ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • เสร็จโผมมมหุหุหุหุ...ไม่เป็นไรครับท่านพิทเหให้พิทเดียวใส่ก่อนก้อได้กว่าจะดำนาอีกนานครับรอได้พิทxว่าไงครับ... :o028:
  • ขออย่างอื่นๆพี่มาร์ค เป็นเสื้อ pitbullzone ได้ม่ะ
  • เสื้ออารายผมก้อไม่ติครับท่านxอิอิอิเหนื่อยแต่เท่ห์...
  • -ฮ่าๆๆ ป๋ามาร์คนี่ก็มุกเยอะไอเดียไม่เบาเลยนะครับ มีแอ็ดว๊านซ์เอามากินก่อนได้ด้วย ๕๕๕๕
    -เสื้อพิทบูลโซน โฮ... ถ้ามีจริงคนอิจฉาแน่เลย น้องเอ็กซ์ระวังโดนลุ่มทึ้งเสื้อละกัน พี่คนหนึ่งหละ .... ยิ่งนอนที่อำนาจด้วย ฮึ้ม.... แต่ว่าถ้าเป็นเสื้อพิทบูลโซนจริง ท่านพิทอ้วนกับท่านพิทเดียวจะกล้าปู้ยี่ปู้ยำเล๊อะ...๕๕๕ เดี๋ยวก็โดยบล็อคกลุ่มอำนาจหรอก หุๆๆๆ
  • อยากได้มากครับพี่เห
  • คงไม่กล้าปู้ยี่ปู้ยำหรอกครับให้เกียรติท่านเอ็กซ์เค้าแต่ถ้าเสื้อมีคราบเลือดเดี๋ยวจะยืมคร๊าฟฟฟฟฟ...555+
    ไฟล์แนบ
    227330_1722272257695_1265002839_31514795_652686_n.jpg 28K
  • ใช่ดิ ... ใช่ว่ามีกะตังค์แล้วจะหาได้นะ ของอย่างนี้ใครๆก็อยากได้คร๊าบบบบบ กดดันท่านป๋าเลยงานนี้ สงสัยจะเอาตัวเปื้อนเลือดมาให้จริงๆ
  • ขอเบอร์ L ครับพี่มาร์ค 55+
  • ไม่กล้าขำเลยท่านเดียว จริงๆผมก็รู้จักทุกท่านในรูปนะ เคยเชิญมาเตะบอลที่อุบลด้วยกันเมื่อสิบสามปีที่แล้ว เคยขอให้มาช่วยงานประชาสัมพันธ์ตอนผมอยู่ กทม.เมื่อสามปีที่แล้วสองสามครั้ง แต่ละคนก็ขอยืนยันว่านิสัยดีทุกท่านเลยครับ ถ้าสอบได้ก็นึกไม่ออกจริงๆว่าจะบริหารประเทศออกมาแนวไหน.... หุๆๆ
  • เสื้อ PITBULLZONE อยากได้ๆ ครับ

