ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • สวัสดีบ้านอำนาจเจริญคร้าบบบ หมาสวยๆ กันทั้งนั้น ^^

ใส่ภาพแล้ว กดแทรกภาพด้วยนะครับภาพจะได้ขึ้นมาให้ชมทันทีเลยทีเดียว
  • สวัสดีครับพี่เห คิดถึงๆ
  • ตอบครับ
    ซันย่าพ่อคิงคอง(จากั้วพิท)สายเคอรัป
    แม่ซีซ่า(คอกวิลลี่)สายสกาเฟสคับ
    ขอบคุณที่ชมครับ
  • ซันย่า ผมว่าดูคร้ายตัวผู้เลยนะครับ สวยมากครับ แจ่มๆ เลย สวัสดีครับพี่เห พี่น้องทุกคนด้วยนะครับ
  • - ขอสวัสดีเพื่อนๆทุกท่านด้วยครับ เพิ่งกลับมาเมื่อวาน ยังเพลียๆอยู่เลย กลางวันทำงาน กลางคืนเพื่อนพาไปเที่ยวกว่าจะนอนตีสามทั้งสองวันเลย
    - เชิญท่าน jo2008 ลงสินค้านำเสนอได้เต็มที่เลยนะครับ ดีซะอีกเพื่อนๆจะได้ไม่ต้องสั่งซื้อกันไกลครับ
    - สุนัขท่าน iron_pit สวยดีครับ เพื่อนๆใครกำลังมองหาเด็กๆอยู่ช่วยกันอุดหนุนเพื่อนๆเราด้วยนะครับ
    - ดู MV ของท่านข้น ร้อยเอ็ดแล้ว สนุกดีครับ เสียดายสั้นไปนิดกำลังมันส์เลย คราวหน้ามาแจมกับเราให้ได้นะ ท่านโตและท่านอาร์มด้วยครับ กลุ่มอำนาจฯยินดีตอนรับเสมอครับ
  • สวัสดียามสายครับอำนาจเจริญ ผมขอฝากลิงค์หมาแดงให้ดูหน่อย เผื่อท่านใดสนใจ
    เอามายั่วกันไปก่อน ถึงวันเปิดจองจะเอามาให้ชมอีกทีครับผม

http://pitbullzone.com/community/discussion/22217/แดงๆ-มาให้ชมกันสักกะนิด#Item_16

ขอบคุณครับ
  • น้องพิทเอ็กซ์กำลังมองหาหมาแดงอยู่ไม่ใช่เหรอ นี่เลยครับลองดูครับของเฮียโน๊ตเขาไม่ธรรมดา
  • ไม่ธรรมดายังไงพี่เห หมาผมไม่ใส่ไข่ดาวนะพี่ 5555+ อ่ะล้อเล่นนนน

พี่เอ็กซ์นี่ ที่ใช้ชื่อ Kriangsak ป่ะครับ ถ้าไม่รีบ อดใจนิดนะครับ จะเปิดให้จองและ
    รับรองไม่ผิดหวังครับผม ^^
  • ขอบคุณครับพี่เห ผมอยากได้พี่ แต่ที่ลงกระทู้เพราะน้องมันจะเอาก่อนครับพี่ (แต่มันดันทำเสียเส้น) เซ็งเลยพี่เห 55+ :o023:
  • สวัสดีครับท่านพิทเห และพิทอำนาจทุกท่าน..หลายท่านรอเมื่อไหร่จะถึงวันที่4มิ.ย.ซะทีครับ
  • -ท่านโน๊ตอยู่ใกล้ปลัดเลิศหรือเปล่าครับ ลำพูนน่าจะได้เจอกันมั่งนะครับ หมาแดงทางเหนือสวยๆทั้งนั้นเลย ผมก็มองๆอยู่นะหมาแดง(จมูกแดง) รอภรรยาอารมณ์ดีก่อนฮ่าๆๆ ไม่รู้จะเมื่อไร.. ขอให้หมดไวๆนะครับ
    -เวลาอยากได้มันรอไม่ค่อยได้เน๊าะ น้องเอ๊กซ์ ช้าๆได้พล้าเล่มงามครับ
    -ท่านพิทอ้วนจะไปหรือเปล่างานลากเลื่อนที่อุดรฯ ที่นั่นพื้นที่อิทธิพลเก่าผม เพื่อนๆเยอะเลย กลัวเหมือนกันถ้าไปค้างคืนมีสิทธิ์ตอนเช้าตื่นมาดูไม่ได้แน่เลย ไงเพื่อนๆลากยันเช้าแน่ ขนาดเดือนที่แล้วบอกว่าจะไปประชุมเพื่อนๆยังลางานไว้รอเลย... นานๆเจอทีก็งี้แหละครับ คิดหนักเลยค้าง ไม่ค้าง... ไป ไม่ไปดี....
  • หวัดดีพี่เห สถาณการณ์บ้้านเหมือนเป็นไงมั้งครับ

