ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หน้าปกเดือนนี้หรือเปล่าครับ สุดยอดเลย คุณเต็กไปเอามาจากไหนเนี่ย
  • ใช่ครับ เอามาจากเว็ป anajakmagazine.com
  • Low Blow Camp ไอเดียเจ๋งมาก ส่วนใหญ่มีแต่สาว ๆ จูงหมา
    กับหนุ่มฮิบฮอบ นี้เอาหนุ่มไทยกล้ามเป็นมัดๆ มาขึ้นปกถือว่าแหวก
    แนวมาก แสดงออกถึงคอนเซปของแคลม์ชัดเจน คือเล่นไม่เหมือน
    ชาวบ้าน ชอบๆ เล่มนี้ยังไง ต้องเก็บครับ ถือว่าทำปกเจ๋ง มีความ
    แตกต่างที่ชัดเจน
  • พี่เติ้ล เอารูปสถานที่จัดงานมาโชว์หน่อยดิครับ พอดีน้องๆสอบถามกันมา สาวๆด้วยพี่มีบ่ๆ หรือต้องเอาไปเอง :-)) ถ้าเมืองเลย กลับไม่ไหว นอนที่บ้านใครได้น้อนิ ;-)
  • ...นอนในรถดิ...
  • นอนในรถผมป่ะ............
  • เจ๋งจริงๆ ครับพี่มุ๊ เอาวีดีโอมาฝากครับตะพานหิน!!!

• เฮียเต็ก โครตเจ๋งเย วีดีโอ !
  • สุดยอดเลยท่านเต็ก..
  • คุณเต็กวีดีโอเจ๋งมาก :063:
  • ถ่ายคราวนี้เจ๋งกว่าคราวก่อนอีกนะครับเนี่ยท่านเต็ก

งานตะพานหินท่าจะแจ่มกว่านี้แน่นอน
  • อยากดูมากกว่านี้ทำไงดีท่านเต็ก ขอมากกว่านี้หน่อยได้มั๊ย
  • @ รอสักครู่ครับตั้ม...

@ เจ๋งเลยครับท่านเต็ก...
  • ขอบคุณครับ ตั้งใจตัดต่อ อยากดูมากกว่านี้ต้องช่วยอุดหนุนกันนิดนึงนะครับ ติดต่อทางอาณาจักรสัตว์เลี้ยงได้เลย ต่อไปจะได้มีกําลังผลิตออกมาให้ชมเรื่อยๆ...
  • SAKPHANHIN มีนาคม 1 Permalink
    ...นอนในรถดิ...

ไว้มา เมืองเลย เด่วให้นอน วัดเลย ;-)
  • สมัครประกวดยังไงครับ หน้างานหรือล่วงหน้า บอกด้วยค๊าฟ
  • นอนวัดเลยหรอตั้ม..ใจร้าย.
  • แค่เห็นตัวอย่างก็เยี่ยมแล้วครับเต็ก สงสัยงานที่ตะพานหินต้องนำทีวีไปตั้งแล้วก็ฉายให้เห็นในงานด้วยแล้วละครับเต็ก ถ่ายได้แจ่มจริงๆ เจอกันที่ตะพานหินครับ ขอบคุณคุณเติ้ลและกลุ่มตะพานหินที่จัดงานให้วงการเราคึกคักอย่างต่อเนื่อง เป็นกำลังใจให้ทุกๆ คนครับ
  • สุดยอด คลิปเจ๋งจัด
  • ขอบคุณครับพี่ต๊ะ คุณ tonzasadsad ใจรักครับ คลิปเลยออกมาเจ๋ง... :020:
  • ท่านเต็กครับที่ตะพานหิน ถ่ายวีดีโอขึ้นจอโปรเจ็คเตอร์ได้เลยนะครับ

เรามีทั้งเครื่องฉาย และจอพร้อมเลยครับ...
  • สามารถสมัครประกวดล่วงหน้าได้ตั้งแต่บัดนี้เลยครับ...

