ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สำหรับท่านที่จองบู๊ทไว้กรุณาส่ง Banner ของกลุ่มท่านมาให้ด้วยนะครับ

เราจะเอาไปขึ้นไว้ที่ฉากด้านหลังของ จุดรับรางวัลและถ่ายรูปที่ระลึก

ส่งมาที่ Little_bulls@Hotmail.com ขอก่อนวันที่ 10 นะครับ

เพราะต้องใช่เวลาในการจัดทำ ขอบคุณครับ....

• ความสนุกของวงการเราจะเกิดขึ้นที่นี่ :bz
  • คุณเติ้ล ช่วยแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวใกล้ตะพานหินด้วย กะว่าจะพาแฟมิลี่ไปท่องตั้งแต่วันเสาร์ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ขอให้กำลังใจกับทีมงานผู้จัดครั้งนี้นะครับ
  • ใกล้วันงานเข้ามาทุกทีแล้ว คึกคักกันหน่อยครับพี่น้อง ถ้าใครว่างไม่ติดธุระอะไรอยากให้ไปกันเยอะๆครับ ไม่ได้เอาหมาไปประกวดก็ไปเป็นกำลังใจให้เพื่อนเรา สมาชิกกลุ่มตะพานหิน มีงานที่ไหนไปร่วมด้วยตลอด ผมไปแน่นอนครับ เคลียร์งานไว้หมดแล้ว ยอมสละทริปดำน้ำเพื่องานนี้โดยเฉพาะครับ
  • พวกเราขอขอบคุณ ทุกๆท่านที่สละเวลาครับ...
  • ช่วงนี้อากาศ เมืองเลย กลางวันร้อนมากมาย อยากจะให้ถึงวันงานเร็วๆ จะได้ไปหาไรเย็นๆแถวนั้นดื่ม :-D
  • ขอยืนยันเลยครับ
    ผมเห็นใครมีงานที่ไหน กลุ่มนี้ ทั้งเสี่ยเติ้ล เสี่ยแมท ไม่เคยขาดเช็คชื่อ
    ขนาดบางที ปาร์ตี้เล็กๆ ที่เราจัดขึ้นอย่างงานวันเกิด ทีมนี้เค้าก็มา งานนี้สนับสนุนเต็มที่
  • งานเล็กๆ เช่นงานมีทติ้งสังสรรค์ทั่วๆไป ถ้าไม่ว่างไปก็เข้าใจครับ เพราะว่ามันเยอะไปหมด ไปทุกงานคงไม่ไหว
    แต่งานนี้เป็นงานใหญ่ เป็นงานประกวดด้วย พวกเราควรต้องให้ความสำคัญ และให้การสนับสนุนครับ

ขอบคุณแทนเจ้าภาพครับ
  • งานไปถึงไหนแล้วครับ...
  • อะจ๊ากกกกกก ร้อนแรงมากท่านประธาน......
  • นั่งอยู่หน้าไฟ ไม่ร้อนหลังหรือเพ่
  • หาคนดับอยู่คับป๋า หมากล้าเจอกันคับ อีก 1 เดือนจะเอามาโช
  • Malo x Shorty girl

female 5 and half months old

stacking by GOF_BB .

ฝากให้บิกชิวและเพื่อนๆทุกท่าน

• ไหว้หลวงพ่อเพชร วัดท่าหลวงพระอารามหลวงimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    pijit7.jpg 69K
    pijit3.jpg 81K
    pijit10.jpg 87K
    Phichit08.jpg 51K
    Phichit11.jpg 44K
  • ไปดูจรเข้ บึงสีไฟ บึงน้ำขนาดใหญ่อันดับสามของประเทศ
    รองจากบึงบอระเพ็ด และทะเลสาบหนองหานimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Phichit13.jpg 56K
    Phichit15.jpg 48K
    Phichit16.jpg 45K
    Phichit17.jpg 42K
    Phichit18.jpg 87K
    Phichit19.jpg 72K
    Phichit21.jpg 60K
    Phichit23.jpg 50K
  • ศาลาเก้าเหลี่ยม สถานแสดงพันธุ์สัตว์น้ำอยู่ภายในบึงสีไฟimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Phichit27.jpg 48K
    Phichit29.jpg 79K
    Phichit31.jpg 83K
    Phichit38.jpg 59K
    Phichit33.jpg 62K
    Phichit35.jpg 49K
    Phichit36.jpg 49K
  • ไปเที่ยวอุทยานเมืองเก่าพิจิตร ไปดูถ้ำพญาชาละวันimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Phichit39.jpg 94K
    Phichit40.jpg 70K
    Phichit42.jpg 77K
    Phichit41.jpg 66K
    Phichit39.jpg 94K
    Phichit40.jpg 70K
    Phichit42.jpg 77K
    Phichit41.jpg 66K
  • ขอเชิญทุกๆท่านมาเที่ยวชมความงาม ของเมืองพิจิตรกันนะครับ...
  • งานนี้ไปน่าจะร้อยเปอร์เซนต์ แต่คงไปแต่คนนะครับ เต็มร้อยครับงานนี้ :063:
  • หลวงพ่อเงิน วัดบางคลาน ก็ดังมากครับ
  • มาต่อกันเลยครับ
    วัดหิรัญญาราม (วัดบางคลาน)
    เป็นที่ประดิษฐาน รูปหล่อเท่าองค์จริงหลวงพ่อเงินและเป็นที่ตั้งของพิพิธภัณฑ์นครไชยบวร ซึ่งจัดแสดงศิลปวัตถุและโบราณวัตถุที่พบในเมืองนครไชยบวร ทุกยุค ทุกสมัย ตั้งแต่ยุคก่อนประวัติศาสตร์ถึงยุคปัจจุบันimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    8a5e04.jpg 98K
    cover-sadoodta_870.jpg 41K
    Picture045.jpg 53K
  • อีกอาทิตย์กว่าๆเอง มีอะไรมาอับเดทหน่อยครับ
  • วัดเขารูปช้างimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    chedi.jpg 33K
    Copy_of_DSC05195.jpg 118K
    Copy_of_tour_8_1222332282.jpg 127K
    chedi.jpg 33K
  • image

