ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หอมแก้มน้องหมาเค้าอะดิ :o023:
  • โด่....หอมแก้ม ไอ้ ไอ้ ไอ้....................................................................ขี้.....โม้....................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................
  • หอมแก้มมมมมก้นป่าว ถ้าใช่ ขอลุงก่อน5555
  • นั้นแต่ละคนไม่มีใครเชื่อผมเลย

ใครไม่เห็นกับตาไม่เชื่อแน่นอนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    97ctw2p5.jpg 151K
  • โอ้ย ! น้องบูมเสียวววววว
  • ขอลุงก่อน ลุงรอไม่ใหว บูมครับขออีกๆๆๆ
  • จัดปายคับ พี่เอ็กซ์ พี่สาม

imageimage
    ไฟล์แนบ
    992.jpg 71K
    1012.jpg 94K
  • น้องบูมไปหลอกใครมาถ่ายให้อ่ะ
  • ดูให้ดีคนเดียวกันปะคับ

เดี๋ยวหาว่าผมคุย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เฮ้ยยยยยยยยยยยยย สวยนะเนี่ย
  • ไม่เชื่อขี้โม้.....ขี้โม้....ปากก็ไม่เหมือนล่ะ เอารูปน้องเค้ามาลงระวังนะ :-))
  • คนละคนแน่นอนอั้ยมั่วววววววว.......
    น้องคนนั้น(จูงหมา) เราเจอตอนพาหมาไปเดินกันงัย
    ส่วนคนที่ถอดเสื้อ..........ดูมุมปากเด่ะ คนละเรื่องเลยอ่ะ
    ไอ้ ไอ้ ขี้โม้...........................
  • ผมล้อเล่นคับ (คนจูงหมานะคับ)

แต่ของจิงแท้แน่นอนไม่ได้โกหกคับ

ที่ ม.น. เด็ดทุกนางคับ ขี่เอสอา นี้กระดิกนิ้วได้เลยคับ
  • พี่หล้าผมไปรถทัวร์ถึงวังทองม่ะ ลงตรงไหนเอ่ย
  • ถ้านั่งรถทัวว์ ผ่านหน้าบ้านเลยครับ อยู่ที่ว่านั่งของอะไรมา
    ปลายทางเค้าคือที่ไหน
    ถ้านั่งออกมาจากพิษณุโลก ปลายทางว้งทอง ก็ผ่าน
    ถ้านั่งสายอีสาน ปลายทางตัวเมืองพิษณุโลก ก็ผ่าน
    ผมอยู่ หมู่บ้านเสือลากหาง ครับ ลองบอกกระเป๋าดู ครับเด๋วเค้าก็บอก
  • บ้านผมอยู่ตรงข้าม ศูนย์เมล็ดพันธุ์ข้าว พิษณุโลก ครับ
    มาถึงแล้วโทรมาหาได้เลยครับ บ้านอยู่ใกล้ถนนใหญ่ ครับ
  • ไปถึงดึกมีที่นอนม่ะ 55+
  • แถวบ้านมี โรงแรม อยู่ 2-3 ที่ครับ
    เลือกพักได้เลย..........อย่างอื่นต้องโทรตามเอา ครับ
  • 55+ รู้ใจจริงๆ
  • ไอ้เรา ก็ ดันมีเบอร์ซะด้วยสิ..................ฮิ้วววววววววว
  • นั่น โดนใจเลย
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    สินค้าใหม่ หมดอายุปี 12/ 2010 (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ)

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131
  • เฮ้ย บูม ตื่นมาดู แมนยูดิ ลงสนามแล้วนะเว้ยยยยยยยย :o055:
  • หวัดดีคับพี่บูม
  • คับพี่หล้า

ผมตื่นมาทัน แมนยู ขย่ม ชาเก้ พอดีเลยคับ

แม่งเทพฉิบหาย ล่อซะเยินเลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หวัดดีคับ เบ้น

