ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ด้วยความยินดีครับพี่เห
  • โว๊ะ บ้านนี้เผลอไม่ได้เลยนะกระทู้ไปไวจังอ่านไม่ทัน ต้องยกความดีความชอบให้โต้โผเขาครับ
  • นี้แหล่ะครับป๋า..เค้าว่าเดินตามหลังผู้พันหมาไม่กัด..5555.. :m56:
  • มีคนใหม่ไฟแรงเข้ามา ผมก็มีกำลังใจไปอีกโข
  • ไม่รู้ล่ะครับ พี่มาร์คผ่านมาเส้นโคราชจอดแวะรับผมด้วย :o003:
  • เราเป็นกำลังใจให้กันและกันครับ สังคมของเราจึงจะพัฒนาครับ เอ้าาาา พวกเราเชียร์อัพคร๊าบบบบบบ...
    ผมตัดต่อ MV รำลึก ๒ เมษา ๕๔ เสร็จแล้วครับ อย่าช้าพรุ่งนี้จะอัพให้ดูครับ ตอนนี้หน่วยไฟดับ ผมใช้โทรศัพท์ต่อเน็ตครับ
  • อย่างนี้สิพี่เห ใจรักมากครับพี่

แฟนคลับพี่เห ตัวยง :o003:
  • สบายดีครับพี่เหวันที่4ไม่พลาดแน่นอนครับimage
    ไฟล์แนบ
    189897.jpg 167K
  • หมาของคุณ joubon สวยดีครับ
  • ฝากประชาสัมพันธ์ โรงพยาบาลสัตว์มิ่งมงคลสัตวแพทย์ หน้าโรงหนังเนวาด้า อุบลฯ 045-313012
    082-3203250 หมอเป้ พอดีรู้จักกับพ่อแม่เค้านะครับเค้าเลยฝากประชาสัมพันธ์ ยังไงก็ลองใช้บริการดูนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    100_1019r.jpg 97K
  • ท่านพิทหนึ่ง ที่ร้านนี้รับตัดหูด้วยหรือเปล่า แบบหูที่ร้านมีหรือยัง พวกเราช่วยกันโปรโมทหน่อยนะครับ ที่บ้านเลี้ยงอะโรวาน่าไว้ตัวนึง รับศัลยกรรมหรือเปล่าครับ(ครีบหลังกับหางจ๊ะ)
    เอาภาพเคลื่อนไหวเจ้าทองมา ให้ดูเล่นๆก่อนนะครับ MV รำลึก ๒ เมษา กำลังอัพโหลดอยู่ครับ ซักครู่คงได้ดู
  • อู้ หน้าเนวาด้ามี ร.พ สัตว์แล้วหรอ ตอนผมอยู่ยังไม่มีเลยอยากกลับไปเที่ยวอุบลฯ จัง

หน้าเนวาด้าแต่ก่อนตอนที่ผมอยู่เมื่อ14 ปีที่แล้ว ผมกับเพื่อนๆชอบไปแข่งรถกัน
  • ผมอยู่หมู่บ้านริมมูล เลยเรือนจำไปประมาณ 500 เมตร ผมยังเสียดายเลยที่แม่ผมขายบ้านหลังนั้น
  • ตกลงเอาเป็นที่บ้านท่าน1..ใช่ป่าวครับท่านประธาน..
  • ใช่ครับท่านพิทอ้วน ....