นึกเสียว่าสงสาร :o003:
  • ผมก็ว่าอย่างท่านล่ะครับเลยลบออกดีกว่าเดี๋ยวบ้านเราจะไม่สนุก
  • พี่เดียวเป็นไงครับ สบายดีมั๊ยครับไม่ได้คุยกันหลายวัน
  • ครับผมสบายดียังเหมือนเดิมทุกอย่างครับ...555+
  • ผมมีโอกาสได้รู้จักนักมวยเยอะ เพราะเพื่อนซี้ผมเป็นยอดมวย ท่านไรท์แมนบุญถม(อดีตนักชกเหรียญทองเอเชียนเกมส์) ผมก็เป็นคนชอบเรื่องการต่อสู้ป้องกันตัวเหมือนกัน เลยคุยกันรู้เรื่องสนิทกัน ทางอาจารย์ไรท์แมนเขามีเพื่อนทั้งนักมวย ตลก นักดนตรีเยอะ เป็ีนคนใจถึงนิสัยดี เลยคบกันยาว ปัจจุบันก็อยู่ที่โรงเรียนกีฬานครสวรรค์แต่งงานมีลูกแล้วกับแพทย์หญิง แต่กลัวภรรยาน่าดู(ขออนุญาตเผาเพื่อนหน่อย....)
  • ผู้พันใครได้รางวัลครับ ขอขนาดเสื้อด้วย ของผู้พันด้วยนะ
  • ไม่หรอกท่านพิทเดียว พูดตรงๆมันก็แอบขำในใจอยู่นะ เมื่ออาทิตย์ที่แล้วก็เพิ่งไปรับท่านชุมพลฯ อยู่เลยที่มางานวางศิลาฯที่ศาลากลางอำนาจฯ ถือว่าเป็นการประชาสัมพันธ์แย่งพื้นที่สื่อครับ ฮ่าๆๆๆ
  • โอ้ว..... มีเฮแล้ว ผมขนลุกเลย รีบตอบโดยไม่ลังเลเลยครับ น้องเอ็กซ์เกรียงศักดิ์ แห่งโคราชได้รางวัล โพสต์คนที่ ๑๑๑๑ ครับใส่เสื้อไซส์แอล ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอหัวเราะยาวๆๆๆๆหน่อย ส่วนของผมขอไซส์แอลครับ ... ขออนุญาตเพื่อนๆด้วยนะครับ
  • อย่าลืมเก็บฝาส่งชิงโชคด้วยนะครับ 55555 พี่พิทเดียวตัวอาไรอะมีขนติดหน่อยๆ บอกที พี่พิทอ้วนดำนาเสร็จขอเสื้อต่อให้ผมนะจะเอาใว้ใส่เปลี่ยนน้ำมันเครื่องรถสิบล้อ ท่าจะหล่อมาก แล้วค่อยส่งคืนคุนx :o043:
  • ฮืออออโธ่ช้าไปคนเดียวเอง พี่เกรียงศักดิ์ เอ็กซ์ คร้าบบบบ หายไปตั้งนานกลับมาถีบผมตกทางด่วนเลย ไม่น่าเลย อดเลย มีรางวัลใกล้เคียงมั่งมั้ยคร้าบบบ 55555
  • ผมก็ไม่รู้ว่าตัวอะไรเหมือนกันบอกไม่ถูกครับท่านสามมันนำเข้ามาจากฝั่งลาวมันมีขนติดอยู่ส่วนตัวที่ไม่มีขนหาอยากมากนานๆมาทีครับแต่ผมท้าทุกคนเลยถ้าใครได้เห็นไอ้ตัวนี้ทุกคนต้องวิ่งป๋อเข้าใส่เลยครับมันแรงส์กว่ายาโด๊ปอีกแต่เขาว่าไอ้ตัวนี้มันเป็นต้นกำเนิดยาโด๊ป.....55555555555+
  • แล้วหลังจากวิ่งเข้าใส่แล้ว มันจะขาอ่อนกลับมารึปล่าวครับ5555
  • ถามยังกะผมจบแพทย์ 555+แต่ก้อประมาณนั้นเเหล่ะครับแต่ไปอยู่กับมันนานๆอาการมันไปไหนไม่ได้มันมีอาการขาอ่อนถึงกับนอนที่นั้นเลย :-)) :-)) :-))
  • ขอบคุณครับพี่เห เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณครับพี่มาร์ค เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สามปาดขอบ อด ! :o003:
  • ได้เสื้อครับ ผมได้เสื้อ เฮ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:o023: :o023:
  • น้องสามยังมีรางวัลโพสต์อีกนะ ใครโพสต์มากที่สุดได้รางวัลวันงาน สงสัยจะเสร็จท่านพิทเดียวเจ้าของร้านเน็ตแน่ๆเลย ฮ่าๆๆ
  • รางวัลนี้ผมก็จองคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

