ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • เข้ามาลุ้นให้ครับ สำหรับผู้ที่ได้รางวัลต่างจังหวัดเรายินดีส่งทางพัสดุไปให้ครับ ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด แก็งค์ลำปางมาแล้วววววว...
  • พี่พิทเหครับผมขอรบกวนช่วยโพสต์เพลง lazy song มาให้ทุกคนได้ดูกันโพสต์ลงไม่เป็นชอบเพลงนี้ครับและอยากให้ท่าน ข้นทำmvอย่างนี้มาให้ดูบ้างครับ
  • หวัดดีครับฝนตกอีกแล้ว ระวังเป็นหวัดนะครับ
  • พี่พิทอ้วนต้องการแป้งตรางูซักป๋องมั้ย เดี๋ยวเหงื่อออกเป็นผดผื่นนะ5555
  • เค้าไม่สนแล้วละครับท่านสามเค้าได้พัดลมมือถือแล้วป่านนี้นอนเย็นฉ่ำฝันดีแล้วคร๊าฟฟฟฟฟฟ :-))
  • น้อง1 ลูกชายกับลูกสาวตัวแดงๆที่มาใหม่ ลงรูปมาให้ชมหน่อยเร็ว...น้ำลายไหลแล้วซู๊ด...
    อยากไปรับขวัญหลานตัวใหม่จัง หามุขหลอกแม่บ้านไม่ได้ง่ะ น้องข้นก็ไปเที่ยวระยองกับครอบครัว
    เซงเลยตู
  • สวัสดียามเช้า แวะมาเปิดบ้านให้ครับ
  • สวัสดีครับ..ตามมาด้วยคนหมาน..อิอิอิท่านเดียวมุขเยอะจังเลย..ตกลงของรางวัลผมไม่ให้พี่น้องโหวตไปเลยล่ะค๊าฟฟฟฟ..แงแงแงแง..แป้งตรางูของท่านสามก้อ..ok.นะครับแงแงแงแงพิทเก่งถ้าได้f1 2ขีดเดี๋ยวโผมแบ่งให้ขีดเลยเอ้า!!!! :o037:
  • อรุณสวัสครับป๋ามาร์คท่านพิทเหและชาวพิททุกๆท่าน กะจะมาเปิดบ้านก่อนแต่ก็ไม่ทันเจ้าของบ้านใหญ่ตัวจริงเค้ามาเปิดให้ก่อนถือว่าวันนี้มีโชคมีชัยเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ท่านผู้ใหญ่มาเปิดบ้านให้ครับ
  • เอ...เมื่อเช้าตื่นมาหกโมงกว่าๆเข้าบอร์ดไม่ได้ ไม่รู้เป็นไร อรุณสวัสดิ์ทุกท่านด้วยครับ เขิลลลเลยป๋ามาร์คมาเปิดประตูบ้านให้.. อ้าว...ใครจะได้รอลุ้นอยู่ครับ
  • อีกนิดเดียวววว...ลุ้นๆๆๆๆเสียดายวันนี้จะเข้าอุบลโชคดีครับ.. :m58:
  • เอามาให้แล้วท่านพิทเดียว....วันนี้ผมก็ว่าจะเข้าอุบลฯไปเอากล้องวีดีโอที่สั่งไว้มาถึงอุบลวันนี้เหมือนกัน แต่ไงก็จะติดตามการเคลื่อนไหวตลอดครับ
  • คุนxไปใหนไม่มาลุ้นรางวัลกะเค้ามั่งเหรอ เราสลับกันเข้าจะใด้ไม่ผิดกฎิกา5555
  • ต้องขอขอบพระคุณท่านพิทเหเป็นอย่างสูงครับอยากให้ทุกคนดูคลายเครียดคลายร้อนกันแต่ท่านพิทอ้วนต้องทำจัยหน่อยน่ะเพราะมันไม่ใช่หมอลำ.....อิอิ
  • ฮ่าๆๆๆๆทำผมหัวเราะขำกลิ้งอยู่คนเดียวอีกแล้ว ว่าจะไม่โพสต์อีกแล้วนะเนี๊ยะ ..... ท่านพิทอ้วนว่าไง..แต่ววววว
  • สวัสดียามเซ้าคร้าบบบ เข้ามาลุ้นรางวัล จ๊าก...ก
    ไม่ใช่ๆ เข้ามาดูความเคลื่อนไหว การมีตติ้งของกลุ่มอำนาจเจริญ คร้าบ ^^
  • พี่พิทเหคร้าบบบ ผมรบกวนหน่อยขอmvเพลงอวสานขาร็อค ของร็อคแสลงครับ อยากดูมาก คิดว่าน่าจะเหมาะกับคุนเอ็กซ์และวัยรุ่นอย่างพี่เดียวและเพื่อนๆในพิทบูลมากๆ555555 ขอบคุณครับ :o043:
  • เอ้า เพิ่งรู้ มีรางวัลด้วย อิอิอิ ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอาล่ะท่านพิทอ้วนอีกไม่เกิน 2 mvคงได้ฟังแล้วพี่หมอลำน่ะเพราะแนวเพลงที่ท่านสามขอมามันใกล้เข้ามาเรื่อยๆแล้วคร๊าฟฟฟเอาจัยช่วย....อิอิ
  • สวัสดีชาวพิททุกท่านครับ พึ่งลงเครื่องถึง กทม.
    พี่โตครับง่ายนิดเดียวก็พามาด้วยซิครับ
    เจอกันวันอาทิตย์นะครับ :020:
  • ไม่มีน่ะน้องสาม เอาเพลงนี้ไปแทนครับ "ลูกหล่าขาร็อค"

