นในอนาคตครับ แต่จะพิมพ์ลงหน้าอก
    เพิ่งออกแบบเสร็จต้องรอคิวหน่อยครับ อาจจะเป็น Collection III ทำตอนต้นปี

Collection II ก็มีแบบรอไว้แล้ว อาจจะออกปลายปี บอกคิวกันไว้แบบนี้เลย
    สำหรับท่านที่ต้องการสะสมนะครับ อยากให้เห็นความตั้งใจ พิตบูลโซนอยู่มาจะครบ 12 ปีแล้ว
    อยากทำอะไรเก็บไว้เป็นที่ระลึกบ้าง ตอนนี้มีปลอกคอหนาม ออกมาแล้ว เข็มขัดออกมาแล้ว
    เสื้อทีเซิ๊ตก็ออกมาแล้ว อนาคตเสื้อ โปโลมีแน่นอนครับ ไม่แน่วันหนึ่งอาจจะเห็น พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป เปิดบริการครับ

แต่ตอนนี้อยากเห็น Collection I ก่อนว่าจะโดนใจแค่ไหน
  • ของแต่ละรุ่น มีจำนวนจำกัด วันนี้คุณค่ามันคงยังไม่เท่าไร
    แต่อนาคต ไม่แน่มันอาจจะกลายเป็นของสะสมสำหรับ แฟนพิตบูลโซน โดยเฉพาะครับ

จงใจทำน้อยๆ เพื่อให้มันไม่กลายเป็นของโหล หากทำเยอะมันจะกลายเป็นสินค้าอุตสหกรรม ไม่ใช่งานศิลป์
    บางท่านชอบสะสมรองเท้า ชอบสะสมนาฬิกา ผมสะสมสแตมป์เก่าๆไว้เพียบเลย นานๆค้นมาดูทีก็ภูมิใจ มีความสุข
    ก็เลยเกิดไอเดีย อยากทำของสะสมสำหรับแฟนพันธ์แท้เว็บนี้ไว้เป็นที่ระลึกเท่านั้นเองครับ
  • โอนเงินวันนี้ 05/10/10 เวลา 11.13 จำนวน 900 บาท
    สีขาว F
    สีดำ L
  • ครับผม ขอบคุณครับ
  • ท่านที่ยังไม่ได้แจ้ง ไซส์ ได้โปรดโทรแจ้งด้วยครับ จะผลิตแล้ว เดี๋ยวไม่ทันงานวันที่ 17 ครับ
    ท่านที่โทรมาจอง หากซีเรียส รบกวนโอนเงินด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
  • จองไว้ 2 ตัว คับพี่

สีขาว size M
    สีดำ size L

ยุทธนันท์ โลกวิทย์
    45/6 ม.3 ต.บ้านนา อ.ศรีนครินทร์ จ.พัทลุง 93000

เดี๊ยวพรุ่งนี้โอนเงินไปคับ
  • ขอบคุณครับ

ตอนนี้ที่ผมต้องการทราบมากที่สุดก็คือ ไซส์ ของท่านที่จองแต่ละท่านครับ
  • ป๋า ไซส์แอล มันขนาดไทยหรือฝรั่งคะ อยากรุ้ว่าสูง159ใส่แล้วชายเสื้อมันจะยาวถึงไหนอ่า
  • XL สีดำ 1 ตัว

ตาโก้ง เบอร์รัยหว่า (เบอร์เดียวกะป๋าละกัน) สีขาว 1 ตัว
  • เรื่องไซส์ ลองกะเอาจากขนาดอกที่ให้ไปครับ
    ไซส์บ้านเราที่มันไม่มาตรฐานก็เพราะโรงงานเสื้อบางแห่ง กินแม้กระทั่งผ้า
    แต่โรงงานนี้ มาตรฐานครับ
  • วันนี้ปิดรับการแจ้งไซส์เป็นวันสุดท้ายนะครับ ใครไม่บอกไซส์มา ผมเอาเป็น Free Size แทน
    และท่านที่ต้องการจองในราคา 2 ตัว 900 ผมให้โอนเงินได้วันอาทิตย์เป็นวันสุดท้ายนะครับ