ส่วนหน้างานปิดรับสมัครเวลา 11.00 น. เริ่มประกวดเวลา 12.00 ครับ

ค่าสมัครประกวดตัวละ 400 บาท ต่อตัว/ต่อรุ่นครับ

แจ้งชื่อสุนัข............. ชื่อเจ้าของสุนัข.............. กลุ่ม/คอก/ฟาร์ม............

อายุ........... เพศ........ รุ่นที่ลงประกวด...........ลงในนี้เลยครับ

โอนเงินค่าสมัครประกวด และค่าบู๊ทมาที่...

จรรยา ศรีพิเศษ
    บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 288-0507-484
    ธ.กรุงเทพ สาขา ตะพานหิน
    โทร..089-9075755
  • เสร็จงานตะพานหิน(พิจิตร) แล้วพากันบินลงใต้มาช่วยงานสะพานหิน(ภูเก็ต)เลยนะครับทุกท่าน
  • เอางั้นเลยนะท่าน...
  • งั้นก็ยิ่งเยี่ยมเข้าไปใหญ่เลยครับประธานเติ้ล... :063: :020: :063:
  • เฮีย เต็ก ราคา cd เท่าไหร่ครับ ?
  • เออก๊อฟ อยากได้เหมือนกัน อยากอุดหนุนต้องทำไงครับท่านเต็ก??
  • ใช่ พี่ ต้องช่วย กัน อุดหนุน ^^
  • ราคาย่อมเยาว์ครับกอล์ฟ หน้างานที่ตะพานหินน่าจะมีขายครับพี่เรก แต่วันเวลาที่ออกจําหน่ายทั่วประเทศ พี่ต๊ะยังไม่ได้ระบุเลยครับ...
  • ลืมบอกไปครับกอล์ฟว่าท่อน Rap เทห์สุดๆ... :015:
  • จัดด่วนเลยครับ...
  • ประธานเรก....งานนี้ต้องเพียบ
    มีไม้เด็ดอะไรงัดออกมาให้หมด

ส่วนผม Big Chill รัปประกันชื่อนี้การันตี พับ-เพียบ-เรียบ-มาฟฟฟฟฟฟฟ แน่นอน..!!

ไอ้กอล์ฟ....ถึงเวลาพญาอินทรีผงาดปีก ขยับกรงเล็บพร้อมล่า.........?
  • วันเวลามันช่างรวดเร็วจริงๆ อย่าชักช้าเตรียมกันกันให้พร้อมนะพี่น้อง
  • บิ๊กชิวโคตรคารมณ์คมหอกเลยวะ!!!!5555+
    ท่านเต็กท่อนแรฟ มีผมยืนอยู่ด้วยป๊ะ????? B-)
  • 55 มีผมด้วยงั้นต้องรีบซื้อ 555
  • ลุยเดะ บิกชิว งานนี้ ห้ามพลาด

นั่งมองอยู่นานแล้ว ... อยู่เงียบๆมานาน คนจะหาว่าโง่ นะเว้ย !
  • จัดปาย.... B-)
  • ยืนอยู่ติดกันเลยครับพี่เรก คอยโยกให้จังหวะด้วย... :020:
  • น่าเกรียจป๊ะท่านเต๊ก???555+
  • ไม่น่าเกลียดครับ โย่วๆ ได้พลิ้วมาก... :013:
  • ถ้าหล่อ ถ้าเท่ห์ พี่เรเหมา 99 แผ่น เอาไว้แจกคนมาเยี่ยมคอก ผมว่า idea ดีนะพี่ 555 +
  • เป็นลม 5555+
  • เอาไปแค่นั้นไม่พอแน่น้าเรก อย่างนี้ต้องสั่งผลิตเพิ่ม...
  • ท่านเต็ก ขอราคาพิเศษ 100 แผ่นครับ จะเอาไปแจกลูกค้าอาหารหมา
  • 100 แผ่น แค่ลูกค้าF1ในพิจิตรก็หมดแล้วมั้งครับ...
  • เหลือบูดที่เท่าไรครับพี่
  • เอาไปแถมให้กับลูกค้าสั่งอาหารหมาครับท่านเติ้ล
  • 15-16 ครับท่านว่างยาว

เจ้าของสละสิทธิ์...
  • กลุ่มตาคลี ยืนยันเข้ามาแล้วครับ....