ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • 555555555+ Original ไม่เพราะอ่ะข้น สู้เวอร์ชั่นพี่ไม่ได้หรอก จิ๊งจิ๊ง....

"กุหลาบเวียงพิงค์ แดนนี้ข้าเคยไถทำ"

วันที่ 4 ไม่ต้องประกาศเคอร์ฟิว ยึดอำนาจประธานนะข้น เด๋วพี่พาไปร้องเพลงแทน 5555+
    จัดหนักให้น้องซักบั้ง เอาให้อยู่เลย

image
    ไฟล์แนบ
    35879u4yck9dhr1[1].gif 137K
  • อ้าวตกลงเค้ามีอะไรกันแล้วจริงๆหรอข้นอย่าเสียใจไปเลยเด๋ววันเสาร์พี่ไปเลี้ยงหมูจุ่มบ้านหัวหน้าแก้งค์ปลอบใจเด้อ555555555555
  • แผลภาพนอก เลียแป๊ปเดียวเดี๋ยวก็หาย แต่แผลในใจนี้ซิหึๆๆ...บ่หน้าด้อกก๊ากๆๆๆ
    ถ้าผมเมารึผมหลับ ให้เรียกผมว่า...หมา...เลยพี่ ใครบอกตูวะ555 :m24:
  • 555+ กุหลาบเวียงพิง แฉ๊ด แฉ๊ด แฉร :m15:

• ขอแบบนี้ น่ะพี่ บอล หึหึ
  • อยากไปครับพี่โตเดียวผมดูความพร้อมก่อนครับ ใจผมไปอยู่กับพวกท่านแล้วครับพี่ มีเรื่องอยากคุยด้วยหลายเรื่องเลยครับพี่
  • พี่ข้น ..น้องขอ เพลง..ทิ้งไว้ในใจ หน่อย ได้มั้ย..

SAD..อย่างแรงเรย..เก็บของ ย้าย กลับมา นอนบ้านแร้ว :002:

เซง..
  • เป็นอาไรกานพวกนี้หาเด๋ววันเสาร์เจอกันบ้านหัวหน้าแก้งค์เด้อ
  • 555+ เป็นอะไรกันหมด ว่ะ -*- เห็นกู เศร้า อย่าเศร้าตามเดะ ว่ะเห้ย ไอ้น้อง อาร์ม 555+

พี่ มัน ลูกทุ่งชอบนอนมุง 4 หู 555+
  • ป่ะ....เพลงเศร้าเหล้าถูก ต้องร้านโบดี้ทาว์ดร้อยเอ็ดเด้อ....พี่น้อง
    ข้าน้อยยินดีต้อนรับ พวกหัวใจเปราะบาง555
  • หวัดดีท่านประธานโต เลี้ยงฉลองความสำเร็จหมดหรือยังครับเก็บแรงไว้ต่อที่อำนาจด้วยนะครับ ส่วนน้องข้นไม่ต้องไปเสียใจผู้หญิงมีมากดั่งฝูงลิงมาอำนาจเดี๋ยวพี่เลี้ยงเหล้าปลอบใจ เพลอๆอาจเจอช้างเผือกที่อำนาจก็ว่าได้นะ ฮ่าๆๆ
  • มาทักทายคับพี่ ได้กี่ถ้วยคับวันงาน กลุ่ม101
  • เขาว่าเรื่อง "ความรัก" ไม่มีคำว่าถูกและผิด คุณไม่ผิด … ที่ไปรักเขาคนนั้น
    และเขาเองก็คงไม่ผิด … ที่ไม่ได้รักคุณ
    ในทางตรงข้าม …
    คุณไม่ผิดที่ไม่ได้รักเขาคนนั้น
    และเขาก็ไม่ผิดที่มารักคุณเช่นกัน
  • ค๊าฟ พี่ เห เจอช้างเผือกหรือไปเจอ ฝูงลิง ละ ค๊าฟ

cantona7- ได้ 1 ถ้วยครับ ไปเอามันส์ๆ ครับ ขอบคุณครับ
  • จัดให้น้องข้นน้องอาร์มครับ
  • บ้านนี้เค้าเป็นอะไรกันเนี้ย คิดเสียว่าเค้าคงไม่เหมาะกับเราหรอก เรานะหล่อที่สุดในโลกแล้ว555555555image
    ไฟล์แนบ
    GandhiHitler1.jpg 40K
  • น้องข้น น้องอาร์ม อย่าเศร้ากันไปเลยหานกมาเลี้ยงกันดีกว่าเรา ให้อาหารหมาไป ฟังเสียงนกร้องไป
    น่าจะเพลินนนนนดีนะimage
    ไฟล์แนบ
    dscf0519_resize_884.jpg 145K
  • พ่อผม ได้ นก ขาบ มา 4 ตัว สนใจ แบ่ง ซักตัวมั้ย ค๊าฟ พี่ หนึ่ง หึหึ

