ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • บิ๊กซีมีครับอยู่ที่ร้านบ้านลูกหมา

• -สุดยอดเลยเรื่องของท่านพิทอุ๋ย .... หักมุมดีครับ เหนือชั้นของความคิดจริงๆ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับหมุดครับบบบ..
    -เมื่อสักครู่แวะเอาเสื้อให้ท่านพิทอ้วน ท่านพิทโจ้ที่อุบลฯ(ฝากให้ท่านพิทเดียวและพิทแน้งด้วยแล้ว)
    -ส่วนท่านประธานสอง อุบลฯ ก็มอบให้เรียบร้อยแล้วเช่นเดียวกัน ตัวจริงเจ้าดราก้อนบอย ตัวหนามากกกกก.. ถ้าประกวดหมาหนาบี๊กมีสิทธิได้รางวัลแน่ครับ...
    -ร้านขายเอฟวัน เดี๋ยววันหลังจะถามเพื่อนๆว่าจะใช้กันเดือนและกี่กระสอบอะไรบ้าง จะได้ประสานร้านให้รับมาขายครับจะเป็นที่อุบลฯ หรืออำนาจฯ ก็ได้ ไว้ว่างๆแล้วเราค่อยมาคุยกันเพื่อแก้ปัญหาในเรื่องนี้ครับ ร้านที่น้องโจ้ว่ารู้สึกว่าจะมีแต่เอ็กซ์ตรีมครับ
    -แวะมาบ้านเพื่อนเลยแอบเข้าเว๊บหน่อย รีบมาลืมเอาแอร์์การ์ดมาด้วย ๕๕๕๕
  • วันหลังผมขอเป็นพระเอกแบบนี้มั่งนะครับ พี่เห :o003:
  • เอาจริงป๊ะ ให้เป็นพระเอกเลยงานมีตติ้งที่อำนาจฯ ขาดพิธีกรหลักอยู่ ช่วยหน่อยนะน้องเอ็กซ์ ถ้าโอเดี๋ยวส่งกำหนดการให้ดู .... พี่ว่าน้องเอ็กซ์ทำได้สบายดูจากโพสต์ท่าถ่ายรูปแล้ว .... ไม่ธรรมดา...๕๕๕๕

- ขอหน้ามึน ฉายอีกรอบได้ไหมครับ อุตส่าห์ทำมา ตกหน้าเร็วจริงจี้ง....
  • ผมอยากเป็นพระเอกแบบพี่เหมั่ง :o023:
  • เยี่ยมไปเลย ... คาดว่าคงเป็นมิตติ้งที่สนุกจริงๆ
    อ่านในบอร์ดนี้มาหลายครั้ง ชอบในความคิด และสร้างแรงเกาะกลุ่มให้อำนาจเจริญ
    สังเกตุจากกระทู้ของกลุ่มอำนาจเจริญมีคนเข้ามาดู และตอบกระทู้เยอะขึ้น เยี่ยมจริงๆครับ
  • บ้านนี้โต้โผเยี่ยม แต่เรื่องหน้าตาพี่เหยังเป็นลองผม :o003:
  • -ขอบคุณท่านPodtheanswer ที่แวะเวียนเข้ามาให้กำลังใจกับกลุ่มเราครับ ว่างๆคงมีโอกาสได้เป็นเพื่อนกันนะครับ
    -พี่ยอมแพ้อยู่แล้วความหล่อ ให้น้องเอ็กซ์เลย เอ็กซ์เซ็กซี่... อีกรางวัล แต่ยังไม่ตอบเลยจะเป็นพิธีกรหลักให้หรือเปล่า......
  • ขอดูสคลิปหน่อยครับพี่เห
  • วันนี้ก็ขอบคุณประธานเห ที่นำเสื้อมามอบถึงบ้านเลย image
  • หมาของคุณ aa22 หรอครับ

ถ้าใช่ขอชมภาพเต็มๆหน่อยครับสวยดี
  • อากาศร้อนๆ วันนี้ เมื้อคืน ทีมงาน Pitbull Tv ได้ไปสัมภาษณ์ ฝรั่งหนุ่ม ที่จะมา งาน วันที่ 22 นี้ความว่าอย่างไรไปดูกันเลยครับ

• โฮ...ท่านประธานสอง ถ่ายยังไงเจ้าดราก้อนบอย หล่อกว่าผมอีกครับ เดี๋ยววันหลังจะไปถ่ายใหม่ ...ล้อเล่นครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-02931.jpg 262K
  • มั่วแล้วท่านน้องข้น คิดได้ไง ภาษาเสปนหรือเปล่า ถึงแปลไม่ออกแต่ก็รู้ว่าไม่ใช่นะ....๕๕๕๕ คลายเครียดจริงๆได้หัวเราะอีกแล้ว ชอบครับ ....... ครีเอทีฟจริงๆๆๆ
  • อยากได้เสื้อไวๆจัง :o003:
  • ถึงน้องเอ็กซ์....ลองดูนะครับ คร่าวๆรอปรับแก้อีกครั้ง รายละเอียดต้องหลังไมค์ครับ .... เริ่มอุ่นใจละน้องเอ็กซ์เอ่ยมาอย่างงี้ .... ถ้ารับเป็นค่าเสื้อที่สั่งเพิ่มไม่ต้องจ่ายนะ ทั้งของเอ็กซ์และน้องสามเลย.... คู่ซี้ได้ประโยชน์ไปด้วย ฮ่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    กำหนดการคราวๆ วันเสาร์ที่ ๔ มิถุนายน ๒๕๕๔.docx 13K
  • ผมขี้อายนะพี่เห ( จริงๆ )
  • ด้าก้อนบอยตัวเป็นๆๆๆๆ 555555ครับ ไม่ค่อยหล่อ แต่ถึงใจสาวครับimage
  • ใครจะว่าไงผมไม่รู้