    เสียดายนะน้องเอ็กซ์ถ้าไม่ย้าย ม่วนแน่เรา
    กว่าจะโหลดได้เป็นชั่วโมง... ต้องขอโทษบางท่านที่ไม่มีภาพนะครับ เนื่องจากมาตอนเย็นแสงไม่พอ ตัดต่อแบบง่ายๆครับ ยังไม่ค่อยเก่ง...ใช้ยูลีดครับ
  • -พี่เห mv มันดูไม่ได้ครับไม่รู้ว่าทุกคนดูได้ไหมเอ่ย
    -น้องเอ็กซ์เมื่อ14ปีก่อนสงสัยเคยร่วมแวนซ์กันอยู่มั้ง..อิอิ
  • ของผมดูได้นะ ท่านอื่นเป็นไงมั่งไม่รู้
  • 55+ น่าจะอย่างนั้นนะพี่เดียว แต่ก่อนตอนที่ผมเรียนอยู่โปลีผมอยากได้ NSR ตัวแรก แต่แม่บอกคันใหญ่ไป แกเลยออก DASH ให้ผม ใช้ได้ 6 เดือนรถพัง 55+ ทำเยอะไปหน่อย :o003:
  • เอ...ทำไมเราดู MV ได้ คนอื่นดูไม่ได้ ใครมีความรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ บางท่านขึ้นเป็นลิขสิทธิ์ ไม่รู้ว่าอาจมีการละเมิดส่วนไหนหรือเปล่า เพราะภาพมีแต่พวกเรามีเฉพาะเพลงที่เป็นของฝรั่งเป็นเพลงเก่า ไอ ไลค์ โชแปง บอกหน่อยเด้อ... จะได้ปรับปรุงคราวหน้า ไม่ต้องเกรงใจกั๋นเราคนกันเอง
    ไม่รู้มีปัญหาตอนอัพโหลดหรือเปล่า ต้องโหลดสองครั้ง ครั้งแรกไม่ได้ เลยใช้เวลาโหลดไปชั่วโมงกว่า
  • สวัสดีครับพี่ๆ ขอนอกประเด็นหน่อย ในที่สุด เอ็กซ์ก็ยอมรับแล้วว่าเป็นเด็กแว้นนนน ผมบอกแล้วผมถูกปรักปรำ ฮืออออ สังคมให้อภัยแล้ววววตรู
  • สงสัยทำไมต้องสามปาดขอบ ขยายเสื้อสูบบ้างไม่ได้หรือ ฮ่าๆๆ
  • ปาดขอบล่างซะเรียบเลย นี่คือที่มาครับพี่มาร์ค :o003:
  • นี่พูดถึงการโมดิฟานด์รถใช่ไหม
  • ไม่ใช่ครับพี่ สาวๆ ครับ

ถ้าวงการโคราชเค้าจะรู้จักชื่อนี้ดีครับ สามปาดขอบ
  • ระวังปาดไปเจอ ลูกกระเป๋งนะ เสียฟอร์ม ฮาสลบเหมือดแน่ๆ
  • โธ่พี่มาร์ค อย่างผมอะ ถั่วดำไม่ต้อง แค่ลอดช่องอย่างเดียว ก็เสียวเกินพิกัดแล้วววว รู้มั้ยคนที่เรียกผมชื่อนี้ แล้วยังมีชีวิตรอดมีแค่ไม่กี่คน ว่าแต่สนใจแหวนตะกร้อหลวงพ่อทบมั้ยพี่
  • ฮ่าๆๆๆ ปาดเลย เป็นพี่ไม่เก็บไว้แน่ๆ

เรื่องพระก็แค่ถามไปอย่างนั้นละครับ อย่างน้อยก็ได้ภูมิใจว่าเรายังพอรู้ว่าของดีบ้านเมืองเขามีอะไรบ้าง แต่ไม่ซีเรียสครับ
  • ฉายา สามปาดขอบ ใด้มาจากคุนkriangsak ตอนมีตติ้งเดือนก่อนนี่เองครับเลยมีแต่คุนเอ็กซ์ ที่เรียก ซึ่งผมเองก็รู้สึกดีๆนะ เพราะมันดูขัดแย้งกับตัวตนที่แสนจะเรียบร้อยของผมจะใด้ไม่ดูเด็กไปนัก
  • เรียบร้อยหรือนั้น อิอิอิ ต้องให้เอ็กมาคอนเฟริมนะครับน้องสาม อิอิอิ ให้พี่เหกับพี่หล้าด้วยอีก 2 คนเลยพี่ถึงจะเชื่อ อิอิ55555555
  • นั่นอ่ะดิพี่ชาญ
  • เช้านี้ใครเข้ามา ช่วยบอกหน่อยนะครับ ว่าMVดูได้หรือเปล่าเด้อคับ..
