ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0609.JPG 106K
    IMG_0687.JPG 57K
    IMG_1321.JPG 54K
  • สวัสดีครับพี่น้องครับ ที่ชลบุรีฝนตกเกือบทุกวัน ที่อำนาจตกบ้างไหมครับ
  • พิทเก่งเป็นไงกุ๊ดจี่ถึงไหนแล้วครับ..ส่วนทางนี้..เย็นนนน..
    ไฟล์แนบ
    103_1342_resize.JPG 68K
  • ผมอยู่ยโสครับแต่ช่วงนี้ต้องมาราชการที่ชลบุรี
  • พี่เห ขอมาครับ

image

image

image

image

image

image

image

จัดให้ครับพี่เห
    ไฟล์แนบ
    IMG_1542.JPG 194K
    IMG_1693.JPG 236K
    IMG_4439.JPG 149K
    IMG_4443.JPG 188K
    IMG_4424.JPG 161K
    IMG_4822.JPG 191K
    IMG_4831.JPG 156K
  • คนใส่เสื้อ D&G เนี้ยใจถึง ถึงใจจริงๆครับ เหอ เหอ
  • คนมองกันเพียบบบบ ครับ
  • ถึงพี่เห และพี่น้องชาวพิทบลู คือผมไปตรวจงานที่เกาะล้านพัทยามา เลยมีของฝากมาใด้ดูเล็กๆน้อยimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01214.jpg 52K
    DSC01219.jpg 64K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC00405.jpg 64K
  • imageนี่ลูกน้องผมชื่อ โจอาร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.aspx.jpg 24K
  • - น้องติ๊ดตี่นานๆเข้าที ยาวเลยนะ คิดถึงอยู่นะครับ กลับมายโสฯเมื่อไรบอกกันด้วนนะครับ
    - น้องเอ็กซ์อินเตอร์ น่าอิจฉาจริงๆ ถามจริงๆเถอะแฟนไม่ว่าเหรอ เก่งจริงๆ มาอำนาจฯไม่ต้องเอามานะครับ เดี๋ยวเพื่อนๆจะตาร้อน........ฮ่าๆๆๆๆ
  • ที่ไหนครับน้องเอ็กซ์ แอบโทรบอกหน่อยนะ จะแอบภรรยาไปเที่ยว หุๆๆ (เพื่อนๆท่านอื่นสนใจจะแอบไปกับผมก็ได้นะครับ ... แต่เวลามีตติ้งต้องห้ามหลุดละกัน ท่านอ้วนว่าไง ฮ่าๆๆ)
  • ผมว่าหน้านี้ใครเข้ามา รับรองไม่ได้อ่านของคนอื่นแน่ๆ คงดูแต่รูปที่น้องเอ็กซ์โพสอย่างเดียว ขอบคุณทำให้กลุ่มอำนาจฯฮ๊อทขึ้นมาทันที น้องติ๊ดตี่ เข้ามาผิดจังหวะจริงๆ ...... ล้อเล่นนะครับ
  • แฟนเข้าใจครับพี่เห แต่หึงนิดหน่อย :o003:
  • มีโอกาสมาโพสต์อีกนะน้องเอ็กซ์ โปรโมทหน่อย รับรองมาถึงอำนาจฯทุกคนรู้จักทันทีเลย รู้จักก่อนมาอีกครับ
  • ดีครีบพี่เห หยุดสามวันพาอาชิวกับชัญญ่าไปเที่ยวไหนครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.aspx.jpg 3K
  • ก็คงแถวๆบ้านเราแหละครับ อาจจะแถวอุบล หรือมุกดาหาร เออ..น้องติ๊ดตี่ วันสองวันนี้พี่อาจจะไปร่วมงานศพคุณแม่พรรคพวกที่ยโสธรนะ คือคุณแม่พี่หนุ่มร้านวัสดุอะไรคอนกรีตนี่แหละใกล้บายพาสก่อนถึงยโสฯ ท่านเสีย
  • ครับพี่ช่วงนี้งานยุ่งมากเลยครับพี่
  • รุ่นนี้ไม่ต้องแอบหรอกครับท่านพิทเห..555..ภรรเมียเค้ารู้ว่าไปใหนไม่รอดแล้วค๊าบบบ..สาวๆแต่ล่ะนางเห็นแล้วแสดงว่าเค้าคงจะมีเรื่องหนักอกหนักใจนะครับ :m32:
  • ท่านพิทอ้วนคงแอบลำบาก เพราะติดกันยังปาท่องโก๋แน่ะ ... ๕๕ ใช่ปล่าว
    ตกหน้าไวขอโพสต์ซ้ำครับ แนวกิจกรรม