ขออภัย เสื้อรุ่นนี้เป็นรุ่น จิ๊กโก๋ทำ อยากได้คนที่ใจจริงๆ เท่านั้น ส่วนพวกลีลาเยอะไม่ชอบครับ

ขอบคุณครับ เย้ๆๆๆ :005::063:
  • วิธีวัดขนาดอกแบบง่ายๆ กรณีที่ท่านไม่มีสายวัด ใช้เชือกวัดรอบอก แล้วเอาไปทาบกับไม่บรรทัด แค่นี้ละครับเรียบร้อย

หากอกท่านขนาด 36" ท่านก็ต้องใส่ F ครับ เพราะหากใส่เอ็มมันจะพอดีตัว อึดอัดตายเลย

เสื้อโปโล ใจเย็นนะครับ มีแน่ แต่ขอแบบปักเสร็จก่อน คงเป็นแบบเรียบๆ ใส่ได้ทุกโอกาส
    ใส่ทำงาน ตีกอลฟ์ ลำลองอยู่บ้าน ราคาตั้งไว้ 1,200 บาท มีสองสี ขาวดำ

เสื้อกันหนาว แบบตามรูปนี้ ปักกลางหลังเป็นรูปโลโก พิตบูลโซน จะได้ใส่ได้ทุกโอกาส

ขอบคุณแฟนคลับทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    Hoodie.jpg 50K
    Hoodie1.jpg 45K
  • เสื้อ โปโล กับ แจ๊คเก็ต ยังไม่ทำตอนนี้นะครับ ใจเย็นๆ ยังไม่ต้องจองครับ ทะยอยทำ จะได้ไม่หนักมาก
    และใครที่สั่งเสื้อ Collection I ได้รับเงื่อนไข พิเศษ แน่นอนอยู่แล้น มิต้องห่วง ในฐานะแฟนพันธ์แท้ VIP ฮ่าๆๆ

แสดงว่าแบบโดน แช๊ะแมะ ฮ่าๆๆๆ
  • สมมุตว่า พวกผม พิด,โลก อยากได้แบนเป็นของตัวเอง ป๋า จัดทำด้วนรึปล่าวคับ ฉะเพราะกลุ่มนะคับ
  • จะได้รองซาวเสียงน้องๆมันดูคับ ให้ออกแบบเองช่วงน้หัวมันตื้อๆๆ จะได้เป็นแบนฉะเพราะกลุ่มไงคับ
  • JIM ครับที่เมื่อกี่พี่ MARK โทรกลับมาอ่ะครับผม ของผมไซส์ F ฟรีไซส์ อ่ะครับ 1 ตัว สีขาว
    225/1 ม.1 ถนน เพชรเกษม ต.ยายชา อ.สามพราน จ. นครปฐม 73110 (เยื้องฟาร์มจระเข้สามพราน)
    โอนวันที่ 06/10/10 เวลา 10.59 น
    500 บาท
  • ที่พี่ทำ พี่ก็จ้างดีไซส์เนอร์เขาออกแบบให้ครับท่านบอย พี่ไม่มีความสามารถออกแบบได้เองหรอกครับ
    แต่อยากทำเสื้อที่มีคุณค่าและคุณภาพดีๆ ออกมาไว้เป็นที่ระลึก และราคาที่พี่ทำมาแพงมากครับ

ค่าออกแบบกับค้าทำบล๊อดก็ร่วมหมื่นแล้ว ยังไม่รวมค่าเสื้อนะครับ ทำน้อย ระบุสีระบุไซส์ แพงครับ

ขอบคุณคุณจิมมากครับ
  • แจ็คเก็ตให้ไวเลย ปีนี้เค้าว่า อากาศน่าจะอยู่ราว ๆ 16C
    และจะหนาวนานด้วย
  • ทำออกมาเยอะจัด เหลือละก็อ้วนเลยนะ ฮ่าๆๆๆ

ใครสนใจแจ๊คเก็ตบ้างครับ หากมีคนจองมากพอจะแซงคิวให้
  • CommentAuthornirvana13 CommentTime16 ชั่วโมงก่อน | October 5, 2010, 9:28 pm แก้ไข ลบถาวร
    จองไว้ 2 ตัว คับพี่

สีขาว size M
    สีดำ size L

ยุทธนันท์ โลกวิทย์
    45/6 ม.3 ต.บ้านนา อ.ศรีนครินทร์ จ.พัทลุง 93000

เดี๊ยวพรุ่งนี้โอนเงินไปคับ

.....................................................................

