ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • Hollaaaaaaaaaaaaaaaa ฝันดีชาวร้อยเอ็ด คลับ

• ขอบคุณมากครับพี่ไก่ ของผมรอคำตอบเจ้าของหมาว่าจะขายหรือเปล่า วันพุธนี้รู้เรื่องครับพี่
    จ้าวโกโก้ ปาโกะจองนะครับพี่รอบหน้า555image
    ไฟล์แนบ
    m244624.jpg 33K
  • ยังไม่ทันออก ก็ขายกันซะแล้ว ไอ้ข้น...ขำๆครับพี่น้องครับก๊ากๆ...
  • ว่างก็แวะมาได้เลยครับpex_77 ว่าแต่หนึ่งสนใจตัวไหนหรอครับ
  • ตัวเมียของคุณโต้งพระรามสามตัวนึงตัวนี้เห็นรูปแล้ว
    ตัวผู้สองตัวของพี่ตั้น กทม พรุ่งนี้ถึงจะส่งรูปให้ดูครับพี่
    เอาหมาแดงไปจูงเล่นงานพัทยาดีกว่า5555+
  • โบ้ยยยยยยยยย จอลลูก ตัว 1 น่ะครับพี่ หนึ่ง ได้ข่าวว่าเอายาไก่ เป็นสูตร ใหม่หรอครับ พี่ 555+image :m36:
    ไฟล์แนบ
    A-50-2.jpg 42K
  • ฝากพี่ไก่ครับผมimageimageimageช่วยติชมด้วยครับพี่ :015:ตัวนี้ตัวผู้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 1071_resize.jpg 43K
    Picture 1062_resize.jpg 46K
    Picture 1063_resize.jpg 42K
  • ตัวเมียครับตัวนี้imageimageผมชอบแม่มันมากๆเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    11f3.jpg 57K
    f3.jpg 52K
    DSCF6028.jpg 101K
  • ตัวเมียขอตั้งชื่อว่า "ธัญญ่า" ส่วนตัวผู้ช่วยตั้งให้หน่อยนะครับ ถ้าถูกใจเดี๋ยวพาไปกินผัดเผ็ดปลาไหล555+
    หมายังไม่มาเลยตั้งชื่อไว้รอแล้วเรา(ไม่ค่อยจะเห่อเลยยยย)image
    ไฟล์แนบ
    588.gif 125K
  • หวัดดี ลงสมัครงานพัทยากันรึยังครับ รีบๆหน่อยเด้อ จะได้มีเวลาไปทำอย่างอื่นต่อ
    น้องหนึ่งจะเล่นหมาแดงซะแล้ว สวยครับแต่ถ้าจะซื้อขอให้ไปดูตัวจริงก่อน แล้วอุ้มมาเลยดีกว่าครับ555
    ฝนไม่ตกพาลูกๆไปว่ายน้ำกันดีกว่าครับพี่น้องครับ
  • พี่โตครับไม่ทันแล้วครับพี่ จ่ายตังค์เรียบร้อยพรุ่งนี้ไปรับที่สนามบินซื้อทีเดียวสองตัวเลยโมโห5555 :013: :013: :013:
    ปล.ถ้าไม่สวยพี่โตเอาไปเลี้ยงให้หน่อยนะ5555555555
  • สงสัยจะได้ไปกินผัดเผ็ดปลาไหลฉลองสมาชิกใหม่อีกแล้วแก้งค์เราว่าไง
  • -*- ชื่อ ว่า Eel = อิว ที่แปลว่า ปลาไหล ครับ ท่านพี่
  • ท่านน้องข้น เอ็มวี โคตะระ สุดยอดเลย..... ทั้งการถ่ายทำ ตัดต่อ เนื้อร้อง ทำนอง ขั้นเทพจริงๆ แหม...ถ้ามาอยู่กลุ่มอำนาจมีอะไรให้เล่นเยอะเลยสำหรับคนมีคุณภาพอย่างนี้ ท่านโตเก็บไว้ดีๆนะ เดี๋ยวโดนซื้อตัว .... น้ำพริกแจ่วถ้วยนึงใช่ไหม....
  • อยากดูรายการที่ทำไวๆจัง เอามาโพสต์ที่กลุ่มอำนาจด้วยนะ เดี๋ยวพลาด....ไม่ได้หร๊อก ผมขอเป็นแฟนคลับด้วยคนละกัน
  • วันนี้สมัครกันแล้วครับ ใครมีไรรีบๆติดต่อด่วนเลยนะครับ วันสุดท้ายแล้วครับพี่น้องครับ
    เตรียมตัวกันให้ดีๆ รักษาสุขภาพทั้งคนทั้งหมาด้วยแล้วกัน
    ท่านเห ผมไม่เอาอะไรเลยครับ ดูตัวน้องข้นเอาเองก็แล้วกัน เลี้ยงไหวมั้ย555
    วันที่4เจอกันแน่นอนครับท่าน
  • ท่านโตครับ ถ้าเสื้อเสร็จแล้วผมจะขออนุญาตนำเสื้อกลุ่มมามอบให้ท่านพร้อมเรียนเชิญท่านมาร่วมงานด้วยตัวผมเองนะครับ ... มามอบให้แล้วก็กลับเลยครับ ไงขอกาแฟกินซักแก้วนะครับ อย่างอื่นไม่ขอรบกวนนะครับท่าน ขอบพระคุณสำหรับไมตรีจิตที่ดีกับกลุ่มอำนาจเสมอมาครับ
  • -*- รายการตัดเสร็ดแล้ว แต่ไม่สามารถ ออก อากาศ ได้เนื่อง จาก ปัญหา ทาง ลิขสิทธิ์ เศร้า เลย เฮ็ออ