:o003:
  • น้องเอ็กซ์นี่ ป่านนี้ยังไม่หายดีใจเลย ป๋ามาร์คท่านคงปลื้มเลยนะที่รางวัลมีความหมายกับน้องเอ็กซ์มาก แต่พี่ว่ามันดูทะแม่งๆนะ เหมือนเยาะเย้ยน้องสามไงชอบกล....๕๕๕
  • อยากได้มานานและครับพี่เห ส่วนพี่มาร์คผมตามแกตั้งแต่ตอนที่แกไปออกรายการช่อง 3 ของสรยุทธ์ แล้วครับ

ปลื้มๆ ปลื้มนิดหน่อยครับพี่เห :o003:
  • พี่ดีใจแทนน้องเอ็กซ์เลยนะเนี๊ยะ... ที่แท้ก็แฟนคลับป๋ามาร์คตัวจริงนี่เอง... ๕๕๕ คราวนี้ป๋ามาร์คจำเราได้สนิทเลยงานนี้
  • งานนี้ไม่มีเลียเหมือนที่ผีชอบด่าครับพี่เห ผมแฟนพันธ์แท้ตัวจริง เสียงจริง

ครั้งแรกที่ทำให้ผมเริ่มหันมาสนใจ พิทบูล ก็เพราะผู้ชายตัวเล็กๆคนนี้แหละครับ
  • สวัสดีครับป๋ามาร์คท่านพิทเหท่านพิทอ้วนและทุกๆคนครับเช้านี้อากาศทางช่องเม็กช่างดีแท้ ทางอำนาจเป็นงัยบ้างครับท่านพิทเห
    -ขอขอบพระคุณท่านพิทเหที่มีไอเดียดีๆอย่างนี้เกิดขึ้นจนทำให้บอร์ดของเรามีความครึกครื้นเป็นอย่างมากจนทำให้น้องเอ็กซ์ได้รับรางวัลที่ตัวเองมีความใฝ่ฝันที่อยากจะได้และปลื้มสุดๆในไอดอลของเขา
    -และขอบพระขอบคุณท่านป๋ามาร์คเป็นอย่างสูงที่ให้ร่วมสนุกกับกลุ่มของเราจนทำให้บอร์ดนี้มีความสุขความสนุก
    -น้องเอ็กซ์ยินดีด้วยน่ะที่ได้รับของรางวัลกับที่คนที่ตัวเองปลื้มมาตลอดดีจัยด้วย

-แต่ รางวัลหน้าไม่ให้ ชัวร์ ...555+
  • ท่านพิทเก่งหายไปไหนหนอ.... วันนี้วันที่ 15 แล้ว อั๊ฟๆหน่อยเพ่เดี๋ยวจะไม่ทันการณ์
  • -เช้านี้อำนาจฯแดดออกดีจังเลย ขอบพระคุณท่านพิทเดียวที่ออกมาเปิดบ้านแต่เช้า เห็นน้องๆมีความสุขผมก็รู้สึกมีความสุขไปด้วยจริงๆ บอร์ดเราอยู่กันอย่างพี่น้อง มีอะไรก็ช่วยเหลือเกื้อกูลกัน ร่วมกันสร้างสรรค์/พัฒนาสังคมด้วยมิตรไมตรีเพื่อสังคมที่น่าอยู่ครับผม....
    -ดีใจด้วยน้องเอ็กซ์ จะได้เจอตัวจริงดิไอเดิลเร็วๆนี้แล้วนะเรา เดี๋ยวพี่บอกลูกน้องเก็บภาพให้เตรียมถ่ายกับท่านป๋าเขามากๆหน่อยนะ เว้นถ่ายกับสาวๆมาถ่ายกับท่านป๋าแทนเอาให้เต็มที่เลยน้องเอ็กซ์..๕๕
  • ดีใจกับพิทxด้วยครับ..รางวัลต่อไปท่านประธานจะมีรางวัลเป็นรถเข็นกะหม้อก๋วยเตี๋ยวนะครับ ฝันที่เป็นจิง...อิอิอิงานนี้ป๋าได้เป็นนายแบบทั้งคืนแน่ๆผมก้อติดตามป๋ามาหลายปีแล้วเหมือนกันครับพิทx..แพลบๆๆๆ :o028:
  • ฮ่าๆๆท่านพิทอ้วนรางวัลน่าสนใจนะ บรีสเป็นสปอนเซอร์หรือเปล่า ..... รู้เลยว่าแก่แล้ว รายการฝันที่เป็นจริงนี่ตั้งแต่ผมเด็กๆเลยนะ
  • พี่พิทเหครับ ตอนถ่ายรูปป๋ามาร์คกับxขอฉากหลังเป็นกล่องบรีส เอาแบบรายการไตรภพ ฝันที่เป็นจริงนะคร้าบไอเดียพี่พิทอ้วนสุดยอดเลย5555 :o043:
  • หรือเอาแบบวิ่งตาเหลือกอย่างรายการ..ปลดหนี้..อ่ะครับผมว่ามันถึงจะคุ้มกับการได้เสื้อที่ใฝ่ฝันมานาน...เอิ๊กกกกกกกกก
  • ( ผมก้อติดตามป๋ามาหลายปีแล้วเหมือนกันครับพิทx..แพลบๆๆๆ )

