ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • .....ผมว่าจะไปอยู่คับ..ท่านแต่ถ้าไม่ติดธุระที่ไหนซะก่อน...ถ้าไม่ติดอะไรก็คงได้ไปแน่นอนคับ....
  • พี่เหครับรับเสื้อวันนี้ได้ไหมครับ จะได้ใส่ไปเที่ยวงานพัทยาimage
    ไฟล์แนบ
    309179.jpg 22K
  • เสื้อสวยครับ พี่ชาย...
  • ไม่ได้ชนขวดกันนานแล้วนะน้องชาย วันนี้เอาสักหน่อยไหมจะได้แช่ไว้รอimage
    ไฟล์แนบ
    wbp_2007081494335.jpg 59K
  • เดี๋ยวเย็นนี้เอาไปให้ที่บ้านเลยท่านพิทหนึ่ง... เมื่อกี้ตอนกลางวันแอบไปถ่ายบันทึกเทปแนะนำสถานที่มา ร้อนอบอ้าวเอาการ ... จะพยายามตัดต่อให้เร็ว อาทิตย์หน้าจะเริ่มปล่อย ถ้าตกหน้าไวจะขออนุุญาตเพื่อนๆโพสต์ซ้ำนะครับ... ฮ่าๆๆๆ ไม่ว่ากันนะ ใช้เวลาทำนานวันเดียวเปลี่ยนหน้าซะหละ... ดีครับมาช่วยดัน ขอบพระคุณทุกท่านครับ..
  • พี่เหครับถ้าอย่างงั้นผมแช่เบียร์รอเลยนะครับ555
    ขอคุณมากครับที่จะเอาเสื้อมาให้ถึงที่เลย ^:)^
  • ฮ่าๆๆๆเสร็จเรา ขอสักสามพอนะครับ ไม่หิ่วไปนะกะว่าออกจากที่ทำงานแล้วจะดิ่งไปหาเลย .... แอบแซ๊บบ ซะกะหน่อย เพื่อนๆอย่าอิจฉานะครับ.... จะไปดูเด็กๆแดงๆด้วย ๕๕๕๕
  • ด้วยความยินดีครับพี่เห :015:
  • พี่เห ครับ ผมไม่ขอรับลูกพิทบูลที่พี่เหจะให้แล้วนะ ผมไปเจอกระทู้ขอหมาฟรีมา แล้วเจอพวกผีๆ เค้าว่ามาผมอ่านแล้วรู้สึกเสียใจมาก ที่เจอผีในบอร์ดนิสัยไม่ดีแบบนี้ ผมคงไม่ขอรับแล้ว ขอบคุณพี่เหมากๆๆนะครับ และเพื่อนๆพี่ๆทุกคน ไว้ผมจามาคุยด้วยใหม่
  • เพื่อนเอ็กซ์ก็คงเข้าไปอ่านมาแล้ววว... ก็ตามนั้นนะครับ ขอบคุณมากๆๆทุกท่าน
  • เอ้า ! เฟิร์น ไหงงั้น

อย่าไปเครียดๆ ^:)^
  • ทำไมถอดใจง่ายจัง ไม่หนักแน่นเลยน้อง เลือกเสพเฉพาะที่ทำให้เรามีความสุข มาบอร์ดนี่มีแต่ความรัก ความอบอุ่น ให้กำลังใจกันและกัน ไม่ต้องไปรู้ทุกกระทู้หรอก พี่ก็เข้าเฉพาะซื้อขายและบอร์ดกลุ่มที่คุ้นเคยกัน ที่พี่จะให้เราเพราะเราหนักแน่น ชัดเจน ยึนหยัดในสิ่งที่ตัวเองต้องการและอยากทำ สิ่งนี้ต่างหากที่ทำให้พี่ต้องหยิบยื่นสิ่งนั้นให้เรา ... ไปคิดดูใหม่นะ เป็นกำลังใจให้น้องเฟิร์นเสมอ...