• โอ้! บ้านนี้ก็ร้อนแรงไม่เบา!! คงได้เจอกัน
  • ดูแล้วอยากไปเที่ยวทะเลบ้าง 555
  • บ้านตัวเองไม่ยอมไปเลยนะนัท 555
  • ท่านเล็กอย่าพลาดนะครับคราวหน้า จำได้หรือเปล่าเรานัดกันวันที่เท่าไร ฮ่าๆ น้องนัทกิ๊บบ้อนที่ลำปางคนยังเยอะอยู่หรือเปล่า แต่ก่อนพี่ไปบ่อยชะนีที่นั่นเยอะดี... สงสัยเขาตั้งชื่อตามชะนีแน่ๆเลย
  • ก็เขยอีสาน อ่ะพี่เล็ก 5555
  • รับทราบครับท่านพี่เห นัทๆๆ กลับบ้านได้แล้ว กระทู้ลำปางให้อภัย 555
  • โทษครับพี่เห ผมไม่รู้จักเลย 555 แต่เคยได้ยินว่า กระเทยอยู่ที่ไหน แสงสีอยู่ที่นั่น 5555

พี่เล็ก อย่าเพิ่งไล่กลับดิ เหล้าขาวสักจอกก็ยังไม่เอามาให้เลย 555
  • อยากได้จริงป่ะ เดี๋ยวจะฝากท่านเล็กไปให้นะ เอาซัก ๑ ไห เป็นไงท่านนัท
  • ขอเป็นเหล้าต้ม 90 ดีกรีอัพ น่าจะดี (กินแล้วไม่ตาบอดนะ) 555
  • เอาไปฝากขี้เหล้าทางเหนือซะหน่อย จะได้รู้สะบ้างสายแข็งทางอิสานเป็นแบบไหน 555
  • ท่านเล็กตอนนี้อยู่เชียงใหม่ หรือยโสฯเอ่ย... ถ้าอยู่แถวนี้จะชวนตำจอกหน่อย
  • เผอิญผมเป็นนินจาครับ ผลุบโผล่ๆๆ ฮ่าๆๆ
  • Jergens 3:01PM Permalink
    เผอิญผมเป็นนินจาครับ ผลุบโผล่ๆๆ ฮ่าๆๆ