เห็นๆเลยข้อความนี้ท่านพิทอ้วนก้ออยากจะได้เสื้อจากไอดอลแต่เสียจัยด้วยครับป๋าบอกไม่มีเสื้อไซร์ ..XXL..คร๊าฟฟฟ....กร๊ากกกกกก
  • ผมอยากใด้สติ้กเกอร์ เล็กๆใว้ติดรถ เวลาขับไปใหนจะใด้ทักกันมั่ง แบบมีหมายเลขก็ดี จะใด้รู้ว่าใครกันหนอ ผมว่าสังคมพิทบูลเราเจอกันคงทักทายกันดี :o043:
  • ก๊ากๆๆๆๆๆๆรู้ทัน....55555
  • ขอบคุณ พี่เดียว , พี่อ้วน , คุณสามปาดขอบ และสุดท้ายขอบคุณมากๆครับพี่เห ที่ทำให้ผมได้เสื้อ

สามปาดขอบ " อด " :o003:
  • ขนาดหวยยังมีรางวัลใกล้เคียง แล้วป๋าจะไม่มีรางวัลใกล้เขียงให้ผมมั่งเหรอ5555 คุนใด้เสื้อใช่มั้ยผมจะขอตัวที่ป๋าใส่พร้อมลายเซ็นของป๋า ถ้าไม่ให้ผมจะเอาสามคนนี้ไปคอยเสิร์ฟเบียร์ ให้ป๋าอ้วกเลยimage
    ไฟล์แนบ
    1_original.jpg 77K
  • สงสัยต้องเปลี่ยนไวนิลแบ็คกราวด์เป็นบรีสซะละ หรือแบบแข่งเอารางวัลเหมือนรายการปลดหนี้ของท่านพิทเดียวดี น้องสามกล้าเอามาจริงอ่ะ พี่ว่าเมาๆเพลอๆมีคนจองนะนั่นน่ะ...
  • image

นี่เป็นภาพยืนยันครับ ว่าผมไม่มีเสื้อผ้าใส่ รอเสื้อPITBULZONE เต็มที่
    ไฟล์แนบ
    IMG_0224.JPG 176K
  • ขำง่ะ...คิดได้ไงเอ็กซ์ ลงทุนซะขนาดนั้นเลย ไงเพื่อนๆอย่าเกรงยืมเสื้อเค้าไปปู้ยี่ปู้ยำเลย สงสารน้องเค้า.... แต่มีชอบตัวลายลูกวัวนะ .... จริงๆ
  • 55+ กว่าจะจับมันถ่ายรูปได้พี่เหเหนื่อยๆ ดื้อมากๆ
  • image

image

image

แอบถ่ายๆ 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_0201.JPG 195K
    IMG_0204.JPG 218K
    IMG_0206.JPG 208K
  • ไปส่งลูกเรียนพิเศษเพิ่งกลับมา บ้านนี้คึกคักตลอด วันงานเอาสติกเกอร์ไปแจกดีกว่า ใครอยากได้ไปรับเองที่งานนะ