-ท่านหนึ่งนี่ชีพขจรลงเท้าตลอด ท่านประธานโต ท่านหนึ่งไม่อยู่ผมก็ดูแลท่านได้นะฮ่าๆๆ เหงาๆมาได้เลย...มีเฮแน่ ชัวร์
    -ผมว่าวันนี้หลายท่านไม่ค่อยกล้าโพสต์ สงสัยรอเสียบแน่เลย...ฮ่าๆๆๆ ๑๑๑๑ สวยจริงๆเลขนี้ ใครได้ไปมีสิทธิ์ถูกเรียกชื่อเป็น โฟหนึ่ง หรือ ตองหนึ่ง แน่ๆ
  • สวัสดีครับชาวพิทอำนาจทุกคน
  • สายๆเริ่มมากันแล้วหวัดดีท่านพิทโจ้สุดหล่อประจำกลุ่มเรา ขอเตือนนะครับตอนนี้โพสต์ที่ ๑,๐๗๔ แล้วนะ เหลืออีก ๓๗ โพสต์ต่อจากนี้ก็จะเป็นคนที่ ๑,๑๑๑ พอดี
  • รอบนี้รางวัลเป็นอิหยังน่อครับเนี่ยยยย พัดลมมือถือไม่เอานะพี่ 555+
  • เป็นเสื้อยืดสวยๆที่ยังไม่ได้ซัก เลอะเลือดพร้อมลายเซนต์ จากผมเองครับ ฮ่าๆๆ

เอ้าบวกให้อีกหนึ่งความเห็น ฮิ้วๆๆ
  • สวัสดีครับป๋ามาร์ค ท่านประธานเห และพี่น้องทุกๆท่าน ขณะนี้ทาง101ได้ทำรายการครัวหมาๆเสร็จแล้วนะครับ
    ฮาสุด เป็นอย่างไรก็อดทนชมกันให้หน่อยนะครับ ด้วยน้องข้นเอามาลงให้ครับ ขอบคุณครับ
  • โอโห ไม่เอาเลือดได้มั๊ยคร้าบพี่มาร์ค มันให้ความรู้สึกเหมือนกินลาบเลือดเลอะเสื้อยังไงไม่รู้ :o022:

รู้สึกว่าวันนี้ บ้านนี้เค้าจะมาเม้นกันแบบระวังตัวยังไงไม่รู้นะเนี่้ยยย
  • 555เริ่มจะฟังออกแล้วครับท่านพิทเห...บอกว่าอย่าขอหมอลำพิทเดียว...อิอิเดี๋ยวรอเสียบบบบรางวัลป๋าน่าสะสมมากครับ555.....33
  • พิทอ้วนเอาอีกไม่อยากลุ้นนานนนนน5555555อัพพพพพ
  • โอ้ บ้านนี้มีแจกรางวัลด้วย :m44:
  • โอ้โห ไปซ่อมรถแป็บเดียว กลับมาตื่อดึ้งๆๆ เพียบเลย พี่มาร์คเสื้อเปื้อนเลือดผมเอาจริงนะ เผื่อจะใด้โครโมโซมหล่อๆมาติดตัวมั่ง :o043:
  • แปลกวันนี้ท่านเอ็กซ์หายไปไหนไม่ยอมเข้าบ้านเลย อ้าวมาเร็วทางบ้านเขาให้อภัยกันหมดแล้วสงสัย มีงอลอยากได้รางวัล...
  • ตอนนี้คุนxไปเที่ยวลพบุรีครับ เพื่อนๆชาวลพบุรีท่านใดอยากเห็นตัวเป็นๆของพระเอกเกาหลี วอนนอนคุก ไปดูได้ที่เขาจันงามครับ555
  • ท่านxรอปาดเอ๊ยย รอเสียบแน่ๆ..อ้าววววนับถอยหลังแล้ววววครับ
  • พี่เห หายไปใหนน่อวันนี้
    คิดถึงลูกหมาจังเลย :014:
  • รู้สึกว่ากระทู้เดินช้าผิดปกติ สงสัยกัวโดนจับแพ้ฟาวล์ เสียเหล้าแบล๊คให้ผมแน่ๆ

