ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกี่ยวกับบอร์ดใหม่
  • รออยู่นะครับ

• อยากทราบว่า ต่อไป จะอัพเป็นไทย เพื่อง่ายตัวห้วสมองอ่อนภาษา(แบบผม)รึปล่าวคั

• แบบเก่าใช้งานง่ายกว่ามั้ยครับหรือผมโบราณเองไม่แน่ใจอิอิ
  • imageimageimage

Test มั่ง
  • 555งง เหมียนกัน แต่จะพยายามปรับตัวรับสิ่งใหม่ ที่ตั้งใจให้เว็ปดีขึ้นครับ
  • ลองกาบบบ

Apply for Membership

• ทำไงก็ไม่ได้จะบ้าอยู่แล้ววว

http://www.facebook.com/photo.php?pid=191243&id=100001710259206

• เว็บบอร์ด จะกลับไปเป็นรูปแบบคล้ายๆของเดิมครับ ไม่ต้องห่วง เราแค่เปลี่ยนระบบการจัดการใหม่ เพราะระบบของตัวเก่ามันล้าสมัยแล้ว ตอนนี้เราทำให้เล่นชั่วคราวไปก่อน เว็บมาสเตอร์ตอนนี้ไปเที่ยววังน้ำเขียวกลับมาวันจันทร์ เขาบอกจะปรับปรุงหน้าตาให้เหมือนกับของเดิมทุกประการครับ แต่ข้อดีของระบบบบอร์ดตัวใหม่มันมีลูกเล่นเยอะมากขึ้น

• โอ้วขอบคุณมากครับพี่มาร์คแบบเดิมเล่นง่ายกว่าครับเหมาะกับคนโลเทคแบบผม555
  • เขายืนยันว่าจะคล้ายของเดิมมากที่สุด กระทู้ปักหมุดอยู่ด้านข้างเหมือนเดิมครับ

แต่บอร์ดอันนี้จะเห็นว่าลูกเล่น เยอะกว่า ทำอะไรได้มากกว่า

• เมื่อวาน มีคนแซวว่าบอร์ดนี้จะกลายเป็นบอร์ดตุ๊ด เลียกันแฉะบอร์ด ผมขอยืนยันว่าไม่มีทางครับ Concept ของพิตบูลโซน ยังคงเดิมไม่มีเปลี่ยนแปลง โหด มันส์ ฮา ยังมีครบ การตอบกระทู้ยังคง ตรงๆ หนักแน่นเหมือนเดิม ไม่มีการตอบแบบเอาใจกัน ผิดก็ว่ากันไปตามผิด และผมก็ไม่เคยกลัวผีด้วย เชื่อผมเถือครับ มีผีซิดี มันทำให้เราคิดเยอะขึ้น รอบคอบมากขึ้น ก่อนจะลงมือทำอะไรต้องคิดพิจารณาให้รอบคอบ ผีเลวๆมันทำอะไรเราไม่ได้หรอกครับ ยันต์กันผีที่ดีที่สุดก็คือ ทำอะไรตรงไปตรงมา

• ชัยโยได้บอดใหม่กัมมาแว้ววววววว ดีใจจังป๋ามาครักน้องทุกคนคับบบบบบบบตูเลียไว้ก่อนเลยกันคนเลียแซงหน้า 555555555
  • บอร์ดนี้ พิมพ์ตัวหนาได้  ขีดเส้นใต้ได้   เน้นข้อความได้       เปลี่ยนสีตัวอักษรได้ แทรกรูปภาพได้โดยการคลิกบนเมนูด้านบน คล้ายๆกับโปรแกรม MsWord  

• บอร์ดนี้ใช้ได้สบายเลยอ่ะเมื่อวานศึกษาทั้งวันเลยตอนนี้สบายมากอ่ะ
  • คับป๋าก็เอาข้อดีตรงนี้ไปสัยในบอดเก่าแล้วพัทนาขึ้นมาใหม่คับ แต่ทีดูๆๆมันไปเหมือนกับเวปคนอื่นทีเขาทำกันมาแล้วเวปป๋านะเจ๋งสุดแล้วคับใช่ง่าย แล้วที่สำคัญ คนทีจะลงรูปจะต้องนำรูปไปฝากไว้ที่เวปอื่นก่อนแล้วน้องๆๆบางคนที่ยังไม่มี HI 5 หรือทำไม่เป็นจะทำไงมันเป็นการยุ่งยากมากคับไม่เหมือนอันเก่าทีมีรูปอยู่ในคอมก็สามารถอัปรูปได้เลย เราก๋นำเอาส่วนที่ดีของอันใหม่ไปสัยกันอันเก่าและพัทนาอันเก่าให้ดียิ่งๆขึ้นไปคับเอาง่ายๆคับป๋าลองดูแค่ความคิดเห็นในบอดใหม่ที่ตอบรับกับเวปใหม่มันเป็นไงแล้วกว่าจะใช่คร่องอีกมันคอนข้างใช่เวลานะคับ เอาบอดนี้ที่ป๋าว่า  ขีดเส้นใต้ได้   เน้นข้อความได้       เปลี่ยนสีตัวอักษรได้ แทรกรูปภาพได้โดยการคลิกบนเมนูด้านบน คล้ายๆกับโปรแกรม MsWord  นะไปปับปรุงบอดเก่าผมว่าดีกว่านะคับน้องบางคนอาจจะคิดแบบผมแต่ก็อาจจะไม่กล้าที่จะบอกแบบผมก็ได้คับป๋า

