ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • นั้นนะซิผู้พันเห น้องเค้ายังละอ่อนอยู่เลย ทั้งนัท หนิง ปานนี้คงนอนไม่หลับแน่ๆ คืนนี้ 555
  • ไม่เป็นไรหรอก เราเป็นเพื่อนกัน มีพิทมีเพื่อนครับ อยากเด็ก ฮ่าๆๆๆ (นึกในใจอยู่นะว่าเราแก่แน่ๆเลย หึๆๆ)
  • ประกาศ.................... ห้ามพลาดครับ (ข่าวดี.....................)
    - งานหน้าใหญ่แน่ครับ เพราะอำนาจเจริญเคเบิ้ลทีวีจะออก MV จำนวน ๓ เวอร์ชั่น ที่ผมทำไว้จากการพบปะกันคราวที่แล้ว และ MV การประชาสัมพันธ์การพบปะคราวหน้าที่ผมทำไว้แล้ว ทางช่องของเคเบิ้ลอำนาจเจริญครับ พรุ่งนี้จะมาเอาไฟล์ หลังสงกรานต์ได้ดูกันแน่นอนครับชาวอำนาจฯ เดี๋ยวจะบอกอีกทีว่าออกช่องไหน น่าจะเป็นช่องที่ ๑๒ ครับ
    - เรื่องที่สองทางรายการวิทยุ Radio OK จะเป็นสื่อให้เราในการประชาสัมพันธ์การพบปะสังสรรค์ให้เราคราวหน้า ๔ มิ.ย.๕๔ แต่เขาให้เราทำสปอร์ทโฆษณาให้เขาครับ เพื่อออกอากาศทั่วประเทศครับ :-))
  • น่าจะสนุกน่าดูเลยนะครับ :032: :015:
  • หน้าละอ่อน แต่ใกล้เลขสามแล้วนะพี่เล็ก :o013:
  • สวัสดีครับพี่น้องพิทอำนาจทุกท่าน..เคเบิ้ล..นี้รับชมยังไงครับท่านพิทเห..ท่านนัท..ใกล้เลขสาม..ส่วนผมเพิ่งจะ14อีกครั้งคร๊าบบบบ...บักแสบมันนี่กะกิ๊กมันครับimage
    ไฟล์แนบ
    103_1566_resize.JPG 128K
  • - โฮ้.. บักมันนี่มีกิ๊กสวยขนาดนี้เชียว อิจฉาแต่ไม่อยากเป็นมันนี่หรอกนะครับ (ต้องออกตัวก่อนมีคนแซว)
    - เคเบิ้ลทีวีสงสัยจะดูได้เฉพาะในเมืองอำนาจครับ เหมือนๆกับโสภณอุบลฯทำนองนั้นครับ ตอนนี้ยังหนักใจว่าจะทำ spot ออกรายการวิทยุยังไงดี เพื่อนๆใครทำได้ช่วยหน่อยนะ
  • สวัสดีครับกลุ่มพิทบลูอำนาจทุกท่านขอให้มีความสุข ความเจริญ คิดสิ่งใดก็ให้สมดังปราถนาทุกประการในวันสงการณ์ปีใหม่ของไทยเราครับ ขอฝากตัวเป็นเพื่อนด้วยนะครับ ผมวุฒิโคราชครับ. มีพิทมีเพื่อน.กลุ่มพิทอำนาจดูอบอุ่นมากครับ หมาสวยๆทั้งนั้นเลย ของผมเลี้ยงอยู่ 1 ตัว ชื่อกล้วยหอม อายุ 9 เดือนครับลายเสือimage image
  • จังซี่มันต้องถอนนนน...โคราชรถคงหายติดแล้วนะครับ..สบายดีบ่..ครับ
  • เป็นยังไงบ้างหน้อ ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับผม สุขสมหวังนะครับบบบ
  • สุขสันต์วันสงกรานต์คร้าบ
    image
  • กล้วยหอมของท่านวุฒิโคราชนี่ไม่ธรรมดานะ มีโอกาสจะขอไปดูตัวจริงด้วยนะพี่วุฒิ
    iron_pit ก็ใช่ย่อยหารูปน่ารักๆมาให้เราได้ดูกันตลอดเลย ต้องขอขอบคุณครับ
  • เปิดตัวแล้วครับ MV PR The Next Meeting เป็นมิวสิควีดีโอประชาสัมพันธ์การพบปะใน ๔ มิ.ย.๕๔ ช่วยดูหน่อยนะว่าโอหรือเปล่า
  • งานนี้ฟรีจัดเต็ม....สำหรับทุกท่านครับ โดยเฉพาะท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดมีการจับรางวัล
