ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • สวยครับอ้น ถ่ายภาพได้สวยงามมาก
  • สวัสดีครับท่านพิทเห พิทเดียว และพี่น้องทุกท่านครับ ขอให้ตัวเล็กหายไวไวเด้อ..
  • พี่อ้วน พี่เดียว เมื่อวานเข้ามาบ้านนี้เงียบเลย ไปเที่ยวไหนกันนอ
  • บรรยากาศดีครับพิทxนอนเวน555เจอรึยังครับพิทบูลระยองฮิ...
  • ผู้พันขอเป็นกำลังใจให้ลูกหายไวๆนะครับ
  • เจอแล้วครับพี่อ้วน พิทบูลระยองให้การต้อนรับอบอุ่นมาก ไว้ผมจะเอารูปลงให้ดูครับ
  • ให้ตัวเล็กหายไวๆนะครับพี่เห ไปเที่ยวงานพัทยาด้วยกันไหมครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    post-2-1188215268.jpg 22K
  • ขอบพระคุณทุกท่านอย่างสูงเลยครับเรื่องลูกครับ เมื่อเช้าพาไปฉีดยามาครับ อีกสองสามวันคงหายครับ เมื่อวานนั่งตัดต่อเอ็มวีใหม่เอาของเดิมมาทำใหม่ครับแค่เปลี่ยนเพลงกับใส่ลูกเล่นใหม่ เพิ่มข้อมูลว่าป๋ามาร์ค เจ้าพ่อวงการพิทบูลจะมาด้วยในงานมีตติ้ง ถ้าอัพโหลดเสร็จฝากเพื่อนๆช่วยดูหน่อยนะครับ เพราะใช้เวลาทำ/แก้ไปแก้มาและโหลดกว่าจะออกมาให้ดูได้ใช้เวลารวมกันน่าจะประมาณ ๑๐ ชม.ได้ครับ ไงฝากรูปลูกไปเล่นสวนสนุกเมื่อวานนี้ให้เพื่อนๆดูครับ
    - ม้าหมุนหรือสไปเดอร์ เรียกไม่ถูกครับ น้องอาชิว จริงชื่อ ชิวย่า (อาการก้ซึมหน่อย ได้พาไปเที่ยว ซื้อของเล่นก็กระชุ่มกระชวยมาหน่อยครับ
    image
    - ชัญญ่า ระบายสีตุ๊กตาปูนปาสเตอร์ คนนี้ชอบศิลปะมั๊กๆๆ
    image
    -อันนี้ภรรยา เอากล้องวีดีโอที่ซื้อมาใหม่ลองถ่ายแบบภาพนิ่งดู ถ่ายทีเพลอครับ ไม่ยอมให้ถ่าย
    image
    -บรรยากาศตลาดนัดครับ image
    ไฟล์แนบ
    FILE00491.jpg 115K
    FILE00321.jpg 192K
    FILE00221.jpg 162K
    FILE00382.jpg 239K
  • - หวัดดีครับทุกท่าน กะจะไปนอนเอาเลขซะหน่อย นอนหลับปางตายไม่ฝันไรเลย สงสัยงวดหน้าต้องชวนท่านเดี่ยวไปด้วยซะแล้ว
    - เสื้อเสร็จแล้วนะครับพี่น้อง
    - พรุ่งนี้เปิดเทอมแล้ว เย้ ๆๆ
    - ไปสักการะพระบรมสารีริกธาตุ และพระอรหันต์ที่พระพุธเจ้าบวชให้ ที่วัดปากน้ำมาสวยงามมากครับ คนเยอะมากๆๆ