  • น้องครับ แค่เพียงคำพูดคนไม่กี่คนก็ท้อแล้ว เลี้ยงพิทบูลมันเรื่องใหญ่กว่านี้อีก ปัญหาที่ต้องเจอมันหนักกว่าคำพูดพวกนี้หลายเท่า พี่ว่าใจน้องมันคงไม่เท่าที่ใจพิทบูลมันจะยอมรับเป็นจ่าฝูงซะมั้ง เข้มแข็งหน่อย ไอ้เบสมันโดนหนักกว่านี้มันยังสู้เลย ถึงมันจะผิดทาง แต่มันยังสู้
  • จริงๆกับพี่พิทเหกับท่านสามแนะนำน่ะ...สู้ๆน่ะเฟริ์น จะไปสนจัยอะไรกับพวกผีที่รู้ไม่จริงความจริงคือจัยตัว เห็นหนักแน่นอยู่ไม่ใช่เหรอกลัวอะไรกับคำคนทำให้มันเห็นเลยซิว่าเราก็ทำได้
    นำภาพลูกสาวมาให้ดูครับพึ่งตัดหูมา2-3วัน
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    18052011556.jpg 195K
    18052011591.jpg 137K
  • - ลูกสาวสวยไม่เบาเลยนะท่านพิทเดียว แอบหมกเม็ดไว้ไม่รู้เลย..555
    - ถึงน้องเฟิร์นอีกครั้ง ทุกอย่างมีสองด้านเสมอน้องเป็นคนเลือกและกำหนดเอง ... แล้วต้องไปใส่ใจอะไรกับมัน แค่พี่มีความสุขที่จะให้ เราก้อมีความสุขที่จะรับและเลี้ยงดูมันด้วยความรัก ที่สำคัญจากเหตุการณ์ที่น้องได้ตั้งกระทู้ที่ผ่านมา ทำให้เฟิร์นได้พี่ ได้เพื่อน รวมทั้งน้องมากมายที่ให้กำลังใจ พี่ว่ามันลึกซิ้งและมีคุณค่ากว่าหมาที่น้องอยากได้ซะอีกนะ มันคุ้มนะถ้าเปรียบเทียบกับสิ่งดีๆที่น้องได้รับ ... น่าจะดีใจมากกว่า ไป เสียใจกับมันนะ ปล.เสื้อเสร็จแล้วเดี๋ยวพี่จะส่งไปให้ อาทิตย์หน้าคงได้ เป็นของขวัญที่กล่มอำนาจเจริญมอบให้ในฐานะน้องที่รักในสิ่งเดียวกันครับ ...
  • ถั่วต้มครับ
  • ผมกะจะพาไปโชว์ตัวในงานเลยพี่พิทเหแต่อดใจไม่ไหวเลยเอามาโชว์ก่อนไม่รู้แผลจะหายทันหรือป่าว
    -ท่านเอ็กซ์นั่งแกะมันเลยดิ..อิอิ
  • พี่เดียวนอนดึกเปล่า
  • มาอัพเดทสถานะครับ แค่ได้เห็นพวกพี่ๆ พูดขนาดนี้ ทำให้รู้สึกดีมากๆ ขอบคุณนะครับ พี่พิทเห พี่พิทสาม โอเคครับผมเองอ่อนแอทางด้านจิตใจไป งั้นขอโทษพี่ๆนะครับที่โชว์ Low Pow ออกมาให้เห็น แต่ผมก็แค้นใจตรงที่เค้ามาพูดว่าพวกพี่ๆที่มาโพสในบอร์ดผมอะ มันทำให้ผมต้องมานั่งคิดนั่งทบทวนว่าที่ผมขอไปนั่นมันทำให้พวกพี่ๆทุกข์ใจกันหรือป่าวครับผม เอาหละ.... ในฐานะลูกผู้ชายขอกลับมาสู้อีกครั้งเพื่อความสำเร็จและคำสบประมาทที่ได้ถูกกล่าวไว้ .... แล้วจะทำให้ได้เห็นกัน Coming soon """""""
  • ดึกอยู่ครับประมาณตี 1-2 ครับ
  • นอนดึกทำไรเปล่าพี่เดียว
  • ไม่ได้ทำอะไรครับดู tv ไปเรื่อยๆกับอ่านหนังสือ
  • - ต้องอย่างนี้ดิคุณเฟิร์น... บ้านนี้ต้อนรับเสมอ...ครับ
  • ขอบคุณครับ พี่ผี... อย่างมากก็ยังมีผีที่ดีดีอยู่ 5555 รอดูผมนะ
  • ผี ไม่มีในโลก จ๋า