    รางวัลที่ ๑ บัตรกำนัลค่าน้ำมันจำนวน ๑,๐๐๐ บาท (เฉพาะต่างจังหวัด)
    รางวัลที่ ๒ ห้องพักโรงแรม(เดอร์ลุกซ์) จำนวน ๑ ห้อง (เฉพาะต่างจังหวัด)
    รางวัลที่ ๓ และ ๔ อาหาร F1 จำนวน ๒ กระสอบครับ (ทุกคนมีสิทธิ)
    (เนื่องจากมีสปอนเซอร์ที่ไม่ประสงค์จะออกนามให้การสนับสนุนครับ) :036:
  • สวัสดีปีใหม่ไทยชาวพิทบลูอำนาจเจริญทุกท่าน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ทำกิจการเจริญงานใดๆขอให้รุ่งเรืองทุกด้าน และขอให้ชาวพิทบลูทุกคนรักกันมากๆ
  • ส่วนงานนี้ไม่ไปไม่ได้แว้วววววว ของรางวัลไว้ทีหลังแต่ เค้าว่ากันว่าหมูอบโอ่งอร่อยใช่ป่ะ ว่าวววหิวขึ้นมาเลย
  • ขอบคุณสำหรับ เอ็มวีนะครับ พี่เห :015:
    เอาภาพ ฮาๆ มาฝากด้วยครับ
    image :013:
    ไฟล์แนบ
    206224_123542331055326_100001986784149_165939_399553_n.jpg 74K
  • สุดยอดเลยน้องนัท นี่เขาเรียกว่าขึนใจหรือรุมโทรมเลยนะเนี๊ยะ คิดได้ไงน่ะ สวดยวดดดดดและฮาจริงๆ พี่ว่าถ้าประกวดต้องได้รางวัลแน่ๆ (น่าทำนะจัดประกวดนี่..) สงสัยต้องให้ป๋ามาร์คมาดู 5555 ชอบจริงๆ ขอ copy รูปไว้นะ
  • สักห้าแถวด้วยนะครับ 555
  • จานพี่สอนดีดพิณ..แต่จานหนูสัก5แถว..5555..mvสวดยวดดดดเลยท่านประธาน..แค่ของรางวัลก้อยั่วแล้วครับแต่อยากได้..เดอร์ลุกซ์นี่แหล่ะท่าน..อยากเปลี่ยนบรรยากาศคร๊าบบบบบ.ที่บ้านมันร้อน...55555... :063: :063:
  • mvสวยครับimage
    ไฟล์แนบ
    186056.jpg 104K
  • หว๊าดดี ค๊าฟ พี่ เห ถ้าไม่ติด อะไร ร้อยเอ็ดจะไป เยือน อีก คร๊าฟฟฟฟ

หมาผม ตัวสีน้ำตาล คับทำอะไร ขาอั๋ว 555+ มั่ว อย่างเดียว
  • ยินดีต้อนรับเลยครับกลุ่มร้อยเอ็ด อยากให้มาจริงๆเราจะได้มีเพื่อนต่างจังหวัดกันเยอะๆครับ ไปไหนก็อุ่นใจมีพิทมีเพื่อนครับ Love me Love my Pit
  • ช่วงนี้อากาศร้อนมากดูแลสุขภาพทั้งคนและหมาที่รักด้วยนะครับ...พี่น้องทุกท่าน...ร้อนมาก...ไว้เจอกัน 4มิ.ย.ครับ...กะว่าจะไปห่อหมูอบโอ่งมาให้มันนี่กินที่บ้านด้วยครับ..แต่ขอน้ำจิ้มด้วยเด้อครับ..เด้อ...555
  • โอโฮ้ พิตอำนาจ สุดยอด พิตอำนาจกลุ่มท่านโตเร็วมากยินดีด้วยครับ ลืมแนะนำตัว ผม ชาย อุบลครับ
    บ้านใก้ลเรือนเคียง จะแวะมาเยี่ยมบ่อยๆนะครับ
  • สวัสดีครับพี่ พิทเห เพื่อนๆกลุ่ม101 คุณmoney up ใด้ดูmvแล้วน่าสนุกมาก ทึ่งฝีมือทำภาพมาก ตัวผมเองไม่เป็นกับเรื่องนี้เลย พึ่งหัดเล่นคอมเป็นปีที่แล้วครับ วันนี้พาหมาไปเล่นน้ำตกแถวบ้านมา ถ่ายvdoใว้ ตอนว่ายทวนน้ำวิวสวยมาก แต่ลงไม่เป็น คงต้องรอคุณ เอ๊กซ์มาลงให้แทน เลยเอารูปสาวน้อยตัวล่าสูดมาให้ดูไปก่อนครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0121A.jpg 15K
    IMG0125A.jpg 18K
    IMG0138A.jpg 17K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0148A.jpg 22K