  • ตกลงเย็นนี้จะให้ภรรยาไปรับเสื้อที่อุบลให้ครับพอดีพาแม่ไปทำธุระ ลูกน้องที่อุบลรับไว้ให้แล้ว เดี๋ยวเรื่องแผนการแจกจ่ายค่อยว่ากันอีกครั้งนะครับ ต้องขอบคุณท่านพิทโจ้ และท่านพิทเก่งด้วยครับที่เป็นธุระให้เพื่อนๆ ผมว่าอยากจะประชุมอีกซักรอบ ไงจะรบกวนโทรศัพท์หารือเพื่อนๆอีกครั้งนะครับ เพื่อดูสถานที่ร่วมกัน แบ่งงาน และรับมอบเสื้อครับผม
  • แฟมิลี่แมนเลยท่านพิทเห..งวดหน้าแก้ตัวใหม่ท่านพิทเก่ง..ส่วนเสื้อนัดวันที่ท่านประธานพร้อมก้อได้ครับ(สงสัยเบียร์เหลือเยอะแน่ๆ555) :o037:
  • ไม่ได้ไปแล้วครับ งอนกันนิดหน่อย พรุ่งนี้ลูกน้องจะเอามาให้ตอนเช้าครับ
  • วันไหนประชุมอีกรอบรบกวนท่านพิทเหช่วยเช็คท่านพิทอ้วนให้เป็นพิเศษหน่อยเอาแบบชัวร์ๆน่ะครับกลัวไปมาววววงานขึ้นบ้านใหม่อีกไม่มาเมาในที่ประชุมถือว่าผิดกติกา แกยิ่งงานผูกติดกับขาอยู่ครับเยอะมากๆ...55555+
    ( อ่ะล้อเล่งครับ )
  • เอ พ่อก็ไม่หล่อเท่าไร แต่ทำไมลูกหน้าตาดีขนาดนี้ ฮ่าๆๆๆ
  • กลับมาบ้านแล้วครับ 55+ เหนื่อยๆ ขับรถหลายจังหวัด
  • ผมพิทเหนะครับ ขอเป็นผีชั่วคราว ลืมเข้าแต่พิมพ์ไปแล้ว
    -ฮ่าๆๆ มาอีกแล้วมุกท่านเดียว จะนัดภายในไม่เกิน ๕ วันนี้ครับ ที่เผื่อไว้เยอะเพราะนายผมจะมาอุบลวันที่ ๑๙ พ.ค. ครับ ไม่รู้ท่านจะอยู่กี่วันครับ ท่านพลเอก เสถียร เพิ่มทองอินทร์ ครับ คนอุบลคงรู้จักท่านดี ผมเคยเป็น ทส.ท่านครับ เป็นผู้มีพระคุณกับผมและครอบครัวมาก กะว่าจะนัดเย็นประมาณสัก ๕ โมงเย็นที่จะจัดงานเลยครับ เพื่อกำหนดรูปแบบการจัดวางที่นั่งและอื่นๆครับ
    -ป๋ามาร์คพอให้อภัยครับ ชมลูกก็ยังดีครับ ฮ่าๆๆๆ ใครจะหล่อเท่าเจ้าพ่อเซี้ยงไฮ้อย่างป๋ามาร์คหละครับ .... จริงเปล่าป๋า...๕๕๕ ไม่หล่อแต่เร้าใจคร๊าฟฟฟ
  • วันนี้อุตส่าห์มาที่ทำงาน กะจะโหลดเอ็มวี แต่ไม่กระดิกเลย สัญญาณเต็มแต่ไม่ไปเลย .... ทำไงดี....
    น้องเอ็กซ์เอารูปมาฝากกันหน่อยนะ งวดนี้ได้ถ่ายกับของนอกมาเยอะไหม...๕๕๕ นิโกรไม่เอานะ...
  • 55+ ไม่มีเลยครับพี่เห ของนอกไม่มีเลย 55+
  • วันที่ผมไปเกาะเสม็ด มีฝรั่งสาวสวยสองคน แก้ผ้าแบบไม่สวมอะไรเลย เดินเล่นที่ชายหาด ไม่สนใจสายตาผู้คนอีกต่างหาก เอื๊อก
  • มีภาพยืนยันหรือเปล่าป๋า ... เพื่อนๆอยากเห็นว่าจริงหรือเปล่า ๕๕๕ คงกล้าถ่ายอ่ะนะ...