โอนเงินแล้วน่ะคับพี่ 6/10/2553 เวลา 13.59 น. ลืมส่งข้อความไปคับพี่
  • ขอบคุณครับ เบอร์โทร 081 478 9585 ใช่ไหมครับ
  • สนใจแจ๊คเก็ตครับราคาเท่าไหร่ครับและจะเปิดจองเมื่อไหร่ครับ มีสีอะไรบ้างครับ
  • เรื่องราคา แจ๊คเก็ต มันอยู่ที่จำนวนในการผลิตครับ
    ถ้ารู้จำนวนที่แน่นอน แล้วผลิต ก็ง่ายครับ

แต่ไม่กล้าทำออกมา 100 ตัวครับ มันขายยาก เดี๋ยวเหลือครับ
    หากอยากได้กันจริงๆ ลงชื่อจองไว้ อาจจะแซงคิวทำให้ครับ
  • ช่ายคับพี่ ที่อยู่ตามด้านบน

ยุทธนันท์ 081-4789585
  • ท่านมาร์ค เอาด้วย สองตัว
    ผม กะ แฟน รับของ พร้อมจ่ายตัง ตอนไปทำบุญ
    โอเครึเป่า

ใครจะสั่งเข็มขัด ของท่านมาร์ค
    ผมเคยมี หนึ่งเส้น หมายเลขหก ยอมรับเลย หนังโครตดี เลย ไม่ยุ่ย ไม่บาน หนังนิ่มมาก
    ของผมแบบ รูปแรก ที่โพส สีน้ำตาล ชอบมาก คุ้ม แพงแล้วมีคุณภาพ ไม่เสียดายเงิน
    เนี่ยได้เข็มขัดมีคุณภาพ ถึงเอาเสื้อดีๆ อีกสองตัว................

เรื่องไปทำบุญ เงียบเลย และมัคทายก ศาลาพิทบูล ตาหนุ่มหายหัวไปไหน ครับ?
  • ได้ครับพี่จุ๊บ ตอนนี้กำลังพิมพ์ซอง

เสื้อจะเอาไซส์อะไรสีอะไรครับ

ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ ให้เพื่อนใส่ไปอเมริกาหนึ่งเส้น ฝรั่งถูกใจ จะยึดเฉยเลย ฮ่าๆๆ
  • เสื้อสีขาวไซส์ F 1ตัวครับพรุ่งนี้โอนเงินพร้อมบลูลี่แม็ก 1กระปุกครับท่าน ที่อยู่ สยาม ทราปัญ 52/3 หมู่ 5 ต.หย่วน อ.เชียงคำ จ.พะเยา 56110 ทั้งหมดเป็นเงิน 1850 นะครับ
  • จรูญ วิจักขณ์อภิญญา XXXL สีดำ 1 ตัว สีขาว 1 ตัว ครับป๋า ที่อยู่ 116/1 หมู่ 8 ต.บ่อพลับ อ. เมือง จ. นครปฐม 73000
  • มีคนสนใจ แบบนี้ กำลังใจมาเป็นกองเลยครับ จะพยายามทำแบบสวยๆ และจำหน่ายราคาพิเศษให้แฟนพันธ์แท้ครับ
    แค่รู้ว่าทำออกมาแล้วมันมีคุณค่ากับคนบางคน ก็ดีใจมากแล้วครับ เรื่องราคา บางครั้งไม่ใช่ประเด็นเลย คนที่จองเสื้อชุดนี้
    แบบเสื้อรุ่นต่อไปรับเงื่อนไขพิเศษ ทุกคนครับ ส่วนบุคคลทั่วไป และขาจร ขอยืนราคาเดิมเอาไว้นะครับ

อยากให้ความรู้สึกว่าเสื้อที่ผมทำออกมามันเป็นของแพงครับ

ขอบคุณงามๆอีกครั้งหนึ่ง
  • เมื่อคืนใครโอนมาอีก 900 บาท แต่ไม่ลงชื่อมาครับ