    IMG0149A.jpg 20K
    IMG0150A.jpg 23K
  • สวัสดีครับ ท่านพี่เหและเพื่อนพิททุกท่าน รายงานตัวหลังสงกรานต์ ร่างกายยังอยู่ครบ 32 สมบูรณ์สบายดีครับ สงกรานต์นี้ผมเดินสายอย่างเดียวเลย เป็น พขร.ให้ครอบครัวครับ ไม่ได้เล่นน้ำเล้ย ลำซิ่งม่วน บ่ ครับท่านพี่อ้วน ไม่พามันนี่มันมั่วหน้าฮ้าน จะได้ไม่เซ็ง เอ ..หรือว่า นั่งเฝ้าแทน อปพร. เพราะ อปพร.ไปมั่วหน้าฮ้านแทน..555...ถูกต้องแล้วครับเจ้านาย
  • พึ่งเห็น MV PR ครับท่านพี่เห หาที่เปรียบมิได้ สุดยอดไปเลย กลุ่มคนรักพิทอำนาจได้ประธานที่ยอดที่สุดเลย (คงรวมกลุ่มไม่ได้ถ้าไม่มีท่านพี่เห กลุ่มคนรักพิทอำนาจขอเยนให้กับ ท่านประธานกลุ่มคนรักพิทอำนาจ ว่า สุดยอดจริงๆ ๆ ๆ)
  • ท่านพี่อ้วน อยู่เขตอุบลนี่ ขอให้ได้ของรางวัลที่ถูกใจนะครับพี่ จะได้เปลี่ยนบรรยากาศ..555...ผมบนไว้ละขอ F1 ก็พอ แต่เอ น่าจะมีลูกพิทสวยๆ ซักรางวัลนะครับท่านพี่เห .555. กระหายมาก...
  • น่าอิจฉาคุณsamrinมีน้ำตกเล่นด้วย..ไม่ได้ไปใหนเลยท่านเก่งนอนเฝ้ากันกะมันนี่..ส่วนของรางวัลนี้ก้อหมานใครหมานมันเด้อ...ส่วนป๋ามาร์กก้อถามโปรแกรมแล้วว่ามีไรมั้งไม่แน่อาจจะมาครับ
  • ว่างๆเชิญครับ อยู่ทางขึ้นเขาใหญ่ ธรรมชาติสวยๆ มีน้ำตกเหมาะกับทุกวัย น้ำใสไม่ลึกมาก หรือจะปีนหน้าผา กระโดดน้ำก็ทำใด้ครับ
  • -หวัดดีน้องสามปากช่องที่แวะมาเยี่ยมและส่งภาพน่ารักๆมาให้เราชมครับผม
    -ยินดีต้อนรับคุณชายอุบลครับที่ให้เกียรติเป็นเพื่อนเรา แวะมาบ่อยๆนะครับ
    -ขอบคุณอาจารย์เก่งด้วยที่ชม แหม..เล่นซะเขิลล เลย (ชมกันเองเน๊าะ) สำหรับลูกพิทบูลได้แน่ตอนนี้กำลังลุ้นว่าติดหรือเปล่าเพราะขอแบ่งเขาไว้แล้ว ถ้าคลอดพี่จะบอกนะไปเลือกเอาเองเลย ฟรี...
    -สำหรับท่านอ้วนหมูอบโอ่งกับน้ำจิ้ม อยากกินตอนไหนจัดให้ได้เลยครับ แต่ต้องบอกก่อนล่วงหน้า ๒ วัน เนื่องจากต้องไปสั่งจองเนื้อสันในไว้ก่อนครับ เสร็จแล้วยินดีส่งให้ฟรีด้วยนะอ้าว..
  • ขอบคุณท่านพิทเหมากครับ..เรื่องกินเรื่องหย่ายยยเอ๊ย!!!เรื่องกินน่ะไว้รอเพื่อนดีกว่าครับ..55555ขอบคุณครับบบบ :o023:
  • สักวันผมจะโต อิอิ ;-) :"> 4 มิ.ย.ขอเมาเอ้ย ขอไปด้วยคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    17042011(006).jpg 207K
  • หวัดดีงับ ผมอยู่กลุ่มอุบล แต่จิงๆแล้วเกิดที่อำนาจ บ้านน้ำปลีก

มิตติ้งที่อำนาจครั้งหน้า ไม่พลาดงับ ขอไปแจมด้วยคน เด้อ

By. คุณชาย ๏หมๅโอ๊ต๏

image
    ไฟล์แนบ
    208523_213962215282884_100000073211552_876786_6080000_n.jpg 66K
  • ลงภาพไงหว่า มะได้เข้ามานาน อิอิ

image

ลงได้ละ *0*
  • บ้านนี้มีพิทมีเพื่อนจิงๆ... :063:
  • เด็กคุณsuckerหล่อเข้มจังเลย....พี่น้องพิทอำนาจชาร์ทแบทกันเต็มรึยังครับ...