ไม่ได้ไปไหนหรือคับ เบ้น

วันนี้ บักเตี้ย มาถึงแล้วนะคับ เบ้น

ตื่นเต้นว่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่ๆน้องๆทุกๆคนคับ

มาสู้กับวันใหม่กันคับ
  • ไม่ได้ไปไหนคับพี่บูม ช่วยแม่ขายของคับ
  • คับเบ้น

เอ้าที่บ้าน เบ้น ขายอะไรคับ

ไม่เห็นเคยบอกกันมั่งเลยนะ

ขาย ลาบ น้ำตก ซ้กเล็ก หรือคับเบ้น อิอิอิ
  • แปลกนะคับวันนี้ คุนพี่เอ็กซ์ ไปไหน

ไม่เห็นมาเปิดบ้านให้เหมือนทุกวันเลย

เรคียด่วนคับ พี่เอ็กซ์
  • image

ดูบอลดึกไปหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Sat55055img_10_26686_2019.jpg 104K
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Thu121657img_10_28340_5178.jpg 110K
    1024x768redarmyfc_com_Tue84527img_10_27075_8803.jpg 106K
    img_10_23923_9403.jpg 208K
  • ผีแดง จงเจริญ
    image
    ไฟล์แนบ
    watermark.php.jpg 38K

• image

เอาไปอีกภาพ
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Fri22633img_10_26599_1190.jpg 112K
    1024x768redarmyfc_com_Fri21613thereddevil.jpg 215K
  • ห้องนี้แดงจริงๆ 555
  • :o003: นิดนึงพี่แจ๊ค
  • image

เจ้าของบ้านไปไหนหว่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_4932.JPG 278K
  • image

เจ้าของบ้านไปหาสาวๆเปล่าว้า :o006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3164.jpg 237K
  • ใครพี่บูม ที่จูงไอ้ดีเซล งะ น่ารักจังเลย
  • จ้างเค้ามาว่ะ... อู๋ :-))
  • สวัสดี มิตรรักแฟนเพลงคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ได้ไปไหนมาคับ พอดีต้องทำรถนิดๆหน่อยๆคับ

เพราะมีวิ่ง ทิป อีกแล้วคับ พี่เอ็กซ์

• คนนี้แฟนพี่เองคับ อู๋

ถ้าไม่ไช่แฟนพี่ๆไม่มีวันให้จับ ไอ้ดีเชล หรอกคับ อู๋

พี่ตั้ม นี้ก็รู้ทันจังคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่บูม แฟนก็สวยอยู่เลิกชะพี่นิสัยเจ้าชู้อ่ะ อิอิ
  • มันเลิกยาก ครับน้องอู๋ เจ้าชู้เนี่ยเพราะบูม มรันติดเป็นนิสัยไปแล้ว ค้าบบบบบบ555555555+++++++++
  • พี่ไม่ได้เจ้าชู้นะคับ อู๋ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

พี่ไม่หล่อหรอกนะคับ แต่พี่อร่อย ฮ่าๆๆฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่หล้า ก็ว่าไปนั้นคับ

ผมรักครอบครัวจะตายคับ

• สาบานเลย มั้ย บูมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม สราดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • เอาเข้าไปบีบจนจะไม่มีที่จะไปแล้วคับ พี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ช่วงเวลาที่เรายังไม่แก่มีโอกาสคว้าให้รีบคว้าใว้นะคับ

แก่ตัวไปแม้แต่หมายังไม่มองเลยนะคับ

เมียเราเก็บใว้ใช้ตอนอายุเยอะๆจะดีกว่าคับ เดี๋ยวจะมาบ่นเอาภายหลังว่า กูไม่น่าใช้งานหนักเลย ฮ่าๆๆๆๆ

ตอนนี้ก็เลยจัดแบบเรื่อยๆคับ อิอิอิอิอิ
  • คุนพี่เอ็กซ์ มาเที่ยวก็อย่าลืมแวะมาหาน้องมั่งเน้อ

จะให้มาถ่ายรูปลูกๆที่บ้านให้ด้วยคัีบ