วงในมีอะไรเกิดขึ้นรบกวนช่วยแจ้งหน่อยนะครับพี่ ศรีสะเกษจะได้ทำอะไรทันการ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ดีครับ พี่พิทเห พี่พิทอ้วน และชาวพิทอำนาจทุกท่าน ทำ Sar กลุ่ม ร.ร.เครือข่ายครับ เลยไม่ได้เขข้าบอร์ด วันที่ 3-4 ต้องไปต่ออายุตัวแทน AIA ที่สกลครับ แต่จะรีบมาให้ทัน เด๋วส่งเจ้าจี่ร่วมประกวดเพิ่มสีสันครับ แต่ถ้าเปิดรุ่นมอมแมมสุดโส รางวัลไม่หนีเจ้าจี่แน่ ..555.. อยากพบเพื่อนกลุ่มคนรักพิททุกท่านครับ มากันเยอะๆคงคึกคักน่าดู สุดท้ายของอำนาจพระสยามเทวาธิราช วิญญาณบรรพบุรษ ช่วยคุ้มครองทหารไทย ที่ปกป้องอธิปไตยและชาวไทยตามชายแดน ให้ปลอดภัยทุกท่าน ..ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่ ...
  • เจ้าซันย่า งามแท้ๆๆๆ
  • ตอบท่านโตครับ ก็คงควบคุมได้ครับ คงไม่ขยายวงเป็นสงครามหรือการใช้กองกำลังขนาดใหญ่เข้ารบปะทะกัน คงเป็นเกมการเมืองระหว่างประเทศของอีกฝ่ายมากกว่า ที่ต้องการให้เรื่องนี้พัฒนาไปสู่สากล เพราะเป็นยุทธศาสตร์ของเขาที่วางไว้ และได้ล๊อบบี้ประเทศต่างๆที่ได้สัมปทานกับเขาไว้หมดแล้ว ถ้าเข้าสู่เวทีโลกได้เราเสร็จเขาแน่ อีกทั้งเขาได้ทำข้อตกลงกับเวียตนามที่จะช่วยเหลือกันทางด้านการทหาร และเอ็มโอยูฝึกร่วมกับสหรัฐไว้แล้วครับ เกมระหว่างประเทศเราไม่ทันเขามัวแต่ทะเลาะและปกป้องผลประโยชน์ของตัวเองครับ (ได้ยินว่าของเขาเสียชีวิตประมาณ ๓๐๐ คนแล้ว หนึ่งในนั้นเป็นผู้พัน หลานชายของโฆษกกองทัพเขา)
  • โดยส่วนตัว ผมยังไม่เคยเจอปลัดนะพี่เห เพราะผมเพิ่งได้พิทบูลมาเลี้ยงไม่นานนี้เอง 5555+
    ขอบคุณสำหรับคำชมครับพี่ อำนาจเจริญก็สวยไม่แพ้กัน ผมว่าพิทบูลมันอยู่ไหนมันก็สวยนะพี่เห
    ได้เจอเจ้าของดีๆ เอาใจใส่ มันก็สวยกว่าเดิมจากที่สวยอยู่แล้ว เนาะพี่ ^^
  • คำคมจริงๆเฮียโน๊ตนิ พี่ชอบหมากล้ามนะจริงๆแล้ว เพราะเน้นเรื่องสุขภาพของเขาจะได้มีอายุอยู่กับเรานานๆ
  • เสียดายท่านพิทเก่ง รู้จักกันช้าไปหน่อยไม่งั้นช่วยอุดหนุนประกันแน่ เพราะที่บ้านก็ทำกันหมดแล้ว ไงถ้ามีใครสนใจจะช่วยแนะนำนะครูเก่ง (วันนี้ขออนุญาตเข้าบ่อยหน่อย ชดเชยวันที่ผ่านมาครับ เดี๋ยวบ่ายสามก็จะเข้าพื้นที่อีก คืนนี้คงกลับมาดึกแน่ อย่างน้อยคงเที่ยงคืนครับ)
  • ฮี่ๆ ไม่คมหรอกครับพี่เห จากใจจริงไงพี่ เอิ๊กๆๆๆ
  • ขอบคุณครับพี่พิทเห ผมเป็นตัวแทนแต่แฟนป็นคนขายครับ (ขายเข้า code ผมครับ) เค้าเป็นพนักงานของ AIA สาขาคุณปริยากร เลิงนกทาครับ จึงขายเองไม่ได้ ยินดีช่วยดูแลความมั่นคงในอนาคตของทุกท่านครับ วันนี้ว่างทั้งวันครับ จะอยู่แต่หน้าจอคอมนี่แหล่ะ
  • ท่านพี่โต คุณ teddy_king mv มันส์ดีครับ เหมือนรายการคนค้นตน แต่ดูท่านพี่พิทหนึ่งเหมือนใครเอาอะไรไปดามหลังไว้เลย...555... หมางามๆทั้งนั้นเลยนะครับท่านพี่พิทหนึ่ง (ผมก็เป็นเหมือนกันวลาอยู่หน้ากล้อง)
  • สวัสดีครับชาวพิทบลูอำนาจ พอดีญาติที่ยโสธรเสีย ต้องไปทุกวันเลยเฮ้ออออ.image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4989.jpg 124K
  • กำลังประกาศหาพิธีกรงานวันที่ ๔ มิ.ย อยู่ อยากได้แบบสบายๆเป็นธรรมชาติ ใครทำได้เอ่ย ของคุณข้นร้อยเอ็ดใช่เลย สไตล์นั้นชอบครับ เพื่อนๆใครจะอาสาเป็นครับ ไม่จำกัดต้องอยู่ที่อำนาจเจริญนะครับ ใครก็ได้ครับยินดีเลยครับ
  • เสียใจด้วยนะครับท่านพิทหนึ่ง มีอะไรให้ช่วยเหลือก็บอกกันนะครับ
  • ขอบคุณครับท่านประธาน มื้อเที่ยงเรียบร้อยหรือยังครับพี่เห
  • เรียบร้อยแล้วครับ พาลูกมาที่ทำงานด้วย ตอนเที่ยงเลยนั่งป้อนข้าวลูกไปด้วย วันนี้แฟมมิลี่แมนครับท่านหนึ่ง
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    chew model-2.jpg 103K
    Photo-0047.jpg 130K
  • image
    ไฟล์แนบ
    chanya 7.jpg 59K
  • พี่เหครับ ลีโอบอกว่าอยากไปเล่นบ้านลุงเหอีก ไม่รู้ว่าลุงจะอนุณาตหรือเปล่า 555555
  • เอาผมเป็นพิธีกรมั๊ยครับพี่เห
  • เล็กๆมีโอกาศก้อชวน ลีโอ ไปบ่อยๆท่านหนึ่ง..หึหึหึหึหึ..อีกหน่อยท่านประธานก้อจะไว้หนวดไว้เคราแล้วววครับ... :m86:
  • ลีโอนี่ได้พ่อมาเต็มร้อยจริงๆครับ55555
  • ลีโอบอกว่า โตขึ้นจะเป็นสายลับครับผม(ของคุณแม่)555
    กล้าๆอัดฉีดหน่อยครับหนึ่งเอิ๊กๆ...
  • จะดี หรอ ครับ พี่ เห ให้ผมเป็นพิธีกร เนี้ย ฮ่าๆๆ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ครับ แต่กลัวไม่ไหว อ่าครับ ไม่เคยทำอะไรแบบนี้เลย :o020: image

