ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ท่านพิทเก่ง ว่างๆเอาภาพวิวมาให้ดูหน่อยนะ เผื่อวันหลังลองไปกางเต็นท์มีตติ้งกลุ่มเล็กๆกัน น่าสนนะครูเก่ง
  • เมื่อวานไปสุนีย์จริงๆครับ นี่เป็นหลักฐานตอนกำลังทำหน้าที่เดินตามภรรยาช๊อปปิ้ง
    image

เด็กๆก็ซนตามประสา เลยแอ็คท่าถ่ายซะหน่อย
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-02591.jpg 209K
    Photo-02701.jpg 218K
  • ถึงพี่เหคับ พี่คับมีเรื่องรบกวนหน่อยคับคือว่าสุนัขของผม 1 ใน 5 ตัวที่เลี้ยงอยู่มี 1 ตัวสร้างวีระกรรมกัดนกสุดที่รักของพ่อ และตอนนี้คุณพ่อของผมจะยิงมันแต่ผมห้ามไว้ทัน ทำไงดีพี่ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1321.JPG 54K
  • ขอให้เรื่องไปในทิศทางที่ดีนะครับ
    คุณ tidtee :015:
  • เอารูปสาวเหนือมาฝากครับ
    :015: :015: :015:
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _DSC0290 (640x425).jpg 257K
    _DSC0299 (640x425).jpg 267K
    _DSC0314 (640x425).jpg 275K
  • สวัสดีตอนเช้าครับท่านพิทเห พิทเก่งและพี่น้องทุกท่าน..บรรยากาศดีแต่เช้าเลย.ท่านเดียวก้ออยู่ ช่องเม็กครับครูเก่ง..อิจฉาคนเป็นโสดจังเลย..ของผมก้อเหมือนกันครับไปใหนไม่ห้ามแต่ตรูไปด้วยยย..เซเลอ...ท่านพิทเหครับไม่เอาภาพตอนสาวน้อยเล่นน้ำมาลงหน่อยครับเผื่อมีใครอยากไปดูหนังที่บ้านอีก..อิอิอิ..สาวลำปางท่าทางจี๊ดดดน่าดูเลยครับท่าน... :o004:
  • สวัสดีตอนเช้าครับพิทอำนาจเจริญทุกท่าน พี่อ้วนครับเข้าบอร์ดแต่เช้าเลยนะครับพี่ :o001:
  • -ขออนุญาตตอบน้องติ๊ดตี่ก่อนครับ สุนัขอายุเท่าไรแล้วครับ พี่่จะหาเจ้าของใหม่ให้ เพราะลูกน้องเก่าพี่ที่มาบำบัดยาเสพติดและดูแลสุนัขพี่ตอนนี้เขาปลดไปแล้วเขาอยากได้ ไม่รู้น้องตี้จะว่ายังไง แต่พี่ต้องขอติดต่อลูกน้องเก่าให้ได้ก่อนนะ เขาอยู่ยโสธร ทำอาชีพเป็นพรานล่าสัตว์จะให้สุนัขตามล่า หรือจะเอามาไว้ที่หน่วยพี่ก่อนเลยก็ได้ครับ
    - ขอบคุณน้องนัท ณ ลำปาง ที่เอาลูกหมาแดงสวยๆมาให้ชม ยังไงอัพเดทให้พี่ดูตลอดนะ อยากเห็นพัฒนาการของเขา บอกตรงๆชอบมากเลยทั้งสีและโครงสร้าง
    - ท่านพิทอ้วน ตอนเด็กๆว่ายน้ำ ผมไม่ได้อยู่ไปทำธุระบ้านเพื่อน เลยอดถ่ายเลย เมื่อวานน้องลีโอลูกท่านพิทหนึ่งน่ารักมากเดินเข้ามากอดเราเลย เป็นเด็กที่น่ารักจริงๆ ท่านหนึ่งจะดองกันเปล่าเรา ฮ่าๆๆๆ
  • ท่านประธานมาแล้วววว ^:)^
  • สุนัขหรือแมวไม่รู้ เก่งเหมือนเฉินหลงเลย สุดยอดครับ ลองดู.........
  • เห็นความคึกคักของกลุ่มนี้แล้ว ผมรับปากเลยครับ ว่ามีงานเมื่อไร ผมมาร่วมด้วยแน่ๆ
    แต่ขอความกรุณาก่อนกำหนดวันเช็คกับผมสักนิดนะครับว่าผมว่างหรือเปล่า รบกวนท่านประธาน เหด้วยนะครับ
  • อำนาจเจริญยินดีต้อนรับพี่มาร์คครับ มีโอกาสกระทบไหล่ดาราแล้วเรา5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC04791.jpg1.jpg 84K
  • พี่ก็อยากไปทั่วประเทศละครับตอนนี้ นิสัยพี่เป็นคนชอบเดินทางไปตามสถานที่ต่างๆอยู่แล้วครับ ถ้าไม่ติดภารกิจอะไรงานของพวกท่านไปแน่นอน
  • หวัดดีครับชาวอำนาจ...ทุกท่าน พี่เหด้วยนะครับ ท่านมาร์คด้วยนะครับ

