ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• การสกีนลงเนื้อผ้า รับรองว่า ปราณีตสุดๆ เนื้อสีไม่ลอยอยุ่บนเนื้อผ้า จมลงเป็นเนื้อเดียวกัน
    จึงไม่ลอก ไม่ร่อน และไม่กักเก็บความชื้น เนื้อผ้า ค๊อตต้อนเบอร์ 32 คุณดีที่สุดเท่าที่จะหาได้เลยครับ
  • ใครที่จะไปรับหน้างานบ้างครับ ผมจะได้เตรียมไปเผื่อ
    ส่วนท่านที่เหลือและไม่ได้มางาน ผมจะส่งทางไปรษณีย์ในวันจันทร์ครับ

ขอบคุณครับ
  • ของตู ดำ XL ขาว M ส่วนตัวแถม เอาตัวใหญ่มีมั้ยป๋า

น้องเจเจ น่าร๊ากกกกกกกก ฝากบอกด้วยจ้า
  • ยังไม่ได้สั่งเสื้อรุ่นแรกครับมันไม่โดนเท่าไหร่ กะว่าจะรอเสื้อแจ็คเก็ตและโปโล แต่มาเห็นรุ่นพิเศษแล้วโอ ไม่ทราบมีขายมั๊ยครับราคาเท่าไหร่ครับ ผมว่าโลโก้ใหม่ผมว่าดูดีกว่าเก่านะครับ
  • แบบสีดำด้านหน้า
    ด้านหลัง

สีขาวด้านหน้า
    ด้านหลัง

ร่นพิเศษ แถม

เสื้อที่นางแบบใส่ เป็น ไซส์ S มีขนาดเล็กมาก สำหรับเด็ก
    รอบอกเพียง 32 นิ้ว ตอนนี้เหลือ ดำ 4 ขาว 2 ครับ ก่อนสั่งกรุณาเช็คขนาดด้วยครับ

XL สีดำหมดแล้ว สีขาวเหลือเพียง 3 ตัว
    L สีดำ หมดแล้ว สีขาวเหลือ 6 ตัว

ไซส์อื่นๆ นอกจากนี้ ยังพอมีอยู่ ใครสั่งภายในวันนี้ ราคาตัวละ 500 สองตัว 900 แต่ไม่มีแถมนะครับ
    ใครจะเอาของแถม คิดเพิ่ม ตัวละ 150 บาท ครับ โทษฐานสั่งช้า และไม่ให้คนที่สั่งจองเสียใจ

ตั้งแต่วันจันทร์ เสื้อที่เหลือจากการจอง ราคาจำหน่าย 1,000 บาททุกตัวครับ

และสั่ง สี ไซส์ ได้ตามที่เหลือเท่านั้นครับ
  • อยากจะไปงานวันพรุ่งนี้อ่ะ ทำไงดี
    จะให้ไปเอา หรือจะเอามาให้ หุหุ
  • ป้ารุ่นพิเศษ จะเอาไซส์ไหน สีไหนบอกมา มี ขาว ดำ เทา

เสื้อรุ่นพิเศษ ตั้งใจทำมาเพื่อลูกค้าเอฟวันครับ
    และมีโลโกเอฟวันอยู่ด้านหลัง จึงไม่อยากขาย อยากเอาไว้แจก

หากอยากได้ จะซื้อ 350 บาทครับ
  • สรุป ใครไปเอาที่งานมั่งวะเนี่ย
  • ป๋า ผมก็เป็นลูกค้าเอฟวัน ป๋า นะคับ

