ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กลุ่มพิทบูลตะพานหิน ขอเรียนเชิญทุกๆท่าน พบกับความมันส์แบบต่อเนื่องกันเลยครับ

กับงาน TAPHANHIN BULLIES SHOW 2011 ในวันอาทิตย์ที่ 20 มีนาคม 2554

เตรียมสุนัขของทุกท่านให้พร้อม ฝึกซ้อมกันให้เต็มที่

และเชิญร่วมส่งสุนัขเข้าประชันความอลังการกันภายในงาน

ตารางการประกวดสุนัขในงาน เริ่มลงทะเบียนเวลา 10 นาฬิกา

Standard bullies (bullies correct)

3-6 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    6-9 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    9-12 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    12-18 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย (แยกใน- นอก)
    18-open เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย (แยกใน -นอก)

extream bullies

3-6 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    6-9 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    9-12 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    12-18 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย (แยกใน- นอก)
    18-open เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย (แยกใน -นอก)

สถานที่ อาคารเอนกประสงค์โรงเรียนหัวเฉียว (ห้องแอร์) อ.ตะพานหิน จ.พิจิตรimage
    ไฟล์แนบ
    ad001.jpg 236K
    ad001.jpg 148K
  • อัตราค่าเปิดบู๊ต บู๊ตละ 4,000 บาท นำสุนัขลงประกวดได้ 3 ตัว พร้อมโต๊ะจีน 1 โต๊ะ

นอกเหนือเกินจาก 3 ตัว ค่าสมัครตัวละ 400 บาท

สำหรับท่านที่จะส่งสุนัขลงประกวด แต่ไม่เปิดบู๊ต ค่าสมัครตัวละ 400 บาท (ต้องมีบล๊อคใส่สุนัข)

กลางวันมีอาหารบุ๊ฟเฟ่ไว้บริการทุกๆท่าน

ช่วงเย็นร่วมสังสรรค์ และรับประทานอาหาร (โต๊ะจีน)image
    ไฟล์แนบ
    ad002.jpg 35K
  • ขนาดบู๊ต 3*3 เมตร มีที่แขวBanner สูง 3 เมตร

โอนเงินค่าบู๊ตได้ที่....

จรรยา ศรีพิเศษ เลขที่บัญชี 2880507484

บัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขา ตะพานหิน

ภายในวันที่ 10 มีนาคม 2554
  • ไม่ไปไม่ได้แล้วงานนี้.มันส์กันแบบต่อเนื่อง...
  • สุรามีพร้อม.ชิมิ
  • ต่อเนื่องกันไปเลย :)
  • สงสัยไปได้ แต่กลัวจะอดโต้ะจีน เพราะเป็นวันอาทิตย์ กลับบ้านๆทำงานๆ อยากเมาด้วย :-(( :-(( :-((
  • นครปฐม 1 บูธนะคร๊าบบบ ขอบูธกลางๆ ไม่เอาริมๆ นะครับ มันหนาว 555
  • BUFFALOBONE CREW 1 บู๊ต

BUFFALOBLUE KENNEL 1 บู๊ต

เราขอร่วมสนับสนุน ท่านผู้จัดงาน ทุกๆท่าน เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ
  • เกาะติดพี่ชาย ชั่งแสนสุขใจยิ่งนัก 555+

หมวดเป๋ วันนั้น ต้องเมาเต็มที่นะ555+ เก๋าเลยตู บ้านตู 555+ แต่มาวันเสาร์ดิ มาเมาบ้านบิ๊กบังก่อน
  • ขอแผนที่ สถานที่จัดงานด้วย
  • ไปเช้า ขากลับค้างนครสวรรค์ น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีที่สุด ฮ่าๆๆๆ
  • น่าสนใจมากเลยครับคุณเป้ (เมาบ้านพี่บังก่อน)+555
    ว่าแต่มีแบบนี้หรือเปล่า+5555image
    ไฟล์แนบ
    IMG-8328.jpg 159K
  • แค่ตะพานหิน ไม่ไกล้ไม่ไกล ขอไปด้วยนะครับ
  • ทุ่มสุดตัวไปเลยครับ
  • โหเป้เก๋าใกล้บ้านเลยนะ ไม่รู้อ่ะถ้าได้ไปจัดเต็มนะ ขอวีซ่าพี่บังไว้เลยนะ555

