ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงเจ้าจะไม่ใช่ตัวแรก แต่เจ้าก็จะเป็นความทรงจำของเราตลอดไป
  • :022::039::024:
  • :039::039: R.I.P.หลับให้สบายนะเจ้าแมก :039::039:

:022::022: เสียใจด้วยครับบอย :022::022:
  • ขอบคุนพี่ แบดบอยมากคับ ความรู้ดีๆ มาก แต่ตอนนี้หมาผมข้อสะโพกคับ ลากไม่ได้ตลอดชีวิตแล้วคับ เอ๊กซเร เรียบร้อย ผมยิ่งรักมันมากขึ้น(สงสารมันมากคับ) แต่ผมชื่นชมพี่แบดบอยมานานแล้วพี่คงเคยเห็นโพส กับพี่อยู่บ่อยๆ ผมชอบคนห่ามๆแบบพี่คับ มันมันส์ดี ไม่ต้องแสร้งปากว่าตาขยิบ ยังไงผมจะเปนแฟนคลับพี่ตลอดไปนะคับ
  • คับไม่เป็นไรคับขอขอบคุณทุกคอมเม้นนะคับ ผมดีใจที่ไอ้เจ้าแมคมันตายแบบมาประโยชย์ต่อสังคมนี้ไม่มากก็น้อย
  • โอ๊วววววววว....ขอแสดงความ เสียใจด้วยนะครับ ผมเข้าใจความรู้สึกแบบนี้
  • อาการเหมือนหมาผมที่ตายไปเลยครับ ตายไปได้เกือบสองปีเเล้ว ถามหมอที่รักษามันนะครับ ถ้าอาการ เเบบนี้มักจะมีโออกาส รอด50/50ครับ ทุกวันนี้ยังคิดถึงมันอยู่เลย ฝังมันในบ้านเลยครับหมาผม

image