อยากได้เสื้อจังคับ มันดูมีเสน่มากคับ ป๋า
  • ลูกค้าเอฟวัน สายตรงคุณนภาเลยครับ

ที่เอามาแถม พี่แอบตอนมาแถมให้คนสั่งจองนิดหน่อยครับ
    ก็หวังว่าท้ายสุด เหลือเฉลี่ยตัวละ สามร้อย คงไม่แพงเกินไปนะครับ
  • งานนี้หาของฟรีก่อนดีกว่าครับพี่ ใช้เอฟวันมาตั้งแต่เริ่มเลี้ยงจนอายุหนึ่งปีเก้าเดือนแล้วยังไม่เคยใช้บริการ ของแถมจากเอฟวันเลย แต่ไม่รู้กระสอบจะยังเหลืออีกกี่กระสอบเพราะเอาไปใส่ลูกปาล์มร่วงหมดครับ 555 ส่วนเสื้อไว้ใช้บริการโปโลและแจ๊คเก็ตแล้วกันนะครับ
  • พี่มาร์คแล้วของอ้น หมู่บ้านแมกไม้ พี่ส่งรึยังครับ ที่สั่ง2ตัวอะครับ อิอิ ยังไม่ได้เลย อดหล่อวันงานเลย 55+
  • ส่งกี่วันถึงจะได้น้อพี่มาก เฮ้ยพี่มาร์ค
  • วันนี้จะรีบส่งให้แล้วครับ คาดว่า สองสามวันคงได้รับ
  • สวัสดีครับป๋า... 0108 ครับ ที่โทรฯ เมื่อคืน ......ที่อยู่ คุณวิวัฒน์ ถาวร โรงพยาบาลกองบิน 56 อ.คลองหอยโข่ง จ.สงขลา 90115 อ่อ.. ตัวแถมขอเป็น XL ครับ แล้วอีกอย่าง.. เสียงป๋านี่เมากะไม่เมามันคล้ายกันมากเรยยยย............ ปล.ลูกสาวสวยมั่ก ๆ:030::030::030:
  • ขอบคุณครับ และก็ขอบคุณทุกท่านที่จองมาด้วยครับ

เมื่อวานแฮงค์ ส่งไม่ไหว ขอส่งเป็นวันนี้นะครับ
  • เสื้อรุ่นนี้ ใช้บล๊อคพิมพ์ ถึงเจ็ดบล๊อคเลยนะครับ
    เฉพาะด้านหน้านี่ ใช้สีถึง 5 สี เลยครับ

สกีนลงไปในเนื้อผ้า ไม่ได้ลอยอยู่ด้านบนนะครับ
  • โลโก้เจ๋งดีครับพี่:m001:
    ไฟล์แนบ
    DSC08133rs2.jpg 52K
  • เตรียมเก็บตังรอเลย เสื้อโปโล ปักโลโกอันนี้
    พร้อมเปิดให้จองแล้วครับ มี 2 สี ขาว กับ ดำ
    ใครสนใจ ลงชื่อจองไว้ คนจองยังได้รับสิทธิพิเศษเช่นเคยครับ
    ไฟล์แนบ
    PitbullZone Logo.jpg 12K
  • เท่าไหร่พี่ ผมกะจะเก็บเงินซื้อมอไซค์พี่ก็หาเสื้อมาขายตลอดตกลงผมจะได้มอไซค์ไม๊เนี้ยงวดหน้าห่างซัก 1 เดือนน่าจะพอดีให้ผมได้รถก่อนพี่เอาอะไรมาขายผมซื้อหมด
  • ความคิดผมนะ ผมว่าเสื้อทำมาปีละรุ่นพอดีจะได้ไม่โหล หน้าร้อนเสื้อยืด หน้าฝนเสื้อโปโล หน้าหนาวเสื้อกันหนาวOKเลย อย่าว่ากันนะคับพี่
  • ภูมิใจในกราฟฟิคตัวนี้ ผมจำได้เลยว่า ตอนผมทำตัวนี้ขึ้นมา เพราะคิดงานไม่ออก เลยไปเอารูปหมาตัวนี้มาผมจำชื่อไม่ได้แล้วด้วย

