ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ท่านป๋ามาร์ค ถ้ามีรถหลายคันหละ ... ทำไง ๕๕๕ เผื่อคนอยากได้หลายอันน่ะ ต้องเอาสมุดคู่มือรถมาแสดงด้วยเปล่าครับ ฮ่าๆๆ ... ล้อเล่นครับ
  • พิทxวันงานให้มาชุดนี้นะครับไม่งั้นโมฆะ..555... :m86:
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะimage
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • 55 + อายเค้าพี่อ้วน
  • โอยไม่รู้ว่ามีรางวัลด้วยพลาดเลย :-((
    image
  • แค่นั้นอายดูโผมไม่มีไรเลยยย(สมัยละอ่อนอิอิอิ)image
    ไฟล์แนบ
    5504-profile.jpg 6K
  • พิทเดียวไปใหนมาปล่อยมุขหน่อย..จะหลับแล้วครับ..
  • - อื้อฮือ.... เข้าข่ายเร็ดอาร์นะเนี๊ยะ เดี๋ยวผมหารูปสมัยเป็นนักเรียนนายร้อยก่อน น่าจะพอสู้ได้ แต่น่าจะหายากส์ซะหน่อย เพราะตอนไปประจำการอยู่ที่สามจังหวัดชายแดนภาคใต้ โดยขโมยหมดแม้แต่ละรูป เป็นรูปที่เป็นความประทับใจทั้งนั้น .... ขอโม้หน่อยสมัยนั้น ซิดอัพวันละ ๕๐๐ ครั้ง วิ่งวันละ ๓๐ นาที เวทเทรนเนิ่งวันละ ๒ ชม. ซาวด์น่าวันละ ๓๐ นาที วันไหนไม่สบายเล่นวันละ ๑ ชม. เล่นสามวันพักหนึ่งวันตามสูตรเลย มีอย่างเดียวที่ไม่ตามสูตรคือห้ามดื่มแอลกอฮอล์ อันนี้ทำไม่ด้าย....กินไข่วันละ ๖ ฟอง นมวันละ ๑ ลิตร (ทุกอย่างไม่ได้ซื้อเพื่อนกินเหลือขอฟาดเรียบ) น้ำหนักตัว ๓ เดือนขึ้นมา ๑๐ กก. คนที่เล่นด้วยเป็นอาจารย์สอนภาษาอังกฤษที่โรงเรียน ฝึกด้วยกันทุกวัน ๑ ปีเต็ม แต่ตอนนี้แห้งยังกะกุ้ง พุงออกซะอีก เฮ้อ...สังขาร กับ เวลา มันแปรผันตรงตลอดเลยนะ ตอนนี้ผมเอวเกือน ๓๔ นิ้วแล้วครับ ..... เก็บรูปความทรงจำไว้เด้อท่านพิทอ้วน ไม่มีอีกแล้ว...
  • คุณ lumpotorn19 ครับ วันนี้ผมเพิ่งจะรวบรวมเงินทำบุญที่วัดป่าพอดี ไว้คราวหน้าได้ไหมครับ เพราะคราวที่แล้วผมทำไปเงินไม่พอเลยทำบุญเพิ่มไปอีกน่ะครับ .... ขอพระคุณมากนะครับ
  • เดี๋ยววันหลังจะถ่ายภาพมาให้ดูครับ ถ้าอยากจัดทัวร์ไปวิเวก ทำสมรรถกรรมฐาน หรือ วิปัสสะนากรรมฐาน ได้เลยครับ มีที่พักพร้อมทีวัดมีพระรูปเดียว อยู่ในป่าด้วยครับ บรรยากาศสุดยอด ....
  • มีหลายคันก็ไม่เป็นไร อยากให้สติกเกอร์เราวิ่งกันเยอะๆ มีอะไรจะได้ช่วยเหลือกันครับ
  • เยี่ยมเลยป๋ามาร์ค เวิร์ลวายด์ไปเลยครับ มาแถวนี้มีปัญหาบอกได้เลยครับ ยกเว้นเรื่องผิดกฎหมาย แต่ถ้าถูกรังแกช่วยกันเต็มที่ครับ ... อย่างนี้ต้องหมาหมู่..๕๕๕
  • ไปนอนเอาเลขเด็ดที่ ช่องแม็คครับ หลับสบายเหมือนนอนที่บ้านเลย ไม่ได้สักตัว ไว้รอพรุ่งนี้อีกวันครับ
    รอนิดนะครับคุณเดี่ยว ...อาจารย์เก่งเดี่ยวเองไม่มีพลาด 555.... ถ้าได้จะโทรไปแจ้งนะครับ
    เอารูปเจ้าจี่ตอนเด็กมาฝากครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00961.jpg 182K
    DSC00958.jpg 236K
  • ท่านพิทอ้วนไปเป็นพนักงานบาร์เกย์ที่ไหนรึครับหุ่นใช้ได้เลย ท่านสามพานางสามตัวนั้นมาด้วยน่ะเดี๋ยวมีคนดูแลให้อาชีพเก่าท่านพิทอ้วนเค้าล่ะ...อิอิ
    ( พิทเดียวไปใหนมาปล่อยมุขหน่อย..จะหลับแล้วครับ..)
