ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • เดี๋ยวป๋าท่านจะบอกอีกทีตอนใกล้วันครับ แต่แนวโน้มที่คุยกันท่านน่าจะเอารถมาถ้ามีเวลา เพราะจะได้แวะทักทายเพื่อนๆจังหวัดอื่นด้วยครับ
  • okทราบแล้วเปลี่ยนครับเช้านี้มีออกภาคสนามรึป่าวครับ..ส่วนผมต้องออกภาคนาก่อนครับ555 ผ.บ.ส.ส.สั่งครับ
  • พี่เหไปไหน วันนี้เงียบๆแฮะ
  • สวัสดียามบ่ายคร้าบ อิอิ ไมไ่ด้เข้ามาเที่ยวบ้านนี้หลายวัน ป๊าด ไหลเร็วแท้ 555+ คุยกันยังกะเด้งเอ็ม
  • Hot Hot ครับ บ้านพี่เหกำลัง Hot

โต้โผดีเป็นอย่างนี้แหละ มีแต่คนมาเยี่ยมเยือน :o003:
  • กระทู้จะไหม้ป่าว!! ต้นจัด ปลายแรง
  • เจ้าของบ้านไปไหนกันนอ คุณเดียว , พี่เห
  • สวัสดีครับท่านพี่พิทเห พี่พิทอ้วน น้องพิทเอ็กซ์และทุกๆคนครับไปธุระพึ่งกลับมาบอร์ดนี้มันร้อนจริงๆร้อนกว่าอากาศข้างนอกซะอีกครับ
  • สวัสดีครับท่านพิทเห พิทเดียว และพิทx&พี่น้องพิททุกท่าน..อย่าว่าแต่บอร์ดเลยท่านพิทเดียวไปนาถอดเกิบเดินน้ำตาแทบใหล..ร้อนมากกกกครับ..
  • เจ้าของบ้านมาแล้ว 55+ รอตั้งนาน

สวัสดีครับพี่ money_ub และ พี่เดียว
  • moneyน่ะผมครับชื่อ อ้วน ท่านxนี้อยู่หน้าจอตลอดเลยนะครับ555... :o037:
  • แล้วไปถอดเกิบมันทำไมละครับท่านพิทอ้วนทีหลังใส่อีโบ๊พี่ชัวร์
    ท่านเอ็กซ์ประตูบ้านเปิดต้อนรับไว้ตลอดครับแวะเข้ามานอนแช่ก็ไม่ว่าครับใครผ่านไปมาจะได้รู้ว่ามีคนอยู่บ้านวันหลังฝากดูแลบ้านให้ที..อิอิ
  • ครับผม ท่านพิทอ้วนและพี่เดียว