แต่หน้ามันมันส์ได้อารมย์ดี เลยลองเอามาเล่นๆๆทำ กราฟฟิคดู แล้วโพสลงไปในเวฟ ก็มีคนเชฟไปเชพมาโพสไปโพสมา
    และวันนี้ก็มาเห็นมันอยู่บนเสื้อ เออ. มันได้ใช้งานจริงๆวะ ทำจากอารมย์รีแรกช์ บวกกับเขียนแบบปล่อยๆๆ แบบไม่เก็บงานมาก
    มันก้ได้อารมย์ไปอีกแบบ ที่สำคัญทั้งสีและตัวหนังสือ คือ คงเดิม.. กราฟฟิคตัวนี้น่าจะ2-3ปีแล้วมั้ง
    ..ขอบคุณพี่มาร์ค ครับ ..สำหรับอารมย์ดีๆๆแบบนี้ครับ

ไปคิดงานต่อดีกว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:065::013:
    ไฟล์แนบ
    DSC08127rs2.jpg 50K
  • พี่มาร์คครับเสื้อโปโลราคาสั่งจองเท่าไรครับแล้วsizeเหมือน เสื้อยืดชุดแรกหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ
  • อ้าวเป็นฝีมือของท่านหรือ ตอนแรกนึกว่าของนอก
    เอามาทำเสื้อแจกลูกค้าเอฟวัน คงไม่ว่ากันนะ

ส่งชื่อและที่อยู่มาให้หน่อย จะส่งเสื้อไปให้ครับ ขอไซส์ด้วยนะครับ
  • กำลังให้เขาตีราคา หากทำน้อยมันจะแพงมาก
    เอามาโพ๊สถามดูก่อน หากได้สัก 50 ตัวก็น่าทำครับ
  • สรุปจะทำตามรูปโลโก้นี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    new-pitbull-zone-logo.jpg 23K
  • ถ้าทำเสื้อโปโลผมจองสีละตัวครับพี่ เบอร์ L:o069:
  • ถูกใจโลโก้นี่มากครับ จะทำแปะติดหลังรถ ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค งานชิ้นทำแบบรีแรกช์ครับ แค่พี่มาร์คจับมันขึ้นมาทำผมก้ดีใจแล้วครับ
    เอาใว้กราฟฟิคหน้าผมทำอีกจะส้งไปให้พี่พิจารณา แลกกับเสื้อ ดีกว่าครับ:065:

โลโก้ตัวนี้ชอบครับง่ายๆสวยๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    new-pitbull-zone-logo2.jpg 23K
  • ทุกวันนี้ หาแบบมาทำเสื้อแจกยากครับ ออกแบบเองก็ไม่เป็น ให้คนนอกมาออกแบบก็ไม่โดน
    ใครมีแบบสวยๆ อยากให้ทำออกมาเป็นเสื้อ ก็ยินดีครับ เสื้อเอฟวัน ทำแจกตลอดปีอยู่แล้วครับ

ลายหมาลากรถไฟเพิ่งหมดไป ก็ทำลายหัวหมาของท่านออกมาแทน
    ผมอยากทำเสื้อ สวยๆคุณภาพดีๆ แจก แจกไปแล้วเขาใส่มันก็ดีใจ
    ทำแบบห่วยๆออกไป คนเขาเอาไปทิ้ง หรือไม่ใส่ สู้อย่าทำดีกว่า
  • ถ้าคนทำกราฟฟิคเกี่ยวกับเสื้อพิทๆ คนที่ผมยอมรับฝีมือก้ต้อง ตาแฟร์คง Pittling คนนี้ค่ายต่างๆมักใช้บริการ อยู่เสมอ
    ด้วยรูปแบบและสไตล์ เหมาะกับพิท ที่สุด

ส่วนผมนานๆๆจะได้ออกแบบ ครับสำหรับแนวนี้ เดียวคิดแบบแปลกๆๆใหม่ได้ จะส่งไปให้พี่พิจารณาครับ:062:
  • ขอบคุณครับท่าน
  • ขอชี้แจงเรื่อง ไซส์ ของเสื้อหน่อยนะครับ
    โรงงาน เอฟวัน มี S M F L XL
    โรงงาน พิตบูลโซน มี S M L XL 2XL