  • โฮ... เพื่อนๆเชื่อไหม MV นี้ผมใช้เวลาโหลดลงเครื่อง ๒ ชม.ครึ่ง แล้ว อัพโหลดลงยูทรูป ๒ ชม.ครึ่ง เหมือนกัน อะไรจะขนาดนั้น .... ไงก็ฝากชมหน่อยนะครับ กลัวลืมว่าวันที่ ๔ มิ.ย.๕๔ มีงานห้ามพลาดเด้อ...
  • ฝีมือท่านประธานสุดยอดมากเลยครับ วันนี้ขอตัวไปไหว้พระก่อนนะครับ
  • ผมจำเป็นต้องรักษาภาพพจน์ ภาพอยู่ในกล้องเพื่อน มิกล้าขอครับ อิอิอิ แต่สวยมากขอบอก
  • อยากชมๆ
  • ฮ่าๆๆ อดเลยพวกเรา เป็นผมก็ไม่กล้าขอหรอกครับ ถึงได้มาก็ไม่กล้าเอาลง กลัวโดนแบ็คเมล์น่ะครับ อีกอย่างกลัวน้องๆจะว่าเราหื่นนะครับ ...เอิ๊กกกก...
  • แย้มๆให้ดูหน่อยนึง ว่าสถานที่จัดงานเป็นยังไง ส่วนตัวมากๆ ไม่มีใครมายุ่งเลยครับ วันงานเพิ่มแสงสีเสียงกว่านี้อีกครับ "ปักหมุด สุดฮา เจรจา ประสาพิทบูล" หรือจะ "ปักหมุด ดูหมา เฮฮา ประสาพี่น้อง" ครับท่าน
    image
    ไฟล์แนบ
    FILE00631.jpg 240K
    FILE00631.jpg 235K
  • สถานที่เยี่ยมเลยครับพี่เห
  • ตื่นมาเข้าห้องน้ำเลยลองแวะเข้ามา นอนดึกจังนะน้องเอ๊กซ์
  • ปกติเข้านอนแล้วจะนอนเลย เดี๋ยวหารูปอื่นให้ดูอีกนะ
  • .....ZZZZzzzzzzzzzzz.....
    .....สวัสดีคับ.....งานน่าสนุกจังเลยเนอะ....สถานที่ อยู่ตรงโค้ง เทคนิคอำนาจ ป่ะคับ......
  • ครับพี่เห พึ่งกลับจากดูหนังครับพี่
  • MVแจ่มมากๆครับท่านประธาณเห เห็นแล้วยิ่งกระตุ้นต่อม ขอให้ลูกๆหายไวๆนะครับท่าน =D>
  • บ้านนี้ตื่นกันยังนอ
  • สวัสดีครับท่านพิทเหท่านพิทอ้วนและทุกๆท่าน
    -ท่านเอ็กซ์ตื่นมาเปิดประตูบ้านให้แต่เช้าเลยวันนี้
    -ท่านพิทเหสถานที่ใหญ่โตมากเยี่ยมไปเลยครับ
  • สวัสดีตอนเช้าเปิดเทอมครับท่านพิทเหพิทเดียวพิทเก่งพิทxพิทสามและพิททุกท่านวุ่นวายเล็กน้อยถึงปานกลาง...mv สุดยอดครับ...ป๋าครับถ้าไม่กล้าลงรูปส่งมาทางเมล์ก้อได้ค๊าฟฟฟฟ55555 :032:
  • สวัสดีท่านประธานโต ๑๐๑ ท่านพิทเดียว ท่านพิทอ้วน น้องพิทเอ็กซ์ และท่าน Little_JazKy ครับ สถานที่จัดงานเป็นสนามไดร์ฟกอล์ฟ นพค.๕๑ ครับ ถ้ามาจากอุบลจะไปทางมุกดาหาร ก่อนวิทยาลัยเทคนิคอำนาจเจริญประมาณ ๒๐๐ ม. อยู่ด้านขวาครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    FILE00191.jpg 245K
    FILE00191.jpg 185K
  • ตื่นสายนะพี่อ้วน
  • สวัสดียามเช้าครับทุกท่าน