ผมจะแวะมาบ้านนี้ทุกวันครับ บางวันเปิดประตูให้แต่เช้าเลย :o003:
  • ก้อคนมันไม่เคยทำไร่ไถนาน่ะพิทเดียวเลยไม่รู้ต้องแต่งตัวยังไงทำยังไง..อิอิอิ :o008: จิงๆ
  • หนับหนุนๆอาชีพดั้งเดิมเราครับ
  • รับเด็กฝึกงานซักคนใหมครับ :o043:
  • คุณสามจะไปทำไรไถนาก็ไม่เป็น เป็นแต่เที่ยวไล่อัดชาวบ้านเค้า
  • @ ผมไม่เชื่อว่าคุณสามเป็นอย่างท่านเอ็กซ์ว่าเพราะเขามั่นจัยในเรื่องการปาดเหลือเกิน
    @ พี่พิทอ้วนแต่งตัวทำนาแต่งอย่างงัยก้อได้พี่แต่ขอให้มีเกิบเดี๋ยว _รีนแตกหมด...555+
  • 55+ ใช่เลยครับพี่เดียว
  • หวัดดีค่ะรินแฟนพี่3ค่ะ รบกวนถามเรื่องเสื้อพี่พิทเหหน่อยได้ไหมค่ะ มีไซส์เล็กไหม
  • ไม่มี ! ( เอ้า ! ลืมตัวนึกว่าเป็นพี่เห ) :o003:
  • เอา Mv เพลงตัวเองมาให้พี่เห พี่น้องชาวอำนาจ ชม ครับ ร้องเอง ทำเอง แต่งเอง ทำกันเอง สมัย แต่ก่อนครับ(สมัยเป็นบ่าว) 555+ คนที่ 2 น่ะพี่ ทนดู ขายยา นานไปนิด
  • สวัสดีตอนเช้าครับท่านพิทเหพิทเดียวพิทxพิทสาม..ปล่อยมุขกระจายยยยเลยท่านนึกว่ามาผิดบ้าน5555เมื่อคืนฝนตกเช้ามาอากาศแจ่มใส..คาดว่าสายๆร้อนเมียนเดิม... :o008:
  • ว้า วันนี้พี่อ้วนตื่นก่อนซะงั้น
  • แว๊บดูหน่อยครับท่านx
  • จะไปนาแต่เช้าหรอพี่อ้วน
  • ครับผม..พรุ่งนี้จะไปเยี่ยมพ่อที่ อ.พิบูลครับ
  • อ้อ ตื่นแต่เช้าเชีย :-D
  • ขอโทษทีครับ เมื่อวานมีประชุมหารือเล็กๆเพื่อหาแนวทางช่วยเหลือเพื่อนผมซึ่งตอนนี้เหลือขั้นตอนสุดท้ายในการคัดเลือกรอบสุดท้ายเป็นคณะกรรมการ กสทช. ซึ่งจะมีในระยะเวลาอันใกล้นี้ สว.จะเป็นผู้ลงคะแนนให้ เลยไม่ได้เข้ามาทักทายเพื่อนๆ แต่ก็ดูคึกคักเหมือนเคยเลยสำหรับพวกเรา อย่างนี้ซิถึงรักกันจริง มีพิทมีเพื่อนครับ ไงฝากเชียร์เพื่อนผมคนนี้ด้วยนะครับ จบ จปร.รุ่นเดียวกัน แล้วไปต่อ ป.โท และ ป.เอก ทางด้านโทรคมนาคม ที่อเมริกา ได้เกรดเฉลี่ย ๔.๐๐ ที่นั่นด้วย คนเก่งเลยอยากให้ช่วยพัฒนาประเทศของเราครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 9K
  • สุดยอดพี่เห ทำได้ไง
  • หายข้อสงสัยแล้ว ว่าทำไมท่านน้องข้นถึงไม่กลัวกล้อง แม้เล่นซะอดีตเป็นมืออาชีพอย่างนี้แล้วยังทำเป็นถ่อมตัวอีก ขอชม MV เนื้อร้อง ทำนอง ชั้นเทพจริงๆ เรียกได้ว่าการออกแบบดีไซต์เป็นแนวที่ผมชอบมั๊กๆๆเลย :063:
  • อรุณสวัสครับท่านพิทเหท่านพิทอ้วนท่านพิทเอกซ์ท่านพิทสามและท่านพิททุกๆท่านครับ
    @ ท่านพิทอ้วนโบราณเขาบอกว่าไปนาอย่านอนนัก (นอนเวน)อย่านอนนานเดี๋ยวพ่อตาจะว่าเอาน่ะครับแล้วอย่าลืมใส่เกิบละเป็นห่วงเดี๋ยวมางานเล็บจะดำอายเค้า..อิอิ