    .. จากกระทู้ท่านพิทอ้วน ..
    -ท่านพิทอ้วนดีแล้วครับที่จะหลับนอนสบายๆเลยครับ แต่ถ้านอนไม่หลับจริงๆเดี๋ยวพาไปสมัครเป็นยาม..555+
  • สวัสดีตอนเช้าครับท่านประธานเหและชาวพิททุกๆท่าน เมืองพัทยาคึกคักมากไม่มีเวลาถ่ายรูปเลยครับมัวแต่ดูสาวๆอิอิ
    ตอนเที่ยวทำไมไม่เหนื่อยเลย พอถึงบ้านหมดแรงเลยครับ55555+
  • อรุณสวัสดิ์ยามเช้าของวันที่ 16 พ.ค. 54 วันดีอากาศดีจริงๆดีกว่าทุกๆวันประกอบกับเป็นวันหวยออกด้วยกะมัง555+
    - สวัสดีครับท่านพิทเหช่วยนำรูปภายในวัดมาให้ดูด้วยน่ะครับชอบมากๆครับกับการไปวัด
    - สวัสดีครับท่านพิทอ้วนฝันอะไรบอกด้วยน่ะ หรือนอนไม่หลับจะได้พาไปสมัครเป็นยามจริงๆ..555+
  • ท่านพิทหนึ่งไปทำไรมา ฤ ถึงหมดแรงขนาดนั้นบอกมาซะดีๆ..อิอิ
  • มีเพื่อนเป็นทหารนี่อุ่นใจดีจริงๆ ขอบคุณครับท่าน

ผมสนิทกับเสธใบ้ พลเอก สุรพันธ์ พุ่มแก้ว ครับ เมื่อสองสามปีที่แล้วมีโอกาสนั่งร่วมวงทานอาหารกับท่านอยู่บ่อยๆ ท่านแวะมาที่ทำงานผมเป็นประจำ แต่ตอนนี้ท่านเกษียนแล้ว ชอบมากนั่งคุยกับท่านฮามาก มีมุขเด็ดๆตลอด ได้คำแนะนำดีๆมาจากท่านก็หลายเรื่อง
  • พลเอกสุรพันธ์ พุ่มแก้ว..เป็นทหารปืนใหญ่นี้ครับใช่ป่าวป๋า.อยู่กองพล ปตอ.จำได้สมัยเป็นทหารเกรณ์ครับท่านพิทเดียวก้อว่าไป..สมัยนั้นไปประกวดชายงานที่ชลบุรีลูกพี่สุไลมาน เลยพาใหลไปต่อที่ตราดค๊าฟฟฟ..ว่ามาซะขนลุกเลย..เดี๋ยวนี้เพื่อนที่เล่นรุ่นเดียวกันติดทีมชาติกันหมดแล้วครับท่านพิทเหก้อเหลือแต่ภาพนี้แหล่ะครับดูแล้วนึกถึงวันวาน..แงแงแง :o038:
  • สนใจ เครื่องประหารหัวสุนัขไหมครับพี่เห อิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    SNV37534.JPG 41K
  • - ใช่ครับ พี่ใบ้เป็นทหารปืนใหญ่ เป็นอดีตนายเก่าผมเองครับ เป็นคนประดับยศพันเอกให้ผมเมื่อสี่ปีที่แล้วให้ผมด้วย ท่านเป็นผู้ใหญ่ที่น่ารัก ลูกสาวก็สวยแต่งงานกับคนจีนแล้วเมื่อซักสามปีที่แล้วมั้ง
    - ท่านพิทอ้วนอยู่ดีๆก็หาเรื่องให้ท่านพิทเดียวปล่อยมุก เป็นไงหละ หงายท้องตกเก้าอี้หรือเปล่า.... ว่าแต่บาร์...อยู่ที่ไหนครับ เผื่อเคยไป ฮ่าๆๆๆๆ ล้อเล่งคัพ