• ใส่รูปโดยตรงก็ได้ครับ ตรงมุมบนด้านขวามือ คลิกตรงนั้น

• ต้องการเปลี่ยน user nameต้องทำอย่างไรครับ..พี่มาร์ค

• รอเว็บมาสเตอร์กลับมาพรุ่งนี้ หลายๆคำถามคงจะมีคำตอบ ใจเย็นอีกนิดนะครับ
  • ขอผมลองมั่ง
    ทีแ่รกนึกว่าจะเข้าไม่ได้ซะแว้ว...

แต่ด้วยกรรมเ่ก่า... ทำให้เข้ามาได้อีก..55+

...
    แต่... โอ้ พระเจ้า  
    ลงรูป ไม่เป็น น่ะ ขอรับ...

image
  • รอติดตาม แต่ตอนนี้โพสที มันให้รอเป็นชั่วโมงเลยป๋า

http://www.youtube.com/watch?v=43Ol5kXhwrQ&feature=player_embedded

ได้รับข่าวร้าย เจ้าฮาร์ท พ่ออีโกลเด้น ซัดกับงูเห่า ตายไปซะแล้ว วันนี้เลยเอาอีสร้อยมาลง

• ลองครับ งง หน้าเวปใหม่ หายไปหลายวันหลงเลย

• งึกๆงักๆมันเป็นงึกๆงักๆ  งึกๆงักๆมันเป็นงึกๆงักๆ
    มันเป็นกะอึ่กกะอั่ก มันเป็นจึ๊กๆจั๊กๆ
    มันเป็นอยากได้จั๊กกั๊ก มันเป็นบ่คึกบ่คัก ตึ่ง....ต๊อก.....
  •   

test  ลงรุปได้แร้วววว

image

• ใช้งานยากค่ะ 

• ยากกกกกกกกกกกกกก มาก

• ลงรูปยังไงอ่ะครับ งง มากๆครับ
  • มึน กัน เลย ทีเดียว...

• อยากให้ลงรูปได้โดยเอารูปที่เก็บไว้ในคอมโดยไม่ต้องฝากรูปกับเวป(แบบเดิม)ได้ด้วยครับ
  • มองไม่เห็นรูป

• ตัวหนังสือกะทู้มันไม่ค่อยเด่นชัดเลย ทำตายลายครับ (อาจยังไม่ชิน)

อีกอย่าง นึง รบกวนตั้งกะทู้ บอกวิธี การลงรูป และ ลงคลิป ไว้เลยครับ

นอกนั้นก็น่าจะดีละครับสิ่งใหม่ๆ  มาพร้อมๆกับ หลุยซัวเรส เลยเนอะ 5555555+

• ป๋าผมว่าใช่อันเก่าเหอคับฟิตแบคการตอบรับไม่ดีเลยคับ

• ใจเย็นครับทั่น เดี๋ยวเสร็จแล้วจะบอกว่าเออ น่าจะเปลี่ยนต้องนานแล้ว
  • เอาเป็นว่ารอเสร็จแล้วจะลองประเมิณผล 1อาทิตย์ค่ะ เด๋วบอกอีกที ^_^"
  • adminเที่ยวเสร็จยังจะลงแดงแล้ว
  • ของผมมันแฮงค์บ่อยมาก ตั้งแต่ใช้บอร์ดนี้ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเครื่องเก่าคนแก่หรือเปล่า

ใครเจอปัญหานี้บ้างครับ

• บอร์ดใหม่สวยดี และน่าใช้กว่าบอร์ดเก่าเยอะเลย

imageimage
  • เก่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาอันเก่าของเราคืนมานะ 555555555555555555555555555555555555555555
  • เวลาใส่ลิงค์ลงรูปพอโพสต์ปุ๊บ เครื่องอืดเป็นหมูตายมาแล้ว3วันเลยค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • หมูตาย 555555555 โดน

• ตัวแทนจำหน่าย f1 ถนนจริญสนิทวงศ์ มีแถวไหนบ้างคะ ? หากระทู้ไม่เจอ ตาลายคร้า

• ทำแบบที่ผมบอกนะเซปรู้เอาไปไว้ในเวปแล้วคิกขวา เสร็จแล้วกดคำว่า copy แล้วเข้ามาน้าเวปพิทบลูที่จะโพดรูปกดคำว่า  ctrl กดค้างไว้แล้วกดตัว V รูปก็จะขึ้นเองนะคับimage

image

• เว็บมาสเตอร์ หายเหนื่อยเร็วๆ ก่อนจะมีคนลงแดง

แถวจรัญไม่มีตัวแทนครับ หาดูใกล้สุดใน www.f1dogfood.com ครับ

• ช่วยป๋าเขาหน่อยเดียวจะเหนื่อย
  • ขอบคุณค่ะ