ทุกๆกลุ่มที่ออกบู๊ท กรุณาส่งไฟล์Banner ของท่านมาที่ little_bulls@hotmail.com
    เราจะเอา Banner ของท่านขึ้นในป้ายของงานครับ...

สำหรับผู้ที่ ยังไม่ได้โอนเงินค่าบู๊ท (สีเทา)
    กรุณาโอนมาที่
    จรรยา ศรีพิเศษ บัญชีเลขที่ 288-050-7484
    บัญชีออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขา ตะพานหิน
    ขอบคุณครับ...
    ไฟล์แนบ
    สนามประกวด copy.jpg 120K
  • มันแน่คับ วอมเครื่องกันก่อนงานพัทยากันเลยคับ
  • ถ้วยมีที่1อย่างเดียวรึเปล่าครับ
  • ปทุมธานีโอนแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    41.jpg 72K
  • ใกล้งานแล้วนะจ๊ะ
  • ถ้วยรางวัลมีให้ครบทุกรุ่น ทุกรางวัลครับ 123...
  • ปทุมธานีจัดหนัก รับทราบครับท่าน...
  • มันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งานนี้สนุกแน่นอน ครับ
  • ใครมีอะไรซุ่มไว้ก็เอามาโชว์ เป็นการเรียกน้ำย่อย
    และอุ่นเครื่อง ก่อนจะถึงงานใหญ่ที่พัทยานะครับ...
  • ใครที่กำลังตัดสินใจจะลองส่งสุนัขเข้าประกวด ก็เชิญเข้ามาเลยครับ

งานนี้เหมาะเป็นอย่างยิ่ง สำหรับการเริ่มต้นของมือใหม่ทุกๆท่าน

เราคาดว่า ท่านจะได้ประสบการณ์ที่ดีๆ มากมายเพื่อนำกลับไปพัฒนาสุนัขของท่านในอนาคต...
  • จากปทุม4ชม.น่าจะถึงป่าวพี่image
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 046.jpg 72K
  • เดี๋ยวจะส่งC9เข้าประกวด.555
  • ถ้าจะไร้สาระเชิญที่อื่นดีกว่าครับ

เจ้าของเค้ายังเสียใจอยู่ มันตายไปแล้วก็ปล่อยมันไปเถอะ

นี่ไม่ใช่เรื่องล้อเล่น ถ้าคุณเคยเลี้ยงหมาคุณคงเข้าใจ

ถ้าไม่ใจ...จนเกินไป
  • จากปทุม 4 ชม.ถึงแน่นอนครับท่าน
  • ถึงงานใหญ่มันโปรโมตมาชนก็อย่าเพิ่งท้อนะพี่
  • งานนั้นอีกตั้งนาน งานใหญ่มันจะรีบดันไปไหน มารยาท กูว่าปีหน้าไม่มีใครจัดงานแน่
  • อย่าเสี้ยมได้ไม๊น้าผี เรื่องให้เค้าแตกแยกเก่งนักน่ะพวกมึง เหรี้ยจิงๆ
  • เออ งั้นซวยละกรู ดันเสือกบอกว่าจะจัดงานด็อกแค้มป์ปลายปีที่เขาใหญ่