  • ยินดีที่รู้จักท่าน SucKer และท่าน GHOST ขอบคุณมากครับที่เข้ามาแจม อยากให้แวะมาบ่อยๆนะครับ สุนัขท่าน SucKer หล่อนะครับดูแมนดี หวังว่ากลุ่มอุบลที่ไม่ได้มาคราวที่แล้วคงได้มาแจมรู้จักเป็นเพื่อนกันที่อำนาจวันที่ ๔ มิ.ย.นะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Gass-Moving-2.gif 279K
  • ทักทายกลุ่มอำนาจค่ะ
    ลงรูปไม่เปนฮ่าๆ :o037:
  • สวัสดีท่านพิทเหและพิทอำนาจทุกท่านครับ..มีพี่น้องเข้ามาเเจมเรื่อยๆเพี้ยบเลยนะครับ..ร้อนทั้งอากาศและเวปเลย...555555.... :m36:
  • หวัดดีครับท่าน Heeto ขอบคุณนะครับที่จะมาร่วมแจมกับเราในวันที่ ๔ มิ.ย. ยินดีต้อนรับด้วยความจริงใจและไมตรีจิตที่ดีต่อกันครับผม
  • รบกวนเพื่อนๆ ใครรู้เว็ปดาวโหลดเพลง the time (dirty bit) วง black eyed peas ฟรีบ้างครับ ช่วยบอกหน่อย จะเอาเพลงมาทำเอ็มวีครับ ....ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณท่านพิทเดียวด้วยครับที่โทรมาบอกเว็ป จะลองโหลดดูครับว่าจะนำมาใช้ตัดต่อได้หรือเปล่า ขอบพระคุณอีกครั้งครับ สำหรับเพื่อนดีๆในบอร์ดนี้ครับ
  • สวัสดีครับท่านพิทเห ท่านพิทอ้วน ท่านพิทเก่ง และกลุ่มพิทอำนาจและต่างจังหวัดทุกๆท่านผมพิทเดียวครับมารายงานตัวร้อนแรงจริงๆกลุ่มพิทอำนาจเราเห็นmv แล้วสุดยอดไปเลยครับ ท่านประธานทำได้เยี่ยมจริงๆครับผลการตอบรับก็น่าประทับใจ -ท่านพิทเหครับเวปโหลดเพลง 4 share ครับมีทุกเพลงครับจะได้ทำ mv มันๆให้เราฟังโหลดให้สนุกไปเลยแต่ระวังลิขสิทธินะครับ 5555+
  • สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ทุกคนเป็นไงกันบ้างครับ ไปเที่ยวไหนกันมาบ้างเอ่ย 3 กับ เอ็กนี้ เที่ยวมันเลยนะครับ พี่เหละครับไปไหนมาครับผม ช่วงนี้เหนื่อยครับ อาจจะไม่ค่อยได้ทักกันเท่าไหล่ไม่ว่ากันนะครับบบบบ
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความช่วยเหลือครับเรื่องเว็ป ตอนนี้ได้โหลดมาแล้วครับ ตัดต่อเสร็จแล้วจะปล่อยพรุ่งนี้นะครับ ผมชอบเพลงนี้ท่อนแยกมัน มันส์ๆๆๆๆดีครับ คอยชมนะครับ มีภาพที่แต่งแล้วสำหรับคนที่มาร่วมงานคราวที่แล้วด้วยครับ(ไม่รู้ถูกใจหรือเปล่า...ต้องออกตัวก่อนว่ายังเป็นมือสมัครเล่นครับ)
    - ตอบน้องพิทชาญครับ ไม่ได้ไปไหนเลยได้ถวายเงินทำกุฎิเอาบุญมาฝากทุกคนด้วยครับ ถ้าว่างก็แวะเข้ามานะครับ
    -ขอบคุณท่านพิทเดียวมากครับ ที่เตือนเรื่องลิขสิทธิ์ ผมปรึกษา ผกก.แล้วถ้าไม่ได้ใช้เพื่อหาประโยชน์ก็ไม่เป็นไรครับ แต่ผมว่าทางที่ดีอย่าประมาทดีที่สุดแล้วครับ จิ้งจกทักยังต้องเชื่อ แต่นี่เพื่อนทักต้องรีบถอยครับ เดี๋ยวบางรูปอาจขออนุญาตใช้ใบหน้าท่านพิทเดียวด้วยนะครับ ต้องอนุญาตในบอร์ดก่อนนะผมถึงกล้าทำ (กลัวท่านเดียวเรียกค่าตัวภายหลังน่ะ ...๕๕ ล้อเล่งคร๊าฟฟฟฟ)