ขอบคุณเพลง ซึ้งๆ จากพี่ ไก่ ครับ ฮ่าๆ

กุหลาบเวียงพิงค์แดนนี้พี่เคยไถ่ทำ
  • อยากได้ซักคัน จังเลย ค๊าฟฟ เงินใครในธนาคารเยอะๆ มาฝากไว้กับผมก็ได้ คับ image :m21: :m02:
    ไฟล์แนบ
    120602top.jpg 74K
  • หนึ่ง......ไม่เหมาะกับนกมีปีก.........555 :-))
    นกหลุด555
  • ที่นี่ฝนตกเย็นสบายมากครับพี่น้อง หมาๆของท่านๆเป็นไงกันบ้างครับ ของผมเพิ่งเริ่มกินข้าวได้เมื่อเช้าครับ นึกว่าจะแย่ซ๊ะแล้ว พี่โตสบายดีเนาะ teddy ท่านกินข้าวได้มั๊ยท่าน ผมเป็นห่วง แล้วอย่าลืมครับผมรอดู ภาค3 อยู่ครับ สวัสดีครับพี่น้องชาว 101 ทุกท่านครับ หน้าหนาวพาหมามาเทียวที่นี่ก็ดีน๊ะครับ ผมว่ามันแน่ๆ อากาสเย็นๆ ต้มกาแฟกินตอนเช้านั่งดูหมาตัวสั่น คงมันส์ดี ขี้ร้อนดีนัก ถ้ามีโอกาสขอเชิญทุกท่านเลยน๊ะครับ ผมขอเป็นเจ้าบ้านต้เอนรับเอง
  • สงสัยต้องไปเยี่ยมซะแล้ว
  • ฝากให้น้องข้นครับ .... ซื้งๆพี่เห็นแล้วนึกถึงข้นตลอดเลยคนนี้
  • วันนี้1ทุ่มฉลองถ้วยไอ้เธอร์บ้านหัวหน้าแก้งค์ว่าไงพวกเรา
  • เมื่อคืนไม่รู้ใครชวนกินเหล้า นั่งไปนั่งมาหกทุ่มเมาเหมือนเดิม555
    อยากไปกินเหล้า 101 จังเลยแต่พรุ่งนี้มีแข่งนกที่อำนาจว่าจะไปสังเกตการซักหน่อยเพื่อติดมือมาซักตัว
    ข้นครับ นกขาบ มันเป็นยังไงพี่ไม่รู้จัก :/ image
    ไฟล์แนบ
    นกกางเขน1.jpg 21K
  • หวัดดีครับพี่น้องคร๊าบ...วันนี้คุณดื่มนมแล้วรึยัง555
  • -ขอบคุณเพลง ซึ้งๆ จากพี่ เห ครับ อารมกำลังดี ขึ้น นิสนึงแล้วค๊าฟพี่เหขอบคุณที่เป็นห่วง

- พี่ มิก เด๋ว ไว้หน้าหนาวเจอกันครับพี่ หนาวนี้ไปแน่นอน ตื่นมาเช้าๆ จิปกาแฟ ขนมปัง สุดยอด อยากนอนแบบ หนาวๆ เอาแบบ ปากสั่น เลยละ พี่ 555+:o043:
    -พี่ไก่ กี่ทุ่มดีละครับ พี่ เบียร์กับ เหล้า ในตู้เย็นบ้านประธาน อีก เพรียบ ต้องรีบเคียลให้หมด 555+

-พี่หนึ่ง นก ขาบ แมะพี่ เสียงร้อง อันนี้ผมไม่ทราบแต่ถ้าไม่ผิดก็ วังเวงนิด แต่สีสวย คับ
    image