แต่สำหรับผม " หล่อมาก " คอนเฟิร์ม
  • ตัวจริงหนา...มากกกก น้องเอ็กซ์ อุ้มไม่ขึ้นแน่
  • เอ...บ้านนี่เค้ายังไง ไม่เคยคุยกันก่ะนี่ หน้าเด้งเร็วแท้พ่อเอ๊ยยยยยย
  • ดูตามภาพผมว่าสวยเลยครับพี่เห
  • ฝากรูปเพื่อนอีกท่าน ว่าที่สมาชิกคนรักพิทบูลอุบลราชธานี เสธ.กบ พันเอก ศักดิ์ชาย บุญสอน ครับประจำอยู่ อ.เดชอุดม บ้านอยู่แถวบิ๊กซีอุบล สองวันนี้ก็นอนบ้านเพื่อนนี่แหละครับ ไงฝากด้วยคนนะครับ ถ้ามีโอกาสคงได้มาร่วมกลุ่มมีตติ้งกับพวกเราด้วยแน่นอน แต่ตอนนี้รอมีพิทบูลเป็นของตัวเองก่อน ฮ่าๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-02951.jpg 281K
  • ครับพี่เห รับบัญชา 55+
  • สวัสดีตอนเช้าครับท่านพิทเหและพี่น้องพิททุกท่าน.อากาศสดชื่นคาดว่าสายๆร้อนตับแตกเหมือนเดิม555เย็นนี้จะเดินทางไป อ.พิทบูลเอ๊ย!!..อ.พิบูล..ถ้ามีโอกาศจะแวะชมลูกๆพิทเดียวครับ..
  • หวัดดีตอนเช้าครับทุกท่าน ผมก็กำลังออกไปรับคณะทีจะลงเครื่อง ซี ๑๓๐ ที่กองบิน ๒๑ แล้วตอนสายๆก็จะพาไปลาวครับ ทานข้าวกลางวันที่โขงเจียม ต้องผ่าน อ.พิบูล เอ๊ย...พิบูล เหมือนกัน แต่อาจจะไม่ได้แวะทักทายกันนะครับ .... เย็นๆจะกลับเข้ามาไม่ก็ดึกไปเลยครับ ....
  • บ้านนี้ตื่นเช้าจัง
  • สวัสดีครับท่านพิทเหและชาวพิททุกๆท่านไม่ได้เข้ามาดูวันเดียวอ่านแทบไม่ไหวมาแรงจริงๆเลยกลุ่มอำนาจเรา
  • หวัดดีครับพี่เห เรื่องเสื้อต้องขอขอบพระคุณมาก ๆ นะครับ เอาเป็นว่าผมให้เฮียฮิมไปรับที่วันงานเลยนะครับ