  • ผมเปิด ดูไม่ได้ครับพี่เห มันนิ้งเลยครับพี่
  • เหมือนกันครับ
  • ขอบคุณครับ ลองดูในยูทรูปได้ไหมครับ
  • เข้ายูทูปก็ไม่ได้พี่เห
  • งง... ไม่เป็นไรเสาร์-อาทิตย์ว่างๆ จะลองใหม่อีกที อาจตัดต่อใหม่แล้วอัพใหม่ครับ
  • รอดูครับพี่
  • สวัสดีครับท่านพิทเห และพี่น้องทุกท่าน..งง..เหมือนกันครับ.. :m09:
  • พรุ่งนี้อย่าลืมเด้อที่นัดประชุม ตามจริงผมก็ไม่ได้หยุดหรอกวันพรุ่งนี้ ๕ พ.ค. แต่ปลีกตัวมาได้ครับตามเวลาครับ เสร็จแล้ว หกโมงเย็นก็จะตีรถไปงานศพที่ยโสธร ส่วนเสาร์อาทิตย์นี้ก็ไม่ได้หยุดต้องเตรียมงานนายที่กรุงเทพจะมาวันอังคาร งานช่วงนี้เลยยุ่งหน่อย เดี๊ยวสิบโมงเช้าวันนี้ก็นัด ผอ.โรงเรียนโสกโดน ใช้พื้นที่เตรียมงานส่งมอบถนนที่สร้างเสร็จให้ อบต. มีแจกจักรยานให้นักเรียน ๔๐ คัน อุปกรณ์กีฬาและอื่นๆอีก บ่ายก็รับนายจากโคราชมาร่วมพิธีวางศิลาฤกษ์ก่อสร้างสนามกีฬาจังหวัดที่ศาลากลาง รมว.ท่องเที่ยวฯ มาเปิดตอนเย็น พอดีหน่วยผมเป็นหน่วยก่อสร้าง เมื่อคืนก็ดื่มกับ ผอ.โรงพยาบาล เพราะมีคณะแพทย์จากสุรินทร์มาดูงาน เกือนตีสอง คืนนี้ก็คงดึกอีกรับนาย ทั้งงานราษฏ์งานหลวงเลย ........ แต่ก็ยังมีเวลามาโพสต์หาเพื่อนๆนะครับ ไม่ต้องห่วง มีพิทมีเพื่อนครับ
  • ท่านประธานผมงานยุ่งจริงๆ เห็นแล้วเหนื่อยแทนเลยครับ :001:
  • เป็นกำลังใจครับท่านประธาน.. =D>
  • คึกคัก จังเยยยยยยย บ้านหลังนี้ เห็นทีจะย้าย ไปเป็นเขย อำนาจ ซะแล้ว สิ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0072.jpg 216K
  • -*- พุง เต็มเสื้อ เลย 555+ ไม่เข้าใจ image
    ไฟล์แนบ
    12921668266.jpg 110K
  • ชอบแบบไหนละข้น เดี๋ยวให้พี่บอลเค้าจัดให้5555+image
    ไฟล์แนบ
    4059.jpg 27K
    4059.jpg 27K
  • อุ๊ย ๆ ! โป๊ :o003:
  • สวัสดีคับ........แวะมาทักทายบ้านนี้คับ......
    images by free.in.th
  • สวัสดีครับทุกคน พี่สามอย่าปาดหมดน่ะพี่เผื่อๆไว้มั่งเห็นรูปสาวๆเพียบกลัวพี่สามปาดหมดก่อน...555+ :-)) :-))