รบกวนถามคุณหนึ่งหน่อยครับ ใช่หนึ่งที่ไปเอาลูกไอ้ Zoc ของเอ็มเมืองพลมาเลี้ยงเปล่าครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0259.44jpg.jpg
  • - ยินดีเลยครับ ป๋ามาร์ค จัดวันที่ ๔ มิ.ย. แน่นอนครับ ที่ห่วงมีอย่างเดียว คือ ฝนจะตกหรือเปล่า กำลังเตรียมแผนสองไว้เผื่อฝนตก ถ้าเครื่องลงอุบลฯเดี๋ยวผมจะให้ลูกน้องไปรับไปส่งครับ ก็นอนอำนาจสักคืนหมอนข้างสักใบก็พอมั้งครับ ๕๕
  • ใช่ครับผมพี่โตimage
    ไฟล์แนบ
    100_2644r.jpg 96K
  • ชอบแบบไหน.....
    imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image008.jpg 50K
    image009.jpg 12K
    image011.jpg 39K
    image012.jpg 22K
    image018.jpg 62K
    image019.jpg 15K
    image024.jpg 94K
    image025.jpg 16K
  • บินลาดินตายจริงเหรอครับพี่เห ผมพึ่งโหลดรูปเก็บไว้ไม่กี่วันนี้เอง
    image
    ไฟล์แนบ
    bin3.jpg 48K
  • ได้ข่าวแต่เช้าแล้วครับ ไม่รู้โอบาม่าแถลงข่าวหรือยัง โดนเก็บครับ คงรอยืนยันการตรวจดีเอ็นเอก่อน เพราะระดับนี้มีการทำศัลยกรรมตัวปลอมไว้เยอะครับ (ถ้าแถลงก็คงชัวร์ครับ)
  • ผู้นำลิเบียก็คงอีกไม่นานครับ คงหนีหัวซุกหัวซุนอยู่ เมือวานก่อนก็ลูกคนสุดท้องกับหลานก็โดนบอมตาย เวรกรรมเน๊อะผู้ใหญ่แย่งผลประโยชน์กันเด็กโดนไปด้วย
  • โอ้โห พี่เหแน่นอนจริงๆ ต่อไปมีข่าวอะไรอย่างนี้อัพเดทให้ฟังบ้างนะครับ
  • เพื่อนๆอำนาจฯใครจะไปงานพัทยาบ้าง ถ้าไม่มีที่พักจะให้หาให้รีบบอกนะครับ ผมจะได้บอกเพื่อนที่เป็นทหารเรือเขาจัดการให้ นอนของทหารไม่แพงครับ ถ้าเป็นบ้าน ๑ หลัง ราคา ๑,๕๐๐ บาท นอนได้ ๘-๑๐ คน แต่ต้องด่วนนะเพราะเสาร์อาทิตย์จะเต็มตลอดครับ ห้องเดี่ยวก็ตั้งแต่ ๕๐๐ บาทขึ้นไป ต้องออกตัวก่อนผมไม่ได้ไปมีธุระสำคัญครับ
  • สุดยอดโต้โผ ยอมรับในตัวพี่เหจริง เยี่ยมไปเลยครับ
  • พี่พิทเหครับ ผมกับเอ็กซ์มีโครงการไปเที่ยวมีทติ้งอำนาจกันแน่ๆ ดูแพลนแล้วน่าสนุก ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปแฮปพิทบูล กับเอ็กซ์ ไวอากร้า และ สาม ปาดขอบ 55555
  • อ่า คุนเอ็กซ์ ขอเบอร์น้องเบียร์หน่อยดิ กระทู้โคราชเดี๋ยวเมียรู้
  • เฮ้ย..น้องสาม วิชาเล็ดลอดหลบหนีมันของทหารนะ พลเรือนมีใช้ด้วยเหรอ .... ระวังให้ดีนะผู้หญิงได้ขึ้นชื่อตอนแต่งแล้วว่าเป็นเจ้าสาว สาวเรื่องสาวราวเก่ง ๕๕
  • ถ้าไม่มีใครต้องการห้อง ผมปล่อยไปเลยนะครับ เกรงใจเพื่อนและคนอื่นครับ อาจจะเร่งไปหน่อย พอดีเพิ่งคิดได้ เพื่อนทหารเรือที่นั่นโทรมาถามว่าจะเอากี่ห้อง เลยบอกว่าถ้าเย็นนี้ไม่บอกก็แสดงว่าไม่เอา
  • เอาว๊อยได้ไปแอ่วอุบลฯก็คราวนี้แล้ว งานใหญ่หรือเปล่าผู้พัน จะได้หาข้ออ้างง่ายหน่อย ช่วงนี้วีซ่าผ่านยาก
  • พี่มาร์คมาผมจะได้โบกรถติดไปด้วยคน 55+
  • ไม่ใหญ่ครับ กลัวไม่สมเกียรติป๋ามาร์คจริงๆเลย ปกพร่องยังไงอย่าว่ากันนะ ได้มารู้จักกันเป็นเสี่ยวกันก็ถือว่าโอเคแล้วเน๊อะป๋ามาร์ค ต้องเตรียมหาหมอนข้างให้ป๋ามาร์คตั้งแต่วันนี้เลย น้องๆท่านอื่นไว้ทีหลังนะครับ ตามอาวุโสครับ ฮ่าๆๆ