วิชาเดียว กับที่ใช้กับที่บ้านป่าวค๊าบ " YASO NO Pic"5555

พี่เห ถ้าได้โอกาสไปอำนาจ จะขอด้วยหลายจอกเลยครับ :m24:
  • ขอด้วยได้มั๊ยครับ อยากลองอุ อ่ะครับผม ฮี่ๆ
    กิบบ้อน นี่มันอยู่ตรงไหนอ่ะครับพี่เห เอ ... มันไม่คุ้นสำหรับคนไม่เที่ยวแบบผมเลย 555 :o060: :o060: :o060:
  • เอ้ย! มันกระทู้ลำปาง หรืออำนาจเนี้ย อุ๊มันไม่แรงนะโน๊ตเล่นแบบต้มเลยสะใจ "กินที่บ้าน...ตื่นที่โรงบาล" 555
  • ขอยืมสโลเกนนะท่านjergens..กินที่บ้าน..ตื่นที่โรงบาล..55555
  • เมื่อบ่ายว่างๆไม่มีอะไรทำ เลยพาครอบครัวมาเที่ยวที่อุบลฯ เด็กๆก็ว่ายน้ำที่โรงแรมสุนีย์แกรนด์ กะว่าคืนนี้จะนอนที่สุนีย์ซะหน่อย แฟนกลับเปลี่ยนใจ พอดีเพื่อนทหารโทรมาชวนดื่มที่บ้านซึ่งเตรียมอะไรไว้เรียบร้อยแล้ว เลยขออนุญาตภรรยาไม่กลับค้างคืนที่บ้านเพื่อน ต้องให้ทั้งเพื่อนและภรรยากล่อม ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี สรุปคืนนี้โสด พอดีอีกนั่นแหละที่บ้านเพื่อนเอาโน๊ตบุ๊คมาเล่นเน็ตและดื่มไปด้วยเลยได้มีโอกาสเข้ามาทักทาย สบายดีนะครับทุกท่าน พรุ่งนี้ต้องนั่งรถทัวร์กลับอำนาจเจริญเองครับ เพื่อนๆพรุ่งนี้ใครจะไปทางโน้นมารับด้วยนะครับ.....
  • ไปรับกลับอำนาจสงสัยค่ารถท่าจะแพงนะพี่เห ฮ่าๆๆๆ
  • พี่เหเหงาอ่ะจิ กลับคนเดียว :o003:
  • "กินที่บ้าน...ตื่นที่โรงบาล" ไม่ไหวมั๊งครับพี่เล็ก
    ขอเป็น จิบพออาเจียนได้มั๊ยครับ ^^ :o065: :o065: :o065:
  • เปลี่ยนเป็นกินบ้านเรา ตื่นที่บ้านเด็กดีไหมครับ (แต่อาจจะตายที่บ้านอีกทีก็ได้ครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
  • พี่เหตื่นยังน้อ
  • ตื่นตั้งแต่เจ็ดโมงเช้าแล้วครับน้องเอ็กซ์ นอนดูหนังอยู่บ่ายๆค่อยกลับครับ
    น้องนัท ร้านกิ๊บบ้อน อยู่เลยร้านข้าวต้มบาทเดียวตรงกองต้าที่เป็นวันเวย์ไปประมาณ ๖๐๐ ม.อยู่ด้านขวามือไง พอได้ที่แล้วก็จะไปต่อที่ร้านมดยิ้ม ไม่ได้ไปเป็นปีแล้ว (ร้าน ม.เต่า ที่แปลว่า เมาต่อ รู้จักหรือเปล่า)
  • 55+ เมื่อก่อนรู้จักครับ เดี๋ยวนี้ไม่รู้จักมา 6 ปีแล้วครับ
  • เมื่อกี้ท่านพิทหนึ่งโทรมาบอกว่าเพิ่งเข้าบอร์ดเห็นว่าอยู่อุบล พอดีจะเข้ามาซื้อของที่อุบลขากลับจะแวะรับกลับอำนาจฯ ฮ่าๆๆ มีเพื่อนก็ดีอย่างนี้แหละ ขอบพระคุณท่านหนึ่งอย่างสูงครับ รู้งี้ดื่มไวน์ดีกว่า เพื่อนมีเป็นลังเลย สักครู่เปิดมาให้ลองชิมแล้ว สงสัยต้องโทรชวนเพื่อนมาร่วมดื่มรอแล้วสักครู่โทรมาแย๊บๆเราอยู่ (ดูเหมือนพวกขี้เมาเลยเน๊อะ ขอออกตัวก่อนปกติจะดื่มอาทิตย์ละ ๑ ครั้ง แต่อาทิตย์นี้ล่อไป ๔ วันแล้ว สวดมนต์ก็ไม่ได้สวด อาทิตย์หน้าต้องปรับปรุงตัวใหม่แล้วครับ เด็กๆไม่ควรทำตามนะครับ.......
  • รู้จักแต่ร้าน ม.เต่าครับ พอดีรู้จักกับเจ้าของร้าน
    เดี๋ยวเปลี่ยนชื่อร้านว่า ต้นข้าวต้นน้ำละครับ
    เปลี่ยนเป็นร้าน สำหรับครอบครัวไปซะละครับ
    สาวๆหดหายเลย 555
  • หวัดดีครับพี่พิทเห พี่พิทอ้วน ท่านพิทหนึ่ง เพื่อนพิทอำนาจทุกท่าน หายไปหลายวันครับ เพื่อนชวนไปนอนที่สวนยาง ช่องเม็กครับ ลืมเอากล้องไปด้วยเลยไม่ได้เก็บบรรยากาศมาฝาก วิวขั้นเทพครับ มีลำธารอยู่ข้าง ๆ ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวัน คึกคักมาก ยังไงวันนี้ขอพักฟื้นก่อนนะครับ
  • ลืมของฝากอีกอย่าง 1 พ.ค.54

13 16 ครับ
  • ต้องขอขอบคุณท่านพิทหนึ่งอีกครั้ง ที่แวะรับจากอุบลมาอำนาจเจริญ น่้ำใจดีจริงๆ ฝากท่านพิทหนึ่งขอบคุณอาซ้อหมวยด้วยนะครับ นั่งรถมาด้วยกันเม๊าท์กันตลอดทางเลยทำให้เหมือนระยะทางใกล้นิดเดียว .... ฮ่าๆ ท่านพิทหนึ่งบอกว่า อยากถูกภรรยาทิ่้งแบบนี้บ้างจัง..