อยากให้ถึงวันงานไวๆจัง อยากไปสังสรรค์กับทุกท่าน

ผู้พัน เนื่องจากขณะนั้น ผบทบ อยู่ด้วย ผมจึงต้องทำเป็นไม่สนใจรูปในกล้อง ใจก็อยากจะขอเอามาเผื่อแผ่พวกเรา แต่กลัวโดนแซวแล้วความแตก ก็เลยต้องทำเฉยปล่อยหลุดมือไปครับ ฮ่าๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆ น่าจ๋งจ๋านจัง .... เป็นผมก็คงทำและรู้สึกเหมือนกับท่านป๋าแหละครับ ๕๕๕๕๕ ทำไงได้เน๊อะ ต้องปล่อยมันไป.... หุหุ วันนี้ตอนเย็นจะหาโอกาสไปบันทึกเทปสถานที่มาให้ชมนะครับ เสื้อตอนนี้ได้แล้ว เดี๋ยวจะหานายแบบมาถ่าย แล้วโพสต์ให้ดู รอสักครู่นะครับผม
    หมายเหตุ : เสื้อของป๋ามาร์คและของภรรยา ผมจะซักให้เลยนะครับพอเข้าห้องพักแล้วผมค่อยมอบให้ครับ
  • บ้านนี้มาแรงแซงทางโค้งเลยนะครับ สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ทุกคนครับ
  • เสื้ออะไรครับพี่เห
  • เสื้อของกลุ่มครับ ของน้องเอ็กซ์กับน้องสามและภรรยาพี่ก็จะซักให้นะครับ มารับวันงานเลยครับน้อง
    ขอบคุณน้องชาญด้วยนะที่แวะมาเยี่ยมครับ ....
  • Good มอนิ่ง ค๊าฟฟฟฟฟ ฝนตกที่ร้อยเอ็ดแต่ เช้าหา ปาโก๋ กินไม่ได้เลย ที่อำนาจเป็นไงมั้ง ครับ ฝนตกกันหรือป่าว ไปกินกาแฟ ก่อน ค๊าฟฟฟ
  • ออกมาผิดแบบนิดหน่อย แต่ก็โอเคครับ
    imageimage

อันนี้ผมเอาเสื้อเก่ามือสองซื้อมาตัวละ ๕๐ บาท ไปปักเอง ตัวละ ๕๐ บาท รวมแล้ว ๑๐๐ บาทพอดีครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0284.jpg 237K
    Photo-0285.jpg 257K
    Photo-0286.jpg 203K
    Photo-0289.jpg 129K
  • หวัดดีครับพี่เห...และชาวอำนาจทุกท่านครับ

พี่เหครับเรื่องเสื้อที่พี่เห....สั่งไซด์ L ได้เลยครับแต่แบบยังมีให้เลือกอีกเยอะครับ
    รอให้พี่เหเลือกดูหลาย ๆ แบบก่อนดีกว่าไหมครับ เพราะยังไงผมและกลุ่มศรีสะเกษตั้งใจว่าจะทำให้ทันวันงานมิตติ้งที่อำนาจครับ...ถ้าไม่มีอะไรผิดและพลาด ผมจะนำไปมอบให้พี่เหให้ถึงกับมือเลยครับ
  • ขอบพระคุณมากครับท่านประธานโต แห่งศรีสะเกษ อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆจัง ใกล้จะได้เห็นไอแพ็ดตัวเป็นๆแล้ว...
  • อยากได้เสื้อไวๆ ฮิ้ว

งานนี้ได้เสื้อ 2 ตัวแน่ะ :o003:
  • พี่เหครับ ขอออกตัวหน่อยนะครับ ผมไม่ใช่ประธานกลุ่มประธานกลุ่มศรีสะเกษเป็นอีกท่านหนึ่งครับ

เฮียฮิมครับ ผมรู้จักได้เลี้ยงพิทบูลก็เพราะท่านนี้แหละครับ เดียววันงานถ้าเป็นไปได้จะลากเฮียฮิมไปด้วยครับพี่

เห

I-pad ก็เป็นหมาธรรมดา ๆ ตัวหนึ่งครับพี่ ไม่ได้วิเศษอะไรมากมายอะไรหรอกครับ เพียงแต่มันเป็นลูกรักอีก

ตัวของภรรยาผมครับ....

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0280.jpg

• ....สวัสดีคับ....พิทอำนาจทุกท่าน....วันงานคงจะสนุกกันน่าดูเลย....มีแต่คนดังๆทั้งนั้นเลยมา....อิอิ
  • Little_JazKy จะมาด้วยหรือเปล่าครับ ถ้ามาท่านก็จะเป็นคนดังด้วยนะครับ ..๕๕๕ อยากให้มาครับ...