ท่านที่สั่งเสื้อไซส์ F มาแล้วผมส่ง L ไปก็อย่าแปลกใจครับ
    เราเอาขนาดรอบอกเป็นหลักครับ
  • ไม่ทราบว่าสีดำ XL ยังมีอยู่มั้ยครับจะเอา 1 ตัวครับ

ขอบคุณครับ :002:
  • XL เหลือแต่สีขาวครับ ใครสั่งตอนนี้ ขอขายที่ 1,000 บาทนะครับ
    เนื่องจากพูดไปแล้ว ไม่งั้นคนที่โอนเงินจองมาด่าแน่ๆ หาว่าพูดไม่จริง ทำไม่จริง
    ผมอยากให้เสื้อพิตบูลโซนมีมูลค่า จริงๆ

http://pitbullzone.com/community/uploads/2010/10/new-pitbull-zone-logo2.jpg
    ไม่ได้ต้องการกำไรมาก เพราะทำมาเพียง 100 ตัว หมดแล้วหมดเลย ไม่ทำเพิ่มเด็ดขาด
    แค่อยากยกระดับคุณค่า ทุกผลิตภัณฑ์ที่มีตรานี้เท่านั้นเองครับ

และหากเอาจริงๆ ผมให้รุ่นแถมหนึ่งตัวก็แล้วกันครับ
  • ได้รับเสื้อแล้ว ดีใจจังมีของแถมด้วย ขอบคุณค่ะ
  • ได้รับเสื้อเเล้วครับ ขอบคุณมากครับสำหรับเสื้อที่เเถมครับ(ตัวหญ่ไปนิด ชายเสื้อยาวไปหน่อย เเต่ ok ครับ)
  • เสื้อ เอฟวัน ใส่ สบายมากๆๆๆค้าบบบ ระบายลมได้ดี ใส่ทีหล่อเลยพี่มาร์ค ฮ่าๆๆ
  • ใครใส่แล้ว ลงรูปให้ดูหน่อยซิครับ ได้โปรด ฮิฮิๆๆ
  • ได้รับเสื้อแล้วครับแต่ไม่มีแถม55555
  • CommentAuthornirvana13 CommentTimeOct 5th 2010 | October 5, 2010, 9:28 pm แก้ไข ลบถาวร
    จองไว้ 2 ตัว คับพี่

สีขาว size M
    สีดำ size L

ยุทธนันท์ โลกวิทย์
    45/6 ม.3 ต.บ้านนา อ.ศรีนครินทร์ จ.พัทลุง 93000

เดี๊ยวพรุ่งนี้โอนเงินไปคับ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    ได้รับเสื้อแล้วครับพี่ แต่สีดำ ได้มาผิด size ได้ XL มาอะคับ
  • ไม่ผิดหรอกครับ โรงงานนี้ไม่มีไซส์ F ครับ เขาข้ามไป L เลย
    เลยเป็น S M L XL 2XL ครับ
  • เพิ่งซักอ่ะค่ะ เดี๋ยวแห้งจะใส่มาลงให้ดู
  • พี่มาร์คติดเสื้อเอฟวัน S หนูตัวนึงนะ อย่าลืม
  • สอบถามหน่อยครับ ทำไมเสื้อที่ผมได้รับโลโก้ด้านหลังสกรีนว่า F1
    ทำไมมันไม่เหมือนในแบบอ่ะครับ ที่พิมพ์ว่าพิทบูลโซน
  • เรียนน้าผี

ท่านสั่งมา 2 ตัว ผมส่งไปให้ 3 ตัว ทำไมไม่สงสัยบ้างละครับ

ตัวที่แถมให้ ฟรี มันคือเสื้อของอาหารเอฟวันครับ เราแถมให้ฟรี ไม่ได้คิดเงินครับ
    ตัวที่มีโลโก้ เอฟวัน หากไม่อยากได้หรือรังเกียจโลโก้นี้ ก็โยนมันทิ้งไปครับ

ต้องขออภัยหากพูดแรงไปนะครับ
  • ผมได้รับแล้วนะครับพี่ ขอบคุน ตัวที่แถมด้วยนะครับ