ต้องแก้ ใหม่ ครับแต่ คงกลับมาจาก ระยองก่อน ครับ
  • ปวดหัว มากมาย ผมเลี้ยงไม่ ยากครับ พี่ เห ผักลวก พอ น้ำพริกเอาไปเอง 555+
  • ฮ่าๆๆ ท่านน้องข้นตอนไปพบท่านโตน่ะ น้องท่านข้นอยู่ด้วยนะเตรียมเสื้อไว้ให้แล้ว จะมอบให้ด้วย หักคอเลยงานนี้ฮ่าๆ พี่เป็นกำลังใจให้นะ บางทีมันก็มั่วๆนะลิขสิทธิ์เนี๊ยะพี่เจอแล้ว ทำเหมือนกันเปลี่ยนนิดหน่อยข้อมูลเดิมแต่ลองโหลดใหม่ใช้ได้เฉยเลย.... พี่จะคอยดูนะ อยากดูชั้นเซียนเขาทำยังไง ว่างๆไปขอความรู้หน่อยนะน้องข้น ว่างๆเพื่อนร้อยเอ็ดมาเอารางวัลที่บอร์ดอำนาจหน่อยนะอยากให้ใจจะขาดดดดดด......
  • ขอบพระคุณครับท่านประธานเห ช่างเป็นผู้ใหญ่ที่ใจดีเสียจริงๆน่านับถือ กาแฟมีครับแถมปาท่องโก๋ด้วย2ตัว555
    ไม่มีธุระก็มาได้เสมอครับ 101ยินดีต้อนรับทุกๆท่าน เราพี่น้องกันอยู่แล้วครับ
  • รีบๆปั้มตังนะครับพี่น้อง ใกล้ถึงวันไปเที่ยวแล้ววววว

ประธานครับหาตังไว้เยอะๆนะครับเผื่อน้องยืมด้วย ฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีครับชื่อโจ้นครับ สนุกเจ้า วาซาบิเพสเมีย อายุสองขวบ ลายเสือพาดไม่กวาดตัวใหญ่ติดอ้วนไปนิสอย่าได้พ่อพันสายเดิม(สายกัดนะครับ) เพราะว่าเจ้อตัวนีสายกัดได้ส่วนทีเดียวครับ ลืมบอกไปว่าอยู่ที่เสลภูมินะครับ สอนที่โรงเรียนหลังเขียวครับใครผ่านไปผ่านมาถามได้ครับ จารย์โจ้น โทรศัพท์ 083-2516010 e-mail/ facebook= wason_jk@hotmail.com ขอบคุณนะครับ
  • ช่วงนี้ประธานรับทรัพย์อย่างเดียวอย่าว่าแต่ยืมเลยครับขอเลยยังได้555
  • ได้มาก็ไปซื้อยาแก้ปวดหัวล่ะน้องเอ๊ย...จะเป็นหมีแพนด้าอยู่แล้ว55
    ทั้งงานทั้งหมา ฝนก็ตกเบื่อจริงๆ จารย์โจ้น สวัสดีครับ พวกเรามีพ่อพันธ์สายกัดอยู่นะครับ
    เป็นของน้องบอล อยู่ในตัวเมืองนี้แหล่ะครับ สวยเลยที่เดียว แล้วจะบอกน้องบอลลงรูปให้ชมนะครับ ถ้าว่างก็เชิญมาทักทายพวกเราก็ได้นะครับ ยินดีต้อนรับเสมอ
  • น้องข้น....เมื่อไรจะกลับคร๊าบ....ชาวโลกคิดถึง.....555
  • ฮ่าๆๆๆ ท่านโตบอกแล้วไง ถ้าเหงามาอำนาจดิ รับรองลืมน้องข้นไปเลยยยยยย.... ท่านโตผมจะขออนุญาตขอเบอร์ท่านจากท่านหนึ่งนะ เพราะจะเอาไว้ติดต่อตอนจะนำเสื้อมามอบให้น่ะครับ
  • ไม่อยากบอกเลยครับท่านเห 087-8594324อิๆ
    พวกเราชาว101เป็นผู้น้อยครับ ได้รู้จักผู้ใหญ่ใจดีแบบท่านเหก็ถือว่าดีสุดๆแล้วครับท่าน
    มีอันใดที่พวกผมพอจะช่วยได้บ้างก็บอกนะครับท่าน ยินดีและเต็มใจเสมอครับ