ผู้จัดครับ ผมขอคอนเฟริมตอนก่อนงาน 2 อาทิตย์นะครับ ชีวิตรับราชการมันลำบากยิ่งนัก

เอาแน่เอานอนไม่ได้ คงไม่สบายเหมือน สจ.เปเป้ ผู้ยิ่งใหญ่แห่งปากน้ำโพนะครับ
  • ...ลพบุรีจัดไปแบบล้น ๆๆๆ อีก 1 บูท ค่ะ....
    ...มันแน่ ๆ งานนี้..image
    ไฟล์แนบ
    2011-02-19 11.51.29.jpg 96K
  • พิษณุโลก 1 บูทจัดไป..งานนี้ไม่พลาดแน่นอน
  • เจ๊เปรี้ยวจากอาณาจักรสัตว์เลี้ยงขอไปเก็บภาพด้วยคนค่ะ เป็นกำลังใจให้ผู้จัดอย่างกลุ่มตะพานหิน สู้ๆ
  • อุ้ยลืมไปภาพด้านบนน้องโป้ยสวยและเซ็กซี่มั๊กๆ ส่วนสองสาวด้านข้างก็น่ารักเหมือนกันค่ะ
  • ไม่บอกก็รู้ว่าล้นจ่ะเจ๊
  • ขอบคุณทุกๆท่านสำหรับการตอบรับ มันเป็นกำลังใจที่ดีเยี่ยมสำหรับพวกเราครับ...
  • งานนี้สุนัขทุกตัวของกลุ่มตะพานหิน ขอเอาไปโชว์เฉยๆ

เพื่อสปิริตพวกเราไม่ลงประกวดครับ...
  • ยินดีให้การสนับสนุนงานนี้ครับ ถ้าไม่ติดธุระด่วนจริงๆ ไปร่วมแน่นอนครับ
    และไม่ทราบว่าคณะกรรมการ ต้องการรับสนับสนุนเป็นเงินหรือเป็นของครับ

• งานนี้สุนัขทุกตัวของกลุ่มตะพานหิน ขอเอาไปโชว์เฉยๆ

เพื่อสปิริตพวกเราไม่ลงประกวดครับ...

:เยี่ียมครับพี่เติ้ล
  • งานนี้ต้องขอจูงไอ้ตัวนี้ประกวดบ้างและ อยากลงไปลุยกับเค้าบ้าง เห็นเค้าจูงประกวดกันแล้วคัน ไม้คันมือ ตอนนี้กำลังฟักเจ้าตัวนี้ให้มีแสง เจอกันวันงานครับ

image
  • งานนี้ไม่พลาด
  • เสียดายจังน่าจะจัดช่วงสงกรานต์นะกลับบ้านพอดี แต่ไม่เป็นไรจะคอยดูรูปถ่ายนะคับ
  • งานนี้ใครไม่ไปกรูไป..งานนี้ไม่สุดไม่ต้องเรียกบิ๊กชิว..!!
    กลุ่มตะพานหินคือกลุ่มพันธมิตรพิทบลูที่ดีเสมอมาของผม และอีกหลายๆท่านคงคิดเหมือนผม
    ฉะนั้น งานดีๆที่ เพื่อนเรา พี่-น้องเราตั้งใจจัด ระยะทางก็คงไม่ทำให้ท่านท้อ.....งานนี้ผม(Big Chill) และพี่น้องBufalo Bone ของผมจะไปช่วยสร้างสีสันให้กับงานนี้แน่นอน..คอนเฟริ์มimage
    ไฟล์แนบ
    10132.jpg 95K
  • พี่บิว บรรยายความรู้สึก ได้ดีมากๆเยยครับ ยังไงวันเสาร์รวมพลบ้านพี่บัง ท่องราตรีเมืองนครสวรรค์ พี่บังปิดร้านเลี้ยงเต็มที่ครับ 555(ป่านนี้คงสดุ้งแล้วมั้งน่ะ)

พี่เติ้ลขอวีซ่าส์พี่แตหรือยัง จะให้พี่บังไปดูสถานที่ก่อน3วันอ่ะ (ไม่อยากจะนึกภาพ)555
  • พี่บังถึงขั้นปิดร้านไม่ไปไม่ได้และ ยังไงๆก็ต้องเห็นลูกถีบสายฟ้าด้วยตาตัวเองให้ได้ :o043:
  • งานนี้ซาบซึ้งน้ำใจจากพี่ๆทุกๆท่านจริงๆครับ...
  • ส่วนเรื่องขอวีซ่าพี่แตนั้น คงต้องรบกวนหมวดเป๋ช่วยเป็นธุระให้นะครับ

เพราะผมเกรงใจลูกถีบสายฟ้าจริงๆครับท่าน....
  • ขอบคุณครับป๋ามาร์ค วันนั้นขออย่าให้ป๋ามีธุระเร่งด่วนเลย สาธุ...
  • แบบถ้วยรางวัลก่อนเข้าโรงหล่อimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    24022011136.jpg 110K
    25022011139.jpg 110K
    25022011141.jpg 108K
  • ว้าววว..บิ๊กชิวและพี่น้องBuffalo Bone จะมาสร้างสีสันให้พวกเรา...