    - ท่านพิทหนึ่งเที่ยวให้สนุกนะ รีบๆกลับมาดูลูกๆตัวแดงๆสองตัวนะ มันคิดถึงเจ้าของใหม่อยู่นะ
  • เครื่องละเท่าไรครับน้องชาญ ... ปรับความสูงต่ำได้หรือเปล่าครับ
  • กลับถึงบ้านแล้วครับพี่เห คิดถึงสองตัวนั้นแหละครับimage
    ไฟล์แนบ
    454 PED.gif 198K
  • ปรับได้แน่นอนครับพี่เห นี้ครับหลักฐานการใช้ครับ อิอิอิอิ ติดต่อน้องเอ็กได้เลยครับพี่ 55555 คู่นี้ก็กำหนดคลอดประมาณปลายเดือนนี้ครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37557.JPG 37K
    SNV37564.JPG 33K
  • -ท่านพิทหนึ่ง ถ้าเย็นนี้ผมว่างจะขออนุญาตไปชมเด็กๆหน่อยนะ ไม่รู้ภรรยาจะให้พาไปทำธุระที่ไหนหรือเปล่า
    -ท่านพิทเก่ง ทีหลังบอกตรงๆเลยนะงวดนี้เลขเด็ดอะไร คราวที่แล้วเห็นโพสต์ตัวเลขผมก็เลยงงๆว่าท่านพิทเก่ง พิมพ์ตกหรือพิมพ์เกินหรือเปล่า .... ได้ข่าวคราวที่แล้วออกตามตัวเลขที่ให้มาเลยไม่ใช่เหรอ..
  • โอ้ว...น้องชาญ ยั่วน้ำลายอีกแล้ว อยากได้จริงๆแต่ที่มีอยู่ก็ไม่ค่อยได้มีเวลาเล่นกับมันเท่าไรเลย ชอบตัวเมียน่ะหน้าเขาตึงดี อกกว้าง จมูกไม่สั้นมาก ชอบ...
  • ไปๆมาๆ โลกมันแคบลงเพราะพิตบูลจริงๆ ครับ

ข่าวว่าพี่ใบ้หลังเกษียณอยากมาทำงานการเมือง แต่ไม่ได้ตามข่าวเลยไม่รู้ว่าถึงไหนแล้ว หลังๆนี้ไม่ได้เจอเลย
  • 555555 ขอบคูณครับพี่เห แม่หมามันน่าจะมีแดงๆ ผสมมาด้วยครับ พี่เขาเลยจัดแดงๆ ใส่อีกต้องคอยลุ้นดูว่าจะแดงๆ ได้แค่ไหนครับ อิอิอิอิ พี่มาคร์จะลงการเมืองเปร่าครับ อิอิอิ เดียวผมเทคะแนนให้เลยพี่ :X
  • ยินดีต้อนรับตลอดเวลาครับพี่เห :013:
  • การเมืองมีแต่เปลืองตัว เราเป็นคนดีของสังคมก็พอแว๊ววว
  • หวัดดีครับชาวอำนาจ...ทุกท่าน

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - cpp7.jpg
  • -ป๋ามาร์ครู้เปล่าว่าทำไมแกถึงชื่อใบ้ เพราะตอนเรียนแกพูดตลอดเลยไม่หยุด เพื่อนๆเลยเรียกว่าใบ้ คงแก้เคล็ดน่ะครับ ไม่เชื่อลองถามแกดูนะครับว่าจะป๊ะ ส่วนเล่นการเมืองผมว่าคงไม่หรอกครับ แต่เคยได้ยินว่ามีคนทาบทามอยู่..
