ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • พี่พิท เห : ถ้ามีโอกาศมาเที่ยวนะครับหัวหิน ... พิทคนหัวหินยินดีต้อนรับครับ :o001:
  • เหมือนเสียเวลาดูมวยครับฮ่าๆๆไม่ทันเอาซะเลย พี่เหครับ สถานที่น่าไปถ่ายรูปมากๆๆครับ
    ชอบๆๆสวยแปลกตาดีครับ อำนาจเจริญมีที่เที่ยวอะไรแจ่มๆๆบ้างครับ
    คุณเฟรินครับ พิทของอ้น ตอนนี้พักอยู่ครับเจอหนักมา2วัน พักให้กล้ามเนื้อซ่อมแซมก่อนนะครับ อิอิ ฟิตมากแห้งตายพอดี ฮ่าๆๆๆ
    และสัวสดีพี่ๆๆพิทอำนาจทุกท่านครับผม
    วันนี้เอารูปมาฝากครับ ไม่ใช่หมานะครับ อันนี้ ช้างเอราวัญครับ พอดีไปออกทริปถ่ายรูปกับรุ่นน้อง ครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 159K
  • อันนี้เมืองโบราณ ครับ ฮาๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 272K
  • โห..น้องอ้นนี่ถ่ายรูปชั้นเซียนเลยนะเนี่ยะ สุดยอดครับ คนชอบเที่ยวก็ต้องชอบเก็บภาพสวยๆอย่างนี้แหละนะ อำนาจก็บอกไม่ถูกนะแต่ถ้าน้องอ้นถ่าย พี่ว่าอะไรก็ดูสวยหมดหละฝีมือตั้งขนาดนี้
    น้องเฟิร์นถ้าพี่ไปจะบอกนะ แต่ไม่รบกวนแค่แวะเจอหน้าทักทายกันครับ ไม่รู้จะได้ไปเมื่อไร คือแพลนไว้กับครอบครัวเพื่อนๆพี่ที่เป็นทหารด้วยกัน ๓ ครอบครัว แต่คิวว่างไม่ตรงกันซะที สงสัยคงอีกยาวครับ
  • พี่ก็ชมซะตกเก้าอี้ ฮ่าๆๆ พอดีอยากจะหาข้อมูลเยอะๆๆครับ เผื่อมีที่แปลกๆๆบ้างครับ
    ตอนนี้ที่อยากไป3พันโบกครับ แต่เพื่อนดันจะออกทริปสังขละวันเสาอาทิตหน้า เด๋วจะถ่ายรูปมาฝากครับ

อันนี้ยามเย็นบนทางด่วน555+ ความเร็ว160 รุ่นน้องมันขับซะ กลัวเลยแทนรูปกลบความกลัว555+
    เสียดายภาพนี้จะถ่ายอีกทีคงยาก ดันมีรอยเปือ้นที่กระจกรถมัน ฮ่าๆๆ เอามาฝากแค่นี้เด่วรกบอดพี่ๆๆครับ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 261K
  • น่าร่วมก๊วนด้วยจังเลย ได้เที่ยว ได้ความรู้ ได้ผ่อนคลาย ฯลฯ น่าอิจฉาเน๊อะ ใช้กล้องอะไรครับน้องอ้น ถามเฉยๆไม่รู้เรื่องอะไรหร๊อก..
  • nikonD3000 Lens 18-55
    nikonD90Lens18-200ครับผม
    ร่วมก๊วนทางไกลได้มั๊ยพี่ ฮ่าๆๆๆๆ 5555+
  • canal D600 เป็นไงบ้างน้องอ้น พี่อยากได้แต่เมียบอกเอาไปทำไมจะไปถ่ายอะไรทุกวันนี้ก็ไม่ได้ถ่ายอะไร เซ็งเลย...