@ ท่านเอ็กซ์เมื่อคืนเห็นคนส่ง spy มาถามเรื่องเสื้อสงสัยขี้เกียจตอบเมียเลยให้มาถามเอง น่าจะประมาณนั้นมั้ง555+ ดีน่ะที่ไม่มีกระทู้เรื่องสาวๆไม่งั้นปิดตำนานจากสามปาดขอบกลายเป็นเมียปาดคอแน่ๆใช่ไหมท่านเอ็กซ์...อิอิ
  • ใช่เลยครับพี่เดียว
  • อรุณสาหว๊าด ครับ ตื่นเช้าๆ กินกาแฟ ซักแก้ว บรรยากาศ ที่อำนาจ คงจะสดชื่นไม่น้อย เลย ครับ
  • ขอบพระคุณท่านพิทอ้วนและท่านพิทเดียวที่เป็นเจ้าบ้านที่ดี ช่วยต้อนรับแขกตลอดเลย ขอให้เจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปเด้อหมู่เฮา.....
  • พี่อ้วนก็ดี พี่เดียวก็ดี พี่เหยิ่งดี สรุป บ้านนี้น่ารักทุกคน
  • ฝากเพลงนี้ไว้เพลงครับ ชอบตรงมีพิทครับ
  • แวะมาบ้านนี้ไม่มีเหงาจริงๆ ขอบคุณผู้พันแทนเพื่อนๆ พี่ๆ น้อง สำหรับการช่วยเป็นโต้โผใหญ่ในบ้านนี้ครับ
  • อยากให้ถึงวันที่ 4 เร็วๆ อยากได้เห็นรอยยิ้ม เสียงหัวเราะจากทุกท่าน มันคงเป็นช่วงเวลาแห่งความประทับใจ ที่ต้องเก็บไว้ในความทรงจำอีกครั้งของผมครับ :-D

มีพิต มีเพื่อน มีความสุข :063:
  • ขอบพระคุณป๋ามาร์คที่แวะมาให้กำลังใจพวกเราครับ ผมก็อยากให้ถึงวันนั้นไวๆเหมือนกัน ตอนนี้ก็เริ่มเตรียมงานบ้างแล้วครับ วันหยุดนี้ว่าจะบันทึกเทปแนะนำสถานที่จัดงาน รวมทั้งเส้นทางการเดินทางมาที่จัดงาน แต่กล้องวีดีโอดันเสียซะอีก สงสัยต้องขอตังค์ภรรยาซื้อใหม่ซะเลย ..... โดนบ่นหน่อยไม่เป็นไร เพื่อเพื่อนๆครับ ถ้าซ่อมคงอีกนานกว่าจะเสร็จ
  • อืม....เสร็จงานพัทยาต้องพาพวกเดินสายมาที่อำนาจเจริญอีก....สงสัยปีนี้เดินเข้างานขาขวิดกันแน่เลยพีเห

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 200799_116935611714629_100001945731728_139462_8133741_n.jpg
  • สู้ๆครับท่าน

จัดงานมันสนุก แต่ช่วงเตรียมงานกับหลังจบงานเหนื่อย โคตรๆ

เป็นกำลังใจให้ครับ :-D
  • คงไม่ค่อยเหนื่อยหรอกครับป๋า งานไม่ได้ใหญ่มาก พอดีเพื่อนๆที่กลุ่มก็ให้ความร่วมมือช่วยเหลือกันดีทั้งลงแรงและลงเงิน ที่หน่วยก็มีกำลังพลที่พอจะช่วยจัดเตรียมอะไรต่อมิอะไรไว้ด้วยน่ะครับ ประกอบกับสถานที่ก็อำนวยมีความพร้อมมาก เลยทำให้งานด้านธุรการลดลงไปเยอะเลยครับ ขอบพระคุณอีกครั้งสำหรับกำลังใจครับป๋ามาร์ค
  • แวะมากทักทายครับพี่ๆพิทอำนาจช่วงนี้ยุ่งๆไม่ค่อยได้เล่นเลยครับ :m06:
  • ให้กำลังใจพี่เห เย้ๆ :o001:
  • ผมจัดงานบ่อย เหนื่อยที่สุดก็คือก่อนงาน มีอะไรให้ลุ้นเยอะ หลายเรื่องคาดเดาล่วงหน้าไม่เคยได้เลย โดยเฉพาะจำนวนคน ต้องเดาเอา ฮ่าๆๆ
  • โฮ้!!!ลงทุกอีกแล้วท่านประธานเรา...ขอบคุณป๋ามาร์คที่แวะมาเยี่ยมบ่อยๆครับ..และพี่น้องพิททุกท่านที่สละเวลาอันมีค่าเข้ามาทักทายกันครับ..พักเที่ยงร้อนมากพิทเดียว..เห็นงานเป็นลม..เห็น..น..สู้ตายค๊าฟฟฟฟ5555 :m44:
  • พี่มาร์คถ้าไปไม่ถูก ขับตามกันมาก็ได้นะพี่