ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมส่งกำลังให้พี่น้องชาวหาดใหญ่ สถาณการณ์เลวร้ายมากที่สุด พิทบูลตายยกครอก
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ถ้ามีไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับทุกท่านที่สูญเสีย
  • :022:เห็นด้วยกับพี่มาร์ค ขอร่วมด้วย

ขอแสดงความเสียใจกับทุกท่านด้วยนะค่ะ

เฮ้อ.. เกิดอะไรขึ้นเนี่ย

สงสารน้องหมา สงสารทั้งคน ไม่มีที่อยู่ แถมยังโดนพวกห่าเหยียบย่ำอีก เศร้า
  • วันนี้ทีมงานเดินทางลงไปช่วยเหลือพี่น้องชาวพิทบลูหาดใหญ่แล้วว

มีสายรายงานมาว่า เดินทางเรียบร้อยไปแล้ว สองคน มีอีกสองคน

แต่งตัวแนวๆทำหน้านอยๆ เดินลอยคอตกเครื่องอยู่สุวรรณภูมิ

แน่นอนจริงๆ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    R00141712.jpg 96K