ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โปรดเตรียมใจรอพบกับสุดยอดอาหาร เทพ สำหรับพิตบูลและบูลลี่
  • ขอบใจมากน้องสาว
    ขอให้สุขภาพดี สามีรัก ลูกว่านอนสอนง่าย ร่ำรวยทรัพย์ ครับผม
  • http://pitbullzone.com/community/uploads/2011/01/PrintAd-Exb-rs.jpg

สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับผม
  • :063::063::063::063::063:
  • ตกลงมีขนาดถุง 5โล ป่ะ หรือว่าทำเฉพาะ 15โล คร๊าบ
  • ช่วงแรกนี่ขอทำขนาด 15 โลขนาดเดียวก่อนครับ อนาคตขอดูผลการตอบรับอีกสักระยะ
    เพราะถ้าทำขนาด 5 โลออกมา แสดงว่าเราพร้อมแล้วที่จะขยายไปสู่ตลาดหมาพันธ์อื่น
  • รับทราบครับ พอดีมีลูกค้ากลุ่มที่เลี้ยงเฟรนซ์
    สอบถามมา
  • พี่ผมเอาแบบถุงพลาสติกใสก่อนได้ป่าวครับ ไม่ไหวและ อยากให้เด็กกินกันและพี่555
  • วันนี้เขาเอาแบบถุงตัวอย่างก่อนพิมพ์จริงมาให้ดู โอเคครับ ผ่าน สวยมาก

ที่ช้าก็เพราะว่าแบบถุงอาหารมันไม่ถูกใจครับ เราประกาศตัวว่าเป็นอาหารที่ดีที่สุด
    แต่แค่ถุงยังทำออกมาไม่ได้ดี ความน่าเชื่อถือคงต่ำ ต้องขออภัยในความล่าช้าครับ

แต่ทุกอย่างเตรียมพร้อมไว้หมดแล้ว รอถุงพร้อมก็เดินเครื่องได้เลย
    ผมต้องการให้อาหารออกมาคุณภาพดีที่สุด เนี๊ยบที่สุดครับ
  • ขอแบ่งซะ 1 - 2 ถุงก่อนได้ป่ะ พอดีมีจัดงาน
    ที่พาร์ค จะได้ทำจัดแบ่งแจกให้กับกลุ่มหรือ
    ชมรมที่เค้ามาจัดงานที่เราครับ แบ่งเป็นถุงล่ะ
    ประมาณ 100 กรัม แจกครับให้ทดลอง

16 มกราคม กลุ่้มแจ็ค รัสเซล
    23 มกราคม กลุ่มเฟรนซ์
    30 มากราคม กลุ่มบูลเทอร์เรีย
  • คงต้องเป้นต้นเดือนกุมภาแล้วละครับ

ผมตัดสินใจเปลี่ยนมาใช้ถุงรุ่นใหม่ ที่เป็นเทคโนโลยี่ใหม่ทีเพิ่งเข้ามาเมืองไทย อาจจะเป็นอาหารพรีเมี่ยมยี่ห้อแรกที่ใช้ถุงรุ่นนี้ครับ
    อาหารพรีเมี่ยมส่วนมากจะเป็นถุงกระดาษ แต่ตัวนี้เป็นถุงรุ่นพิเศษเป็นถุงฟลอยด้านในเคลือบกระดาษด้านนอก เพื่อความสวยงาม
    พิมพ์ภาพเหมือนจริงได้ และเคลือบทับด้วยฟิมล์ใสอีกหนึ่งชั้น ภายในยังแบ่งออกเป็นถุงเล็ก ถุงละ 5 โลจำนวน 3 ถุง รวม 15 โล
    เพื่อความสดใหม่ของอาหาร สามารถเปิดมาใช้ทีละ 5 โล สำหรับคนที่ใช้ช้า ต้นทุนเราเพิ่มอีกนิด แต่เพื่อคุณภาพที่ดีที่สุดครับ

ขออภัยสำหรับความล่าช้า แต่เป็นการล่าช้าเพื่อให้ทุกอย่างออกมาสมบูรณ์แบบมากที่สุดครับ
  • ----55,000----

