ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีภาพไรสวยๆจัดมาเลยครับคุณเปรม ชอบๆชอบดูครับ
  • ภาพอีกชุดอยู่ที่กล้องครับ ... เดียวจะค่อยเอาลงให้อีกรอบนะครับ
  • ครับคุณเปรม เอามาให้ชมเยอะๆเลยครับชอบๆ
  • จัดมาให้ไวเลยนะคับ พี่เปรม อิอิอิ

เริ่มมีที่ติขึ้นมาแหละ พอเห็นภาพที่ พี่เปรม เอาลงให้ดู

ถ้าอยากรู้รายละเอียด โทรมานะคับจะบอกให้ฟัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มันมีให้เห็นจิงๆนะ พี่เปรม
  • image

ตัวนี้เกือบเรดโนสครับบูม " เกือบ " ตอนพี่ไปจองจมูกมันแดงปี๊ดเลย พอเค้าเอามาส่งดำเฉย 55+ แต่ก็รักเหมือนเดิมแหละ
    ไฟล์แนบ
    205032_185385158174732_100001097467466_461150_3635937_n[1].jpg 81K
  • ภาพไปเชียงใหม่มาครับบูม

image

image

image

ภาพพี่มีน้อยไปหน่อยส่วนใหญ่จะถ่ายให้เค้าซะมากกว่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_3321.JPG 272K
    IMG_3389.JPG 233K
    IMG_3371.JPG 217K
  • หล่อไม่แพ้กันเลยนะคับ พี่เอ็กซ์

ไปเชียงใหม่น่าจะถ่ายภาพ ธรรมชาติมาเยอะๆนะคับ อิอิอิ

• เวลาจะซื้อหมาให้ใจเย็นๆ พี่เอ็กซ์

เช็คให้ดี ขนาดผมเช็คดีแล้วยังพลาดเลยพี่

• ครับบูม มีโอกาสคงนั่งคุยกันยาวครับ
  • โอ..............คุยกันมันหยดเลยเนอะ เพิ่งกลัยจากโรงบาล
    ไปมาทั้งวัน เช็คร่างกายทั้งวัน เฮ่อออออออออออออ ป่วยแล้วเหนื่อยยยยยยยยย
  • พี่หล้าสู้ๆ
  • :062: :062: :065:
  • พี่หล้าพอจะบอกทางไป พิดโลก ได้ป่ะ

เอาจาก โคราช ไป พิดโลก
  • บอกไม่ถูกค้าบบบบบบบบบบบ
    ไม่เคยไป โคราช ด้วยดิ.......
    ทางอยู่ที่ปากเรานี่และครับ

ลองๆถามคนที่เคยมาดูนะครับ
    ผมไม่รู้จริงๆ ขออภัยด้วยครับ
  • จบเลย 55+ ถูกต้องเลย ทางเราอยู่ที่ปาก

เอางี้พี่ไปเส้นเดียวกับเชียงใหม่ป่ะ ผมเคยไปเชียงใหม่
  • โทรมาหาผมสิคร้าบแล้วจะบอกเส้นทางคับ

โทรมานะจ้ะ
  • ได้เลยครับบูม
  • สำหรับ สถานที่เที่ยว ในจ.เลย ถามน้องบูมได้เลยครับ ชอบแบบไหน บน-ล่าง จัดไป
  • 55+ แสดงว่าน้องบูมแฟนพันธ์แท้แน่เลย
  • image

ใช่มั๊ยน้องบูม
    ไฟล์แนบ
    IMG_4424.JPG 161K
  • :-D จัดไปครับ
  • ฮืมมมมมมมมม โนบรา :032: :032: :032:
  • ว่าไงเนี้ย...บ้านนี้
    คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    สบายดีเน๊าะ..ฮิฮิ
  • เจ้าของบ้านตื่นยัง
  • ไช่คับ ถามได้เลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานที่เที่ยวนะคับ มีหลายที่มากๆคับ พี่เอ็กซ์

และบรรยากาศสุดยอดคับ และที่ขาดไม่ได้เลยคือการ ต้อนรับของ พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ

เมืองเลย ต้อนรับอย่างดีเยี่ยมคับผมเจอมาแล้วคับแทบไม่อยากกับบ้านเลยคับ

ต้องมาให้ได้นะคับ พี่เอ็กซ์
  • เป็นผมนะขอกอดไปแล้วคับ

เห็นแล้วใจคอไม่ค่อยดีคับ เลือดน้ำเดาจะไหลคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ซู่ซ่าแต่เช้าเลย อิอิอิ
  • บูมพูดงี้ เดี๋ยวพี่ไปเลยซัก 3 วันเลย
  • คิดเถิงเหมือนกันคับ พี่ตุ้ย