แม่ที่ดี อยากได้แบบนี้ซักคน 555+
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 103K
  • สวัสดีครับท่านพิทเห พี่น้องพิทอำนาจและผู้เข้ามาเยื่ยมชมทุกท่าน..อยากขอความเห็นจากกลุ่มเราครับ ที่ท่านประธานเขียนไว้เกี่ยวกับการจะจัดประกวดด้วย ในกระทู้หน้าก่อนพวกเรามีความคิดเห็นยังไงกันบ้างครับ.ระดมความคิดเห็นครับ.ว่าจะจัดยังไง..ตั้งกรรมการยังไง..แต่กติกาใช้ตามที่ท่านประธานกล่าวมาครับ..ขอบคุณครับ :-?
  • -ตอบท่านหนึ่งครับ ยินดีเลยสำหรับน้องลีโอ ว่างๆเอามาฝากไว้ก็ได้ เด็กๆเขาได้เล่นกัน พี่ซื้อหนังใหม่มา ๒๒ เรื่อง เด็กๆจะได้ดูกันเอาให้ตาแฉะไปเลย ฮ่าๆๆ พูดจริงๆนะ
    -ตอบท่านเอ็กซ์พูดจริงหรือพูดเล่นครับ
    -ต้องขอชมท่านข้นร้อยเอ็ดอีกครั้ง ว่าทำ MV ได้สุดยอดจริงๆ เป็นพิธีกรรายการได้สบายเลย เหมือนมืออาชีพมาก เป็นธรรมชาติ และมีสไตล์เป็นของตัวเองดี
  • พูดเล่นครับพี่เห 55+