@ดีใจที่งานนี้พี่น้องพิทบลูในต่างจังหวัด ที่ไม่มีโอกาสได้ไปตามงานต่างๆ

จะได้มีโอกาสพบเหล่าคนดังในวงการแบบใกล้ชิด...
  • มีงบค่าตั๋วครึ่งราคาให้คนจนทางใต้แบบผมบ้างมั้ยครับพี่น้อง ตะพานหิน ไปถึงจะใช้งานอะไรยอมทุกอย่าง อยากไปมากงานนี้ แต่ระยะทางนี่ เป็นลม 55
  • มีบั๊ฟบลูบั๊ฟโบนแล้วจะขาดแพทอ็อดอ็อดไปก็ยังไงๆอยู่นะท่าน ไปด้วยคนครับ YAMATO
  • ไปกันครบ ๆ ไม่ไปได้ไง เด๋วตกข่าว
  • มัน มัน มัน ยอดมากคร้าบบบบบบบบ............
  • โนเนม ขอไปด้วยคนนะ งานเมื่อกี้ตกรอบ ขอฟิตซ้อม จะไปแก้ตัวใหม่ 555
    กะไปเที่ยวด้วย เจ้าภาพโปรโมท แหล่งท่องเที่ยวด้วยสิ มันไกลจะได้ไม่เสียเที่ยว
  • >>>> งานนี้ไครพลาดเสียใจแน่ๆ เต็มที่คราบพี่ๆ..........................
  • image
    บิ๊กชิวเพื่อนรัก คุณมันก็ไอ้แค่เด็กอนุบาลอมมือ ที่มีภรรยาคอยมาคุมตลอด 24 ชั่วโมง อย่ามาโชว์เก๋า ที่จะมาเยือนถิ่นมังกรอย่างนครสวรรค์

เรา BUFFALOBONE ชื่อนี้สร้างอะไรมามากมาย แต่มาจบเพราะมึงกลัวเมีย! ถ้าติ๋ม คุณอย่ามาคุยกับผม อย่ามาค้างบ้านผม เพราะถ้าคุณมาค้างบ้านผมเมื่อไหร่ คุณได้บินโฉบกระชากล่าเหยื่อในยามราตรีเมื่อนั้น และเหยื่อสาวขาวๆที่นี่ขอบอก ถ้านึกภาพไม่ออกว่าเด็ดอย่างไร ไปเปิดนิตยสาร ยี่ปุ่นดู ยังไงยังงั้น

ส่วนไอ้ติ๋มอย่างคุณและน้าจักร มาค้างที่โฮมสเตย์พี่โฟ๊คคงพอแล้ว และเล่นไพ่ นกกระจอกกินน้ำ กันสองคนนะดีแล้ว เพราะว่าคุณมันติ๋ม พอกับตาจักรนั่นละ(กลัวเมียทั้งคู่)ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ

บิ๊กชิวคุณเพื่อนสุดที่รักมึงจำตอนที่มาบ้านตู แล้วหนีเมียเที่ยวคาราโอเกะได้มั๊ย บรรยากาสเก่าๆกำลังจะกลับมาเว๊ย ฮ่ะๆๆๆๆๆ ไอ้น้องกอล์ฟรีบบินมาด่วน งานนี้ขาดมึงแล้วเหงาวะ ฮ่ะๆๆๆๆ งานนี้เราต้องวางแผนให้เนียน และหนีเมียเที่ยวคาราโอเกะให้เพลินอุรา เสร็จแล้วไปกินลาบตับต่อที่ร้านลาบ บ้านติ๊ก หรือร้านลาบ พีกาซัส อร่อยชิบ ตั๊บ ๆๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ

• หมวดเป๋ คุณเป๋สมชื่อแน่นอน ถ้ามาเยือนบัฟบลู และแพทอ๊อดๆ อย่างเรา คุณจะลืมทุกอย่างถ้ามาเยือนนครแห่งสวรรค์

แต่ต้องขอเตือนคุณก่อนว่า คุณต้องแข็งและแรงจริง ไม่อย่างนั้น คุณจะต่อกรกับพยามังกร อย่างบัฟบลู

และแพทอ๊อดๆได้ยากยิ่ง .......... คุณจำสโลแกนเราสองทีมใหญ่แห่งปากน้ำโพ ไว้ให้ดี ก่อนจะอาจหาญมาเยือนเรา

'เล็กสั้น หลั่งเร็ว ไร้ลีลา" ถ้าคิดว่ามีดีกว่านี้ ก็จัดมาได้เลยหมวด พร้อมรบเสมอวะ ฮ่ะๆๆๆ
  • งานนี้ถ้วยรางวัลฝีมือใครครับเนี่ย ดูจากแบบแล้วสวยดีครับ
  • โหพี่บังมาชุดใหญ่เลยนะ ผมก็อยากเห็นพญาเหยี่ยวแปลงกลายเป็นนกกระจอกเหมียนกัน555
  • ของแบบนี้ต้องมาเห็นกับตาครับหมวด...
  • ขอบคุณครับ..แบบถ้วยรางวัลนั้นให้เพื่อนช่วยทำให้ครับ...

ก็ยึดเค้าโครงเดิมจากถ้วยในงานครั้งก่อน แต่เพิ่มรายละเอียดเข้าไปอีกครับ...
  • ตอนนี้บู๊ตใกล้เต็มแล้ว งานนี้ขอเชิญพี่ๆน้องๆทุกๆท่านเลยนะครับ...
  • ใช่กรูติ๋ม..!! และงานนี้กรูจะไปแบบติ๋มที่สุดเพราะคุณนายทั้ง4ไปครบ เยสเข้....
  • เหลือบูทที่เท่าไรครับ จะได้ตัดสินใจครับ