ดูแลสุขภาพตัวเองบ้างนะ พี่ตุ้ย

เป็นห่วงคับ
  • กราบสวัสดี พี่ๆน้าๆ ในบรรยากาศตอนเช้าอันสดชื่นคับ

ตื่นแล้วคับ พี่เอ็กซ์
  • ผมว่าสามวัน พี่เที่ยวเมืองเลยไม่พอหรอกคับ

เพราะที่เที่ยวแต่ละที่ใช้เวลาในการเดินทางคับ

แต่เราจะได้ทั้งการเดินทางได้บรรยากาศได้มิตรภาพอันดีคับ

และที่สำคัญเราจะได้ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆเพิ่มขึ้นอีกคับ

ผมไปที่นั้่นผมได้มี พี่ๆ มีเพื่อนๆ ที่ผมเคารพและรักกันหลายคนเลยคับ

ไม่ว่าจะ พี่ตั้ม พี่วัน พี่เต้ พี่แนน เพื่อนแคร์ เพื่อนนัท น้องเบ้น น้องอู๋

ที่กร่าวมานี้ถ้า พี่เอ็กซ์มานะ รับลองจะพูดเหมือนผมเลยแหละคับ
  • 55 เมืองเลยน่าสนใจแฮะ
  • มาเลย จัดไปครับ แจ้งล่วงหน้าด้วย ;-)
  • พี่ตั้มเลี้ยงคับมาเลย พี่ตั้มขายรถได้55555
  • เหอๆ มาๆ เอาสายจูงมานำเด้อ เผื่อจะผูกไว้คนละมุม กับที่บ้าน F1ก็เหลืออยู่ ......อะล้อเล่นโว้ย บูม

ขอให้มาจริงๆเหอะ โทรมาแจ้งร่วงหน้า จะได้จัดให้ถูก ต้องถาม น้องอู๋-น้องแคร์ ว่าตอนนี้แถวไหนดี บ.บน-บ.ล่าง :-)) :-)) :-))
  • ผมว่าครั้งต่อไป ไปจ่ายค่าไฟดีกว่าคับ พี่ตั้ม

ข่างล่างไม่ไปแล้วคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เออ พี่ตั้ม อย่าลืมอัฟรูป ลูกชาย เบ้น มาให้ดูโดยด่วนเลยคับ
  • ขอบคุณล่วงหน้าครับคุณตั้ม งั้นผมขอเบอร์คุณตั้มไว้เลยละกัน มีโอกาสเผื่อได้ไปเที่ยว
  • แล้วเมื่อไรจะโทรมาถามเส้นทางละคับ พี่เอ็กซ์

งั้นบอกไปพล่างๆก่อนนะ วิ่งมาทางสระบุรี ให้มาให้ถึง เขื่อนป่าสักให้ได้ (ถามคนข้างทางได้)

แล้วถามเขาว่าจะไป พิด"โลก หรือแยก บัวใหญ่ ไปทางไหนคับ แล้วพอถึงแยก บัวใหญ่ ให้ถามเขาอีกว่า

พิด"โลก หรือ สากเหล็ก ไปทางไหนคับ รับรองถึง พิด"โลก แน่นอนคับ

เพราะผมวิ่งรถ คราถสิค บ่อยๆคับ วิ่งจาก พิด"โลก ไป ซับป่าว่าน มาสามเที่ยวแล้วคับ (สระบุรี)
  • คืนนี้ขอ ราตรีสวัสดิ์ คร้าบ

พี่ๆ ทุกๆท่าน หลับฝันดีคับ
  • 080-1000981ครับ
  • ขอบคุณครับคุณตั้ม มีโอกาสผมไปเยือนแน่ครับ
  • สวัสดี ตอนเช้าด้วยบรรยากาศอันสดชื่นคับ

image
    ไฟล์แนบ
    ericcantonaPA.jpg 74K
  • เจอเชลซีจี้ดากแทบไหม้เลยนะบูม :o055:
  • ชอบภาพนี้หว่ะน้องบูม ขอเป็นภาพประจำตัวล่ะกัน ตั้งแต่เป็นแฟนผีมา 15 ปี ยังไม่เคยเห็นภาพนี้เลย 55+
  • image
    แถมให้อีกภาพเอ้า
    ไฟล์แนบ
    ลิเวอร์+บอมเบ.jpg 81K
  • ไม่เอ๊า ไม่เอา ภาพนี้ไม่เอา :o023:
  • นี้คือภาพ มหาเทพ คับ พี่เอ็กซ์

เป็นภาพที่ผมชอบมากๆภาพนึ่งเลยคับ

คันโตน่า คือเทพผู้มาช่วย แมนยู ให้พ้นวิกิต คับ

ผีแดง จงเจริญ

• จัดภาพที่ ประทับใจอีกนึ่งภาพคับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_64552.jpg 107K