ไปเป็นแขกพี่เหดีกว่า
  • ฝากเรื่องประกวดหมาด้วยนะครับ เพื่อนๆว่าไง เป็นห่วงจริงๆถ้าฝนตก ช่วงนี้อากาศแปรปวนมาก

กติกาการประกวด เอาแบบมันๆแบ่งเป็น 2 ประเภท 4 รุ่น
    ประเภทที่ 1 ประเภทหน้ายาวแหลม อกเล็ก ลำตัวยาว สูงโปร่ง แบ่งเป็น 2 รุ่น
    รุ่นที่ 1 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย
    รุ่นที่ 2 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย
    ตัดสินโดย
    1)เอาไม้บรรทัดมาวัดปากหมา เอาค่าความยาวที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา เอาค่าที่เหลือมากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดความยาวลำตัวหมา เอาค่ามากสุด
    4) เอาสายวัดมาวัดความสูงหมา เอาค่ามากสุด
    แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 4 ใครคะแนนมากชนะไป

ประเภทที่ 2 ประเภทหัวใหญ่ อกใหญ่ ขาหน้าใหญ่
    รุ่นที่ 3 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย
    รุ่นที่ 4 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย
    ตัดสินโดย
    1) เอาสายวัดมาวัดรอบหัวหมาแล้วเอาค่ามากที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา แล้วเอาค่ามากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดรอบ ขาหน้าหมา แล้วเอาค่ามากสุด
    แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 3 ใครคะแนนมากชนะไป

หมาใครประเภทหน้ายาวแหลม ตัวสูง ก็ประกวดได้ในรุ่นที่ 1

หมาใครสวยหนาบึก ก็ลงประกวดได้ประเภทที่สอง การประกวดทุกอย่างเป็นธรรมที่สุด

สำหรับค่าสมัคร ฟรี ครับ ส่วนหมาที่ชนะอันดับ 1-3 ในแต่ละรุ่นเรามีของรางวัลมอบให้

ข้อมูลจากค่าย อันดามัน บิ๊กโบน ครับ
  • มาได้เลยท่านเอ็กซ์ อย่าลืมเตรียมคำพูดแนะนำตัว และแชร์เล่าประสบการณ์ที่ประทับใจเรื่องพิทบูลด้วยนะ
  • ครับพี่เห
  • แนวกิจกรรม........

• สปริง โพล์

• กิจกรรมดีครับพี่เห
  • กระโดดไกล .... น่าทึ่งมาก

• รวมโดดสูง โดดไกล

• กิจกรรมดีๆทั้งนั้นเลยครับพี่เห
  • สุดยอดทั้งนั้นเลยครับท่านประธาน ว่าแต่เมื่อไหรพวกเราจะมีแบบนั้นบ้าง (*)
  • ขอแบ่งปันหน่อยครับ
    คลิปนี้เป็นคลิปที่ผมชอบที่สุด
  • โอเคเลยน้องนัท จะได้เอาไอเดียมาทำที่อำนาจบ้าง เพราะยางรถบรรทุกที่หน่วยมีเยอะครับ (ยางเก่าจำหน่ายแล้ว) ต้องรอเพื่อนๆในกลุ่มช่วยออกไอเดียเพิ่มครับ อย่าลืมนะท่านหนึ่ง นำเหนอหน่อยครับ
  • เดี๋ยวจะแอบลองทำดู แต่รอคนมาให้ความรู้ก่อน กลัวหมาบาดเจ็บครับ ถ้าทันงานมีตติ้ง ๔ มิถุนา จะเอามาโชว์ เพื่อนๆก็ลองฝึกดูแล้วมาโชว์ในงานด้วยนะครับ ถ้าใครพร้อมจะให้ทำอุปกรณ์อะไรก็บอกนะครับจะเตรียมไว้ให้ครับ

- ท่านหนึ่งเอารูปนี้เป็นรูปประจำตัวดีกว่า รูปที่ใช้อยู่มัน ห้า ครับ ไม่ใช่ หนึ่ง
    image
    ไฟล์แนบ
    finger_19480_lg.gif 40K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1319.JPG 22K