    มีแต่ขนุน งับ 555+ อย่าไป ซีเครียด

image
    จัดผีขนุนงามๆ ซักตัว
    ไฟล์แนบ
    m707854028ui2.jpg 57K
  • แนวท่านสามมาอีกแล้ว 555+ ว่าแต่ชอบขนุนหรือ ตานีล่ะท่าน
    โอ้... ลืมท่านพิทอ้วนอีกคนชอบไหมล่ะท่านเอาไว้คอยเทคแคร์วันงาน :-)) :-)) :-))
  • ท่านพิทเดียว ข้างบนนี่เค้าซื้อ ขนุนแล้วแถมเธอคนนั่นด้วยใช่มั้ยยย ท่านสนใจคนละครึ่งกะผมมั้ย แบ่งๆๆ กัน
  • อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับท่านพิทเหและพี่น้องชาวพิททุกๆท่านครับ
    -น้องเฟิร์นคงไม่ไหวหรอกคร๊าฟฟเพราะไม่ชอบผลไม้เนื้อเหลืองๆ..อิอิ ลองถามท่านสามดูน่ะเห็นเป็นแนวชอบเค้าอยู่ :-)) :-))
  • หวัดดีตอนเช้าทุกคน เช้านี้อากาศดีจังเลย โฮ..ท่านน้องข้นเข้าใจสรรหาภาพโดนใจคนแถวนี้จริงๆนะ
  • เอ้า มีผีตานีอยู่หลังด้วย 5555555 บ้านนี้มาแรงจริงๆ เปิดมาอ่านแทบไม่ไหว 55555
  • น้องชาญตาดีจริงๆ ยืนอมกล้วยอยู่ข้างหลังด้วย ฮ่าๆๆๆ ชอบผีขนุนถือถุงกระดาษโชคดี ได้ฟีลจริงๆ
  • สวัสดียามเช้าครับท่านพิทเหพิทเดียวพิทxและพิททุกท่าน พิทสามนี้จะชอบแนวเดียวกะผมรึป่าวน๊า..อิอิอิมาเด้อพิทเดียวมากินแจ่วเห็ดไค..จี่ไฟหอมๆแซบบบบ..
  • และแล้วผีปอบก็ออกปากครับท่าน55 ท่านพิทอ้วนก็เผยออกมาล่ะว่าชอบแนวนี้จริงๆมิน่าละถึงได้เพาะกล้ามใหญ่ๆสงสัยเอาไว้คุ้มครองสาวๆนี้เอง 555 แล้วเรื่องทำงานที่บาร์เกย์นี้จริงรึป่าวครับ แถลงด้วยน่ะ..อิอิ
  • เมื่อวานได้คุยสายกับพี่เหคุยเป็นชั่วโมง ไปทำงานสายเลย แต่ก็ดีใจครับ มีเพื่อนใหม่ที่ใจกว้างแบบนี้

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพนะครับพี่เห ต่อไปเราคือเสี่ยวกันแล้วนะครับ :-D
  • บร้าเค้าหมายถึงแนวอมกล้วยจ้า..เอ๊ยยย!!!เคริ้มเลยพิทเดียว..อันนั้นของว่างค๊าฟฟฟฟ5555พิทxถั่วหมดยังครับ เอ๊ยย!!!เอ้าเข้าไป รับเสื้อวันใหนครับท่านประธาน..อยากใส่โชว์ครับ
  • หว๊าดดี ยามเช้าๆ ครับ ทุกท่านๆ ม่ะคืนเจอ ผี ขนุน ไป แล้ว ยังหลอนๆๆ อยู่ในใจเสมอ หึหึ

ไว้มีภาพเด้ดๆ จะเอามาให้ชมอีก ค๊าฟฟ ( นั่งปักเสื้อกับท่านประธาน ตั้งแต่ 4 ทุ่ม ตอนนี้ 4 ตัวแล้ว เย้ ) :m58:
  • 55555 ผูกเสี่ยวกันแล้ว 555555555 พี่เหวันงานพัทยาไปไหมครับพี่ ไว้เจอกันครับผม ;-)
  • ขอบพระคุณครับท่านป๋ามาร์ค เรียกผมพิทเหดีกว่าครับ ในพิทบูลโซนผมยกให้ท่านเป็นจ่าฝูงครับ เห็นไหมมีพิทมีเพื่อนจริงๆๆ ฮ่าๆๆๆ ขอบคุณพื้นที่แห่งนี้ที่ทุกครั้งเมื่อเข้ามาแล้วทำให้ผมมีความสุข หายเหนื่อย ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ร่วมแบ่งปันความสุขให้กันและกันนะครับ....