พี่เหจะได้ไม่ลำบากขับรถมาำไกลครับ

ตอนนี้ผมก็ได้ชวน น้องอู่ สุรินทร์ อีกคนหนึ่งด้วย คิดว่าน่าจะไปมิตติ้งครั้งนี้ด้วยนะครับ
  • สวัสดีครับ ท่านประธานเห คืนนี้101ล้อหมุนไปงานพัทยยาแล้วนะครับท่าน ไม่เปลี่ยนใจไปด้วยกันเหรอครับ
    งานนี้ไปคายเคียดกันหน่อยครับท่าน ฝากเอาอะไรมั้ยครับ ด้วยผมบอกน้องข้น ถ่ายรูปสาวๆสวยๆมาฝากนะครับ
    ท่านใดไป แวะมาเยี่ยมกันที่บูธร้อยเอ็ดบ้างนะครับท่าน ยินดีต้อนรับเสมอ
  • เอ วันนี้พี่เหไปไหนนอ
  • สงสัยพิทเหเจอ น้องเดือน ที่โขงเจียมรึยังครับ..มีอาจารย์ท่านนึงโทรมาถามเกียวกะพิทบูลท่านสนใจมาก เลยเชิญชวนท่านมาร่วมมิตติ้งกับกลุ่มเราจะได้หาความรู้ไปด้วยครับแฟนท่านรู้จักท่านพิทเหด้วย..วันนั้นกูรูและกูรู้มากันเยอะ..555พิทอำนาจยินดีต้อนรับครับ :o001:
  • พรุ่งนี้เดินทางแล้วเช่นกัน
  • เสียดายครับงานนี้ผมอดไป :o004:
  • สวัสดีครับป๋าเก็บภาพมาฝากด้วยเด้อครับ..เมื่อกี้อาจารย์นิตยา ร.ร.อัมพวันวิทยา อ.ม่วงสามสิบ จ.อุบลโทรมาบอกชื่อครับมัวแต่ตกใจที่มีอาจารย์โทรมาหา..อิอิลูกเพิ่งอยู่ ป.6นี้น่าอิอิ...พิทxไม่เป็นไรหัวอกเดียวกันครับพรุ่งนี้จะแวะไปเล่นเนทฟรีหน่อยแถวๆช่องเม็ก.. :o004:
  • พี่พิทอ้วนครับ อยากกินซาลาเปาพิทบูล เอ้ย!... พิบูลอะพี่ (ขอเล่นมั่งนะ)
    -เดินทางปลอดภัยนะครับ ป๋ามาร์ค
  • 55+ อยากไปมั๊กๆ เสียดายมากครับพี่อ้วน
  • กลับมาจากช่องเม็กแล้วครับ เหนื่อยมากเลย ของีบซะหน่อยนะครับ เดี๋ยวคืนนี้ต้องออกไปเตรียมงานต่อ เมื่อสักครู่คุณน้องจากเขมราฐโทรมาหาผม มีพิทบูลตัวเมียกำลังเป็นสัตว์อยู่ ผมเลยแนะนำเจ้าบักมันนี่ไปแล้วให้เบอร์ท่านพิทอ้วนไปนะ เห็นว่าของน้องเค้าก็เป็นเรดโน๊สเหมือนกัน ไงลองคุยกันดูนะครับ....
  • พี่เหมาแล้ว ไม่เหงาแล้ว
  • ขอให้เพื่อนๆที่ต้องเดินทางไปร่วมงานพัทยาซูเปอร์บูลลี่ จงประสบแด่ความสุข สนุก และเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ มีภาพสวยๆก็เอามาฝากพวกเราด้วยนะครับ ผมติดงานครับกว่าจะได้กลับหรือเสร็จงานคงบ่ายวันอาทิตย์น่ะครับ ..... ขอบพระคุณทุกท่านนะครับ ใครมีปัญหาเรื่องที่พักก็โทรบอกผม้ไดนะครับ ๐๘๖ ๘๘๓๓๙๓๖ .. จะพยายามจัดให้ครับ
  • หวัดดีครับพี่ๆพิทอำนาจ . . . มีใครไปพัทยากันมั่งครับ ขอให้เดินทางปลอยภัยนะครับ ส่วนผมงานเข้าพอดีอดไปเลย เสียดาย :o002:
    Photobucket
  • สวัสดีครับสมาชิกพิตบลูอำนาจเจริญ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ วันหน้าจะแวะเยี่ยมใหม่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_20421.JPG 185K
  • พี่เหครับ รบกวนส่งสคลิปมาให้ผมทางเมลล์นะครับ ที่พี่ให้มาผมเปิดไม่ได้ครับ

kj_x2525@hotmail.com เมลล์ผมครับพี่เห
  • สวัสดีครับพิทเหและเสธ กบ เป็นเกิยรติอย่างยิ่งครับ..ครูเก่ง ซาลาเปาอร่อยต้องร้านคุณยายเด้ออร่อยครับ..แรมโบ้หัวอกเดียวกันครับ..คุณน้องก้อโทรมาคุยกันแล้วครับ..วันนี้ครูสาวๆแวะมาดูบักมันนี่..เห็นคนสวยไม่ได้ออกอาการเลยยย..อิอิอิ :o037:
  • พี่อ้วนนอนยังนอ
  • แวะเข้ามาเปิดบ้านครับ ขอยินดีต้อนรับท่านพิทเสธ.กบ ด้วยนะเพื่อน มีโอกาสคงได้มาร่วมแจมมีตติ้งกับพวกเรานะครับ ว่างๆก็แวะเข้ามาทักทายกัน ได้เรียนรู้แลกเปลี่ยนในสายพันธุ์นี้ไปด้วยรับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
    - เพื่อนๆท่านอื่นที่กำลังเดินทางหรือเดินทางไปแล้วที่พัทยาขอให้เดินทางด้วยความปลอดภัยทุกท่านทุกคนด้วยนะครับ ด้วยความห่วงใยจากกลุ่มเพาเวอร์พิทครับ(พีพี)
  • ผมรอดู แนะนำสถานที่มิตติ้งตอนที่ 2 อยู่นะครับ
    ผมเองเสียดายอยู่เหมือนกันที่ไม่ได้ไปพัทยา งานระดับประเทศ แต่ดันมีธุระที่เลี่ยงไม่ได้
    ขอให้ทุกท่านเดินทางไป-กลับอย่างปลอดภัยนะครับ
  • หวัดดีคร้าบ หายไป2วัน แป้นกดเสียเลยใด้แต่ดู เห็นผีขนุนแล้วไม่อยากกินขนุนเลย