    -โอ้ว...วันนี้แดงๆทั้งนั้นเลย ท่านพิทหนึ่งเอารูปเด็กมาลงสู้หน่อยครับ คอกชาเวซนี่ของใครครับ ดูน่าเกรงขามดีครับ
  • ขอแดงๆดูหน่อยพิท1..&ภาพบรรยากาศงานพัทยาด้วยครับ
  • พี่อ้วนสมัยหนุ่มๆเล่นกล้ามหรอครับ ล่ำจัง
  • -ท่านพิทอ้วนเมื่อวานตอนบ่าย ท่านพิทโป้งแวะมาที่บ้านกระซิบผมว่าอยากไปสู่ขอบักมัมนี่ เห็นว่าอีกสองเดือนฮีทจะมา วันงานเว้ากันเด้อ
    -ตอนเย็นท่านน้องติ๊ดตี่ ยโสธร ก็แวะมานั่งดื่มด้วยกันที่บ้าน ก็มีท่านพิทเก่งมาแจมด้วยแป๊บ แล้วไปต่อ ... ไปนั่งทางในเอาเลขเด็ดมาบอกเพื่อนๆน่ะครับ ... เอาพอขำๆนะครับ อย่าเล่นมาก
  • ใช่ครับผมพิทx อาดีด..ok.ครับท่านพิทเห..วันนี้ก้อจับขังรวมกะนังฝอยทองเล่นเอาบักมันนี่ หอบเลยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    103_1697_resize.JPG 130K
    103_1703_resize.JPG 135K
  • ก็ยังงงแกใบ้ตรงไหน ฮ่าๆๆ
  • อ่านไม่หวาดไม่ไหวครับ ของเค้าแรงจริงๆ
  • โดนหวย กินเรียบ 555+ รายการ อยู่หน้ากระดาน เลยน่ะครับพี่ เห 55+ ฝากด้วยครับ พี่ๆ
  • เมื่อเย็นพาครอบครับไปสวนสนุกมา ไม่ใช่ Dream World นะ แต่เป็นตลาดนัดทุกวันจันทร์น่ะ เมื่อกี้พยายามลงรูปแต่ แม่เจ้าสิบนาทีไม่กระดิกเลย ไว้สัญญาณดีๆจะอัพให้ดูครับ แบบไทยบ้านสนุกดีครับ
  • หวยมันมาออก เก็บตก ที่เจ้าของเขียนเลขใส่กระดาษม้วนๆให้หมาคาบๆได้05ตรงๆว่าจะซื้อแล้วไม่มีใครมาใกล้เลยยยแงแงแงแง :m11:
  • มีเวลาก็จะมาเยี่ยมบ้านนี้ซะหน่อย คิดถึงๆ
  • ก็อกๆๆ บ้านนี้ไปไหนกันหมด
  • สวัสดีครับท่านพิทเห ท่านพิทอ้วนและทุกๆท่านครับเมื่อวานขับรถให้แม่พาแกไปอบรมที่สารคามครับเลยไม่ได้เข้ามาทักเลยครับ..
    -ท่านพิทอ้วนน่าเสียดายแทนแต่ไม่เป็นไรวันนี้หวยลาวออกพอได้แก้คืนเอาไหมพี่
    -พิทเอ็กซ์เห็นบอกว่าไปเที่ยวระยองใช่ป่าวเอาน้ำทะเลมาฝากหน่อยน่ะจะเอามาอมแก้ปวดฟัน..
  • สวัสดีครับ พี่เหและ พี่ๆอำนาจทุกท่าน เอารูป ยามเช้าที่สังขละมาฝากครับผม ไปสองวัน วันแรกฝนตก วันที่2มีดวงอาทิตมานิดเด่ว ฮ่าๆๆ สนุกมากครับสาวพม่าสาวมอสวยจริงๆๆ อิอิimage
    อาจจะไม่สวยมากครับเพราะแสงไม่ส่งเท่าไหร่ครับimage

ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 246K
    2.jpg 208K
    228435_1975929673407_1098030917_2285196_5967399_n.jpg 250K
  • -สวัสดีตอนเช้าทุกท่านครับ เมื่อเช้านัดกับครอบครัวจะไปตักบาตรกัน พอดีเจ้าลูกชายตัวเล็กเป็นไข้ตัวร้อน เลยไม่ได้ไป เย็นนี้ว่าจะไปเวียนเทียน เพื่อนๆมีใครไปบ้างครับ วันพระใหญ่ทำบุญสวดมนต์กันเด้อพี่น้อง...
    -ขอบคุณน้องอ้น ที่เก็บภาพสวยๆมากฝาก ว่างๆจะขอความรู้หน่อยนะ อยากถ่ายภาพสวยๆเป็นบ้างครับ
  • ดูแล้วน่าพาครอบครัวไปเที่ยวจังเลย... ฝีมือดีๆอย่างนี้แบ่งปันให้คนอื่นได้ชื่นชมด้วยนะ...ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • ยังงัยขอให้น้องหายไวๆน่ะครับพี่พิทเห
    นำมาให้ชมกันเล่นๆครับกับความสามารถหลายๆอย่างของพิทบูล
  • หวัดดีครับชาวอำนาจทุกท่านครับ...

พี่เหครับเบอร์ผมครับ 086-8682444

• แล้วแบบนี้หล่ะคร้าบ พอใช้ได้ป่าวครับ ^^
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    re_MG_6528.jpg 50K
    re_MG_6517.jpg 35K