คุ้มจิงๆ ลงทุนเอาเสื้อเลอะเลือดเดิมพันเหล้าแบล๊ค ฮ๋าๆๆ
  • โพสต์ที่ ๑,๐๘๖ แล้วนะ ใกล้แล้วดึกค่อยเข้าป้ายก็ได้นะวันนี้วันหยุดนอนดึกได้อยู่แล้น แต่พอใกล้ลำดับเกือบถึงนี่ดิ ใครจะเสียสละเข้าหละ เพราะมันเบิ้ลไม่ได้ ฮ่าๆๆๆ ตอนนี้ผมอยุ่อุบลฯกำลังลองใช้กล้องใหม่อยู่ ยังงงๆ ภาษาอังกฤษทั้งนั้น เพื่อนซื้อกับแกล้มร้านกอแก้วพร้อมเบียร์อีกเพียบมาให้กิน จะอ่านรู้เรื่องไหมเนี๊ยะภาษายิ่งไม่ค่อยแข็งแรงอยู่
    น้องเอ็กซ์น่าจะชื่อ บินว่อน นะไม่ใช่ วอนบิน เอิ๊ก...
  • ใครแพ้ฟาล์วเสียเหล้าแบล็ค งั้นผมขอเซี่ยงชุน+มะขามเปียก นั่งกินข้างๆวงนะพี่ :o043:
  • โฮ้....ซ้อนครับตอนนี้โพสต์ที่ ๑๐๘๘ แล้วครับ มาพร้อมกันเลยต้องนับใหม่ครับ ถ้านับผิดแก้ให้ด้วยนะครับ
  • เอ้า...ซ้อนอีกแล้ว เป็นโพสต์ที่ ๑๐๙๐ แล้วนะครับ
  • ไอ้หยาาาาา เข้มข้นเข้ามาทุกที
    เข้ามาเม้นมากกว่าบ้านตัวเองเป็นพิเศษ 555+ เผื่อฟลุคๆ ได้เสื้อพร้อมลายเซ็นต์เลือดดดดดดดดด 555+
    ไม่เอาเปื้อนเลือดละครับพี่มาร์ค เอาเป็นเซ็นต์ด้วยเลือดดีก่า แหล่มมม :m44:
  • ป๋าก้อเเบล็คพิทเหก้อเบียร์พร้อมกับแกล้มพิทสามก้อเชียงชุน&มะขามเปียก...ส่วนผมนั้งอ่านไปกลืนน้ำลายไป... :m29:
  • ปกติผมชอบดื่มเบียร์นะ แต่จะขอกระป๋องเดียวก็น่าเกลียด จะขอยกลังก็กลัวว่างก จะขอเหล้า Ben ก็ดื่มแล้วปวดหัว เลยมาลงที่แบล๊คก็แล้วกัน ดูค่อยเหมาะสมหน่อย ฮ่าๆๆ

เพิ่มให้อีกหนึ่ง แล้วนะ ฮ่าๆๆๆ
  • อันนี้ยังไม่ถึงรอบนับถอยหลัง มาเม้นได้ 555+ เด้งกันไปๆ ยาวๆ
  • สวัสดีครับพี่เห และพี่ๆชาวอำนาจ ทุกท่านครับ
    แวะมาทักทายครับ เพราะ เด๋วอ้นต้องเริ่มเก็บของ เตรียมออกเดินทางไปถ่ายภาพทีสังขละครับ ล้อหมุนตี3 ฮ่าๆๆ ตอนนี้ยังไม่ได้เก็บของเลย ฮ่าๆๆไว้กลับมาจะเอารูปมาเกือบสวยมาฝากครับ
  • -ป๋ามาร์คคอเดียวกับผมเลย ผมเบียร์อย่างเดียวเลยให้เลือกระหว่างบลูเลเบิ้ลกับเบียร์ ผมเลือกเบียร์ครับ ต้องเบียร์ไทยด้วยนะถึงจะเข้าเส้น แต่ถ้าไม่มีจริงๆเป็นเหล้าหรือไวน์หรือเหล้าต้มได้หมดเลย....ฮ๋าๆๆ ไม่ได้งกเลยแต่ออกแนวตะกละมากกว่า....
    -น้องอ้นจะแวะมาอำนาจฯหรือเปล่าครับ แวะบอกด้วยนะจะพาไปทานข้าวมากันกี่คนหละ
  • เอ้าวันนี้น้องเอ็กหนีเที่ยวอีกแล้ว 555 ร่วมด้วยครับบบบ
  • จัดหนักให้ครับจะได้ถึงไวๆ อิอิอิ
  • ไหงวันนี้เม้นค่อยๆ ไหลหล่ะบ้านนี้ พี่เอ็กซ์ไม่อยู่ไม่ป่วนเลยแฮะ 555+
  • 5555555555 นิ่งสนิด 5555555555 เอามาดันให้พี่ๆ เข้าลุ้นกันต่อ รีบๆ กันนะครับแบบว่าสีนี้อะ โดนมากๆ image
    ไฟล์แนบ
    Carmello3.jpg 10K