-ท่านประธาน -*- กิน บาวแดงไป 1 ขวดเต็มๆ คับ

กุหลาบเวียงพิงค์ ~*
    ไฟล์แนบ
    7a7827f7.jpg 56K
  • สวัสดีครับชาวร้อยเอ็ด วันงานสนุกกันน่าดูเลยนะครับ
    อยู่บูทปทุมข้างๆถัดๆไปนะครับ
  • อ๋อ ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่ สนุก+เฮฮา+บ้า 555+ ไว้งานหน้าเชิญมาถ่ายรูปด้วยกัน ครับผม :o027:
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ งานหน้าคงได้คุยกันแบบ ตามภาษาคนรักหมาเหมือนกันนะครับ
    :-D
  • ใครว่างตอนนี้เชิญที่หน้าร้านbodytownได้เลยนะครับกำลังนั้งจกตากันอยู่555555
  • จกตาไม่อยากไป ขอเป็นจกอย่างอื่นได้ไหมครับข้น555.
  • ขออนุญาตฝากเอา MV ประชาสัมพันธ์แนะนำสถานที่ ตอนที่ ๒ ชุดที่ ๑ ไปดูก่อนนะครับ ส่วนชุดที่ ๒ จะอัพโหลดให้ดูวันจันทร์ครับ เนื่องจากใช้เวลาโหลดนาน ต้องขออภัยนะครับ
  • พี่น้องครับ ท่านเสเหจะเยี่ยมพวกเราแล้วนะครับ ใครว่างมาที่ร้านพี่เลยเด้อ...ดีใจจังเย้ยๆ....
  • กุหลาบเวียงพิงค์ ~*
  • image

555+
    ไฟล์แนบ
    bikes4sale-in-kawasaki-ninja-20r-wallpaper-5.jpg 70K
  • ฝันให้ไกล....แล้วไปให้ถึง ไอ้น้องเอ๊ย..... I-)
  • พี่ยืมขี่ไปซื้อตำบักหุ่งหน่อยเด้อ
  • เฮ้ย!........วันนี้ท่านใดว่าง มาเฝ้าหน้าร้านให้หน่อยดิ จาทำลู่วิ่งให้เสร็จอ่ะคร๊าบ...
    ได้.........โปรด.........อยู่คนเดียวโดดๆ555
  • กิ้วๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    CARABA~1.JPG 83K
  • อะไรกันนี้ เพลงนี้พี่มอบให้น้องอาร์มเลย จ๊ะ
  • เพลงนี้มอบให้น้องข้นครับ
  • 555+ เพลงเหมาะ มากเลยครับ พี่ ไก่ ฮ่าๆ

อากาศ ตอนนี้ ร้อนมากมาย อยู่บ้านท่านประธาน โอ๊ะ โอ ดูเหมือนคนบางคนกำลังจะ เริ่มหวานแล้ว 555+ :m21:
  • ตกลงพวกน้องจะเป็นDJกันซ้าย....ม้าย
    พวกหนุ่มๆคนสุนทรี....(เป็นช่วงๆทั้งหลาย)ตูล่ะกลุ้มเฮ้ยยย #:-s
  • ปรึ๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ วัยรุ่น สมัยนี้ มาน อารมณ์ มันกระจุยกัน เร็ว จิงๆ 555+

ถึง พี่ บอล ถ้าพี่ได้ อ่านกระ ทู้ นี้ จงรู้ไว้ซะ ว่าน้องเปนห่วง หึหึ ขาหายม่ะไหร่แล้วตามสัญญา น๊ะ ค๊าฟ
  • กึส มอ นิ่ง ฮาว อา ยู ทู เดย์ :m02: งานยังไม่เสร็ดเลย พี่น้อง ยังไม่นอนเลย ฮิ้ววววววว
  • ขยันแท้น้องเรา
  • ท่านโตชวนน้องข้นมากินกาแฟดูเด็กหน่อยดิ เผื่อจะตาตื่นครับ ๕๕๕
  • เก็บกดอะไรรึเปล่า...netมาแล้วหนิ555 :018:
  • ท่านเห มาดื่มด้วยกันมั้ยครับ น่ารักๆทั้งนั้นเลย
    อารมณ์ดีๆ เพื่อจะได้เลิกงอนเจ้านายที่บ้านบ้าง5555