ขอโทษด้วยครับพี่น้อง รีบโปรโมทไปหน่อย
  • อยากให้น้าผีมองอะไรในเชิงสร้างสรรค์บ้างนะ อย่าหาช่องแซะให้คนตีกัน การมีงานหลายๆงานตลอดทั้งปีมันก็ดี วงการจะได้ไม่เงียบเหงา ยิ่งรู้ตัวล่วงหน้านานๆก็น่าจะยิ่งดีขึ้นไปอีก คนจะได้เตรียมตัว วางแผนกันได้ง่าย การรู้กระชั้นชิดมันจะดีตรงไหนครับ คนเราหากตั้งใจจะไปเสียอย่าง มันก็ต้องหาทางไปให้ได้ทุกงานอยู่แล้ว ยกเว้นว่ามันไม่ว่างจริงๆ แต่คนที่ไม่อยากไป มันก็หาข้ออ้างที่จะไม่ไปได้เรื่อยๆละครับ เลิกเสี้ยมได้แล้ว
  • ท่านเติ้ล เอากำหนดการและโปรแกรมมาลงย้ำอีกสักรอบครับ ตอนนี้เราเข้าโค้งสุดท้ายแล้ว กระตุ้นอีกสักนิด เผื่อคนที่กำลังลังเล ผมก็ขอฝากพวกเราทุกคนครับ การจัดงานแต่ละงานมันเหนื่อยทั้งกายและใจ ยิ่งต้องมารอลุ้นหน้างานว่าจะมีคนมาหรือไม่ มันไม่สนุกเลยครับ วงการพิตบูลจะคึกคักหรือไม่อยู่ที่พวกเราทุกคนครับ ปีนี้เป็นปีที่น่าจะมีงานให้เราสนุกกันเพียบ ถ้าทุกงานมีการตอบรับที่ดี คนจัดงานท้องที่อื่นๆก็จะมีกำลังใจอยากจัดบ้าง หากจัดแล้วเงียบ ใครก็ไม่อยากจัด เราก็ไม่มีงานให้สนุกกันนะครับ

งานนี้อยากให้พวกเราไปกันเยอะๆ เอาหมาไปร่วมประกวด และไปเป็นกำลังใจให้คนจัดงานกันดีกว่าครับ ผมก็ถือโอกาสไปสังสรรค์กับพวกท่าๆด้วย จากกรุงเทพไปตะพานหินขับรถประมาณสามชั่วโมง วิ่งเส้นตากฟ้า ทะลุเขาทราย ใกล้ดีครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าทางดีแล้วหรือยัง ผมคงไปเส้นนี้ ขากลับขับไม่ไหวค้างสักคืนก็มีเฮแน่ๆ
  • เริ่มลงทะเบียนเวลา 10 นาฬิกา

Standard bullies (bullies correct)
    3-6 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    6-9 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    9-12 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    12-18 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย (แยกใน- นอก)
    18-open เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย (แยกใน -นอก)

extream bullies
    3-6 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    6-9 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    9-12 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย
    12-18 เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย (แยกใน- นอก)
    18-open เดือน แยกเพศ ผู้-เมีย (แยกใน -นอก)

สถานที่ อาคารเอนกประสงค์โรงเรียนหัวเฉียว (ห้องแอร์) อ.ตะพานหิน จ.พิจิตร

อัตราค่าเปิดบู๊ต บู๊ตละ 4,000 บาท นำสุนัขลงประกวดได้ 3 ตัว พร้อมโต๊ะจีน 1 โต๊ะ

นอกเหนือเกินจาก 3 ตัว ค่าสมัครตัวละ 400 บาท

สำหรับท่านที่จะส่งสุนัขลงประกวด แต่ไม่เปิดบู๊ต ค่าสมัครตัวละ 400 บาท (ต้องมีบล๊อคใส่สุนัข)

กลางวันมีอาหารบุ๊ฟเฟ่ไว้บริการทุกๆท่าน

ช่วงเย็นร่วมสังสรรค์ และรับประทานอาหาร (โต๊ะจีน)image
    ไฟล์แนบ
    ad001.jpg 148K
  • ทางเส้นนี้ดีขึ้นมากแล้วครับ
  • GHOST RIDER จากเพชรบูรณ์อีกคนครับ ดีครับมีงานใกล้บ้าน
    ไฟล์แนบ
    ลด3.jpg 65K
  • ไม่มีหมาไป ก็ไปร่วมงานเลี้ยงก็ยังดี เออลืมถามถ้าไปร่วมงานเลี้ยงเฉยๆได้ไหมท่าน
    พี่ติดต่อตัวแทนเอฟวันที่พิจิตรกับตะพานหินไม่ได้ จะให้เขาไปออกบู๊ต ช่วยงานเสียหน่อย พี่จ่ายค่าบู๊ตเอง