• ขอบพระคุณท่านโตมากครับสำหรับไมตรีที่มอบให้พวกเราตลอด เบอร์ผมครับท่านโต ๐๘๖ ๘๘๓๓๙๓๖ ยินดีรับใช้ตลอดเหมือนกันครับ แล้วประมาณปลายเดือนเจอกันนะครับผมจะมาหาครับ ...
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ 081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • สวัสดีครับพี่โต และชาว101 ทุกท่านครับตอนนี้ที่เพชบูรณ์ฝนตกสนั่นครับ แต่ก็ไม่ทำให้แพนการฟิตเปลี่ยนครับ ผมกับหมาตากฝนกัน แทบทุกวันครับไม่ได้โหดครับแต่เห็นรายชื่อหมาที่เข้าประกวดแล้ว เรานอนไม่หลับเลยครับ ไม่ได้จะให้มันใหญ่ทันวันงานหลอกครับ แต่แค่ไม่ให้น้อยหน้าเค้าครับ แต่ละตัวมาจากต่างแดนทั้งนั้น ต้องยอมรับครับว่าหมานอกมัน สดจริงแต่ฝากบอกพี่น้องชาวไทยทุกคนไว้เลยครับ ถ้างานนี้ RIDER ไม่ได้ถ้วยขอให้มันเป็นหมาครับ555555
  • สวัสดีตอนเช้าครับคุณ impaia กลุ่มร้อยเอ็ดช่วงนี้ก็เริ่มซ้อมหนักเหมือนกันครับรางวัลเป็นแค่แรงบรรดาลใจแต่หลักๆทางกลุ่มอยากไปเจอเพื่อนๆที่รักชอบในสิ่งเดียวกันมากกว่าครับเมื่อคืนก็ซ้อมกันถึง ตีหนึ่งกว่าๆซ้อมคนนะครับหมานอนเฝ้า...อิอิ ไว้เจอกันที่งานนะครับมาอยู่บูธด้วยกันครับ
  • สวัสดีครับพี่ไก่ จะมาอำนาจวันไหนครับจะได้รอต้อนรับ พัทยาสนุกมากๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆ
  • อิจฉาเด้คนได้ไปเที่ยวนี่ช่วงนี้ซ้อมหมากันหนักมากกกครับหนึ่งเมื่อคืนนั้งหัวจุ่มกันถึงตี1เลย...อิอิ
  • ผมนอนตีสามทั้งสองคืนเลยครับพี่ไก่ ไม่รู้มัวทำอาไรอยู่5555555555
  • บ่ะน้องหมวยได้ไปด้วยหรือเปล่าครับถ้าไม่ได้ไปจะบอกให้ลองเข้ามาเล่นบอดบ้าง5555
  • ผมไปกับเพื่อน หมวยไม่ได้ไปครับพี่ อย่าบอกเลยนะครับขอร้องงงงงงงงงง :002: 55555555image
    ไฟล์แนบ
    014066943.jpg 105K
  • งานนี้มันต้องมีเลี้ยงปลอบขวัญกลุ่มร้อยเอ็ดแล้วละครับไม่งั้นมีแฉฉฉฉฉฉ...อิอิ
  • กลับ มาแล้ว จ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา 555+ :m36:
  • ห.ว.ย. จะออก อะไรหน๊ออออออออ ใครมีเลขดี เลขเดด บอกข้น ม๊างงงงงงงงงง หาเงินไปพัทยา จ๊ะ
  • เลขเด็ด รอดูท่านพิทเก่งที่บอร์ดอำนาจนะ เมื่อคืนไปนั่งสมาธิแถวช่องเม็กอยู่ งวดที่แล้วก็บอกกงๆ เลย
  • สวัสดีชาวร้อยเอ็ด
    ดู PtiBullTV ที่ทำแล้วครับ ชอบมาก ทำได้ดีมากเลยครับ เด๋วรอติดตามผลงานต่อไปครับ
  • ขอบคุณ มาก ครับ โดนหวยกิน -*- นั่งเซง มากมาย
  • จนถึงวันงาน ห้าม!คายชวนกินเหล้า เด้อพี่น้อง555แฮ้งค์ทั้งวันเลยตู...เอิ้ก
  • บอกละ พี่ให้กินติ่มซำ เด๋วชวนน้อง คนนี้ไปกิน เป็นเพื่อน
    พี่หนึ่งกินติ่ม ซำ ไม ครับ ว่าจะชวนพี่ ไก่ ไปด้วยกลัว หูแดง 555+

image
    ไฟล์แนบ
    ATT00005.jpg 26K
  • น่ากินมั้ย ครับ :o027: image
    ไฟล์แนบ
    ATT00001.jpg 31K
  • อาาาาาา อ่ำ ๆ image
    ไฟล์แนบ
    ATT00006.jpg 34K
  • อยากกินส์...ซาลาเปาลูกใหญ่มากกว่า555
  • หนึ่งเค้าชอบแบบนี้นะพี่ว่า