ไวนิลกลุ่มไว้ถ่ายรูปเป็นแบ็คกราวด์แต่ละท่านที่มาครับ ขนาด ๑.๘๕ X ๑.๓๐ ม.ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ไวนิล 121.jpg 259K
  • พี่เหลำเอียงนิ ผมล่ะพี่ :o003:
  • งั้นแอบไปเงียบๆดีกว่า เดี๋ยวคนแย่งหมอนข้าง ฮ่าๆๆ
  • ใครแก่ยกมือขึ้น!!!!..อิอิอิอิ...สงสัยต้องแอบขึ้นรถสายทางมั้งแล้ววววครับ...ต้องหาไข่มดแดงมาต้อนป๋าแล้วมั้ง...อาหารชั้นสูง... :o037:
  • ไข่มดแดงยำ แซบมาก
  • พี่เห จัดหมอนข้างเผื่อผมก็ดี

พี่มาร์ค หล่ออยู่แล้วไม่ต้องใช้หมอนข้างครับ

:o003:
  • อย่าลืมอย่าพลาด 4มิ.ย.เด้อ..ต้อนรับทุกท่านที่รักในสิ่งเดียวกันครับ..มาตุ้มมาโฮมเด้ออออ... :m80:
  • รับทราบ ครับผม
  • มาเด้อท่านkriangsak"""แต่ว่าไข่มดแดงนี้สิ..วันก่อนได้มาแกงใส่ผักหวานข้างรั้วแล้ว..เมื่อวานคนไปหาได้มามีแต่ไข่เล็กๆ..
  • เมื่อกี้ภรรยาเพิ่งทำไข่เจียวใส่ไข่มดแดง กับต้มยำกุ้งให้ทาน ป๋ามาร์คชอบแน่นะ เดี๋ยวจะให้ลูกน้องเตรียมหาไว้ให้ อยากทานอะไรอีกบอกได้นะไม่ต้องเกรงใจกัน อาจจะแบบบ้านๆหน่อยนะแต่ใจให้ร้อยเปอร์เซ็นต์แน่นอนครับ ส่วนน้องเอ็กซ์ตามอาวุโสนะ ที่โคราชพี่มีเด็ดๆอยู่ ไว้ภรรยาเพลอค่อยแอบแซบบบ (ทำเป็นขอ...บอกเราว่าเอาปินโตมาด้วย เดี๋ยวก็หัวแตกหรอก)
  • ป๋ามาร์คแค่บอกว่า ถ้าว่างจะมาทำเอาบอร์ดเราคึกคักขึ้นมาทันที .... สงสัยงานนี้จะไม่เล็กแล้วหละ
  • ผมชอบทานอาหารอีสานนะ ไปเลยคราวที่แล้ว ทั้งจิ้งหรีด ไข่มดแดง และอะไรแปลกๆอีกหลายอย่าง แซบจิงๆ
  • 55+ นั่นอ่ะดิพี่เห เสียวหัวแตกเหมือนกัน :o003:
  • image

แฟนผมไม่ค่อยโหดครับ พี่เห :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8505.JPG 258K
  • เดี๋ยวผมขออาสาหาอาหารป่ามาให้ครับเพราะผมอยู่ช่องเม็กติดกับฝั่งลาวที่นี้มีอาหารป่าเยอะแยะเลยนะครับ แต่ยกเว้นฤาษีไม่เห็นมีขายเลยอิอิ...ท่านkringsakดูจากใบหน้าแฟนท่านแล้วสงสัยไม่หัวแตกหรอกแต่อาจนอนยาวอิอิ แซวเล่นๆน่ะครับยังงัยผมขอรับใช้น่ะครับทุกท่าน...จากผีพิทเดียว (เซ็งต้องเป็นผีสมัครไม่ได้อ่ะ)
  • 55+ ผมก็ว่างั้นแหละครับท่าน พิทเดียว
    ทำไมสมัครไม่ได้อ่ะครับ ลองบอกมาก็ได้นะครับ เผื่อผมช่วยได้
  • ดีเลยครับผมสมัครมาตั้งแต่ป๋าปรับเปลี่ยนเวปใหม่แล้วครับใช้เมล์ไปประมาณ6-7เมล์แล้วก็ไม่ได้เลยท้อแล้วครับยังงัยถ้าช่วยได้ลองสมัครให้ผมทีใช้เมล์อะไรก้อได้แต่ยุชเนมใช่ชื่อผมละกันขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • คุณเดียว ผมลองให้แล้วแต่ไม่ได้ครับไม่รู้เป็นไร

อีเมล dyo_999999999
    รหัส dyo99999
  • ขอขอบคุณมากๆครับแต่ยังไม่ได้ลองดูเลย
  • ลองแล้วครับไม่ได้แต่ไม่เป็นไรถึงเป็นผีแต่มีจรรยาบรรณไม่เคยไปก่อกวนใครให้ใครเสียหายน่ะครับแต่มันเป็นเหงาๆน่ะครับการอยู่อย่างไร้ตัวตนอิอิ ยังงัยก็ขอขอบคุณท่านkringsak อีกครั้งน่ะครับในกลุ่มนี้มีเพื่อนดีๆทั้งนั้นเลย มีพิทมีเพื่อน เป็นคำที่เหมาะสมจริงๆ
  • ชายใดไม่เจ้าชู้ ก็เหมือนงูไม่มีพิษ ชายใดไร้สัง ก็เหมือนระฆังไร้เสียง ส่วนตัวผม ถือคติ ชายไม่ร้าย หญิงไม่รัก คุนพิทเดียวเอาอีแมวเก่าผมไปใช้ใหม