    - เอ็มวี ประชาสัมพันธ์งาน แนะนำสถานที่ ตอนที่ ๑ เสร็จแล้วครับ ถ่ายทำเมื่อวานตอนเที่ยง กลางคืนตัดต่อ ใช้เวลาไม่นาน ประมาณครึ่งชั่วโมง แต่โหลดดิครับให้เวลาประมาณ ๒ ชม. คอยชมนะครับ ทำแบบง่ายๆ จะทะยอยปล่อยออกนะครับ กลัวทำรวดเดี๋ยวจะโหลดนาน ทะยอยออกมีอะไรให้ติดตามด้วยครับ เพราะเดี๋ยวนี้ตกหน้าไวจริงๆ ทำไม่ทันน่ะ อ่ะๆๆๆ
  • เชิญชมครับ ตอนที่ ๑
  • คึกคักแท้
    สวัสดีพิททุกท่านครับ
    - ท่านพิทเดียวลูกสาวท้องรึเปล่า ...555...ท้องโหยดเชียว ไม่ทราบว่าเลี้ยงที่พนาหรือช่องเม็ค ไงถ้ามีโอกาสไปช่องเม็คช่วงเช้าขอแวะชมหน่อยนะครับ
    - MV สุดยอดครับท่านพี่เห เมื่อเช้ามาโรงเรียนสายเจ้าจี่มันลากล้อไปสวนหลังบ้านแล้วไปติดรากไม้ หาแทบตาย
    - พี่อ้วนเปี๊ยนไป... แล้วเจ้ามันนี่หละเปลี่ยนด้วยรึเปล่าครับพี่ ...
    - คุณ Teddy_King ผีขนุนแบบดั้งเดิมถือถุงกระดาษตราหมากฮอสด้วย ...โคนขาเกือบเท่าโคนต้นขนุน...ดีที่ไม่เห็น ห..บักมี่..5555...:-))
    ไม่ได้เข้านานมันส์ดีแท้พี่น้อง :-))
  • พี่เหหล่อมาเลย
  • เดี๋ยวบ่ายต้องเข้าไปทำธุระที่อุบลแล้วครับ ยาวเลยอาจจะได้กลับวันอาทิตย์โน้นแน่ะครับ ไว้ก็จะแวะเวียนเข้ามาดูเป็นห้วงๆนะครับ....