  • เพื่อนๆว่าตัวนี้เป็นไง ชอบครับ อยากได้เหมือนกันราคาไม่แพงด้วย ๕,๐๐๐ บ. แต่คิดไม่ออกว่าจะเลี้ยงยังไง กลัวภรรยาบ่น (เราซื้อแต่คนดูแลเป็นภรรยาครับ)

http://pitbullzone.com/community/discussion/22399/for-sale-red-nose-chiangmai#Item_17image
    ไฟล์แนบ
    197644.jpg 63K
  • canon600D
    อ้นแนะนำตัว 550Dดีกว่านะครับ ราคาไม่สูงประสิทธิภาพเท่าๆๆกัน VDO FULL HDเหมือนกันครับ ถ่ายคลิปมาลงภาพสวยกว่าเดิมแน่นอน ถ่ายภาพยังสวยและใช้ได้เลยที่เดียวครับ
    แต่600Dมันแค่หมุน หน้าจอได้ ซึ่งอ้นคิดว่าไม่จำเป้นมากนักอาจจะพังได้อีกด้วย ฮ่าๆๆ
  • สุนัขที่พี่พิทเห นำมาให้ชมนั้น น่ารักมากครับ หล่อตั้งแต่เด็กเลย... อิอิ
  • เอาเลยพี่พิทเห ถ้าราคาที่พี่คิดว่าไม่แพง เแถมเท่โดนใจ รับเค้ามาเลยครับ....
  • ภาพสวยมากครับ ที่ธรรมดาเปลี่ยนเวลา +กล้องดีๆ +เทคนิคของช่างภาพ ทำให้ความรุ้สึกดีขึ้นเยอะ
  • พี่samrin ขอบคุณมากครับ
    imageขำๆๆครับใบนี้
    ไฟล์แนบ
    img-20110419-00825_副本.jpg 109K
  • ตกเป็นรึเปล่าคุณสาม
  • ภาพนี้มองผ่านๆน่ากลัว มองดีๆขำๆ
  • คุณสามสั่งเสื้อเบอร์ไร เบอร์เดียวกับผมเปล่า ของผม M & L
  • ครับผมกับคุนตัวพอๆกันเมียผมกับเมียคุนก็ตัวพอๆกัน
  • ลืมไป :o003:
  • ลืมอะไรไม่ว่า อย่าลืมเค้านะตัว
  • ลืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
  • มาซะดึกเลยเรา สงสัยพี่เหนอนแล้ว
  • สวัสดีตอนเช้าครับท่านพิทเหและพี่น้องพิททุกท่าน :m17:
  • -พี่อยากได้ แต่ไม่มีเวลาเลี้ยงเลยช่วงนี้ อยากได้หมากิจกรรมสักตัว กลัวภรรยาบ่น แต่ที่จะเอาตัวเมียของพี่ไปผสมภรรยาไม่บ่นเพราะตัวผู้เป็นของญาติเขา และมีพี่สนิทเขาขอลูกด้วย เลยรอดตัวไป
    -ขอบคุณน้องอ้นมากที่ให้ความรู้ทั้งหมาทั้งกล้องเลย รูปขับรถดูน่ากลัวเหมือนน้องสามว่า แต่ดูดีๆก็น่ารักดีครับ น้องเอ็กซ์เข้ามาดึกจัง ช่วงนี้เพลียๆครับสะสมหลายวัน
  • เพื่อนๆที่อำนาจฯใครจะไปดูงานลากน้ำหนักที่อุดรบ้าง ถ้ามีมากจะหารถตู้ฟรีให้ แต่ต้องช่วยออกคนละ ๑๐๐ บาท เป็นค่าทิปให้พลขับนะ ส่วนน้ำมันฟรีทั้งไปและกลับครับ รถรับได้ประมาณ ๑๑ ที่นั่ง ขอเป็นให้คำตอบอย่างช้าวันที่ ๑๒ พ.ค.ละกัน จะออกแต่เช้า เวลาา ๐๖.๐๐ น. วันเสาร์ที่ ๑๔ พ.ค. และกลับเย็นวันนั้นเลย หมายเหตุ : ตามจริงผมก็จะไม่ไปหรอก แต่ถ้าเพื่อนๆไปเยอะ อย่างน้อยซัก ๗ คน ผมก็จะไปด้วยครับ
  • พักผ่อนบ้างครับพี่พิทเห น้องๆเป็นห่วงครับ
  • คุณสามผมกำลังจะพูดเลย ใครบอกให้คุณพูดก่อน เรื่องสอพลอต้องยกให้ผม :o003:
  • ไม่ใด้ไม่ใด้ นี่ถ้าอยู่ใกล้นะจะไปนวดแข้งนวดขาให้พี่เหด้วยนะนี่ ( นึกภาพประกอบตอนหม่ำปะจบคุนปัญญา) แต่พี่เหคงจะยันผมออกมา
  • 55+ พี่เหบอก 2 คนนี้ท่าจะบ้า :o003:
  • บ้านนี้คึ๊กคั๊กกันใหญ่เลยนะครับบบบ มาโคราชเมื่อไหล่อย่าลืมกันนะครับบบบบบ
  • แล้วผมจะพาพี่เหไปชมสวยๆที่บ้านพี่ชาญ เยอะแยะไปหมด สวยๆทั้งนั้น
  • แต่ผมจะพาไปชมสวยๆที่พิกาซัส เยอะกว่า กิจกรรมดีกว่า image
    ไฟล์แนบ
    4902-2011-05-08-22-28-18-5327.jpg 35K
  • ไปด้วยคน
  • ท่าทางเหนียว คงจะแทงไม่เข้า
  • ต้องลอง
  • อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยนะครับ พี่ขอลองด้วยคน อิอิอิอิ
  • แต่พี่ขอเป็นไกรทองนะครับจะปราบชาระวันซะหน่อย อิอิอิ 5555555555
  • ต้องพกเทียนระเบิดถ้ำด้วยพี่ชาญ
  • ผมหล่อน้อยที่สุดขอลองก่อน :o003:
  • พี่ไม่ต้องใช้เทียนครับ เอามีดประจำตัวเล่มเดียวพอครับ เจอแล้วแทงไม่ยั้งครับ แต่หลายๆ ท่าหน่อยเดียวก็ยอมเองครับ 55555555555
  • แทงดัง ตั้บๆๆๆ
  • มีของมาฝากพี่ๆ ถ้าทหารไทยมีอย่างนี้ คงมีกำลังใจไม่น้อยimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    6k5bqfwe.jpg 89K
    md0sblxd.jpg 88K
    oi5dvq5d.jpg 82K
    qg5podky.jpg 91K
    s6jkpw3a.jpg 74K
  • หวัดดีครับเพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาวอำนาจครับ

พี่เหครับขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับสำหรับเสื้องาม ๆ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ไม่ได้เข้าบอร์ดนาน กระทู้เพิ่มเพียบเลยนะเนี่ย ช่วงนี้พ่อเอาต้นไม้มาให้ปลูกหลายต้นครับ เช่น มะม่วง ลิ้นจี่ ไผ่เลี้ยง ฯลฯ แทบเอาชีวิตไม่รอดปลูกคนเดียว กลัวไม่ทันฝนครับ เย็นนี้จะเข้ากรุงเทพ กลับวันที่ 12 ครับ ตอนนี้ท่านพี่พิทอ้วนโอนค่าเสือให้เรียบร้อยแล้วคร๊าพ ไงใครโอนมาแล้วช่วยส่งข้อความหรือโทรบอกผมด้วยนะครับ
  • คุณสามครับ สงสัยต้องไล่ของโดยการเอามีดเคาะหัวก่อนแล้วค่อยแทง แต่ไอ้เข้ที่เฝ้าปากถ้ำ จะไล่มันยังไงเนี่ย..555... กลัวมันจะงับมีดเรา
  • คุณสามเอาไรมาลงเนี่ย น่ารักทั้งนั้น :o003:
  • เอามานั่งหน้าห้องเรา คอยเดินหนังสือท่าจะดีนะ... (เดี๋ยวคอยดูต้องมีคนแซว ทำไมไม่เอามานั่งในห้องซะหละ... พี่คนมีฟอร์มครับ..ฮ่าๆๆ)
  • สวัสดีคร้าบกลุ่มอำนาจ บ้านนี้คึกคักดีจังแฮะ ^^
    ถ้าพี่เหมีคนเดินหนังสือแบบนั้น สงสัย จะเดินจนขาอ่อนเลยทีเดียวเชียวววววววว
  • ไปเล่นกอล์ฟกันเถอะimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _108zeed_webJk9348266379811_tag.jpg 168K
    _108zeed_webju9611980296476_tag.jpg 112K
    _108zeed_webXO2804972672470_tag.jpg 131K
    _108zeed_weboH7545046359633_tag.jpg 124K
    _108zeed_webRG1108480242076_tag.jpg 130K
    _108zeed_webTq3950020116356_tag.jpg 163K
  • ขาพี่เห เองหรือเปร่าครับที่อ่อน อิอิอิ 55555555555 ล้อเล่นนะครับบบบบบบบ