ท่านใดสนใจติดต่อมาที่

085-120-3636
  • สงสัยf1ของเก่าเหลือไม่ถึงต้นเดือนแน่ 555
  • เก็บเอฟวันไว้ผสมก็ได้ครับ
    อย่าเปลี่ยนอาหารแบบหักดิบครับ ไขมันมันสูงมาก อาจจะถ่ายเหลวได้
    อย่าลืมไขมัน 22% เลยนะครับ
  • อ่อดีเลยจะได้ไปชื้อf1มาให้เค้ากินต่อเลย ได้ของใหม่ก็ผสมกินต่อได้
  • ทนรออีกนิดนะพี่น้อง ตอนนี้เครียดสุดๆก็เรื่องนี้ละครับ ที่มันช้าทุกวันนี้ก็เพราะปัญหาเรื่องถุงนี่ละครับ
    แมร่งเครียดโคตรๆ ไม่รู้จะโทษใครดี ต้องโทษตัวเอง บางครั้งการทำงานกับใคร ก็ให้เผื่อใจไว้เยอะๆ
    อย่าคิดว่าเขาเป็นมืออาชีพแล้วเราจะวางใจได้ทุกเรื่อง ผมเจอมากับตัวปวดหัวมาจนเดี๋ยวนี้
  • เอาให้ สมบูรณ์บบที่สุดของพี่เลย ออกมาจะได้ไม่อายเค้า รอได้คับ
  • ไว้ขอลองใช้มั่งครับ
  • พี่มาร์คไม่ต้องเครียดหรอกครับพี่ อาหารเกรดระดับนี้
    เรื่องบรรจุภัณฑ์ ก็มีส่วนสำคัญครับ เสร็จช้าแต่ออกมา
    สวยงาม คุ้มค่าครับพี่

:o030:
  • เครียดมาก เพราะรู้สึกผิดกับคนที่สั่งจองกันไว้ครับ
    และก็มีการลงโฆษณาไปในหนังสือด้วย หนังสือคงถึงมือคนอ่านแล้ว
    วันนี้คนโทรเข้ามาถามทั้งวันเลย กลุ้มว๊อยยยยยย
  • พี่มาร์คได้กำหนดวันวางตลาดหรือยังครับ
  • ถุงของจริง ได้กลางเดือนมีนา เขาจะส่งถุงชั่วคราวให้ก่อน เซ็งเลย
  • แวะมาอับเดทให้ทราบความเคลื่อนไหวนะครับ เนื่องจากถุงที่เราจะใช้บรรจุอาหารรุ่นนี้ ค่อนข้างมีกรรมวิธีที่ยุ่งยากและใช้เวลามาก ไม่น่าจะเสร็จทัน เดือนนี้ ผมจึงสั่งผลิตถุงแบบชั่วคราวมาใช้ก่อน เพราะมันช้าเกินกำหนดไปมากแล้ว ต้องขออภัยเป็นอย่างมากสำหรับท่านที่จองมา และผมจะให้ส่วนลดพิเศษในออเดอร์ต่อไปด้วยครับ

ผมเครียดมากๆ และหลายเรื่องด้วยตอนนี้ สึกผิดมากๆ ไม่รู้จะแก้ตัวอย่างไร และขอขอบคุณเป็นอย่างสูงที่ไม่มีใครบ่นเลย
  • สู้ครับพี่ชาย เอาใจช้วยครับแล้วเรื่องราคาล่ะครับ15ก.ก มันเท่าไรจะได้รวมเงินกับพี่อีกคนซื้อครับ สู้โว๊ย.ย.ย.ย.ย.ย.ยพี่มารค
  • จะเริ่มทำตลาดเมื่อไหร่ครับ  อาหารใกล้หมดแล้ว

• พี่ครับ อาหารได้ภายในเดือนนี้หรือเปล่าครับที่จองไว้
  • พี่ครับ !! อาหารจะได้ประมาณเมื่อไหร่หรอครับ