  • เผื่อจำขำครับ
    ชายชาวอินเดียคนหนึ่ง เดินเข้าไปในธนาคารกลางเมืองนิวยอร์ค ถามหาเจ้าหน้าที่สินเชื่อ
    ชายคนนี้บอก กับเจ้าหน้าที่สินเชื่อว่า เขาจะต้องไปทำธุระที่ประเทศอินเดีย ประมาณ 2 สัปดาห์
    ก็เลยจะขอกู้เงินสัก 170,000 บาท เจ้าหน้าที่สินเชื่อบอกกับเขาว่า การกู้ยืมเงินจะต้องมี
    หลักทรัพย์ค้ำประกัน ดังนั้นชายชาวอินเดียยื่นกุญแจรถเฟอร์รารี่รุ่นใหม่ล่าสุดที่จอดอยู่หน้าธนาคาร
    พร้อมกับเสนอให้ใช้รถคันนี้เป็นหลักทรัพย์ค้ำประกัน เจ้าหน้าที่สินเชื่อจึงตกลงให้กู้เงินโดยใช้รถค้ำประกัน
    ผู้จัดการธนาคาร กับเจ้าหน้าที่สินเชื่อ ต่างก็ขบขันชายชาวอินเดียที่เอารถเฟอร์รารี่ราคา 8,500,000 บาท
    มาค้ำประกันเงินกู้ เพียงแค่ 170,000 บาท หลังจากนั้นเจ้าหน้าที่ธนาคารก็นำรถเฟอร์รารี่ขับเข้าไปจอด
    ที่ลานจอดรถชั้นใต้ดินของธนาคาร สองสัปดาห์ผ่านไป ชายชาวอินเดียก็กลับมาที่ธนาคาร
    พร้อมด้วยเงิน 170,000 บาท และดอกเบี้ยอีก 500 บาท นำมาชำระคืนให้กับธนาคาร เจ้าหน้าที่สินเชื่อพูดว่า
    "ท่านครับ เรารู้สึกดีใจมากที่คุณจัดการธุระของคุณได้เสร็จเรียบร้อย และการกู้เงินในครั้งนี้ก็เสร็จสิ้นไปได้ด้วยดี
    แต่ผมสงสัยอะไรนิดหน่อย ตอนที่คุณไปแล้ว เราได้เช็คประวัติของคุณดู ก็พบว่าคุณร่ำรวยเป็นอภิมหาเศรษฐีคนนึงเลย
    แต่ทำไมคุณถึงต้องมากู้เงินกับเราแค่ 170,000 บาทด้วย ล่ะครับ " ชาวชาวอินเดียตอบกลับไปว่า "

ไม่มีที่ไหนในนิวยอร์คอีกแล้ว ที่ผมจะสามารถจอดรถทิ้งไว้ได้ถึง 2 สัปดาห์ ด้วยเงินเพียง 500 บาท
    พร้อมกับความมั่นใจเต็มร้อยว่ารถผมจะไม่หาย"

วันอังคารหมุดจะเสร็จนะครับ
    ค่าเสื้อจะโอนเข้าวันเสาร์ครับ
    เปิดเทอมใหม่ออกบินไม่ได้เลยครับ

• นึกว่ารายการกอล์ฟกูรู555
  • ร่วมแรงแข็งขัน ผลักดันร่วมกัน เป็นสมานฉันท์ รวมกันเป็น..กลุ่มคนรักพิท...
    -สุดยอดครับอาจารย์อุ๋ย :063:
  • โปรอ้วนเป็นไงครับ วงส์ไปถึงไหนแล้ว
  • กดlikeให้อาจารย์อุ๋ยอีกคนครับ..สงสัยต้องไปเดินเก็บลูกแล้วครับครูเก่ง :063:
  • ได้เสื้อแล้วครับพี่น้องเมื่อตะกี้ท่านประธานแวะเอามาให้ถึงบ้านเลย.. :m33: พอดีท่านจะเข้าอุบล..สุดยอดเลยท่านพิทเห.. :063:
  • ดูแล้ว หนุ่มๆ ยังอายเลยนะครับพี่เห :o016:
  • พี่พิทอ้วนซื้อ F1 ไงครับพี่ ของอีจี่จะหมดแล้ว ผมซื้อที่สกลครับ (ฝากพี่ชายซื้อ เค้ากลับบ้านเดือนละครั้ง) ไม่รู้ว่าแถวบิกซีอุบลมีรึเปล่า แต่ผมไปเดินดูแล้วไม่เห็นมีสักร้าน